kio_trash - en to pa translation catalogue (24 entries)

en:  day |  days
pa[0]:  ਦਿਨ
pa[1]:  ਦਿਨ

en: Delete files older than:
pa: ਇਸ ਤੋਂ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾਓ:

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Set the number of days that files can remain in the trash. Any files older than this will be automatically deleted.</para>
pa: <para>ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਸੈੱਟ ਕਰੋ, ਜਿਸ ਲਈ ਫਾਇਲਾਂ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ। ਇਸ ਤੋਂ ਪੁਰਾਣੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।</para>

en: Limit to maximum size
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਸਾਈਜ਼ ਦੀ ਲਿਮਟ

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Check this box to limit the trash to the maximum amount of disk space that you specify below. Otherwise, it will be unlimited.</para>
pa: <para>ਇਹ ਚੋਣ ਬਾਕਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਰੱਦੀ ਦੇ ਵੱਧ-ਵੱਧ ਆਕਾਰ ਨੂੰ ਸੀਮਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੋਂ, ਜੋ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਬੇਅੰਤ ਥਾਂ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This is the maximum percent of disk space that will be used for the trash.</para>
pa: <para>ਇਹ ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਦੀ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਫੀਸਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਰੱਦੀ ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰ ਹੋਵੇਗੀ।</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This is the calculated amount of disk space that will be allowed for the trash, the maximum.</para>
pa: <para>ਇਹ ਗਿਣੀ ਗਈ ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਰੱਦੀ ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰ ਹੋਵੇਗੀ, ਵੱਧੋ-ਵੱਧ।</para>

en: Maximum size:
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਸਾਈਜ਼:

en: When limit reached:
pa: ਜਦੋਂ ਲਿਮਟ ਅੱਪੜ ਜਾਵੇ ਤਾਂ:

en: Warn Me
pa: ਮੈਨੂੰ ਚੇਤਾਵਨੀ ਦਿਓ

en: Delete Oldest Files From Trash
pa: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾ ਦਿਓ

en: Delete Biggest Files From Trash
pa: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾ ਦਿਓ

en: Malformed URL %1
pa: ਨਿਕਾਰਾ URL %1

en: The directory %1 does not exist anymore, so it is not possible to restore this item to its original location. You can either recreate that directory and use the restore operation again, or drag the item anywhere else to restore it.
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1 ਹੁਣ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਰਹੀ ਹੈ, ਸੋ ਇਸ ਕਰਕੇ ਇਸ ਆਈਟਮ ਨੂੰ ਇਸ ਦੀ ਅਸਲੀ ਥਾਂ ਤੇ ਸੰਭਾਲਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਜਾਂ ਤਾਂ ਇਸ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨੂੰ ਮੁੜ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇਸ ਦੀ ਅਸਲੀ ਥਾਂ ਤੇ ਸੰਭਾਲ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਥਾਂ ਵੀ ਚੁੱਕ ਕੇ ਸੰਭਾਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This file is already in the trash bin.
pa: ਇਹ ਫਾਇਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: Internal error in copyOrMove, should never happen
pa: ਕਾਪੀਜਾਂਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਅੰਦਰੂਨੀ ਗਲਤੀ, ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ

en: not supported
pa: ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

en: ktrash
pa: ਕੇ-ਰੱਦੀ

en: Helper program to handle the KDE trash can
    Note: to move files to the trash, do not use ktrash, but "kioclient move 'url' trash:/"
pa: KDE ਰੱਦੀ ਡੱਬੇ ਨੂੰ ਹੈਂਡਲ ਕਰਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਕਾਰਜ ਹੈ
    ਸੂਚਨਾ: ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜਣ ਲਈ, ktrash ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰੋ, ਪਰ "kioclient move 'url' trash:/"

en: Empty the contents of the trash
pa: ਰੱਦੀ 'ਚ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਕਰੋ

en: Restore a trashed file to its original location
pa: ਰੱਦੀ ਵਿਚਲੀ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਅਸਲੀ ਟਿਕਾਣੇ ਉੱਤੇ ਸੰਭਾਲੋ

en: Ignored
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ

en: The trash has reached its maximum size!
    Cleanup the trash manually.
pa: ਰੱਦੀ ਆਪਣੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਈਜ਼ ਤੱਕ ਅੱਪੜ ਗਈ ਹੈ!
    ਰੱਦੀ ਨੂੰ ਖੁਦ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: The file is too large to be trashed.
pa: ਫਾਇਲ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵੱਡੀ ਹੈ।
