kcmkded - en to pa translation catalogue (21 entries)

en: KDE Service Manager
pa: KDE ਸਰਵਿਸ ਮੈਨੇਜਰ

en: (c) 2002 Daniel Molkentin
pa: (c) ੨੦੦੨ ਡੇਨੀਅਲ ਮੋਲਕੀਟੀਨ

en: Daniel Molkentin
pa: ਡੇਨੀਅਲ ਮੋਲਕੀਟੀਨ

en: <h1>Service Manager</h1><p>This module allows you to have an overview of all plugins of the KDE Daemon, also referred to as KDE Services. Generally, there are two types of service:</p><ul><li>Services invoked at startup</li><li>Services called on demand</li></ul><p>The latter are only listed for convenience. The startup services can be started and stopped. In Administrator mode, you can also define whether services should be loaded at startup.</p><p><b> Use this with care: some services are vital for KDE; do not deactivate services if you do not know what you are doing.</b></p>
pa: <h1>ਸਰਵਿਸ ਮੈਨੇਜਰ</h1><p>ਇਹ ਮੋਡੀਊਲ ਤੁਹਾਨੂੰ KDE ਡੈਮਨ ਦੀਆਂ ਸਭ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਲਈ ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਜਿੰਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ KDE ਸਰਵਿਸਾਂ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਆਮ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਦੋ ਟਾਈਪ ਦੀਆਂ ਸਰਵਿਸਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ: </p><ul><li>ਸਟਾਰਟ ਅੱਪ ਸਮੇਂ ਚੱਲਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਰਵਿਸਾਂ</li><li>ਲੋੜ ਸਮੇਂ ਕਾਲ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਰਵਿਸਾਂ</li></ul><p>ਬਾਅਦ ਵਾਲੀਆਂ ਕੇਵਲ ਸਹੂਲਤ ਲਈ ਲਿਸਟ ਲਈ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਸਟਾਰਟਅੱਪ ਸਰਵਿਸਾ ਨੂੰ ਸਟਾਰਟ ਅਤੇ ਸਟਾਪ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਕ ਮੋਡ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸੈੱਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕੀ ਸਰਵਿਸਾਂ ਨੂੰ ਸਟਾਰਟਅੱਪ ਸਮੇਂ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ। </p><p><b> ਇਹ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਵਰਤੋਂ, ਕੁਝ ਸਰਵਿਸਾਂ KDE ਲਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ; ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਜਾਣਦੇ ਹੋਵੋ ਤਾਂ ਸਰਵਿਸਾਂ ਨੂੰ ਡਿ-ਐਕਟੀਵੇਟ ਨਾ ਕਰੋ।</b></p>

en: Running
pa: ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ

en: Not running
pa: ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਹੀ

en: Load-on-Demand Services
pa: ਲੋੜ 'ਤੇ ਲੋਡ ਸਰਵਿਸਾਂ

en: This is a list of available KDE services which will be started on demand. They are only listed for convenience, as you cannot manipulate these services.
pa: ਉਪਲੱਬਧ KDE ਸਰਵਿਸਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਲੋੜ ਪੈਣ ਉੱਤੇ ਸਟਾਰਟ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਇਹ ਕੇਵਲ ਸਹੂਲਤ ਲਈ ਇੱਥੇ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸਰਵਿਸਾਂ ਉੱਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Service
pa: ਸਰਵਿਸ

en: Status
pa: ਹਾਲਤ

en: Description
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Startup Services
pa: ਸਟਾਰਟਅੱਪ ਸਰਵਿਸਾਂ

en: This shows all KDE services that can be loaded on KDE startup. Checked services will be invoked on next startup. Be careful with deactivation of unknown services.
pa: ਇੱਥੇ ਸਭ KDE ਸਰਵਿਸਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ KDE ਸਟਾਰਟ ਹੋਣ ਸਮੇਂ ਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸਹੀਂ ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਵਾਲੀਆਂ ਸਰਵਿਸਾਂ ਸਟਾਰਟ ਹੋਣ ਸਮੇਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਅਣਜਾਣ ਸਰਵਿਸਾਂ ਨੂੰ ਡੀ-ਐਕਟੀਵੇਟ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

en: Use
pa: ਵਰਤੋਂ

en: Start
pa: ਸਟਾਰਟ

en: Stop
pa: ਰੋਕੋ

en: Unable to contact KDED.
pa: KDED ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to start server <em>%1</em>.
pa: ਸਰਵਰ <em>%1</em> ਸਟਾਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ।

en: Unable to start service <em>%1</em>.<br /><br /><i>Error: %2</i>
pa: ਸਰਵਿਸ <em>%1</em> ਸਟਾਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ।<br /><br /><i>ਗਲਤੀ: %2</i>

en: Unable to stop server <em>%1</em>.
pa: ਸਰਵਰ <em>%1</em> ਰੋਕਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।

en: Unable to stop service <em>%1</em>.<br /><br /><i>Error: %2</i>
pa: ਸਰਵਿਸ <em>%1</em> ਰੋਕਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।<br /><br /><i>ਗਲਤੀ: %2</i>
