plasma_scriptengine_qscript - en to pa translation catalogue (37 entries)

en: Images
pa: ਚਿੱਤਰ

en: Configuration Definitions
pa: ਪ੍ਰੀਭਾਸ਼ਾ ਸੰਰਚਨਾ

en: User Interface
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਇੰਟਰਫੇਸ

en: Data Files
pa: ਡਾਟਾ ਫਾਇਲਾਂ

en: Executable Scripts
pa: ਚੱਲਣਯੋਗ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

en: Translations
pa: ਅਨੁਵਾਦ

en: Animation scripts
pa: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

en: Main Script File
pa: ਮੇਨ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਫਾਇਲ

en: Unable to load script file: %1
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਫਾਇਲ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ: %1

en: debug takes one argument
pa: debug ਨੂੰ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦਾ

en: print() takes one argument
pa: print() ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਲੈਂਦਾ ਹੈ

en: listAddons takes one argument: addon type
pa: listAddons ਲਈ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ: ਐਡ-ਆਨ ਕਿਸਮ

en: loadAddon takes two arguments: addon type and addon name to load
pa: loadAddon ਲਈ ਦੋ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ: ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਐਡਆਨ ਕਿਸਮ ਅਤੇ ਐਡਆਨ ਨਾਂ

en: Failed to find Addon %1 of type %2
pa: %2 ਕਿਸਮ ਦੀ ਐਡਆਨ %1 ਲੱਭਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Failed to open script file for Addon %1: %2
pa: ਐਡਆਨ %1 ਲਈ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %2

en: setData() takes at least one argument
pa: setData() ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Could not extract the DataEngineObject
pa: DataEngineObject ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not extract the DataEngine
pa: DataEngine ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: removeAllData() takes at least one argument (the source name)
pa: removeAllData() ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ (ਸਰੋਤ ਨਾਂ)

en: removeData() takes at least two arguments (the source and key names)
pa: removeData() ਨੂੰ ਦੋ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ (ਸਰੋਤ ਅਤੇ ਕੀ ਨਾਂ)

en: Service requires at least one parameter: the name of the service
pa: ਸਰਵਿਸ ਨੂੰ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ: ਸਰਵਿਸ ਦਾ ਨਾਂ

en: Requested service %1 was not found in the Package.
pa: ਪੈਕੇਜ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਦੀ ਸਰਵਿਸ %1 ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Authorization for required extension '%1' was denied.
pa: '%1' ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ ਲਈ ਪਰਮਾਣਿਕਤਾ ਉੱਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਲਗਾਈ ਗਈ ਸੀ।

en: loadui() takes one argument
pa: loadui() ਨੂੰ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦਾ

en: Unable to open '%1'
pa: '%1' ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Constructor takes at least 1 argument
pa: Constructor ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 1 ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: dataEngine() takes one argument
pa: dataEngine() ਨੂੰ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Could not extract the Applet
pa: ਐਪਲਿਟ ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: service() takes two arguments
pa: service() ਨੂੰ ਦੋ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ

en: service() takes one argument
pa: service() ਲਈ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Error in %1 on line %2.<br><br>%3
pa: ਲਾਈਨ %2 ਉੱਤੇ %1 ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ।<br><br>%3

en: animation() takes one argument
pa: animation() ਨੂੰ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ

en: %1 is not a known animation type
pa: %1 ਜਾਣੀ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਟਾਈਪ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: i18n() takes at least one argument
pa: i18n() ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: i18nc() takes at least two arguments
pa: i18nc() ਨੂੰ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਦੋ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ

en: i18np() takes at least two arguments
pa: i18np() ਨੂੰ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਦੋ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ

en: i18ncp() takes at least three arguments
pa: i18ncp() ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ
