kcmkded - en to mr translation catalogue (21 entries)

en: KDE Service Manager
mr: केडीई सर्विस व्यवस्थापक

en: (c) 2002 Daniel Molkentin
mr: (c) 2002 डेनियल मॉल्केनटिन

en: Daniel Molkentin
mr: डेनियल मॉल्केनटिन

en: <h1>Service Manager</h1><p>This module allows you to have an overview of all plugins of the KDE Daemon, also referred to as KDE Services. Generally, there are two types of service:</p><ul><li>Services invoked at startup</li><li>Services called on demand</li></ul><p>The latter are only listed for convenience. The startup services can be started and stopped. In Administrator mode, you can also define whether services should be loaded at startup.</p><p><b> Use this with care: some services are vital for KDE; do not deactivate services if you do not know what you are doing.</b></p>
mr: <h1>सेवा व्यवस्थापक</h1><p>हा विभाग केडीई सेवांच्या सर्व प्लगिनचे सिंहावलोकन करण्यास मदत करतो. सामान्यता दोन प्रकारच्या सेवा असतात : </p><ul><li>सुरुवातीस चालू केली जाणारी सेवा</li><li>मागणीनुसार बोलविण्यात येणारी सेवा</li></ul><p>प्रकार दोनच्या सेवेची यादी केवळ सोईकरिता दिलेली आहे. सुरवातीच्या सेवा चालू किंवा बंद करता येतात. प्रशासक पद्धतीत तुम्ही सेवा सुरुवातीस चालू करावयाची की नाही हे निर्देशीत करू शकता.</p><p><b>हे काळजीपूर्वक वापरा. काही सेवा केडीई साठी महत्वपूर्ण असतात. जर तुम्हाला माहीत नसेल तर सेवा बंद करू नका.</b></p>

en: Running
mr: चालू आहे

en: Not running
mr: कार्यरत नाही

en: Load-on-Demand Services
mr: मागणीनुसार लोड करणारी सेवा

en: This is a list of available KDE services which will be started on demand. They are only listed for convenience, as you cannot manipulate these services.
mr: मागणीनुसार सुरु होणाऱ्या उपलब्ध सेवांची ही यादी आहे. ही यादी केवळ सुविधेसाठी दिलेली आहे, परंतु तुम्ही या सेवांमध्ये बदल करू शकत नाही.

en: Service
mr: सेवा

en: Status
mr: स्थिती

en: Description
mr: वर्णन

en: Startup Services
mr: सुरुवातीस चालू होणाऱ्या सेवा

en: This shows all KDE services that can be loaded on KDE startup. Checked services will be invoked on next startup. Be careful with deactivation of unknown services.
mr: केडीई सुरु होताना लोड होऊ शकणाऱ्या सर्व केडीई सेवा येथे दर्शविलेल्या आहेत. खुण केलेल्या सेवा पुढच्या सुरवातीस लोड होतील. माहिती नसलेल्या सेवा बंद करताना काळजी घ्या.

en: Use
mr: वापरा

en: Start
mr: सुरु करा

en: Stop
mr: थांबा

en: Unable to contact KDED.
mr: केडीईD शी संपर्क साधू शकत नाही.

en: Unable to start server <em>%1</em>.
mr: सर्व्हर प्रारंभ करू शकत नाही <em>%1</em>.

en: Unable to start service <em>%1</em>.<br /><br /><i>Error: %2</i>
mr: सेवा <em>%1</em> सुरु करू शकत नाही.<br /><br /><i>त्रुटी: %2</i>

en: Unable to stop server <em>%1</em>.
mr: सर्व्हर थांबवू शकत नाही <em>%1</em>.

en: Unable to stop service <em>%1</em>.<br /><br /><i>Error: %2</i>
mr: सेवा थांबवू शकत नाही <em>%1</em>.<br /><br /><i>त्रुटी: %2</i>
