phonon_gstreamer - en to pa translation catalogue (14 entries)

en: Warning: You do not seem to have the base GStreamer plugins installed.
              All audio and video support has been disabled
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਬੇਸ ਜੀਸਟਰੀਮਰ ਪਲੱਗਇਨ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।
           ਸਭ ਆਡੀਓ ਅਤੇ ਵੀਡਿਓ ਸਹਿਯੋਗ ਆਯੋਗ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: Disable
pa: ਬੰਦ

en: One or more plugins are missing in your GStreamer installation.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਜੀਸਟਰੀਮਰ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਜਾਂ ਵੱਧ ਪਲੱਗਇਨ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: Missing codec helper script assistant.
pa: ਗੁੰਮ ਕੋਡਕ ਮੱਦਦਗਾਰ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਸਹਾਇਕ ਹੈ।

en: Plugin codec installation failed.
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਕੋਡਕ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Phonon attempted to install an invalid codec name.
pa: ਫੋਨੋਨ ਨੇ ਗਲਤ codec ਨਾਂ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ।

en: The codec installer crashed.
pa: ਕੋਡਕ ਇੰਸਟਾਲਰ ਕਰੈਸ਼ ਹੋ ਗਿਆ।

en: The required codec could not be found for installation.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਲਈ ਲੋੜੀਦਾ ਕੋਡਕ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: An unspecified error occurred during codec installation.
pa: ਕੋਡਕ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: Not all codecs could be installed.
pa: ਸਭ ਕੋਡ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕੇ।

en: User aborted codec installation
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ codec ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ

en: Could not update plugin registry after update.
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪਲੱਗਇਨ ਰਜਿਸਟਰੀ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ।
