kio_trash - en to mr translation catalogue (25 entries)

en:  day |  days
mr[0]:  दिवस
mr[1]: दिवस

en: Delete files older than:
mr: यापेक्षा जुनी फाईल नष्ट करा:

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Check this box to allow <b>automatic deletion</b> of files that are older than the value specified. Leave this disabled to <b>not</b> automatically delete any items after a certain timespan</para>
mr: <para>या चौकटीत क्लिक करून बरोबर खुण आल्यावर ज्या फाईलसची आहेत त्या <b>आपोआप काढून टाकण्याची</b> परवानगी मिळेल. हे निष्क्रिय ठेवल्यावर कोणताही आईटम आपोआप काढून टाकण्यात येणार <b>नाहीत</b>.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Set the number of days that files can remain in the trash. Any files older than this will be automatically deleted.</para>
mr: <para>किती दिवस फाईल्स कचरापेटी मध्ये राहतील तेवढ्या दिवसांची मुदत ठरवा. या मुदतीपेक्षा अधिक जुनी कोणतीही फाईल आपोआप काढून टाकली जाईल.</para>

en: Limit to maximum size
mr: कमाल आकार करिता मर्यादीत करा

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Check this box to limit the trash to the maximum amount of disk space that you specify below. Otherwise, it will be unlimited.</para>
mr: <para>कचरापेटी साठी अधिकाधीक डिस्क जागा तुम्ही खाली निश्चित करा. नाहीतर ती जागा अमर्यादित राहील.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This is the maximum percent of disk space that will be used for the trash.</para>
mr: <para>कचरापेटी साठी डिस्क जागेची हि कमाल टक्केवारी वापरली जाऊ शकते.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This is the calculated amount of disk space that will be allowed for the trash, the maximum.</para>
mr: <para>कचरापेटी करिता हि मोजलेल्या जागे एवढी डिस्कवरील जागा वापरली जाईल.</para>

en: Maximum size:
mr: कमाल आकार:

en: When limit reached:
mr: जेव्हा मर्यादा पोहचते:

en: Warn Me
mr: मला सावध करा

en: Delete Oldest Files From Trash
mr: कचरापेटीतून सर्वात जुन्या फाईल्स नष्ट करा

en: Delete Biggest Files From Trash
mr: कचरापेटीतून सर्वात मोठ्या फाईल्स नष्ट करा

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>When the size limit is reached, it will prefer to delete the type of files that you specify, first. If this is set to warn you, it will do so instead of automatically deleting files.</para>
mr: <para>जेव्हा आकार सीमेपर्यंत पोहोचतो, तेव्हा तुम्ही निश्चित केलेल्या प्रकारच्या फाईल्स काढून टाकण्यास प्रथम प्राधान्य देतो. जर तुम्हाला सावधानतेचा इशारा देण्यासाठी सेट करण्यात आले असेल तर आपोआप फाईल्स  काढून टाकण्या ऐवजी तो इशारा देण्याचे  काम करेल.</para>

en: Malformed URL %1
mr: सदोषीत URL %1

en: The directory %1 does not exist anymore, so it is not possible to restore this item to its original location. You can either recreate that directory and use the restore operation again, or drag the item anywhere else to restore it.
mr: %1संचयिका आता अस्तित्वात नाही. म्हणून हि फाईल तिच्या मूळ जागेला पुन्हा संचयित करणे शक्य नाही. एकतर तुम्ही संचयिका पुन्हा निर्मित करा व पुन्हा ही प्रक्रीया करा. किंवा ड्रँग करून इतरत्र पुन्हस्थापित करा.

en: This file is already in the trash bin.
mr: ही फाईल आधीपासूनच कचरापेटीत आहे.

en: Internal error in copyOrMove, should never happen
mr: प्रत करा किंवा हलवा यामध्ये अंतर्गत त्रुटी. हे कधीही घडावयास नको

en: not supported
mr: समर्थीत नाही

en: Helper program to handle the KDE trash can
    Note: to move files to the trash, do not use ktrash, but "kioclient move 'url' trash:/"
mr: केडीई कचरापेटी हाताळण्याकरिता मदत कार्यक्रम
    टिप: ट्रॅश करीत फाईल हलविण्याकरिता, ktrash चा वापर न करता, "kioclient move 'url' trash:/" याचा वापर करा

en: Empty the contents of the trash
mr: कचरापेटीचे अनुक्रम रिकामे करा

en: Restore a trashed file to its original location
mr: कचरापेटीतील फाईल पुन्हा मूळ स्थानाकडे स्थापीत केले गेले

en: Ignored
mr: दुर्लक्ष केले

en: The trash has reached its maximum size!
    Cleanup the trash manually.
mr: कचरापेटीचा आकार कमाल पातळी मर्यादे पर्यंत पोहचला!
    कचरापेटी स्वहस्ते रिकामी करा.

en: The file is too large to be trashed.
mr: फाईल कचरापेटीकडे हलविण्याकरिता खूप मोठे आहे.
