nepomuk - en to mr translation catalogue (6 entries)

en: Nepomuk Server
mr: निपोमुक सर्व्हर

en: Nepomuk Server - Manages Nepomuk storage and services
mr: निपोमुक सर्व्हर - निपोमुक संचयन व सेवाचे व्यवस्थापन करतो

en: (c) 2008-2011, Sebastian Trüg
mr: (c) 2008-2011, सेबेस्तियन सॉअर

en: Sebastian Trüg
mr: सेबेस्तियन सॉअर

en: Maintainer
mr: नियंत्रक

en: Start the nepomukserver without any services
mr: कोणत्याही सेवेशिवाय नेपोमुक-सर्व्हर सुरु करा
