kreadconfig - en to mr translation catalogue (8 entries)

en: Read KConfig entries - for use in shell scripts
mr: KConfig नोंदणी वाचा - शेल स्क्रिप्ट अंतर्गत वापरणी करिता

en: (c) 2001 Red Hat, Inc.
mr: (c) 2001 रेड हेट, इन्क.

en: Bernhard Rosenkraenzer
mr: बर्नहार्ड रोसेनक्रेंझर

en: Use <file> instead of global config
mr: जागतिक संयोजना ऐवजी <file> चा वापर करा

en: Group to look in. Use repeatedly for nested groups.
mr: शोधण्याचा समूह. आंतरीक समूह करिता पुन्हा पुन्हा वापरा.

en: Key to look for
mr: शोधण्याची कळ

en: Default value
mr: मूलभूत मूल्य

en: Type of variable
mr: परिवर्तनीयचे प्रकार
