solidshell - en to pa translation catalogue (15 entries)

en: solid-hardware
pa: ਸਾਲਡ-ਹਾਰਡਵੇਅਰ

en: KDE tool for querying your hardware from the command line
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਇਨ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਲਈ ਕਿਊਰੀ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ KDE ਟੂਲ

en: Syntax Error: Not enough arguments
pa: ਸੰਟੈਕਸ ਗਲਤੀ: ਲੋੜੀਦੇ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: Syntax Error: Too many arguments
pa: ਸੰਟੈਕਸ ਗਲਤੀ: ਬਹੁਤੇ ਆਰਗੂਮਿੰਟ ਹਨ

en: Show available commands
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਕਮਾਡਾਂ ਵੇਖੋ

en: Command (see --commands)
pa: ਕਮਾਂਡ(--commands ਵੇਖੋ)

en: Arguments for command
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਈ ਆਰਗੂਮਿੰਟ

en: Syntax:
pa: ਸੰਟੈਕਸ:

en:              # Listen to all add/remove events on supported hardware.
pa:              # ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਉੱਤੇ ਜੋੜਨ/ਹਟਾਉਣ ਦੇ ਸਭ ਈਵੈਂਟ ਸੁਣੋ।

en: Syntax Error: Unknown command '%1'
pa: ਸੰਟੈਕਸ ਗਲਤੀ: ਅਣਜਾਣ ਕਮਾਂਡ '%1'

en: Error: %1 does not have the interface StorageAccess.
pa: ਗਲਤੀ: %1 ਕੋਲ StorageAccess ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Error: %1 does not have the interface OpticalDrive.
pa: ਗਲਤੀ: %1 ਦਾ ਆਪਟੀਕਲ ਡਰਾਇਵ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Error: %1
pa: ਗਲਤੀ: %1

en: Progress: %1%
pa: ਤਰੱਕੀ: %1%

en: Info: %1
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ: %1
