kde-menu - en to mr translation catalogue (16 entries)

en: Menu item '%1' could not be highlighted.
mr: मेन्यू घटक '%1' ठळक केले जाऊ शकत नाही.

en: KDE Menu query tool.
    This tool can be used to find in which menu a specific application is shown.
    The --highlight option can be used to visually indicate to the user where
    in the KDE menu a specific application is located.
mr: केडीई मेन्यू प्रश्न साधन.
    एखादा विशिष्ठ अनुप्रयोग कोणत्या मेन्यूमध्ये दाखविला आहे ते शोधण्याकरिता हे साधन वापरता येउ शकते.
    --highlight हा पर्याय वापरल्यास एखादा विशिष्ठ अनुप्रयोग कोणत्या मेन्यूमध्ये दाखविला आहे 
    त्याचा दर्शनीय संकेत मिळतो.

en: kde-menu
mr: केडीई-मेन्यू

en: (c) 2003 Waldo Bastian
mr: (c) 2003 वाल्डो बास्तियान

en: Waldo Bastian
mr: वाल्डो बास्तियान

en: Author
mr: लेखक

en: Output data in UTF-8 instead of local encoding
mr: स्थानिक एन्कोडिंग ऐवजी माहिती UTF-8 नुरूप आऊटपुट करा

en: Print menu-id of the menu that contains
    the application
mr: अनुप्रयोग समाविष्टीत मेन्यूचे
    मेन्यू-id छापा

en: Print menu name (caption) of the menu that
    contains the application
mr: अनुप्रयोग समाविष्टीत मेन्यूचे नाव (कॅप्शन) छापा

en: Highlight the entry in the menu
mr: मेन्यू अंतर्गत नोंदणी ठळक करा

en: Do not check if sycoca database is up to date
mr: sycoca माहितीकोष सुसज्ज असल्यास तपासणी करू नका

en: The id of the menu entry to locate
mr: शोधण्याच्या मेन्यू नोंदणीचा id

en: You must specify an application-id such as 'kde4-konsole.desktop'
mr: तुम्ही 'kde4-konsole.desktop' नुरूप अनुप्रयोग-id दर्शविले पाहिजे

en: You must specify at least one of --print-menu-id, --print-menu-name or --highlight
mr: --print-menu-id, --print-menu-name किंवा --highlight पैकी किमान एक निर्देशीत केले पाहिजे

en: No menu item '%1'.
mr: मेन्यू घटक '%1' आढळले नाही.

en: Menu item '%1' not found in menu.
mr: मेन्यू अंतर्गत मेन्यू घटक '%1' आढळले नाही.
