kcmlocale - en to pa translation catalogue (141 entries)

en: Country Selector
pa: ਦੇਸ਼ ਚੋਣਕਾਰ

en: without name
pa: ਬਿਨਾਂ ਨਾਂ

[ctx: @item:inlistbox Country]
en: Not set (Generic English)
pa: ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ (ਆਮ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ)

en: Localization options for KDE applications
pa: KDE ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਲਈ ਲੋਕਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਚੋਣਾਂ

en: John Layt
pa: ਜਾਨ ਲਾਅਟ

en: Maintainer
pa: ਪਰਬੰਧਕ

en: You have the language with code '%1' in your list of languages to use for translation but the localization files for it could not be found. The language has been removed from your configuration. If you want to add it again please install the localization files for it and add the language again.
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਵਾਸਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ '%1' ਕੋਡ ਨਾਲ ਭਾਸ਼ਾ ਹੈ, ਪਰ ਅਨੁਵਾਦ ਫਾਇਲਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਰਚਨਾ ਤੋਂ ਭਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਜੋੜਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਲਈ ਅਨੁਵਾਦ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਫੇਰ ਭਾਸ਼ਾ ਜੋੜੋ।

en: Changed language settings apply only to newly started applications.
    To change the language of all programs, you will have to logout first.
pa: ਬਦਲੀ ਭਾਸ਼ਾ ਸੈਟਿੰਗ ਸਿਰਫ ਤਾਂ ਹੀ ਲਾਗੂ ਹੋਵੇਗੀ ਜੇਕਰ ਨਵਾਂ ਪਰੋਗਰਾਮ ਚਲਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।
    ਸਭ ਪਰੋਗਰਾਮਾਂ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ ਬਦਲਣ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਲਾਗਆਉਟ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Applying Language Settings
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਸੈਟਿੰਗ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: <h1>Country/Region & Language</h1>
    <p>Here you can set your localization settings such as language, numeric formats, date and time formats, etc.  Choosing a country will load a set of default formats which you can then change to your personal preferences.  These personal preferences will remain set even if you change the country.  The reset buttons allow you to easily see where you have personal settings and to restore those items to the country's default value.</p>
pa: <h1>ਦੇਸ਼/ਖੇਤਰ ਅਤੇ ਭਾਸ਼ਾ</h1>
    <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਭਾਸ਼ਾ ਸਬੰਧੀ ਸੈਟਿੰਗ ਸੈੱਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਵੇਂ ਭਾਸ਼ਾ, ਅੰਕ ਫਾਰਮੈਟ, ਮਿਤੀ ਤੇ ਸਮਾਂ ਫਾਰਮੈਟ ਆਦਿ। ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਚੁਣਨ ਨਾਲ ਡਿਫਾਲਟ ਫਾਰਮੈਟ ਦੇ ਸੈੱਟ ਨੂੰ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਨਿੱਜੀ ਪਸੰਦ ਮੁਤਾਬਕ ਬਦਲਾਅ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਹ ਨਿੱਜੀ ਪਸੰਦ ਸੈੱਟ ਹੀ ਰਹੇਗੀ, ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਬਦਲ ਦਿੰਦੇ ਹੋ। ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਬਟਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੌਖੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਨਿੱਜੀ ਸੈਟਿੰਗ ਕਿੱਥੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਡਿਫਾਲਟ ਮੁੱਲ ਮੁਤਾਬਕ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p>

en: Reset item to its default value
pa: ਆਈਟਮ ਇਸ ਦੇ ਡਿਫਾਲਟ ਮੁੱਲ ਲਈ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਕਰੋ

[ctx: No separator symbol]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: Space separator symbol]
en: Single Space
pa: ਇੱਕਲੀ ਥਾਂ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, m_tabLocation)
en: Country
pa: ਦੇਸ਼

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, m_tabTranslations)
en: Languages
pa: ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, m_tabNumbers)
en: Numbers
pa: ਅੰਕ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, m_tabMoney)
en: Money
pa: ਪੈਸਾ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, m_tabCalendar)
en: Calendar
pa: ਕੈਲੰਡਰ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, m_tabDateTime)
en: Date && Time
pa: ਮਿਤੀ ਤੇ ਸਮਾਂ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, m_tabOther)
en: Other
pa: ਹੋਰ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelNumbersSample)
en: Numbers:
pa: ਅੰਕ:

en: This is how positive numbers will be displayed.
pa: ਧਨਾਤਮਕ ਅੰਕ ਇੰਝ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣਗੇ।

en: This is how negative numbers will be displayed.
pa: ਰਿਣਾਤਮਕ ਅੰਕ ਇੰਝ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣਗੇ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelMoneySample)
en: Money:
pa: ਪੈਸੇ:

en: This is how positive monetary values will be displayed.
pa: ਧਨਾਤਮਕ ਰੁਪਏ (ਪੈਸੇ) ਨੂੰ ਇੰਝ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: This is how negative monetary values will be displayed.
pa: ਰਿਣਾਤਮਕ ਰੁਪਏ (ਪੈਸੇ) ਨੂੰ ਇੰਝ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelDateSample)
en: Date:
pa: ਤਾਰੀਖ:

en: This is how long dates will be displayed.
pa: ਲੰਮੀ ਮਿਤੀ ਇੰਝ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelShortDateSample)
en: Short date:
pa: ਛੋਟੀ ਤਾਰੀਖ:

en: This is how short dates will be displayed.
pa: ਛੋਟੀ ਮਿਤੀ ਇੰਝ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelTimeSample)
en: Time:
pa: ਟਾਈਮ:

en: This is how time will be displayed.
pa: ਸਮਾਂ ਇੰਝ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelCountry)
en: Country:
pa: ਦੇਸ਼:

en: <p>This is the country where you live.  The KDE Workspace will use the settings for this country or region.</p>
pa: <p>ਇਹ ਹੈ ਦੇਸ਼, ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਰਹਿ ਰਹੇ ਹੋ। KDE ਵਰਕਸਪੇਸ ਇਸ ਦੇਸ਼ ਜਾਂ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਸੈਟਿੰਗ ਲਈ ਵਰਤੇਗਾ।</p>

[ctx: %1 is the system country name]
en: System Country (%1)
pa: ਸਿਸਟਮ ਦੇਸ਼ (%1)

en: No Country (Default Settings)
pa: ਕੋਈ ਦੇਸ਼ ਨਹੀਂ (ਡਿਫਾਲਟ ਸੈਟਿੰਗ)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelCountryDivision)
en: Subdivision:
pa: ਸਬ-ਡਿਵਿਜ਼ਨ:

en: <p>This is the country subdivision where you live, e.g. your state or province.  The KDE Workspace will use this setting for local information services such as holidays.</p>
pa: <p>ਇਹ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਭਾਗ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ, ਜਿਵੇਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸੂਬਾ ਜਾਂ ਖਿੱਤਾ। KDE ਵਰਕਸਪੇਸ ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਲੋਕਲ ਸਰਵਿਸ ਲਈ ਵਰਤੇਗਾ ਜਿਵੇਂ ਛੁੱਟੀਆਂ।</p>

note: i18n: ectx: property (availableLabel), widget (KActionSelector, m_selectTranslations)
en: Available Languages:
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ:

en: <p>This is the list of installed KDE Workspace language translations not currently being used.  To use a language translation move it to the 'Preferred Languages' list in the order of preference.  If no suitable languages are listed, then you may need to install more language packages using your usual installation method.</p>
pa: <p>ਇਹ ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਈਆਂ KDE ਵਰਕਸਪੇਸ ਭਾਸ਼ਾ ਅਨੁਵਾਦਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਰਤੀਆਂ ਨਹੀਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਭਾਸ਼ਾ ਅਨੁਵਾਦ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ, ਇਸ ਨੂੰ 'ਪਸੰਦੀਦਾ ਭਾਸ਼ਾ' ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਪਸੰਦ ਦੇ ਕ੍ਰਮ ਮੁਤਾਬਕ ਭੇਜਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਜੇ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਢੁੱਕਵੀਂਆਂ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਨਾ ਲੱਭੀਆਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦੇ ਢੰਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਹੋਰ ਭਾਸ਼ਾ ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਵੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ।</p>

note: i18n: ectx: property (selectedLabel), widget (KActionSelector, m_selectTranslations)
en: Preferred Languages:
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ:

en: <p>This is the list of installed KDE Workspace language translations currently being used, listed in order of preference.  If a translation is not available for the first language in the list, the next language will be used.  If no other translations are available then US English will be used.</p>
pa: <p>ਇਹ ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ KDE ਵਰਕਸਪੇਸ ਭਾਸ਼ਾ ਅਨੁਵਾਦ ਦੀ ਸੂੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਰਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਪਸੰਦ ਦੀ ਸੂਚੀ ਮੁਤਾਬਕ। ਜੇ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚੋਂ ਪਹਿਲੀ ਭਾਸ਼ਾ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਨਾ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਅਗਲੀ ਭਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇ ਕੋਈ ਹੋਰ ਭਾਸ਼ਾ ਨਾ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਈ ਤਾਂ ਅਮਰੀਕੀ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।</p>

[ctx: %1 = default language name]
en: %1 (Default)
pa: %1 (ਡਿਫਾਲਟ)

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, m_buttonTranslationsInstall)
en: Install more languages
pa: ਹੋਰ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: <p>Click here to install more languages</p>
pa: <p>ਹੋਰ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelNumericDigitGrouping) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelMonetaryDigitGrouping)
en: Digit grouping:
pa: ਅੰਕ ਗਰੁੱਪਿੰਗ:

en: <p>Here you can define the digit grouping used to display numbers.</p><p>Note that the digit grouping used to display monetary values has to be set separately (see the 'Money' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਨੰਬਰਾਂ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਅੰਕ ਗਰੁੱਪਿੰਗ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p> <p> ਇਹ ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਮੁਦਰਾ ਵਿੱਚ ਅੰਕ ਗਰੁੱਪਿੰਗ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵੱਖਰਾ ਢੰਗ ਹੈ ('ਪੈਸਾ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelThousandsSeparator) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelMonetaryThousandsSeparator)
en: Group separator:
pa: ਗਰੁੱਪ ਵੱਖਰੇਵਾਂ:

en: <p>Here you can define the digit group separator used to display numbers.</p><p>Note that the digit group separator used to display monetary values has to be set separately (see the 'Money' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਨੰਬਰਾਂ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਅੰਕ ਗਰੁੱਪ ਥਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p> <p> ਇਹ ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਮੁਦਰਾ ਵਿੱਚ ਅੰਕ ਗਰੁੱਪ ਥਾਂ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵੱਖਰਾ ਢੰਗ ਹੈ ('ਪੈਸਾ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelDecimalSymbol) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelMonetaryDecimalSymbol)
en: Decimal separator:
pa: ਦਸ਼ਮਲਵ ਵੱਖਰੇਵਾਂ:

en: <p>Here you can define the decimal separator used to display numbers (i.e. a dot or a comma in most countries).</p><p>Note that the decimal separator used to display monetary values has to be set separately (see the 'Money' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਨੰਬਰ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਦਸ਼ਮਲਵ ਵੱਖਰੇਵਾ ਦਿਓ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਬਿੰਦੀ, ਜਾਂ ਕੁਝ ਮੁਲਕਾਂ ਵਿੱਚ ਕਾਮਾ)</p><p>ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਦਸ਼ਮਲਵ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵੱਖਰਾ ਨਿਯਮ ਹੈ ('ਪੈਸਾ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelDecimalPlaces) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelMonetaryDecimalPlaces)
en: Decimal places:
pa: ਦਸ਼ਮਲਵ  ਥਾਂ:

en: <p>Here you can set the number of decimal places displayed for numeric values, i.e. the number of digits <em>after</em> the decimal separator.</p><p>Note that the decimal places used to display monetary values has to be set separately (see the 'Money' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਗਿਣਤੀ ਮੁੱਲ, ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਦਸ਼ਮਲਵ ਥਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਅੰਕ ਆਦਿ ਦੇ <em>ਬਾਅਦ</em> ਦਸ਼ਮਲਵ ਵੱਖਰੇਵਾ। </p> <p> ਇਹ ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਹੋਰ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲੱ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਦਸ਼ਮਲਵ ਥਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ('ਪੈਸਾ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelPositiveFormat)
en: Positive sign:
pa: ਧਨਾਤਮਕ ਨਿਸ਼ਾਨ:

en: <p>Here you can specify text used to prefix positive numbers. Most locales leave this blank.</p><p>Note that the positive sign used to display monetary values has to be set separately (see the 'Money' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਧਨਾਤਮਕ ਨੰਬਰ ਦੇ ਅੱਗੇ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਸ਼ਬਦ/ਨਿਸ਼ਾਨ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਬਹੁਤੀਆਂ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।</p><p>ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਧਨਾਤਮਕ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ('ਪੈਸਾ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)।</p>

[ctx: No positive symbol]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelNegativeFormat)
en: Negative sign:
pa: ਰਿਣਤਾਮਕ ਨਿਸ਼ਾਨ:

en: <p>Here you can specify text used to prefix negative numbers. This should not be empty, so you can distinguish positive and negative numbers. It is normally set to minus (-).</p><p>Note that the negative sign used to display monetary values has to be set separately (see the 'Money' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਨਿਕਰਾਤਮਕ ਅੰਕਾਂ ਦੇ ਅੱਗੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਸ਼ਬਦ/ਨਿਸ਼ਾਨ ਸੈੱਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਨੂੰ  ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਕਰਾਤਮਕ ਤੇ ਰਿਣਾਤਮਕ ਅੰਕਾਂ ਵਿੱਚ ਅੰਤਰ ਸਕੋ। ਇਹ ਅਕਸਰ ਘਟਾਓ (-) ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।</p><p>ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਰਿਣਾਤਮਕ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ('ਪੈਸਾ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)।</p>

[ctx: No negative symbol]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelDigitSet) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelMonetaryDigitSet) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelDateTimeDigitSet)
en: Digit set:
pa: ਅੰਕ ਸੈੱਟ:

en: <p>Here you can define the set of digits used to display numbers. If digits other than Arabic are selected, they will appear only if used in the language of the application or the piece of text where the number is shown.</p> <p>Note that the set of digits used to display monetary values has to be set separately (see the 'Money' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਅੰਕ ਗਿਣਤੀ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਅੰਕਾਂ ਦੇ ਸੈੱਟ ਦੱਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇ ਅੰਕ ਅਰਬੀ ਤੋਂ ਵੱਖਰੇ ਚੁਣੇ ਗਏ ਹੋਣ ਤਾਂ ਉਹ ਤਾਂ ਹੀ ਵੇਖਾਈ ਦੇਣਗੇ, ਜੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਵਰਤੇ ਗਏ ਹੋਣ ਜਾਂ ਟੈਕਸਟ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਹੋਣ, ਜਿੱਥੇ ਅੰਕ ਵੇਖਾਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।</p> <p>ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਅੰਕਾਂ ਦੇ ਸੈੱਟ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ('ਪੈਸਾ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelCurrencyCode)
en: Currency:
pa: ਮੁਦਰਾ:

en: <p>Here you can choose the currency to be used when displaying monetary values, e.g. United States Dollar or Pound Sterling.</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲਾਂ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਮੁਦਰਾ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਵੇਂ ਭਾਰਤੀ ਰੁਪਇਆ, ਅਮਰੀਕੀ  ਡਾਲਰ ਆਦਿ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelCurrencySymbol)
en: Currency symbol:
pa: ਮੁਦਰਾ ਸਿੰਬਲ:

en: <p>Here you can choose the symbol to be used when displaying monetary values, e.g. $, US$ or USD.</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਮੁੱਦ ਮੁੱਲ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ: ਜਿਵੇਂ ₹, ਭਾਰਤੀ ਰੁਪਇਆ, INR ਆਦਿ</p>

en: <p>Here you can define the digit grouping used to display monetary values.</p><p>Note that the digit grouping used to display other numbers has to be defined separately (see the 'Numbers' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਮਿਣਤੀ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਅੰਕ ਗਰੁੱਪ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। </p><p> ਇਹ ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਹੋਰ ਅੰਕ ਵਿੱਚ ਅੰਕ ਗਰੁੱਪ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵੱਖਰਾ ਢੰਗ ਹੈ ('ਅੰਕ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)</p>

en: <p>Here you can define the group separator used to display monetary values.</p><p>Note that the thousands separator used to display other numbers has to be defined separately (see the 'Numbers' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਗਰੁੱਪ ਵੱਖ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। </p><p> ਇਹ ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਹੋਰ ਅੰਕਾਂ ਵਿੱਚ ਹਜ਼ਾਰਵੀਂ ਥਾਂ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵੱਖਰਾ ਢੰਗ ਹੈ ('ਅੰਕ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)</p>

en: <p>Here you can define the decimal separator used to display monetary values.</p><p>Note that the decimal separator used to display other numbers has to be defined separately (see the 'Numbers' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਦਸ਼ਮਲਵ ਥਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। </p><p> ਇਹ ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਹੋਰ ਅੰਕ ਵਿੱਚ ਹਜ਼ਾਰਵੀਂ ਥਾਂ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵੱਖਰਾ ਢੰਗ ਹੈ ('ਅੰਕ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)</p>

en: <p>Here you can set the number of decimal places displayed for monetary values, i.e. the number of digits <em>after</em> the decimal separator.</p><p>Note that the decimal places used to display other numbers has to be defined separately (see the 'Numbers' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲ, ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਦਸ਼ਮਲਵ ਥਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਅੰਕ ਆਦਿ ਦੇ <em>ਬਾਅਦ</em> ਦਸ਼ਮਲਵ ਵੱਖਰੇਵਾ। </p> <p> ਇਹ ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਹੋਰ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਦਸ਼ਮਲਵ ਥਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ('ਅੰਕ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelMonetaryPositiveFormat)
en: Positive format:
pa: ਧਨਾਤਮਕ ਫਾਰਮੈਟ:

en: <p>Here you can set the format of positive monetary values.</p><p>Note that the positive sign used to display other numbers has to be defined separately (see the 'Numbers' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਧਨਾਤਮਕ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲ ਲਈ ਫਾਰਮੈਟ ਸੈੱਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p><p>ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਹੋਰ ਗਿਣਤੀਆਂ ਲਈ ਧਨਾਤਮਕ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ('ਅੰਕ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)।</p>

en: Sign position:
pa: ਸਾਇਨ ਸਥਿਤੀ:

en: Parentheses Around
pa: ਬਰੈਕਟਾਂ ਦੁਆਲੇ

en: Before Quantity Money
pa: ਪੈਸੇ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: After Quantity Money
pa: ਪੈਸੇ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਬਾਅਦ

en: Before Money
pa: ਪੈਸਿਆਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: After Money
pa: ਪੈਸਿਆਂ ਬਾਅਦ

en: Here you can select how a positive sign will be positioned. This only affects monetary values.
pa: ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਸਕਰਾਤਮਕ ਲਈ ਮੁੱਲ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਚੁਣੋ। ਇਹ ਸਿਰਫ ਮਿਣਤੀ ਮੁੱਲਾਂ ਨੂੰ ਹੀ  ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ।

en: Prefix currency symbol
pa: ਪ੍ਰੀ-ਫਿਕਸ ਕਰੰਸੀ ਸਿੰਬਲ

en: If this option is checked, the currency sign will be prefixed (i.e. to the left of the value) for all positive monetary values. If not, it will be postfixed (i.e. to the right).
pa: ਜੇਕਰ ਇਸ ਚੋਣ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ, ਮੁਦਰਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨੂੰ ਸਭ ਸਕਰਾਤਮਕ ਮੁੱਲਾਂ ਲਈ ਅੱਗੇ (ਮੁੱਲ ਦੇ ਖੱਬੇ) ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪਿੱਛੇ(ਸੱਜੇ) ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelMonetaryNegativeFormat)
en: Negative format:
pa: ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਫਾਰਮੈਟ:

en: <p>Here you can set the format of negative monetary values.</p><p>Note that the negative sign used to display other numbers has to be defined separately (see the 'Numbers' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਰਿਣਾਤਮਕ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲ ਲਈ ਫਾਰਮੈਟ ਸੈੱਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p><p>ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਹੋਰ ਗਿਣਤੀਆਂ ਲਈ ਰਿਣਤਾਮਕ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ('ਅੰਕ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)।</p>

en: Here you can select how a negative sign will be positioned. This only affects monetary values.
pa: ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਨਿਕਰਾਤਮਕ ਲਈ ਮੁੱਲ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਚੁਣੋ। ਇਹ ਸਿਰਫ ਮਿਣਤੀ ਮੁੱਲਾਂ ਨੂੰ ਹੀ  ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ।

en: If this option is checked, the currency sign will be prefixed (i.e. to the left of the value) for all negative monetary values. If not, it will be postfixed (i.e. to the right).
pa: ਜੇ ਇਹ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਕਰੰਸੀ ਸਾਈਨ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ (ਮੁੱਲ ਦੇ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ), ਜਦੋਂ ਕਿ ਮੁੱਲ ਰਿਣਾਤਮਕ ਹੋਵੇ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ (ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ)।

en: <p>Here you can define the set of digits used to display monetary values. If digits other than Arabic are selected, they will appear only if used in the language of the application or the piece of text where the number is shown.</p><p>Note that the set of digits used to display other numbers has to be defined separately (see the 'Numbers' tab).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਅੰਕਾਂ ਦੇ ਸੈੱਟ ਦੱਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇ ਅੰਕ ਅਰਬੀ ਤੋਂ ਵੱਖਰੇ ਚੁਣੇ ਗਏ ਹੋਣ ਤਾਂ ਉਹ ਤਾਂ ਹੀ ਵੇਖਾਈ ਦੇਣਗੇ, ਜੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਵਰਤੇ ਗਏ ਹੋਣ ਜਾਂ ਟੈਕਸਟ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਹੋਣ, ਜਿੱਥੇ ਅੰਕ ਵੇਖਾਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।</p> <p>ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਹੋਰ ਮੁੱਲ ਵਿੱਚ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਅੰਕਾਂ ਦੇ ਸੈੱਟ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ('ਅੰਕ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelCalendarSystem)
en: Calendar system:
pa: ਕੈਲੰਡਰ ਸਿਸਟਮ:

en: <p>Here you can set the Calendar System to use to display dates.</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਮਿਤੀ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਕੈਲੰਡਰ ਸਿਸਟਮ ਸੈੱਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_checkCalendarGregorianUseCommonEra)
en: Use Common Era
pa: ਕਾਮਨ ਇਰਾ ਵਰਤੋਂ

en: <p>This option determines if the Common Era (CE/BCE) should be used instead of the Christian Era (AD/BC).</p>
pa: <p>ਇਹ ਚੋਣ ਜਾਣਦੀ ਹੈ ਕ੍ਰਿਸਚਨ ਇਰਾ (AD/BC) ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਮ ਇਰਾ (CE/BCE) ਵਰਤਣਾ ਹੈ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelShortYearWindow)
en: Short year window:
pa: ਛੋਟਾ ਸਾਲ ਵਿੰਡੋ:

[ctx: label between two year inputs, i.e. 1930 to 2029]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelShortYearWindowTo)
en: to
pa: ਤੋਂ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelWeekNumberSystem)
en: Week number system:
pa: ਹਫ਼ਤਾ ਅੰਕ ਸਿਸਟਮ:

en: ISO Week
pa: ISO ਹਫ਼ਤਾ

en: Full First Week
pa: ਪੂਰਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹਫ਼ਤਾ

en: Partial First Week
pa: ਅਧੂਰਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹਫ਼ਤਾ

en: Simple Week
pa: ਸਧਾਰਨ ਹਫ਼ਤਾ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelWeekStartDay)
en: First day of week:
pa: ਹਫਤੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਦਿਨ:

en: <p>This option determines which day will be considered as the first one of the week.  This value may affect the Week Number System.</p>
pa: <p>ਇਹ ਚੋਣ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਕਿਹੜੇ ਦਿਨ ਨੂੰ ਪਹਿਲੇ ਦਿਨ ਵਜੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ। ਇਹ ਮੁੱਲ ਹਫ਼ਤਾ ਗਿਣਤੀ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelWorkingWeekStartDay)
en: First working day of week:
pa: ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਦਿਨ:

en: <p>This option determines which day will be considered as the first working day of the week.</p>
pa: <p>ਇਹ ਚੋਣ ਜਾਣਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਫਤੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਦਿਨ ਕਿਹੜਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਵੇ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelWorkingWeekEndDay)
en: Last working day of week:
pa: ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਆਖਰੀ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਦਿਨ:

en: <p>This option determines which day will be considered as the last working day of the week.</p>
pa: <p>ਇਹ ਚੋਣ ਜਾਣਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਫਤੇ ਦਾ ਆਖਰੀ ਕੰਮਕਾਰੀ ਦਿਨ ਕਿਹੜਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਵੇ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelWeekDayOfPray)
en: Week day for special religious observance:
pa: ਧਾਰਮਿਕ ਸੋਚ ਲਈ ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਦਿਨ:

en: <p>This option determines which day if any will be considered as the day of the week for special religious observance.</p>
pa: <p>ਇਹ ਚੋਣ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਖਾਸ ਧਾਰਮਿਕ ਮਹੱਤਵ ਲਈ ਹਫਤੇ ਦਾ ਕਿਹੜਾ ਦਿਨ ਮੰਨਿਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਜੇ ਹੈ ਤਾਂ।</p>

[ctx: Day name list, option for no special day of religious observance]
en: None / None in particular
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ / ਖਾਸ ਕੋਈ ਨਹੀਂ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelTimeFormat)
en: Time format:
pa: ਟਾਈਮ ਫਾਰਮੈਟ:

en: <p>The text in this textbox will be used to format time strings. The sequences below will be replaced:</p><table><tr><td><b>HH</b></td><td>The hour as a decimal number using a 24-hour clock (00-23).</td></tr><tr><td><b>hH</b></td><td>The hour (24-hour clock) as a decimal number (0-23).</td></tr><tr><td><b>PH</b></td><td>The hour as a decimal number using a 12-hour clock (01-12).</td></tr><tr><td><b>pH</b></td><td>The hour (12-hour clock) as a decimal number (1-12).</td></tr><tr><td><b>MM</b></td><td>The minutes as a decimal number (00-59).</td></tr><tr><td><b>SS</b></td><td>The seconds as a decimal number (00-59).</td></tr><tr><td><b>AMPM</b></td><td>Either 'AM' or 'PM' according to the given time value. Noon is treated as 'PM' and midnight as 'AM'.</td></tr></table>
pa: <p>ਇਸ ਪਾਠ-ਬਕਸੇ ਵਿੱਚਲਾ ਪਾਠ ਸਮਾਂ ਸਤਰਾਂ ਦੇ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ। ਇਹ ਕ੍ਰਮ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ:</p><table><tr><td><b>HH</b></td><td>24-ਘੰਟੇ ਘੜੀ ਵਰਤ ਕੇ ਦਸ਼ਮਲਵ ਅੰਕ ਵਾਂਗ ਘੰਟੇ(00-23)।</td></tr><tr><td><b>hH</b></td><td>ਘੰਟੇ (24-ਘੰਟੇ ਘੜੀ) ਵਾਂਗ ਦਸ਼ਮਲਵ (0-23).</td></tr><tr><td><b>PH</b></td><td>੧੨-ਘੰਟੇ ਘੜੀ ਵਰਤ ਕ ਦਸ਼ਮਲਵ ਅੰਕ ਵਾਂਗ ਘੰਟੇ (01-12).</td></tr><tr><td><b>pH</b></td><td>ਦਸ਼ਮਲਵ ਅੰਕ ਵਾਂਗ ਘੰਟਾ (12-ਘੰਟੇ ਘੜੀ)(1-12).</td></tr><tr><td><b>MM</b></td><td>ਦਸ਼ਮਲਵ ਅੰਕ ਵਾਂਗ ਮਿੰਟ (00-59)</td></tr><tr><td><b>SS</b></td><td>ਦਸ਼ਮਲਵ ਅੰਕ ਵਾਂਗ ਸਕਿੰਟ (00-59)</td></tr><tr><td><b>AMPM</b></td><td>ਜਾਂ ਤਾਂ "AM" ਜਾਂ "PM" ਆਪਣੇ ਦਿੱਤੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਮੁੱਲ ਮੁਤਾਬਕ। ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ "PM" ਅਤੇ ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ "AM" ਮੰਨਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। </td></tr></table>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelAmSymbol)
en: AM symbol:
pa: AM ਨਿਸ਼ਾਨ:

en: <p>Here you can set the text to be displayed for AM.</p>
pa: <p>ਸਵੇਰ (AM) ਲਈ ਵੇਖਾਉਣ ਵਾਸਤੇ ਟੈਕਸਟ ਤੁਸੀਂ ਇੱਥੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelPmSymbol)
en: PM symbol:
pa: PM ਨਿਸ਼ਾਨ:

en: <p>Here you can set the text to be displayed for PM.</p>
pa: <p>ਸ਼ਾਮ (PM) ਲਈ ਵੇਖਾਉਣ ਵਾਸਤੇ ਟੈਕਸਟ ਤੁਸੀਂ ਇੱਥੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelDateFormat)
en: Long date format:
pa: ਲੰਮੀ ਮਿਤੀ ਫਾਰਮੈਟ:

en: SHORTMONTH
pa: ਛੋਟਾ ਮਹੀਨਾ

en: MONTH
pa: ਮਹੀਨਾ

en: SHORTWEEKDAY
pa: ਛੋਟਾ ਹਫਤਾ

en: WEEKDAY
pa: ਹਫਤਾ

[ctx: some reasonable date formats for the language]
en: WEEKDAY MONTH dD YYYY
    SHORTWEEKDAY MONTH dD YYYY
pa: ਹਫਤਾ ਮਹੀਨਾ dD YYYY
    ਛੋਟਾ ਹਫਤਾ ਮਹੀਨਾ dD YYYY

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelShortDateFormat)
en: Short date format:
pa: ਛੋਟਾ ਤਾਰੀਖ ਫਾਰਮੈਟ:

en: <p>This option determines whether possessive form of month names should be used in dates.</p>
pa: <p>ਇਹ ਚੋਣ ਜਾਣਦੀ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਤਾਰੀਖ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਨਾਂ ਵੱਧਦੇ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ ਵਰਤੇ ਜਾਣ</p>

en: <p>Here you can define the set of digits used to display dates and times.  If digits other than Arabic are selected, they will appear only if used in the language of the application or the piece of text where the date or time is shown.</p><p>Note that the set of digits used to display numeric and monetary values have to be set separately (see the 'Numbers' or 'Money' tabs).</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮੇਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤੇ ਜਾਂਦੇ ਗਿਣਤੀ/ਅੰਕ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇ ਅੰਕ ਅਰਬੀ ਤੋਂ ਵੱਖਰੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਚੁਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਤਾਂ ਹੀ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣਗੇ, ਜੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਜਾਂ ਟੈਕਸਟ ਦੇ ਭਾਗ ਵਜੋਂ, ਜਦੋਂ ਮਿਤੀ ਤੇ ਸਮੇਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ।</p><p>ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਗਿਣਤੀ ਅਤੇ ਮੁਦਰਾ ਮੁੱਲਾਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤੇ ਜਾਂਦੇ ਅੰਕ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ('ਅੰਕ' ਅਤੇ 'ਮੁਦਰਾ' ਟੈਬ ਵੇਖੋ)।</p>

en: Page size:
pa: ਸਫ਼ਾ ਆਕਾਰ:

[ctx: Page size]
en: US Letter
pa: ਅਮਰੀਕੀ ਪੱਤਰ

[ctx: Page size]
en: C5 Envelope
pa: C5 ਲਿਫਾਫਾC5 ਲਿਫਾ

[ctx: Page size]
en: US Common 10 Envelope
pa: ਅਮਰੀਕੀ ਕਾਮਨ 10 ਲਿਫਾਫਾ

[ctx: Page size]
en: DLE Envelope
pa: DLE ਲਿਫਾਫ਼ਾ

[ctx: Page size]
en: Folio
pa: ਫੋਈਓ

[ctx: Page size]
en: US Legal
pa: US ਲੀਗਲ

[ctx: Page size]
en: Tabloid
pa: ਸਾਰਣੀਰੂਪ

[ctx: Page size]
en: Custom
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ

en: Measurement system:
pa: ਮਾਪ ਸਿਸਟਮ:

en: <p>Here you can define the measurement system to use.</p>
pa: <p>ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮਾਪ ਸਿਸਟਮ ਦੱਸ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p>

en: Metric System
pa: ਮੀਟਰ ਸਿਸਟਮ

en: Imperial System
pa: ਇੰਪਿਅਰਲ ਸਿਸਟਮ

en: Byte size units:
pa: ਬਾਈਟ ਆਕਾਰ ਯੂਨਿਟ:

[ctx: Unit of binary measurement]
en: IEC Units (KiB, MiB, etc)
pa: IEC ਇਕਾਈਆਂ (KiB, MiB, ਆਦਿ)

[ctx: Unit of binary measurement]
en: JEDEC Units (KB, MB, etc)
pa: JEDEC ਯੂਨਿਟ (KB, MB, ਆਦਿ)

[ctx: Unit of binary measurement]
en: Metric Units (kB, MB, etc)
pa: ਮੀਟਰ ਯੂਨਿਟ (kB, MB ਆਦਿ)

[ctx: Example test for binary unit dialect]
en: Example: 2000 bytes equals %1
pa: ਜਿਵੇਂ: 2000 ਬਾਈਟ ਬਰਾਬਰ ਹੈ %1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelPageSize)
en: Page size
pa: ਸਫ਼ਾ ਆਕਾਰ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelMeasureSystem)
en: Measurement system
pa: ਮਾਪ ਸਿਸਟਮ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_labelBinaryUnitDialect)
en: Byte size units
pa: ਬਾਈਟ ਆਕਾਰ ਯੂਨਿਟ
