kppp - en to pa translation catalogue (248 entries)

en: &Edit...
pa: ਸੋਧ(&E)...

en: Allows you to modify the selected account
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਅਕਾਊਂਟ ਸੋਧਣ ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰੀ

en: &New...
pa: ਨਵਾਂ(&N)...

en: Create a new dialup connection
    to the Internet
pa: ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਲਈ ਡਾਇਅੱਪੈੱਟ
    ਕੁਨੈਕਸ਼ਨਬਣਾਓ

en: Co&py
pa: ਨਕਲ(&p)

en: De&lete
pa: ਹਟਾਓ(&l)

en: <p>Deletes the selected account
    
    <font color="red"><b>Use with care!</b></font>
pa: <p>ਚੁਣਿਆ ਖਾਤਾ ਹਟਾਓ
    <font color="red"><b>ਸਾਵਾਧਾਨੀ ਨਾਲ ਵਰਤੋਂ!</b></font>

en: Phone costs:
pa: ਫੋਨ ਕੀਮਤ:

en: Volume:
pa: ਆਵਾਜ਼:

en: &Reset...
pa: ਮੁੜ-ਸੈਟ(&R)...

en: &View Logs
pa: ਲਾਗ ਵੇਖੋ(&V)

en: Maximum number of accounts reached.
pa: ਖਾਤਿਆਂ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਗਿਣਤੀ ਆ ਗਈ ਹੈ।

en: Create New Account
pa: ਨਵਾਂ ਖਾਤਾ ਬਣਾਓ

en: &Wizard
pa: ਸਹਾਇਕ(&W)

en: &Manual Setup
pa: ਦਸਤੀ ਸਥਾਪਨ(&M)

en: No account selected.
pa: ਕੋਈ ਖਾਤਾ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ

en: Are you sure you want to delete
    the account "%1"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਖਾਤਾ "%1" ਹਟਾਉਣ ਲਈ
    ਸਹਿਮਤ ਹੋ?

en: Confirm
pa: ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: New Account
pa: ਨਵਾਂ ਖਾਤਾ

en: Edit Account:
pa: ਖਾਤਾ ਸੋਧ:

en: Dial
pa: ਡਾਇਲ

en: Dial Setup
pa: ਡਾਇਲ ਨਿਰਧਾਰਨ

en: IP Setup
pa: IP ਸਥਾਪਨ

en: Gateway
pa: ਗੇਟਵੇ

en: Gateway Setup
pa: ਗੇਟਵੇ ਸਥਾਪਨ

en: DNS Servers
pa: DNS ਸਰਵਰ

en: Login Script
pa: ਲਾਗਇਨ ਸਕ੍ਰਿਪਟ

en: Edit Login Script
pa: ਲਾਗਇਨ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਸੋਧ

en: Execute
pa: ਚਲਾਓ

en: Execute Programs
pa: ਕਾਰਜ ਚਲਾਓ

en: Accounting
pa: ਖਾਤਾ

en: You must enter a unique
    account name
pa: ਤਹਾਨੂੰ ਖਾਤੇ ਲਈ ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ
    ਨਾਂ ਚੁਨਾ ਪਵੇਗ।

en: Byte
pa: ਬਾਈਟ

en: Reset Accounting
pa: ਖਾਤਾ ਮੁੜ ਨਿਰਧਾਰਨ

en: What to Reset
pa: ਮੁੜ-ਨਿਰਧਾਰਨ ਕੀ ਕਰਨਾ ਹੈ

en: Check for rule updates
pa: ਰੂਲ ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਜਾਂਚ

en: Selected:
pa: ਚੁਣਿਆ:

en: No Accounting
pa: ਖਾਤਾ ਨਹੀਂ

en: Bytes In
pa: ਬਾਇਟ ਵਿੱਚ

en: Bytes Out
pa: ਬਾਇਟ ਬਾਹਰ

en: Bytes In & Out
pa: ਬਾਈਟ ਆਏ ਤੇ ਗਏ

en: Available Rules
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਨਿਯਮ

en: (none)
pa: (ਕੋਈ ਨਹੀਂ)

en: Connecting to:
pa: ਜੁੜ ਰਿਹਾ ਹੈ:

en: Unable to create modem lock file.
pa: ਮਾਡਲ ਤਾਲਾ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਯੋਗ ਹੈ।

en: Looking for modem...
pa: ਮਾਡਮ ਦੀ ਖੋਜ ਜਾਰੀ ਹੈ...

en: &Log
pa: ਲਾਗ(&L)

en: Connecting to: %1
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਜੁੜ ਰਿਹਾ ਹੈ: %1

en: Modem device is locked.
pa: ਮਾਡਮ ਜੰਤਰ ਲਾਕ ਹੈ

en: Initializing modem...
pa: ਮਾਡਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Setting
pa: ਸਥਾਪਨ

en: Setting speaker volume...
pa: ਸਪੀਕਰ ਆਵਾਜ਼ ਸੈੱਟ ਕਰੋ...

en: Dialing %1
pa: ਡਾਇਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ %1

en: Line busy. Hanging up...
pa: ਲਾਇਨ ਰੁਝੀ ਹੈ। ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾਦਾ ਹੈ...

en: Line busy. Waiting: %1 seconds
pa: ਲਾਇਨ ਰੁਝੀ ਹੈ। %1 ਸਕਿੰਟਾਂ ਲਈ ਉਡੀਕ ਕਰੋ

en: No Dial Tone
pa: ਕੋਈ ਡਾਇਲ ਟੋਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No carrier. Waiting: %1 seconds
pa: ਕੋਈ ਕੈਰੀਅਰ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਡੀਕ ਜਾਰੀ: %1 ਸਕਿੰਟ

en: No Carrier
pa: ਕੋਈ ਵਾਹਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Scanning %1
pa: %1 ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Saving %1
pa: %1 ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Sending %1
pa: %1 ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Pause %1 seconds
pa: %1 ਸਕਿੰਟ ਲਈ ਵਿਰਾਮ

en: Timeout %1 seconds
pa: %1 ਸਕਿੰਟ ਲਈ ਮਿਆਦ

en: Hangup
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Answer
pa: ਜਵਾਬ

en: Password %1
pa: ਪਾਸਵਰਡ %1

en: Starting pppd...
pa: pppd ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Found: %1
pa: ਲੱਭਾ: %1

en: Looping: %1
pa: ਲੂਪਿੰਗ: %1

en: One moment please...
pa: ਇੱਕ ਪਲ਼ ਠਹਿਰੋ ਜੀ...

en: Scanning: %1
pa: ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ: %1

en: Logging on to network...
pa: ਨੈਟਵਰਕ ਉੱਤੇ ਲਾਗਇਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ....

en: Running startup command...
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਕਮਾਂਡ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Done
pa: ਸਮਾਪਤ

en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Hardware [CRTSCTS]
pa: ਜੰਤਰ [CRTSCTS]

en: Connected at:
pa: ਇੱਥੇ ਜੁੜਿਆ:

en: Time connected:
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਦਾ ਸਮਾਂ:

en: Session bill:
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਬਿੱਲ:

en: Total bill:
pa: ਕੁੱਲ ਬਿੱਲ:

en: &Disconnect
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(&D)

en: De&tails
pa: ਵੇਰਵਾ(&t)

en: Connection: %1
    Connected at: %2
    Time connected: %3
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ: %1
    ਕੁਨੈਕਟ ਹੋਇਆ: %2
    ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਟਾਈਮ: %3

en: 
    Session Bill: %1
    Total Bill: %2
pa: 
    ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਬਿੱਲ: %1
    ਕੁੱਲ ਬਿੱਲ: %2

en: Login Script Debug Window
pa: ਲਾਗਇਨ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਡੀਬੱਗ ਵਿੰਡੋ

en: &Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(&C)

en: Details
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Disconnect
pa: ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ

en: Connection &name:
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਨਾਂ(&n):

en: Type in a unique name for this connection
pa: ਇਸ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਲ਼ਈ ਵੱਖਰਾ ਨਾਂ ਦਿਓ

en: P&hone number:
pa: ਫੋਨ ਨੰਬਰ(&h):

en: &Add...
pa: ਸ਼ਾਮਲ(&A)....

en: &Remove
pa: ਹਟਾਓ(&R)

en: A&uthentication:
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਕਿਤਾ(&u):

en: Script-based
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ-ਅਧਾਰਿਤ

en: Terminal-based
pa: ਟਰਮੀਨਲ-ਅਧਾਰਿਤ

en: Store &password
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਸੰਭਾਲੋ(&p)

en: Administrator-defined
pa: ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ

en: User-defined
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਤ

en: &Before connect:
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ(&B):

en: &Upon connect:
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਕਰਨ ਉੱਤੇ(&U):

en: Before &disconnect:
pa: ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ(&d):

en: C&onfiguration
pa: ਸੰਰਚਨਾ(&o)

en: Dynamic IP address
pa: ਡਾਇਨੈਮਿਕ IP ਐਡਰੈੱਸ

en: Static IP address
pa: ਸਥਿਰ IP ਐਡਰੈੱਸ

en: &IP address:
pa: &IP ਐਡਰੈੱਸ:

en: &Subnet mask:
pa: ਸਬ-ਨੈੱਟ ਮਾਸਕ(&S):

en: &Auto-configure hostname from this IP
pa: ਇਸ IP ਤੋਂ ਆਟੋ-ਸੰਰਚਨਾ ਹੋਸਟ ਨਾਂ(&A)

en: Warning
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Domain &name:
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ(&n):

en: C&onfiguration:
pa: ਸੰਰਚਨਾ(&o):

en: Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ

en: Manual
pa: ਦਸਤੀ

en: DNS &IP address:
pa: DNS &IP ਐਡਰੈੱਸ:

en: &Add
pa: ਸ਼ਾਮਲ(&A)

en: DNS address &list:
pa: DNS ਐਡਰੈੱਸ ਲਿਸਟ(&l):

en: Default gateway
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਗੇਟਵੇ

en: Static gateway
pa: ਸਥਿਰ ਗੇਟਵੇ

en: Gateway &IP address:
pa: ਗੇਟਵੇ &IP ਐਡਰੈੱਸ:

en: &Insert
pa: ਸ਼ਾਮਲ(&I)

en: Add Phone Number
pa: ਫੋਨ ਨੰਬਰ ਜੋੜੋ

en: Enter a phone number:
pa: ਫੋਨ ਨੰਬਰ ਭਰੋ:

en: pppd version:
pa: pppd ਵਰਜਨ:

en:  sec
pa:  ਸਕਿੰਟ

en: Doc&k into panel on connect
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ(&k)

en: A&utomatic redial on disconnect
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬੰਦ ਹੋਣ ਤੇ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਡਾਇਲ ਕਰੋ(&u)

en: &Show clock on caption
pa: ਸੁਰਖੀ ਉੱਤੇ ਘੜੀ ਵੇਖੋ(&S)

en: &Quit on disconnect
pa: ਬੰਦ ਹੋਣ ਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਓ(&Q)

en: Minimi&ze window on connect
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਵਿੰਡੋ ਨਿਊਨਤਮ ਕਰੋ(&z)

en: Modem &name:
pa: ਮਾਡਮ ਨਾਂ(&n):

en: Type in a unique name for this modem
pa: ਇਸ ਮਾਡਮ ਲਈ ਵੱਖਰਾ ਨਾਂ ਦਿਓ

en: Modem de&vice:
pa: ਮਾਡਮ ਜੰਤਰ(&v):

en: &Flow control:
pa: ਵਹਾ ਕੰਟਰੋਲ(&F):

en: Software [XON/XOFF]
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ [XON/XOFF]

en: Co&nnection speed:
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਗਤੀ (&n):

en: &Use lock file
pa: ਲਾਕ ਫਾਇਲ ਵਰਤੋਂ(&U)

en: Modem &timeout:
pa: ਮਾਡਮ ਮਿਆਦ(&t):

en: &Wait for dial tone before dialing
pa: ਡਾਇਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਡਾਇਲ ਟੋਨ ਉਡੀਕੋ(&W)

en: B&usy wait:
pa: ਰੁਝਿਆ ਉਡੀਕ(&u):

en: Modem &volume:
pa: ਮਾਡਮ ਆਵਾਜ਼(&v):

en: Mod&em Commands...
pa: ਮਾਡਮ ਕਮਾਂਡਾਂ(&e)...

en: &Query Modem...
pa: ਮਾਡਮ ਦੀ ਜਾਂਚ(&Q)...

en: &Terminal...
pa: ਟਰਮੀਨਲ(&T)...

en: &Enable throughput graph
pa: ਗਰਾਫ਼ ਰਾਹੀਂ ਵੇਖਾਓ(&E)

en: Graph Colors
pa: ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Bac&kground:
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ(&k):

en: &Text:
pa: ਪਾਠ(&T):

en: O&utput bytes:
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਬਾਈਟ(&u):

en: C&onnect to:
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ(&o):

en: Use &modem:
pa: ਮਾਡਮ ਵਰਤੋਂ( &m):

en: &Login ID:
pa: ਲਾਗਇਨ ID(&L):

en: &Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ(&P):

en: Show lo&g window
pa: ਲਾਗ ਝਰੋਖਾ ਵੇਖਾਓ(&g)

en: Co&nfigure...
pa: ਸੰਰਚਨਾ(&n)...

en: &Connect
pa: ਕੁਨੈਕਟ(&C)

en: No such Modem:
    %1
    Falling back to default
pa: ਕੋਈ ਮਾਡਮ ਨਹੀਂ ਹੈ:
    %1
    ਪੁਰਾਣਾ ਤੇ ਵਾਪਿਸ

en: No such Account:
    %1
pa: ਕੋਈ ਖਾਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ:
    %1

en: KPPP Configuration
pa: KPPP ਸੰਰਚਨਾ

en: &Accounts
pa: ਖਾਤੇ(&A)

en: Account Setup
pa: ਖਾਤਾ ਸੈਟਅੱਪ

en: &Modems
pa: ਮਾਡਮ(&M)

en: Modems Setup
pa: ਮਾਡਮ ਸੈੱਟਅੱਪ

en: &Graph
pa: ਗਰਾਫ਼(&G)

en: Throughput Graph
pa: ਗਰਾਫ਼ ਰਾਹੀ

en: M&isc
pa: ਫੁੱਟਕਲ(&i)

en: Miscellaneous Settings
pa: ਫੁਟਕਲ ਸਥਾਪਨ

en: <p>The pppd daemon died unexpectedly!</p>
pa: <p>ppp ਡੈਮਨ ਅਚਾਨਕ ਬੰਧ ਹੋ ਗਈ ਹੈ!</p>

en: <p>Exit status: %1
pa: <p>ਬੰਦ ਹਾਲਤ: %1

en: &Details
pa: ਵੇਰਵਾ(&D)

en: You must specify a telephone number.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਟੈਲੀਫੋਨ ਨੰਬਰ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Disconnecting...
pa: ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Quit kPPP?
pa: ਕੀ kPPP ਬੰਦ ਕਰਨਾ?

en: Do not show this hint again
pa: ਇਹ ਇਸ਼ਾਰਾ ਮੁੜ ਨਾ ਵੇਖਾਓ

en: Login Terminal Window
pa: ਲਾਗਇਨ ਟਰਮੀਨਲ ਝਰੋਖਾ

en: A dialer and front-end to pppd
pa: ਡਾਇਲਰ ਅਤੇ pppd ਮੁੱਖ

en: (c) 1999-2002, The KPPP Developers
pa: (c) ੧੯੯੯-੨੦੦੨ ,  KPPP ਡਿਵੈਲਪਰ

en: Current maintainer
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ

en: Original author
pa: ਅਸਲੀ ਲੇਖਕ

en: Terminate an existing connection
pa: ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੇ ਮੌਜੂਦਾ ਕੁਨੈਕਨਸ਼ਨ ਬੰਦ

en: Quit after end of connection
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬੰਦ ਹੋਣ ਤੇ ਬਾਹਰ

en: Use the specified device
pa: ਖਾਸ ਜੰਤਰ ਵਰਤੋਂ

en: Exit
pa: ਬਾਹਰ

en: Kppp Mini-Terminal
pa: Kppp ਮਿੰਨੀ-ਟਰਮੀਨਲ

en: &Reset Modem
pa: ਮਾਡਮ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ(&R)

en: &File
pa: ਫਾਇਲ(&F)

en: &Modem
pa: ਮਾਡਮ(&M)

en: Close MiniTerm
pa: ਨਿੰਮਾ-ਟਰਮੀ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Reset Modem
pa: ਮਾਡਮ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ

en: Help
pa: ਮੱਦਦ

en: Initializing Modem
pa: ਮਾਡਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Modem Ready
pa: ਮਾਡਮ ਤਿਆਰ ਹੈ

en: Hanging up...
pa: ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Resetting Modem
pa: ਮਾਡਮ ਮੁੜ-ਸੈਟਿੰਗ

en: Unable to open modem.
pa: ਮਾਡਮ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।

en: The modem is not ready.
pa: ਮਾਡਮ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: The modem is busy.
pa: ਮਾਡਮ ਰੁਝਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ

en: Modem Ready.
pa: ਮਾਡਮ ਤਿਆਰ

en: Unknown speed
pa: ਅਣਜਾਣੀ ਗਤੀ

en: Edit Modem Commands
pa: ਮਾਡਮ ਕਮਾਂਡ ਸੋਧ

en: Initialization string %1:
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸਤਰ %1:

en: Dialing speed (sec/100):
pa: ਡਾਇਲ ਗਤੀ (ਸਕਿੰਟ/100):

en: No di&al tone detection:
pa: ਕੋਈ ਡਾਇਲ ਟੋਨ ਨਹੀਂ(&a):

en: Dial &string:
pa: ਡਾਇਲ ਸਤਰ(&s):

en: Co&nnect response:
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਜਵਾਬ(&n):

en: Busy response:
pa: ਰੁਝਿਆ ਜਵਾਬ:

en: No dial tone response:
pa: ਕੋਈ ਡਾਇਲ ਟੋਨ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ:

en: Volume off/low/high:
pa: ਆਵਾਜ਼ ਬੰਦ/ਘੱਟ/ਵੱਧ:

en: Select Modem Type
pa: ਮਾਡਮ ਕਿਸਮ ਚੁਣੋ

en: ATI Query
pa: ATI ਕਿਊਰੀ

en: Modem query timed out.
pa: ਮਾਡਮ ਕਿਊਰੀ ਅੰਤਰਾਲ ਖਤਮ ਹੋਇਆ।

en: Modem Query Results
pa: ਮਾਡਮ ਕਿਊਰੀ ਨਤੀਜੇ

en: Maximum number of modems reached.
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮਾਡਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਆ ਗਈ ਹੈ।

en: No modem selected.
pa: ਕੋਈ ਮਾਡਮ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ।

en: Are you sure you want to delete
    the modem "%1"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਮਾਡਮ "%1" ਹਟਾਉਣਾ
    ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: New Modem
pa: ਨਵਾਂ ਮਾਡਮ

en: Edit Modem:
pa: ਮਾਡਮ ਸੋਧ:

en: &Device
pa: ਜੰਤਰ(&D)

en: Serial Device
pa: ਸੀਰੀਅਲ ਜੰਤਰ

en: Modem Settings
pa: ਮਾਡਮ ਸਥਾਪਨ

en: You must enter a unique
    modem name
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਲੱਖਣ ਮਾਡਮ ਨਾਂ ਦੇਣਾ
    ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: %1_copy
pa: %1_ਨਕਲ

en: Unable to provide help.
pa: ਮੱਦਦ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Restart pppd
pa: pppd ਮੁੜ-ਚਾਲੂ

en: Do Not Restart
pa: ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਨਾ ਕਰੋ

en: PPP Log
pa: PPP ਲਾਗ

en: Write to File
pa: ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਲਿਖੋ

en: kppp Statistics
pa: kppp ਅੰਕੜੇ

en: Statistics
pa: ਅੰਕੜੇ

en: Local Addr:
pa: ਲੋਕਲ ਐਡਰੈੱਸ:

en: Remote Addr:
pa: ਰਿਮੋਟ ਐਡਰੈੱਸ:

en: bytes in
pa: ਬਾਈਟਾਂ ਆਏ

en: bytes out
pa: ਬਾਇਟ ਗਏ

en: packets in
pa: ਪੈਕਟਾਂ ਆਏ

en: packets out
pa: ਪੈਕਟ ਗਏ

en: vjcomp in
pa: vjcomp ਆਏ

en: vjcomp out
pa: vjcomp ਗਏ

en: vjunc in
pa: vjunc ਆਏ

en: vjunc out
pa: vjunc ਗਏ

en: %1 (max. %2) kb/sec
pa: %1 (ਵੱਧੋ-ਵੱਧ %2) ਕਿਬਾ/ਸਕਿੰਟ

en: unavailable
pa: ਨਾ-ਉਪਲੱਬਧ

en: Username:
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ:

en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

en: Dial prefix:
pa: ਡਾਇਲ ਅਗੇਤਰ:

en: Finished!
    
    A new account has been created. Click "Finish" to
    go back to the setup dialog. If you want to
    check the settings of the newly created account,
    you can use "Edit" in the setup dialog.
pa: ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਇਆ!
    
    ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਖਾਤਾ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੈੱਟਅੱਪ ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਉੱਤੇ
    ਜਾਣ ਲਈ "ਮੁਕੰਮਲ" ਨੂੰ ਦਬਾਉ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਬਣਾਏ ਖਾਤੇ ਦੀ
    ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਵੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸੈੱਟਅੱਪ ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਵਿੱਚ
    "ਸੋਧ" ਨੂੰ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: kppp: rulefile is ok
pa: kppp: rulefile ਠੀਕ ਹੈ

en: You are not allowed to dial out with kppp.
    Contact your system administrator.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ kppp ਨਾਲ ਡਾਇਲ ਆਉਟ ਕਰਨ ਦਾ ਹੱਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।
    ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।

en: You do not have the permission to start pppd.
    Contact your system administrator and ask to get access to pppd.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ pppd ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।
    ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਅਤੇ pppd ਵਰਤਣ ਲਈ ਪੁੱਛੋ।
