kcmicons - en to mr translation catalogue (60 entries)

en: Use of Icon
mr: चिन्हाचा वापर

[ctx: @label The icon rendered by default]
en: Default
mr: मूलभूत

[ctx: @label The icon rendered as active]
en: Active
mr: सक्रिय

[ctx: @label The icon rendered as disabled]
en: Disabled
mr: निष्क्रिय

en: Size:
mr: आकार:

en: Animate icons
mr: चिन्ह एनिमेट करा

en: Set Effect...
mr: परिणाम निश्चित करा...

en: Desktop
mr: डेस्कटॉप

en: Toolbar
mr: साधनपट्टी

en: Main Toolbar
mr: मुख्य साधनपट्टी

en: Small Icons
mr: छोटे चिन्ह

en: Panel
mr: पटल

en: Dialogs
mr: संवाद

en: All Icons
mr: सर्व चिन्ह

en: Setup Default Icon Effect
mr: मूलभूत चिन्ह परिणाम निश्चित करा

en: Setup Active Icon Effect
mr: सक्रिय चिन्ह परिणाम निश्चित करा

en: Setup Disabled Icon Effect
mr: निष्क्रिय चिन्ह परिणाम निश्चित करा

en: &Effect:
mr: परिणाम (&E):

en: No Effect
mr: परिणाम नाही

en: To Gray
mr: धूसर

en: Colorize
mr: रंगीन

en: Gamma
mr: गॅमा

en: Desaturate
mr: असंपृक्तता

en: To Monochrome
mr: एकरंगी करिता

en: &Semi-transparent
mr: अर्ध-पारदर्शी (&S)

en: Preview
mr: पूर्वावलोकन

en: Effect Parameters
mr: परिणाम बाबी

en: &Amount:
mr: मात्रा (&A):

en: Co&lor:
mr: रंग (&l):

en: &Second color:
mr: द्वितीय रंग (&S):

en: Name
mr: नाव

en: Description
mr: वर्णन

en: Install Theme File...
mr: शैली फाईल प्रतिष्ठापीत करा...

en: Install a theme archive file you already have locally
mr: आधीपासूनच स्थापीत स्थानिक शैली संग्रह फाईल प्रतिष्ठापीत करा

en: If you already have a theme archive locally, this button will unpack it and make it available for KDE applications
mr: तुमच्याकडे शैली संग्रह स्थानिकरित्या असल्यास, ही बटन लगेचच केडीई अनुप्रयोगांना उपलब्ध करून देते

en: Get New Themes...
mr: नवीन शैली प्राप्त करा...

en: Get new themes from the Internet
mr: महाजाळ पासून शैली प्राप्त करा

en: You need to be connected to the Internet to use this action. A dialog will display a list of themes from the http://www.kde.org website. Clicking the Install button associated with a theme will install this theme locally.
mr: ही क्रिया वापरण्याकरिता तुम्ही महाजाळशी जुळवणी स्थापीत करायला हवे. http://www.kde.org संकेतस्थाळ पासून शैली यादी दर्शविणारी एक संवादपट दर्शविले जाईल. शैलीशी जुळलेली प्रतिष्ठापन बटनावर क्लिक केल्यास ही शैली स्थानिकरित्या प्रतिष्ठापीत केली जाईल.

en: Remove Theme
mr: शैली काढून टाका

en: Remove the selected theme from your disk
mr: निवडलेली शैली तुमच्या डिस्क मधून काढून टाका

en: This will remove the selected theme from your disk.
mr: हे निवडलेली शैली तुमच्या डिस्क मधून काढून टाकते.

en: Select the icon theme you want to use:
mr: वापरणीकरिता चिन्ह शैली निवडा :

en: Drag or Type Theme URL
mr: शैली URL ओढा किंवा टाइप करा

en: Unable to find the icon theme archive %1.
mr: चिन्ह शैली संग्रह %1 शोधू शकला नाही.

en: Unable to download the icon theme archive;
    please check that address %1 is correct.
mr: चिन्ह शैली संग्रह डाउनलोड करण्यास अक्षम;
    कृपया पत्ता %1 योग्य आहे याची तपासणी करा.

en: The file is not a valid icon theme archive.
mr: फाईल वैध चिन्ह शैली संग्रह नाही.

en: A problem occurred during the installation process; however, most of the themes in the archive have been installed
mr: प्रतिष्ठापन प्रक्रीयावेळी समस्या उत्पन्न झाली, तरी संग्रह मधील बरेचशे शैली प्रतिष्ठापीत झाले आहे

en: Installing icon themes
mr: चिन्ह शैली प्रतिष्ठापीत करत आहे

en: <qt>Installing <strong>%1</strong> theme</qt>
mr: <qt><strong>%1</strong> शैली प्रतिष्ठापीत केली जात आहे</qt>

en: <qt>Are you sure you want to remove the <strong>%1</strong> icon theme?<br /><br />This will delete the files installed by this theme.</qt>
mr: <qt>तुम्हाला नक्की चिन्ह शैली <strong>%1</strong> काढून टाकायची आहे का?<br /><br /> यामुळे शैली द्वारे प्रतिष्ठापीत फाईल्स काढून टाकल्या जातील.</qt>

en: Confirmation
mr: पुष्टिकरण

en: &Theme
mr: शैली (&T)

en: Ad&vanced
mr: प्रगत (&V)

en: Icons
mr: चिन्ह

en: Icons Control Panel Module
mr: चिन्ह नियंत्रण पटल विभाग

en: (c) 2000-2003 Geert Jansen
mr: (c) 2000-2003 गीर्त जानसन

en: Geert Jansen
mr: गीर्त जानसन

en: Antonio Larrosa Jimenez
mr: अंतोनियो लारोसा जिमेनेज

en: Torsten Rahn
mr: तॉर्स्तेन रान

en: <h1>Icons</h1>This module allows you to choose the icons for your desktop.<p>To choose an icon theme, click on its name and apply your choice by pressing the "Apply" button below. If you do not want to apply your choice you can press the "Reset" button to discard your changes.</p><p>By pressing the "Install Theme File..." button you can install your new icon theme by writing its location in the box or browsing to the location. Press the "OK" button to finish the installation.</p><p>The "Remove Theme" button will only be activated if you select a theme that you installed using this module. You are not able to remove globally installed themes here.</p><p>You can also specify effects that should be applied to the icons.</p>
mr: <h1>चिन्ह</h1>हे विभाग तुम्हाला डेस्कटॉपवरील चिन्ह निवडण्याकरिता सहमती देतो.<p>चिन्ह शैली निवडण्याकरिता, नावावर क्लिक करा व तुमची निवड "लागू करा" बटन दाबून लागू करा. निवड लागू करायची नसल्यास "पुन्हस्थापन" बटन दाबून बदल नकारू शकता.</p><p> "नवीन शैली प्रतिष्ठापन" बटन दाबल्यास पटलात स्थान लिहील्यास किंवा स्थानावर गेल्यास नवीन शैली चिन्ह प्रतिष्ठापीत करू शकता. प्रतिष्ठापन पूर्ण करण्याकरिता "ठिक आहे" बटनावर क्लिक करा.</p><p> या विभागाचा वापर करून तुम्ही प्रतिष्ठापीत शैली निवड केल्यास "शैली काढा" सक्रिय केले जाऊ शकते. येथे तुम्ही जागतिक स्थरावरील प्रतिष्ठापीत शैली काढू शकत नाही.</p><p>तुम्ही येथे चिन्हसह लागू होण्याजोगी परिणाम देखिल निर्देशीत करू शकता.</p>
