libphonon - en to pa translation catalogue (25 entries)

en: <html>The audio playback device <b>%1</b> does not work.<br/>Falling back to <b>%2</b>.</html>
pa: <html>ਆਡੀਓ ਪਲੇਅਬੈਕ ਜੰਤਰ <b>%1</b> ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ। <br/><b>%2</b> ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।</html>

en: <html>Switching to the audio playback device <b>%1</b><br/>which just became available and has higher preference.</html>
pa: <html>ਆਡੀਓ ਪਲੇਅਬੈਕ ਜੰਤਰ <b>%1</b> ਲਈ ਸਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, <br/>ਜੋ ਕਿ ਹੁਣੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਵੱਧ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।</html>

en: Revert back to device '%1'
pa: ਜੰਤਰ '%1' ਮੁੜ ਲਵੋ

en: <html>Switching to the audio playback device <b>%1</b><br/>which has higher preference or is specifically configured for this stream.</html>
pa: <html>ਆਡੀਓ ਪਲੇਅਬੈਕ ਜੰਤਰ <b>%1</b> ਲਈ ਸਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, <br/>ਜਿਸ ਦੀ ਵੱਧ ਤਰਜੀਹ ਹੈ ਜਾਂ ਇਸ ਸਟਰੀਮ ਲਈ ਖਾਸ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸੰਰਚਿਤ ਹੈ।</html>

en: Restart Application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ

en: You changed the backend of the Phonon multimedia system.
    
    To apply this change you will need to restart '%1'.
pa: ਤੁਸੀਂ ਫੋਨੋਨ ਮਲਟੀਮੀਡਿਆ ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਬੈਕਐਂਡ ਬਦਲਿਆ ਹੈ।
    
    ਇਹ ਬਦਲਾਅ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ '%1' ਨੂੰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Main Menu
pa: ਮੁੱਖ ਮੇਨੂ

en: Title Menu
pa: ਟਾਇਟਲ ਮੇਨੂ

en: Audio Menu
pa: ਆਡੀਓ ਮੇਨੂ

en: Subtitle Menu
pa: ਸਬ-ਟਾਈਟਲ ਮੇਨੂ

en: Chapter Menu
pa: ਚੈਪਟਰ ਮੇਨੂ

en: Angle Menu
pa: ਕੋਣ ਮੇਨੂ

en: %0 by %1
pa: %1 ਵਲੋਂ %0

[ctx: Phonon::]
en: Notifications
pa: ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ

[ctx: Phonon::]
en: Music
pa: ਸੰਗੀਤ

[ctx: Phonon::]
en: Video
pa: ਵੀਡਿਓ

[ctx: Phonon::]
en: Communication
pa: ਕਮਿਊਨੀਕੇਸ਼ਨ

[ctx: Phonon::]
en: Games
pa: ਖੇਡਾਂ

[ctx: Phonon::]
en: Accessibility
pa: ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ

[ctx: Phonon::]
en: Recording
pa: ਰਿਕਾਰਡਿੰਗ

[ctx: Phonon::]
en: Control
pa: ਕੰਟਰੋਲ

en: PulseAudio Sound Server
pa: ਪਲਸਆਡੀਓ ਸਾਊਂਡ ਸਰਵਰ

en: Volume: %1%
pa: ਵਾਲੀਅਮ: %1%

en: Use this slider to adjust the volume. The leftmost position is 0%, the rightmost is %1%
pa: ਇਹ ਸਲਾਇਡਰ ਨੂੰ ਵਾਲੀਅਮ ਅਡਜੱਸਟ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੋਂ। ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ 0% ਹੈ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ %1% ਹੈ।

en: Muted
pa: ਚੁੱਪ
