kio_help4 - en to pa translation catalogue (26 entries)

en: Output file
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਫਾਇਲ

en: Generates DocBook entities for key shortcuts of standard actions
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ ਐਕਸਨਾਂ ਲਈ ਸਵਿੱਚ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਵਾਸਤੇ DocBook ਐਂਟਰੀਆਂ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ।

en: There is no documentation available for %1.
pa: %1 ਲਈ ਕੋਈ ਡੌਕੂਮੈਂਟੇਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Looking up correct file
pa: ਸਹੀ ਫਾਇਲ ਦੀ ਖੋਜ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Preparing document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: The requested help file could not be parsed:<br />%1
pa: ਲੋੜੀਦੀ ਮੱਦਦ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ:<br />%1

en: Saving to cache
pa: ਕੈਸ਼ ਉੱਤੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Using cached version
pa: ਕੈਸ਼ ਵਰਜਨ ਵਰਤੋਂ

en: Looking up section
pa: ਸ਼ੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਖੋਜ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Could not find filename %1 in %2.
pa: %2 ਵਿੱਚ ਫਾਇਲ %1 ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਹੈ।

en: Stylesheet to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ Stylesheet

en: Output whole document to stdout
pa: ਸਭ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦਾ ਨਤੀਜਾ stdout ਨੂੰ

en: Output whole document to file
pa: ਪੂਰੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ

en: Create a ht://dig compatible index
pa: ਇੱਕ ht://dig ਅਨੁਕੂਲ ਇੰਡੈਕਸ ਬਣਾਓ

en: Check the document for validity
pa: ਵੈਧਤਾ ਲਈ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਚੈੱਕ ਕਰੋ

en: Create a cache file for the document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਲਈ ਇੱਕ ਕੈਚੇ ਫਾਇਲ ਬਣਾਓ

en: Set the srcdir, for kdelibs
pa: kdelibs ਲਈ srcdir ਦਿਓ

en: Parameters to pass to the stylesheet
pa: ਸਟਾਇਲਸ਼ੀਟ (stylesheet) ਨੂੰ ਦੇਣ ਲਈ ਮੁੱਲ

en: The file to transform
pa: ਟਰਾਂਸਫਾਰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਫਾਇਲ

en: XML-Translator
pa: XML-ਟਰਾਂਸਲੇਟਰ

en: KDE Translator for XML
pa: XML ਲਈ KDE ਟਰਾਂਸਲੇਟਰ

en: Could not write to cache file %1.
pa: ਕੈਸ਼ ਫਾਇਲ %1 ਨੂੰ ਲਿਖਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Parsing stylesheet
pa: stylesheet ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Parsing document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਪਾਰਸ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: Applying stylesheet
pa: stylesheet ਲਾਗੂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

en: Writing document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਲਿਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ
