kio_sftp - en to mr translation catalogue (27 entries)

en: Incorrect or invalid passphrase
mr: अयोग्य किंवा चुकीचा गुप्तशब्द

en: SFTP Login
mr: SFTP प्रवेश

en: Use the username input field to answer this question.
mr: या प्रश्नाचे उत्तर देण्यासाठी वापरकर्तानाव हे इनपुट क्षेत्र वापरा.

en: Please enter your password.
mr: कृपया गुप्तशब्द दाखल करा.

en: Site:
mr: स्थळ:

en: Could not allocate callbacks
mr: पुन्हा बोलवण्याचे ठरवु शकत नाही

en: Could not set log verbosity.
mr: लॉग वाचाळता लागु करू शकत नाही.

en: Could not create a new SSH session.
mr: नवीन SSH सत्र तयार करू शकत नाही.

en: Could not set a timeout.
mr: वेळेचे बंधन लागु करू शकत नाही.

en: Could not set compression.
mr: संक्षिप्तीकरण लागु करू शकत नाही.

en: Could not set host.
mr: यजमान लागु करू शकत नाही.

en: Could not set port.
mr: पोर्ट लागु करू शकत नाही.

en: Could not set username.
mr: वापरकर्तानाव लागु करू शकत नाही.

en: Could not parse the config file.
mr: संयोजना फाईलची व्याख्या वाचु शकत नाही.

en: The host key for this server was not found, but another type of key exists.
    An attacker might change the default server key to confuse your client into thinking the key does not exist.
    Please contact your system administrator.
    %1
mr: या सर्व्हरसाठीची होस्ट कि सापडत नाही ,पण इतर प्रकारच्या कीज आहेत.
    हल्लेखोर तुमची डीफाँल्ट सर्व्हर कि बदलू शकतो.
    त्याने तुमच्या ग्राहकाची दिशाभूल होऊन त्याला असे वाटु शकते की उपलब्ध नाही.
    कृपया प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क करा.
    %1

en: The host key for the server %1 has changed.
    This could either mean that DNS SPOOFING is happening or the IP address for the host and its host key have changed at the same time.
    The fingerprint for the key sent by the remote host is:
     %2
    Please contact your system administrator.
    %3
mr: सर्व्हरसाठीची होस्ट कि %1 बदलली गेली आहे.
    याचा अर्थ असा कि एकतर DNS SPOOFING  घडत आहे.
    किंवा होस्टचा IP अँड्रेस व त्याची होस्ट कि दोन्ही एकाच वेळी बदलली गेली आहेत.
     दूरस्थ होस्ट कडून कि साठी पाठवलेली फिंगरप्रिंट :
    %2
    कृपया तुमच्या प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क करा.
    %3

en: Warning: Cannot verify host's identity.
mr: इशारा : यजमानची ओळख निश्चित करू शकत नाही.

en: The authenticity of host %1 cannot be established.
    The key fingerprint is: %2
    Are you sure you want to continue connecting?
mr: %1 या यजमानाची सत्यता पडताळता आली नाही.
    किल्लीची प्रतिमुद्रा आहे : %2
    तुम्हाला पुढे जाण्याची खात्री आहे का?

en: Authentication failed.
mr: अधिप्रमाणन असफल.

en: Authentication failed. The server didn't send any authentication methods
mr: अधिप्रमाणन असफल. सर्व्हरने कोणतीही अधिप्रमाणन पद्धत पाठविली नाही.

en: Please enter your username and password.
mr: कृपया वापरकर्तानाव व गुप्तशब्द दाखल करा.

en: Incorrect username or password
mr: अयोग्य वापरकर्ता किंवा गुप्तशब्द

en: Unable to request the SFTP subsystem. Make sure SFTP is enabled on the server.
mr: SFTP उपप्रणालीस विनंती करण्यास अपयश. SFTP सर्व्हरवर कार्यान्वित केलेले आहे याची खात्री करा.

en: Could not initialize the SFTP session.
mr: SFTP सत्र सुरु करू शकत नाही.

en: Successfully connected to %1
mr: यशस्वीरित्या %1 शी जुळवणी स्थापीत केली

en: Could not read link: %1
mr: %1 ही लिंक वाचू शकत नाही

en: Could not change permissions for
    %1
mr: या साठी परवानगी बदलु शकत नाही
    %1
