nepomuk - en to mr translation catalogue (19 entries)

en: Disk space is running low (%1 left). Suspending indexing of files.
mr: स्थानिक डिस्कवर जागा कमी आहे (%1 बाकी). फाईल अनुक्रमीत करणे अकार्यक्षम करत आहे.

en: Resuming indexing of files for fast searching.
mr: जलद शोधाकरिता फाईल अनुक्रमीत करण्याचे काम पुन्हा सुरु करत आहे.

en: Nepomuk File Indexer
mr: निपोमुक फाईल अनुक्रमणिका नियंत्रक

en: (c) 2008-2013, Sebastian Trüg
mr: (c) 2008-2013, सेबास्टिअन ट्र्युग

en: Sebastian Trüg
mr: सेबेस्तियन सॉअर

en: Developer
mr: विकासकर्ता

en: Vishesh Handa
mr: विशेश हांडा

en: Maintainer
mr: पालक

en: NepomukIndexer
mr: निपोमुक इंडेक्सर

en: NepomukIndexer indexes the contents of a file and saves the results in Nepomuk
mr: निपोमुक इंडेक्सर फाईल मधील मजकूर अनुक्रमीत करतो व त्याचे परिणाम निपोमुक मध्ये साठवतो

en: (C) 2011, Vishesh Handa, Sebastian Trueg
mr: (c) 2011, विशेश हांडा, सेबेस्तियन सॉअर

en: Current maintainer
mr: वर्तमान नियंत्रक

en: The URL of the file to be indexed
mr: अनुक्रमीत करण्याकरिताच्या फाईलचे URL

en: Remove all indexed data of the URL provided
mr: दिलेल्या URL वरील अनुक्रमणिकेची सर्व माहिती काढून टाका

en: Streams the indexed data to stdout
mr: stdout वर अनुक्रमीत डेटा पाठवतो

[ctx: @info:status]
en: File indexer is suspended.
mr: फाईल अनुक्रमणिका नियंत्रक अकार्यक्षम केले आहे.

[ctx: @info:status]
en: Indexing files for desktop search.
mr: डेस्कटॉप शोध करिता फाईल्स अनुक्रमीत करत आहे.

[ctx: @info:status]
en: Scanning for recent changes in files for desktop search
mr: डेस्कटॉप शोध करिता फाईल्स मधील अलिकडील बदल अवलोकन करत आहे

[ctx: @info:status]
en: File indexer is idle.
mr: फाईल अनुक्रमणिका नियंत्रक निष्क्रिय आहे
