knetattach - en to mr translation catalogue (30 entries)

en: Enter a name for this <i>WebFolder</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
mr: वापरणी करिता या <i>वेबसंचयीका</i> करिता नाव व सर्व्हर पत्ता, पोर्ट व संचयीका मार्ग दाखल करा व <b>साठवा व जुळवणी करा</b> बटन दाबा.

en: Enter a name for this <i>Secure shell connection</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
mr: वापरणी करिता या <i>सुरक्षित शेल जुळवणी</i> करिता नाव व सर्व्हर पत्ता, पोर्ट व संचयीका मार्ग दाखल करा व <b>साठवा व जुळवणी करा</b> बटन दाबा.

en: Enter a name for this <i>File Transfer Protocol connection</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
mr: वापरणी करिता या <i>File Transfer Protocol जुळवणी</i> करिता नाव व सर्व्हर पत्ता, पोर्ट व संचयीका मार्ग दाखल करा व <b>साठवा व जुळवणी करा</b> बटन दाबा.

en: Enter a name for this <i>Microsoft Windows network drive</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
mr: वापरणी करिता या <i>Microsoft Windows संजाळ ड्राइव</i> करिता नाव व सर्व्हर पत्ता, पोर्ट व संचयीका मार्ग दाखल करा व <b>साठवा व जुळवणी करा</b> बटन दाबा.

en: Unable to connect to server.  Please check your settings and try again.
mr: सर्व्हरशी जुळवणी करू शकत नाही.  कृपया संयोजना तपासा व पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Save && C&onnect
mr: साठवा व जुळवणी करा (&O)

en: C&onnect
mr: जुळवणी (&O)

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWizard, KNetAttach)
en: Network Folder Wizard
mr: संजाळ संचयीका विझार्ड

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderType)
en: Add Network Folder
mr: संजाळ संचयीका जोडा

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Select the type of network folder you wish to connect to and press the Next button.
mr: जुळणारी संजाळ संचयीका निवडा व पुढे बटन दाबा.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _recent)
en: &Recent connection:
mr: अलिकडील जुळवणी (&R):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _webfolder)
en: &WebFolder (webdav)
mr: वेबसंचयीका (webdav) (&W)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _fish)
en: &Secure shell (ssh)
mr: Secure shell (ssh) (&S)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _ftp)
en: FT&P
mr: FTP (&P)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _smb)
en: &Microsoft® Windows® network drive
mr: Microsoft® Windows® network drive (&M)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderParameters)
en: Network Folder Information
mr: संजाळ संचयीका माहिती

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _informationText)
en: Enter a name for this <i>%1</i> as well as the server address, port and folder path to use and press the Next button.
mr: वापरण्याच्या <i>%1</i> व सर्व्हर पत्ता, पोर्ट व संचयीका मार्ग करिता नाव दाखल करा व पुढे बटन दाबा.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: &Name:
mr: नाव (&N):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _userText)
en: &User:
mr: वापरकर्ता (&U):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Se&rver:
mr: सर्व्हर (&R):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _portText)
en: &Port:
mr: पोर्ट (&P):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _protocol)
en: &Protocol:
mr: शिष्टाचार: (&P)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: &Folder:
mr: संचयीका (&F):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _encodingText)
en: Encoding:
mr: एन्कोडिंग :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _createIcon)
en: Cr&eate an icon for this remote folder
mr: दूरस्थ संचयीका करिता चिन्ह बनवा (&E)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _useEncryption)
en: &Use encryption
mr: कुटलिपी वापरा (&U)

en: KDE Network Wizard
mr: केडीई संजाळ विजार्ड

en: (c) 2004 George Staikos
mr: (c) 2004 जॉर्ज स्टैकोस

en: George Staikos
mr: जॉर्ज स्टैकोस

en: Primary author and maintainer
mr: प्राथमिक लेखक व पालक
