spectacle - en to ta translation catalogue (371 entries)

[ctx: translatable folder name]
en: Screenshots
ta: திரைப்பிடிப்புகள்

[ctx: part of default image filename template]
en: Screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பு

[ctx: translatable folder name]
en: Screencasts
ta: திரைப்பதிவுகள்

[ctx: part of default video filename template]
en: Screencast
ta: திரைப்பதிவு

[ctx: @action in capture mode section]
en: Rectangular Region
ta: செவ்வக பரப்பளவு

[ctx: @action in capture mode section]
en: All Screens (Scaled to same size)
ta: அனைத்து திரைகளும் (ஒரே அளவாக மாற்றி)

[ctx: @action in capture mode section]
en: Current Screen
ta: தற்போதைய காட்சிக் கருவி

[ctx: @action in capture mode section]
en: Active Window
ta: செயலில் உள்ள சாளரம்

[ctx: @action in capture mode section]
en: Select Window
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள சாளரம்

[ctx: @action in capture mode section]
en: Window Under Cursor
ta: சுட்டிக்குறிக்கு கீழுள்ள சாளரம்

[ctx: @action in capture mode section]
en: All Screens
ta: அனைத்துத் திரைகளும்

[ctx: @action in capture mode section]
en: Full Screen
ta: முழுத்திரை

en: Capture the entire desktop (default)
ta: முழு பணிமேடையின் படமெடு (இயல்பிருப்பு)

en: Capture the current monitor
ta: தற்போதைய காட்சிக் கருவியின் படமெடு

en: Capture the active window
ta: செயலில் உள்ள சாளரத்தின் படமெடு

en: Capture the window currently under the cursor, including parents of pop-up menus
ta: தற்போது சுட்டிக்குறிக்கு கீழுள்ள சாளரத்தை படமெடுக்கும், தெரித்தெழும் சாளரங்களின் தாய் சாளரங்களை சேர்த்து

en: Capture the window currently under the cursor, excluding parents of pop-up menus
ta: தற்போது சுட்டிக்குறிக்கு கீழுள்ள சாளரத்தை படமெடுக்கும், தெரித்தெழும் சாளரங்களின் தாய் சாளரங்களை சேர்க்காமல்

en: Capture a rectangular region of the screen
ta: திரையின் ஓர் செவ்வக பரப்பை படமெடு

en: Record the screen using the given mode. Modes:
    - r, region
    - s, screen
    - w, window
ta: குறிப்பிட்ட பயன்முறையில் திரையின் நிகழ்பட பதிவை எடுக்கும். பயன்முறைகள்:
    - r, region (திரையின் பகுதி)
    - s, screen (திரை)
    - w, window (சாளரம்)

en: Launch Spectacle without taking a screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பை எடுக்காமல் ஸ்பெக்டக்குலை துவக்கு

en: Start in GUI mode (default)
ta: GUI பயன்முறை தொடங்கு (இயல்பிருப்பு)

en: Take a screenshot and exit without showing the GUI
ta: GUI-ஐ காட்டாமல் திரையின் படமெடுத்து வெளியேறு

en: Start in DBus-Activation mode
ta: DBus-Activation பயன்முறையில் துவக்கு

en: In background mode, do not pop up a notification when the screenshot is taken
ta: பின்னணி பயன்முறையில், திரைப்பிடிப்பு எடுக்கப்படும்போது அறிவிக்காதே

en: In background mode, save image to specified file
ta: பின்னணி பயன்முறையில், குறிப்பிட்ட கோப்பிற்கு படத்தை சேமி

en: In background mode, delay before taking the shot (in milliseconds)
ta: பின்னணி பயன்முறையில், படமெடுக்கும் முன் காத்திருக்க வேண்டிய தாமதம் (மில்லிநொடிகளில்)

en: In background mode, copy screenshot image to clipboard, unless -o is also used.
ta: பின்னணி பயன்முறையில், -o என்ற விருப்பம் பயன்படுத்தப்படாத பட்சத்தில் திரைப்பிடிப்பை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: In background mode, copy screenshot file path to clipboard
ta: பின்னணி பயன்முறையில், திரைப்பிடிப்பு கோப்பின் இருப்பிடத்தை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: Wait for a click before taking screenshot. Invalidates delay
ta: திரைப்பிடிப்பை எடுக்கும் முன்னர் க்ளிக்கிற்காக காத்திருக்கவும். கால தாமதம் பொருட்படுத்தப்படாது

en: Starts a new GUI instance of spectacle without registering to DBus
ta: DBus-இல் பதிவு செய்யாமல் ஸ்பெக்டக்குல்லின் புதிய அமர்வை திறக்கும்

en: In background mode, include pointer in the screenshot
ta: பின்னணி பயன்முறையில், திரைப்பிடிப்பில் சுட்டிக்குறியை உட்படுத்து

en: In background mode, exclude decorations in the screenshot
ta: பின்னணி பயன்முறையில், சாளர விளிம்புகளை உட்படுத்தாதே

en: In background mode, exclude shadows in the screenshot
ta: பின்னணி பயன்முறையில், சாளர நிழல்களை உட்படுத்தாதே

en: Open and edit existing screenshot file
ta: ஏற்கனவேயுள்ள திரைப்பிடிப்பை திறந்து திருத்து

[ctx: %1 is an error message]
en: QImageWriter cannot write image: %1
ta: QImageWriter-ஆல் படத்தை கோப்புக்கு எழுத முடியவில்லை: %1

[ctx: @info]
en: Cannot save screenshot because creating the directory failed:<nl/><filename>%1</filename>
ta: அடைவை உருவாக்குதல் தோல்வியடைந்ததால் திரைப்பிடிப்பை சேமிக்க முடியவில்லை:<nl/><filename>%1</filename>

en: Cannot save screenshot. Error while writing file.
ta: திரைப்பிடிப்பை சேமிக்க முடியவில்லை. கோப்புக்கு எழுதுவதில் சிக்கல்.

[ctx: @info]
en: Cannot save screenshot because creating the remote directory failed:<nl/><filename>%1</filename>
ta: தொலை அடைவை உருவாக்குதல் தோல்வியடைந்ததால் திரைப்பிடிப்பை சேமிக்க முடியவில்லை:<nl/><filename>%1</filename>

en: Cannot save screenshot. Error while writing temporary local file.
ta: திரைப்பிடிப்பை சேமிக்க முடியவில்லை. தற்காலிக உள்ளமை கோப்புக்கு எழுதுவதில் சிக்கல்.

en: Unable to save image. Could not upload file to remote location.
ta: படத்தை சேமிக்க முடியவில்லை. தொலை முகவரிக்கு கோப்பை பதிவேற்றுவதில் சிக்கல்.

en: Cannot save screenshot. The save filename is invalid.
ta: திரைப்பிடிப்பை சேமிக்க முடியாது. சேமிக்க வேண்டிய கோப்புப்பெயர் செல்லுபடியாகாதது.

en: Cannot save an empty screenshot image.
ta: காலியான திரைப்பிடிப்பு படத்தை சேமிக்க முடியாது.

[ctx: @info:shell]
en: Failed to export video: Temporary file URL must be an existing local file
ta: நிகழ்படத்தை ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை: தற்காலிக கோப்பு ஏற்கனவேயுள்ள உள்ளமை கோப்பாக இருக்க வேண்டும்

[ctx: @info:shell]
en: Failed to export video: Output file URL must be a valid URL with a file name
ta: நிகழ்படத்தை ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை: சேருமிட கோப்பு, முறையான கோப்புப்பெயருடம் கூடிய முகவரியாக இருக்க வேண்டும்

[ctx: @info, %1 is a file path]
en: Unable to save recording. Could not move file to location: %1
ta: நிகழ்படத்தை சேமிக்க முடியவில்லை. இவ்விடத்திற்கு கோப்பை நகர்த்த முடியவில்லை: %1

en: Printing failed. The printer failed to initialize.
ta: அச்சிடுதல் தோல்வியடைந்தது. அச்சுப்பொறியை துவக்க முடியவில்லை.

[ctx: filename placeholder description]
en: Day (1–31)
ta: நாள் (1–31)

[ctx: filename placeholder description]
en: Day (01–31)
ta: நாள் (01–31)

[ctx: filename placeholder description]
en: Day (short name)
ta: நாள் (குறுகிய பெயர்)

[ctx: filename placeholder description]
en: Day (long name)
ta: நாள் (நெடும் பெயர்)

[ctx: filename placeholder description]
en: Month (1–12)
ta: மாதம் (1–12)

[ctx: filename placeholder description]
en: Month (01–12)
ta: மாதம் (01–12)

[ctx: filename placeholder description]
en: Month (short name)
ta: மாதம் (குறுகிய பெயர்)

[ctx: filename placeholder description]
en: Month (long name)
ta: மாதம் (நெடும் பெயர்)

[ctx: filename placeholder description]
en: Year (2 digit)
ta: ஆண்டு (2 எண்கள்)

[ctx: filename placeholder description]
en: Year (4 digit)
ta: ஆண்டு (4 எண்கள்)

[ctx: filename placeholder description]
en: Hour (0–23)
ta: மணி (0–23)

[ctx: filename placeholder description]
en: Hour (00–23)
ta: மணி (00–23)

[ctx: filename placeholder description]
en: Hour (1–12)
ta: மணி (1–12)

[ctx: filename placeholder description]
en: Hour (01–12)
ta: மணி (01–12)

[ctx: filename placeholder description]
en: Minute (0–59)
ta: நிமிடம் (0–59)

[ctx: filename placeholder description]
en: Minute (00–59)
ta: நிமிடம் (00–59)

[ctx: filename placeholder description]
en: Second (0–59)
ta: நொடி (0–59)

[ctx: filename placeholder description]
en: Second (00–59)
ta: நொடி (00–59)

[ctx: filename placeholder description]
en: Millisecond (0–999)
ta: மில்லிநொடி (0-999)

[ctx: filename placeholder description]
en: Millisecond (000–999)
ta: மில்லிநொடி (000–999)

[ctx: filename placeholder description]
en: AM/PM or am/pm (localized)
ta: மு.ப./பி.ப.

[ctx: filename placeholder description]
en: Timezone (short name)
ta: நேரமண்டலம் (குறுகிய பெயர்)

[ctx: filename placeholder description]
en: Timezone offset (±0000)
ta: நேரமண்டலம் (±0000)

[ctx: filename placeholder description]
en: Timezone offset (±00:00)
ta: நேரமண்டலம் (±00:00)

[ctx: filename placeholder description]
en: Timezone (long name)
ta: நேரமண்டலம் (நெடும் பெயர்)

[ctx: filename placeholder description]
en: Seconds since the Unix epoch
ta: யூனிக்ஸ் யுகத்தின் துவக்கத்திலிருந்தான நொடிகள்

[ctx: filename placeholder description]
en: Window Title
ta: சாளரத்தின் தலைப்பு

[ctx: filename placeholder description]
en: Sequential numbering, padded by inserting additional '#' characters
ta: தொடர்வரிசையான எண்ணிக்கை. அகலம் குறைவாயிருந்தால '#' கூடுதலாக நுழைக்கப்படும்.

[ctx: @action accept selection]
en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Stroke:
ta: கோடு:

en: Stroke Width
ta: கோட்டின் அகலம்

en: Stroke Color
ta: கோட்டின் நிறம்

en: Fill:
ta: நிரப்புவது:

en: Fill Color
ta: நிரப்ப வேண்டிய நிறம்

[ctx: @label:slider strength of effect]
en: Strength:
ta: வீரியம்:

[ctx: @info:tooltip]
en: The strength of the effect.
ta: மாற்றத்தின் வீரியம்.

en: Font:
ta: எழுத்துரு:

[ctx: %2 font family, %3 font style name, %1 font point size]
en: %2 %3 %1pt | %2 %3 %1pts
ta[0]: %3 %2 %1pt
ta[1]: %3 %2 %1pts

en: Font Color
ta: எழுத்துருவின் நிறம்

en: Number:
ta: எண்:

en: Number for number annotations
ta: எண்ணிடும் குறிப்புகளுக்கான எண்

en: Shadow
ta: நிழல்

[ctx: @action:intoolbar no tool, to allow dragging]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @action:intoolbar crop image tool]
en: Crop
ta: வெட்டு

[ctx: @action:intoolbar select annotation tool]
en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

[ctx: @action:intoolbar freehand line tool]
en: Freehand
ta: கைமுறைக் கோடு

[ctx: @info:tooltip]
en: Shift: Snap to straight lines
ta: Shift: நேர் கோடுகளை இட உதவும்

[ctx: @action:intoolbar highlighter line tool]
en: Highlighter
ta: எடுப்பாக்கி

[ctx: @action:intoolbar straight line tool]
en: Line
ta: கோடு

[ctx: @info:tooltip]
en: Shift: Snap to 45 degree increments
ta: Shift: 45 டிகிரியின் பன்மடிகளை மட்டும் பயன்படுத்த உதவும்

[ctx: @action:intoolbar arrow line tool]
en: Arrow
ta: அம்புக்குறி

[ctx: @action:intoolbar rectangle tool]
en: Rectangle
ta: செவ்வகம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Shift: Snap to diagonal movements
    Control: Resize from center
ta: Shift: குறுக்கு வாட்டில் மட்டும் நகர உதவும்
    Ctrl: நடுப்பகுதியை நிலையாக வைத்து அளவுமாற்றும்

[ctx: @action:intoolbar ellipse tool]
en: Ellipse
ta: நீள்வட்டம்

[ctx: @action:intoolbar blur tool]
en: Blur
ta: மங்கலாக்கு

[ctx: @action:intoolbar text tool]
en: Text
ta: உரை

[ctx: @action:intoolbar number stamp tool]
en: Number
ta: எண்

[ctx: @action cancel selection]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Cancel (%1 second) | Cancel (%1 seconds)
ta[0]: ரத்து செய் (%1 நொடி)
ta[1]: ரத்து செய் (%1 நொடிகள்)

en: Take a new screenshot
ta: புதிய திரைப்பிடிப்பை எடு

[ctx: @title:group]
en: Screenshot Settings
ta: திரைப்பிடிப்பு அமைப்புகள்

[ctx: @info basic crop tool explanation]
en: Click and drag to make a selection.
ta: தேர்வு செய்ய க்ளிக் செய்தபடியே இழுக்கவும்.

en: Include mouse pointer
ta: சுட்டிக்குறியை உட்படுத்து

en: Show the mouse cursor in the screenshot image.
ta: திரைப்பிடிப்பில் சுட்டிக்குறியையும் காட்டும்.

en: Include window titlebar and borders
ta: சாளர தலைப்புப்பட்டை மற்றும் விளிம்புகளை உட்படுத்து

en: Show the window title bar and border when taking a screenshot of a window.
ta: தனிப்பட்ட சாளரத்தின் திரைப்பிடிப்பை எடுக்கும்போது அதில் அச்சாளரத்தின் தலைப்புப்பட்டையையும் விளிம்பையும் உட்படுத்தும்.

en: Include window shadow
ta: சாளர நிழல்களை உட்படுத்து

en: Show the window shadow when taking a screenshot of a window.
ta: தனிப்பட்ட சாளரத்தின் திரைப்பிடிப்பை எடுக்கும்போது அதில் அச்சாளரத்தின் நிழலையும் உட்படுத்தும்.

en: Capture the current pop-up only
ta: தற்போதைய தெரித்தெழும் சாளரத்தை மட்டும் படமெடு

en: Capture only the current pop-up window (like a menu, tooltip etc) when taking a screenshot of a window. If disabled, the pop-up is captured along with the parent window.
ta: தனிப்பட்ட சாளரத்தின் திரைப்பிடிப்பை எடுக்கும்போது, தற்போதைய தெரித்தெழும் சாளரத்தை மட்டும் படமெடுக்கும் (எ.கா. பட்டி, கருவித் துப்பு போன்றவை).
    இத்தேர்வு முடக்கப்பட்டிருந்தால், தெரித்தெழும் சாளரம் அதன் தாய் சாளரத்துடன் சேர்த்து படமெடுக்கப்படும்

en: Quit after manual Save or Copy
ta: கைமுறையாக சேமித்த அல்லது நகலெடுத்த பிறகு வெளியேறு

en: Quit Spectacle after manually saving or copying the image.
ta: படத்தை கைமுறையாக சேமித்த அல்லது நகலெடுத்த பிறகு ஸ்பெக்டக்குலிலிருந்து வெளியேறு.

en: Capture on click
ta: க்ளிக் செய்யும்போது படமெடு

en: Wait for a mouse click before capturing the screenshot image.
ta: சுட்டியைக் கிளிக் செய்த பிறகே திரைப்பிடிப்பு எடுக்கப்படும்.

en: Delay:
ta: தாமதம்:

[ctx: @action]
en: Copy
ta: நகலெடு

[ctx: @action]
en: Copy Location
ta: இருப்பிடத்தை நகலெடு

[ctx: 0 second delay]
en: No Delay
ta: தாமதிக்க வேண்டாம்

[ctx: Integer number of seconds]
en: %2 second | %2 seconds
ta[0]: %2 நொடி
ta[1]: %2 நொடி

[ctx: Decimal number of seconds]
en: %1 seconds
ta: %1 நொடி

en: Configure Spectacle…
ta: ஸ்பெக்டக்குலை அமை…

en: Help
ta: உதவி

[ctx: @title:group]
en: Take a Screenshot:
ta: திரைப்பிடிப்பை எடு:

[ctx: @title:group]
en: Options
ta: விருப்பங்கள்

[ctx: @title:group]
en: Make a Recording:
ta: திரைப்பதிவு எடு:

[ctx: @title:tab]
en: Screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பு

[ctx: @title:tab]
en: Recording
ta: திரைப்பதிவு

[ctx: @action edit screenshot]
en: Edit…
ta: திருத்து…

[ctx: @title:menu]
en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Open Default Screenshots Folder
ta: இயல்பிருப்பு திரைப்பிடிப்பு அடைவை திற

[ctx: @action:button open screenshot in other application]
en: Other Application…
ta: வேறு செயலி…

en: Share
ta: பகிர்

[ctx: @action:menu]
en: Extract Text by Language
ta: குறிப்பிட்ட மொழியிலுள்ள உரையை கண்டறி

en: OCR engine is not available.
ta: OCR நிரல் கிடைக்கவில்லை.

en: OCR is not available. Please install Tesseract OCR.
ta: OCR நிரல் கிடைக்கவில்லை. Tesseract OCR எனும் நிரலை நிறுவவும்

en: OCR engine is initializing…
ta: OCR நிரல் துவக்கப்படுகிறது…

en: No OCR language data available.
ta: எந்த மொழிக்கும் OCR தரவு இல்லை.

[ctx: @action]
en: Export
ta: ஏற்றுமதி

[ctx: @title:menu]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: @action]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: @action:button]
en: Open Containing Folder
ta: கொண்டுள்ள அடைவை திற

[ctx: @action:button]
en: Copy to Clipboard
ta: படத்தை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

[ctx: @action:button close inline notification]
en: Close
ta: மூடு

en: New Screenshot
ta: புதிய திரைப்பிடிப்பு

[ctx: @action]
en: Extract Text
ta: உரையை கண்டறி

[ctx: @title:menu]
en: Screenshot Settings
ta: திரைப்பிடிப்பு அமைப்புகள்

[ctx: @option:check for screenshots]
en: Include mouse pointer
ta: சுட்டிக்குறியை உட்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Show the mouse cursor in the screenshot image
ta: திரைப்பிடிப்பில் சுட்டிக்குறியையும் காட்டும்

[ctx: @option:check]
en: Include window titlebar and borders
ta: சாளர தலைப்புப்பட்டை மற்றும் விளிம்புகளை உட்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Show the window title bar, the minimize/maximize/close buttons, and the window border
ta: சாளரத்தின் தலைப்புப்பட்டை, ஒதுக்கு/அதிகபட்ச பெரிதாக்கு/மூடு பட்டன்கள், மற்றும் சாளர விளிம்புகள் திரைப்பிடிப்பில் காணப்படும்

[ctx: @option:check]
en: Include window shadow
ta: சாளர நிழல்களை உட்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Show the window shadow
ta: சாளர நிழலைக் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Capture the current pop-up only
ta: தற்போதைய தெரித்தெழும் சாளரத்தை மட்டும் படமெடு

[ctx: @info:tooltip]
en: Capture only the current pop-up window (like a menu, tooltip etc).
    If disabled, the pop-up is captured along with the parent window
ta: தற்போதைய தெரித்தெழும் சாளரத்தை மட்டும் படமெடுக்கும் (எ.கா. பட்டி, கருவித் துப்பு போன்றவை).
    இத்தேர்வு முடக்கப்பட்டிருந்தால், தெரித்தெழும் சாளரம் அதன் தாய் சாளரத்துடன் சேர்த்து படமெடுக்கப்படும்

[ctx: @option:check]
en: Quit after manual Save or Copy
ta: கைமுறையாக சேமித்த அல்லது நகலெடுத்த பிறகு வெளியேறு

[ctx: @info:tooltip]
en: Quit Spectacle after manually saving or copying the image
ta: படத்தை கைமுறையாக சேமித்த அல்லது நகலெடுத்த பிறகு ஸ்பெக்டக்குலிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: @option:check]
en: Capture On Click
ta: க்ளிக் செய்யும்போது படமெடு

[ctx: @label:spinbox]
en: Delay:
ta: தாமதம்:

[ctx: @item 0 delay special value]
en: No Delay
ta: வேண்டாம்

[ctx: @title:menu]
en: Recording Settings
ta: திரைப்பதிவு அமைப்புகள்

[ctx: @option:check for recordings]
en: Include mouse pointer
ta: சுட்டிக்குறியை உட்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Show the mouse cursor in the recording
ta: திரைப்பதிவில் சுட்டிக்குறியையும் காட்டும்

[ctx: @action]
en: Options
ta: விருப்பங்கள்

[ctx: @action start recording]
en: Record
ta: பதிவுசெய்

[ctx: @title:menu]
en: Recording Modes
ta: திரைப்பதிவு பயன்முறைகள்

[ctx: @action select new recording mode]
en: New Recording
ta: புதிய திரைப்பதிவு

en: Show the mouse cursor in the screen recording.
ta: திரைப்பதிவில் சுட்டிக்குறியையும் காட்டு.

[ctx: Recording in progress, %1 is the length of the recording so far]
en: Recording:
    %1
ta: பதிவு செய்யப்படுகிறது:
    %1

en: Pause
ta: இடைநிறுத்து

en: Play
ta: இயக்கு

en: Recording Settings
ta: திரைப்பதிவு அமைப்புகள்

en: Finish recording
ta: பதிவிடுவதை முடி

[ctx: @action]
en: Save
ta: சேமி

[ctx: @action]
en: Save As…
ta: இவ்வாறு சேமி...

[ctx: @title:menu]
en: Screenshot Modes
ta: திரைப்பிடிப்பு பயன்முறைகள்

[ctx: @action select new screenshot mode]
en: New Screenshot
ta: புதிய திரைப்பிடிப்பு

[ctx: @info crop tool explanation]
en: Click and drag to make a selection.
    Double click the selection to accept and crop.
    Right click to clear the selection.
ta: தேர்ந்தெடுக்க கிளிக் செய்தவாறு இழுக்கவும்.
    தேர்ந்தெடுக்காத இடங்களை வெட்ட தேர்வை இரட்டை கிளிக் செய்யவும்.
    தேர்வை கைவிட வலது கிளிக் செய்யவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, launchActionSpectacleLabel)
en: When launching Spectacle:
ta: ஸ்பெக்டக்குலை துவக்கும்போது:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_launchAction)
en: Take rectangular screenshot
ta: செவ்வக திரைப்பிடிப்பை எடு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_launchAction)
en: Take full screen screenshot
ta: முழுத்திரை திரைப்பிடிப்பை எடு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_launchAction)
en: Use last-used capture mode
ta: கடைசியாக பயன்படுத்திய முறையில் எடு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_launchAction)
en: Do not take a screenshot automatically
ta: திரைப்பிடிப்பை தானாக எடுக்காதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, afterScreenshotLabel)
en: After taking a screenshot:
ta: திரைப்பிடிப்பை எடுத்த பின்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_autoSaveImage)
en: Save file to default folder
ta: இயல்பிருப்பு அடைவிற்கு கோப்பை சேமி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_clipboardGroup)
en: Do not copy anything
ta: எதையும் நகலெடுக்க வேண்டாம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_clipboardGroup)
en: Copy image to clipboard
ta: படத்தை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_clipboardGroup)
en: Copy file location to clipboard
ta: கோப்பின் இருப்பிடத்தை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (KTitleWidget, runningTitle)
en: While Spectacle is running
ta: ஸ்பெக்டக்குல் இயங்கும்போது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, printKeyActionLabel)
en: Press screenshot key to:
ta: திரைப்பிடிப்பு விசையை அழுத்தி:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_printKeyRunningAction)
en: Take a new Screenshot
ta: புதிய திரைப்பிடிப்பை எடு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_printKeyRunningAction)
en: Open a new Spectacle window
ta: புதிய ஸ்பெக்டக்குல் சாளரத்தை திற

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_printKeyRunningAction)
en: Return focus to Spectacle
ta: குவியத்தை ஸ்பெக்டக்குலிற்கு வழங்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (KTitleWidget, regionTitle)
en: Rectangular Region Selection
ta: செவ்வக பரப்பளவை தேர்வு செய்வது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, generalLabel)
en: General:
ta: பொதுவானவை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_useLightMaskColor)
en: Use light background
ta: வெளிர்ந்த பின்னணியை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_useReleaseToCapture)
en: Accept on click-and-release
ta: க்ளிக் செய்து விடும்போது ஏற்றுக்கொள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Show magnifier:
ta: உருப்பெருக்கியை காட்டுவது:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_showMagnifier) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_rememberSelectionRect)
en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_showMagnifier) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_rememberSelectionRect)
en: Always
ta: எப்போதும்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_showMagnifier)
en: While holding Shift
ta: Shift விசையை அழுத்தும்போது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, rememberLabel)
en: Remember selected area:
ta: தேர்ந்தெடுத்த பரப்பளவை நினைவில் கொள்:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_rememberSelectionRect)
en: Until Spectacle is closed
ta: ஸ்பெக்டக்குல் மூடப்படும் வரை

note: i18n: ectx: property (text), widget (KTitleWidget, ocrTitle)
en: Text Recognition (OCR)
ta: உரையை கண்டறிவது (OCR)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ocrLanguageLabel)
en: Languages for OCR:
ta: OCR-க்கான மொழிகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, closeAfterOcrLabel)
en: Text extraction:
ta: உரையைக் கண்டறிவது:

note: i18n: ectx: label, entry (closeAfterOcr), group (General) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_closeAfterOcr)
en: Close after extraction (skips auto-save)
ta: கண்டறிந்தபின் மூடு (தானாக சேமிக்காது)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, closeAfterOcrInfo)
en: Spectacle will close after text extraction and automatic saving will be skipped.
ta: உரையைக் கண்டறிந்தபின் ஸ்பெக்டக்குள் தானாக மூடப்படும், மேலும் தானியக்க சேமிப்பு இயங்காது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ocrUnavailableLabel)
en: OCR functionality is not available
ta: OCR தனைப் பயன்படுத்த முடியாது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, ocrInfoIcon)
en: Please install the required packages:
    • tesseract
    • tesseract language data (e.g., tesseract-ocr-eng for English)
ta: பின்வரும் தொகுப்புகளை நிறுவவும்:
    • tesseract
    • tesseract language data (எ.கா., ஆங்கிலத்திற்கு tesseract-ocr-eng)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, saveLocationLabel)
en: Save Location:
ta: சேமிக்கப்படும் இடம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, qualityLabel)
en: Compression Quality:
ta: சுருக்கத்தின் தரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, imageCompressionQualityHelpLable)
en: For lossy image formats like JPEG
ta: JPEG போன்ற இழப்புடை படிவங்களுக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, filenameLabel)
en: Filename:
ta: கோப்புப்பெயர்

[ctx: Preview of the user configured filename]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, PreviewLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, previewLabel)
en: Preview:
ta: முன்தோற்றம்:

en: You can use the following placeholders in the filename, which will be replaced with actual text when the file is saved:
ta: கோப்புப்பெயரில் கீழ்காணும் கொள்ளிடங்களை நீங்கள் பயன்படுத்தலாம், கோப்பு சேமிக்கப்படும்போது அவற்றிற்கேற்ற மதிப்புகளை அவை பெறும்:

en: To save to a sub-folder
ta: சார் அடைவில் சேமிக்க

[ctx: show fewer filename placeholder templates]
en: Show Fewer
ta: சிலவற்றையே காட்டு

[ctx: show more filename placeholder templates]
en: Show More
ta: இன்னும் காட்டு

[ctx: Settings category]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: Settings category]
en: Image Saving
ta: பட சேமிப்பு

[ctx: Settings category]
en: Video Saving
ta: நிகழ்பட சேமிப்பு

[ctx: Settings category]
en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

note: i18n: ectx: label, entry (launchAction), group (General)
en: What to do when Spectacle is launched
ta: ஸ்பெக்டக்குல் துவக்கப்படும்போது என்ன செய்ய வேண்டும்

note: i18n: ectx: label, entry (printKeyRunningAction), group (General)
en: What should happen if print key is pressed when Spectacle is already running
ta: ஸ்பெக்டக்குல் ஏற்கனவே ஓடிக்கொண்டிருக்கும்போது Print விசையை அழுத்தினால் என்ன செய்ய வேண்டும்

note: i18n: ectx: label, entry (autoSaveImage), group (General)
en: Save screenshot automatically after it is taken
ta: திரைப்பிடிப்பை எடுத்தபின் அதை தானாக சேமி

note: i18n: ectx: label, entry (clipboardGroup), group (General) i18n: ectx: label, entry (showMagnifier), group (General)
en: Clipboard action which should be executed after the screenshot is taken
ta: திரைப்பிடிப்பை எடுத்தபின் இயக்க வேண்டிய பிடிப்புப்பலகை செயல்முறை

note: i18n: ectx: label, entry (useLightMaskColor), group (General)
en: Whether to use a light color mask in the region selection dialog
ta: பகுதித்தேர்வு பயன்முறையில் வெளிர்ந்த மூடகத்தை பயன்படுத்த வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (useReleaseToCapture), group (General)
en: Whether the screenshot should be captured after selecting the region and releasing the mouse
ta: பகுதியை தேர்ந்தெடுத்து சுட்டியின் பட்டனை விடுவித்தவுடனேயே திரைப்பிடிப்பு எடுக்கப்பட வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (rememberSelectionRect), group (General)
en: Remember the last rectangular region
ta: கடைசியாக தேர்ந்தெடுத்த செவ்வக பரப்பளவை நினைவில் கொள்

note: i18n: ectx: label, entry (ocrLanguages), group (General)
en: Default languages for OCR text recognition
ta: OCR-க்கான இயல்பிருப்பு மொழிகள்

note: i18n: ectx: label, entry (selectionRect), group (GuiConfig)
en: The last used region the user selected
ta: பயனர் தேர்ந்தெடுத்த கடைசி பரப்பளவு

note: i18n: ectx: label, entry (captureOnClick), group (GuiConfig)
en: Take screenshot on click
ta: கிளிக் செய்யும்போது திரைப்பிடிப்பை எடு

note: i18n: ectx: label, entry (includePointer), group (GuiConfig)
en: Whether the mouse cursor is included in the screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பில் சுட்டிக்குறி உட்பட வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (videoIncludePointer), group (GuiConfig)
en: Whether the mouse cursor is included in the video
ta: நிகழ்படப் பதிவில் சுட்டிக்குறி உட்பட வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (includeDecorations), group (GuiConfig)
en: Whether the window decorations are included in the screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பில் சாளர விளிம்புகள் உட்பட வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (includeShadow), group (GuiConfig)
en: Whether the window shadow is included in the screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பில் சாளர நிழல் உட்பட வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (transientOnly), group (GuiConfig)
en: Only capture the current pop up menu
ta: தற்போதைய மேல்தோன்றும் பட்டியை மட்டும் படமெடு

note: i18n: ectx: label, entry (quitAfterSaveCopyExport), group (GuiConfig)
en: Quit after saving or copying an image
ta: படத்தை சேமித்த பின்போ நகலெடுத்த பின்போ வெளியேறு

note: i18n: ectx: label, entry (captureDelay), group (GuiConfig)
en: Delay
ta: தாமதம்

note: i18n: ectx: label, entry (imageSaveLocation), group (ImageSave) i18n: ectx: label, entry (videoSaveLocation), group (VideoSave)
en: Default filename
ta: இயல்பிருப்பு கோப்புப்பெயர்

note: i18n: ectx: label, entry (imageCompressionQuality), group (ImageSave)
en: Compression quality for lossy file formats
ta: இழப்புடை படிவங்களுக்கான சுருக்க தரம்

note: i18n: ectx: label, entry (preferredImageFormat), group (ImageSave)
en: Default save image format
ta: இயல்பிருப்பு சேமிப்புவடிவம்

note: i18n: ectx: label, entry (imageFilenameTemplate), group (ImageSave)
en: The filename template used when saving screenshots
ta: திரைப்பிடிப்புகளை சேமிக்கும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய கோப்புப்பெயர்களுக்கான வார்ப்புரு

note: i18n: ectx: label, entry (lastImageSaveLocation), group (ImageSave) i18n: ectx: label, entry (lastVideoSaveLocation), group (VideoSave)
en: The path of the file saved last
ta: கடைசியாக சேமித்த கோப்பிற்கான பாதை

note: i18n: ectx: label, entry (lastImageSaveAsLocation), group (ImageSave) i18n: ectx: label, entry (lastVideoSaveAsLocation), group (VideoSave)
en: Last path used for "save as" action
ta: "இவ்வாறு சேமி" என்பதில் கடைசியாக பயன்படுத்திய பாதை

note: i18n: ectx: label, entry (preferredVideoFormat), group (VideoSave)
en: Default video format
ta: இயல்பிருப்பு நிகழ்பட கோப்புவடிவம்

note: i18n: ectx: label, entry (videoFilenameTemplate), group (VideoSave)
en: The filename template used when saving screencasts
ta: திரைப்பதிவுகளை சேமிக்கும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய கோப்புப்பெயர்களுக்கான வார்ப்புரு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, saveLocationLabel)
en: Save &Location:
ta: &சேமிக்கப்படும் இடம்:

en: Take Screenshot:
ta: திரைப்பிடிப்பை எடுக்க:

en: Create new selection rectangle:
ta: புதிய தேர்வு செவ்வகத்தை உருவாக்க:

en: Move selection rectangle:
ta: தேர்வு செவ்வகத்தை நகர்த்த:

en: Resize selection rectangle:
ta: தேர்வு செவ்வகத்தின் அளவை மாற்ற:

en: Reset selection:
ta: தேர்வை மீட்டமைக்க:

en: Cancel:
ta: ரத்து செய்ய:

[ctx: Mouse action]
en: Release left-click
ta: இடது க்ளிக்கை விடுவி

[ctx: Mouse action]
en: Double-click
ta: இரட்டை க்ளிக்

[ctx: Mouse action]
en: Drag outside selection rectangle
ta: தேர்வு செவ்வகத்திற்கு வெளியே இழு

[ctx: Keyboard action]
en: + Shift: Magnifier
ta: + Shift: உருப்பெருக்கி

[ctx: Mouse action]
en: Drag inside selection rectangle
ta: தேர்வு செவ்வகத்திற்கு உள்ளே இழு

[ctx: Keyboard action]
en: Arrow keys
ta: அம்புக்குறி விசைகள்

[ctx: Keyboard action]
en: + Shift: Move in 1 pixel steps
ta: + Shift: 1 பிக்செல் அளவு நகர

[ctx: Mouse action]
en: Drag handles
ta: ஓரத்தில் உள்ள பிடிகளை இழு

[ctx: Keyboard action]
en: Arrow keys + Alt
ta: அம்புக்குறி விசைகள் + Alt

[ctx: Keyboard action]
en: + Shift: Resize in 1 pixel steps
ta: + Shift: 1 பிக்செல் படிகளில் அளவுமாற்று

[ctx: Mouse action]
en: Right-click
ta: வலது க்ளிக்

[ctx: Integer number of seconds]
en:  second |  seconds
ta[0]:  நொடி
ta[1]:  நொடிகள்

[ctx: Decimal number of seconds]
en:  seconds
ta:  நொடிகள்

[ctx: @title:window]
en: %1 second | %1 seconds
ta[0]: %1 நொடி
ta[1]: %1 நொடிகள்

[ctx: @title:window Unsaved Screenshot]
en: Unsaved
ta: சேமிக்கப்படாத‍து

en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

en: Redo
ta: மீளச்செய்

en: Zoom:
ta: உருப்பெருக்கம்:

en: Image Zoom
ta: படத்தின் உருப்பெருக்கம்

[ctx: @info, %1 is the error message]
en: There was a problem sharing the image: %1
ta: படத்தை பகிர்வதில் சிக்கல் ஏற்பட்டது: %1

[ctx: @info]
en: The shared image link (<a href="%1">%1</a>) has been copied to the clipboard.
ta: பகிரப்பட்ட படத்தின் முகவரி (<a href="%1">%1</a>) பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Spectacle
ta: ஸ்பெக்டக்குல்

en: KDE Screenshot Utility
ta: கே.டீ.யீ. திரைப்பிடிப்பு செயலி

en: © 2015 Boudhayan Gupta
ta: © 2015 பௌதாயன் குப்தா

en: On Wayland, Spectacle requires KDE Plasma's KWin compositor, which does not seem to be available. Use Spectacle on KDE Plasma, or use a different screenshot tool.
ta: Wayland-இல், ஸ்பெக்டக்குலைப் பயன்படுத்த கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மாவின் கேவின் சாளரநிரல் தேவை. கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மாவில் ஸ்பெக்டக்குலைப் பயன்படுத்துங்கள், அல்லது வேறு திரைப்பிடிப்பு செயலியைப் பயன்படுத்துங்கள்.

[ctx: @item:inlistbox]
en: Orientation and Script Detection
ta: நோக்குநிலையும் உரையைக் கண்டறிவதும்

en: Math/Equation Detection
ta: கணித சமன்பாடுகளைக் கண்டறிவது

en: Orientation and Script Detection
ta: நோக்குநிலையும் உரையைக் கண்டறிவதும்

[ctx: @info, %1 is the width]
en: Bad width for KWin screenshot: %1
ta: கேவின் திரைப்பிடிப்புக்கு செல்லுபடியாகாத அகலம்: %1

[ctx: @info, %1 is the height]
en: Bad height for KWin screenshot: %1
ta: கேவின் திரைப்பிடிப்புக்கு செல்லுபடியாகாத உயரம்: %1

[ctx: @info, %1 is a file format like 'png', 'jpg']
en: Bad format for KWin screenshot: %1
ta: கேவின் திரைப்பிடிப்புக்கு செல்லுபடியாகாத படிவம்: %1

[ctx: @info]
en: Could not open file descriptor for reading KWin screenshot.
ta: கேவின் திரைப்பிடிப்பைப் படிப்பதற்கான கோப்பை (file descriptor-ஐ) படிக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info, %1 is an error code]
en: pipe2() failed for KWin screenshot: %1
ta: கேவின் திரைப்பிடிப்புக்கான pipe2() தோல்வியடைந்தது: %1

[ctx: @info, %1 is an error message]
en: KWin screenshot request failed:
    %1
ta: கேவின் திரைப்பிடிப்பு கோரிக்கை தோல்வியடைந்தது:
    %1

[ctx: @info]
en: Potentially relevant information:
    %1
ta: உதவக்கூடிய விவரங்கள்:
    %1

[ctx: @info]
en: Unsupported KWin screenshot type metadata: %1
ta: கேவின் திரைப்பிடிப்புக்கான ஆதரிக்கப்படாத 'வகை' மேனிலைத் தரவு: %1

[ctx: @info]
en: Screen recording is not available on X11.
ta: X11-இல் திரைப்பதிவு ஆதரிக்கப்படாது.

[ctx: @info]
en: KWin Screencasting is not available.
ta: கேவின் திரைப்பகிர்வு கிடைக்கவில்லை.

[ctx: @info:shell]
en: Failed to record: File URL is not a local file
ta: பதிவிடுவது தோல்வியடைந்தது: முகவரி உள்ளமை கோப்பாக இல்லை

[ctx: @info]
en: The stream closed because the target screen changed in a way that disrupted the recording.
ta: திரைப்பதிவை சேதப்படுத்தும் வகையில் திரையின் அமைப்புகள் மாறியதால் பதிவு முறிவடைந்தது

[ctx: @info]
en: The stream closed because the target window changed in a way that disrupted the recording.
ta: திரைப்பதிவை சேதப்படுத்தும் வகையில் சாளரம் மாறியதால் பதிவு முறிவடைந்தது

[ctx: @info]
en: The stream closed because a screen containing the target region changed in a way that disrupted the recording.
ta: திரைப்பதிவை சேதப்படுத்தும் வகையில் பதிவு செய்யப்பட்டிருந்த இடத்தைக் கொண்ட திரையின் அமைப்புகள் மாறியதால் பதிவு முறிவடைந்தது

[ctx: @info:shell, %1 is the temporary URL]
en: Failed to record: Temporary file URL is not a local file (%1)
ta: பதிவிடுவது தோல்வியடைந்தது: தற்காலிக கோப்பின் முகவரி உள்ளமை கோப்பாக இல்லை (%1)

[ctx: @info:shell, %1 is the output file URL]
en: Failed to record: Output file URL is not a local file (%1)
ta: பதிவிடுவது தோல்வியடைந்தது: சேருமிட கோப்பின் முகவரி உள்ளமை கோப்பாக இல்லை (%1)

[ctx: @info:shell, %1 is a directory path]
en: Failed to record: Unable to create folder (%1)
ta: பதிவிடுவது தோல்வியடைந்தது: அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை (%1)

[ctx: @info:shell]
en: Screen recording canceled
ta: திரைப்பதிவு ரத்து செய்யப்பட்டது

[ctx: @info:shell]
en: Window recording canceled
ta: சாளரப்பதிவு ரத்து செய்யப்பட்டது

[ctx: @info:shell, %1 is an error message]
en: Failed to select screen: %1
ta: திரையைத் தேர்ந்தெடுப்பது தோல்வியடைந்தது: %1

[ctx: @info:shell, %1 is an error message]
en: Failed to select window: %1
ta: சாளரத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பது தோல்வியடைந்தது: %1

[ctx: @info:shell]
en: Failed to select screen: No screen contained the mouse cursor position
ta: திரையைத் தேர்ந்தெடுப்பது தோல்வியடைந்த‍து: சுட்டிக்குறி எந்த திரையிலும் இல்லை

[ctx: @info:shell]
en: Failed to select window: No window found
ta: சாளரத்தை தேர்ந்தெடுப்பது தோல்வியடைந்தது: எந்த சாளரமும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @item recording mode]
en: Rectangular Region
ta: செவ்வக பரப்பளவு

[ctx: @item recording mode]
en: Window
ta: சாளரம்

[ctx: @item recording mode]
en: Full Screen
ta: முழுத்திரை

[ctx: @action global shortcut]
en: Launch Spectacle
ta: ஸ்பெக்டக்குலை திற

[ctx: @action global shortcut]
en: Capture Entire Desktop
ta: முழு பணிமேடையின் படமெடு

[ctx: @action global shortcut]
en: Capture Current Monitor
ta: தற்போதைய திரையின் படமெடு

[ctx: @action global shortcut]
en: Capture Active Window
ta: செயலில் உள்ள சாளரத்தின் படமெடு

[ctx: @action global shortcut]
en: Capture Rectangular Region
ta: செவ்வக பரப்பளவை படமெடு

[ctx: @action global shortcut]
en: Capture Selected Window
ta: செயலில் உள்ள சாளரத்தின் படமெடு

[ctx: @action global shortcut]
en: Capture Window Under Cursor
ta: சுட்டிக்குறிக்கு கீழுள்ள சாளரத்தை படமெடு

[ctx: @action global shortcut]
en: Start/Stop Screen Recording
ta: திரையை பதிவு செய்வதை துவக்கு/நிறுத்து

[ctx: @action global shortcut]
en: Start/Stop Window Recording
ta: சாளரத்தை பதிவு செய்வதை துவக்கு/நிறுத்து

[ctx: @action global shortcut]
en: Start/Stop Region Recording
ta: திரையின் பகுதியை பதிவு செய்வதை துவக்கு/நிறுத்து

[ctx: @action global shortcut]
en: Launch Spectacle without capturing
ta: படமெடுக்காமல் ஸ்பெக்டக்குலை துவக்கு

[ctx: @info]
en: An error occurred while taking a screenshot.
ta: திரைப்பிடிப்பை எடுப்பதில் சிக்கல் ஏற்பட்டது.

[ctx: @info:tooltip title for recording tray icon]
en: Spectacle is Recording
ta: ஸ்பெக்டக்குல் பதிவு செய்கிறது

[ctx: recording notification title]
en: Spectacle is Recording
ta: ஸ்பெக்டக்குல் பதிவு செய்கிறது

[ctx: recording notification message without shortcut]
en: To finish the recording, click the pulsing red System Tray icon.
ta: திரைப்பதிவை நிறுத்த, கணினித்தட்டில் காட்டப்படும் துடிக்கும் சிவப்பு சின்னத்தை கிளிக் செய்யவும்.

[ctx: recording notification message with shortcut]
en: To finish the recording, click the pulsing red System Tray icon or press <shortcut>%1</shortcut>.
ta: திரைப்பதிவை நிறுத்த, கணினித்தட்டில் காட்டப்படும் துடிக்கும் சிவப்பு சின்னத்தை கிளிக் செய்யலாம், அல்லது <shortcut>%1</shortcut> தனை அழுத்தலாம்.

[ctx: missing webp support notification title]
en: WebP support is missing.
ta: WebP ஆதரவு கிடைக்கவில்லை.

[ctx: missing webp support notification message]
en: Please install Qt Image Formats to get animated system tray icons for Spectacle, and then report this packaging issue to your distributor.
ta: கணினித் தட்டிலுள்ள ஸ்பெக்டக்குலின் சின்னத்திற்கு அசைவூட்ட Qt Image Formats என்பதை நிறுவவும். மேலும், இச்சிக்கலை உங்கள் இயக்குதள வழங்குநருக்கு தெரிவிக்கவும்.

[ctx: recording notification title]
en: Spectacle is Finishing the Recording
ta: ஸ்பெக்டக்குல் திரைப்பதிவை சேமிக்கிறது

[ctx: recording notification message]
en: Please wait
ta: காத்திருக்கவும்

[ctx: @info:tooltip title for rendering tray icon]
en: Spectacle is Finishing the Recording
ta: ஸ்பெக்டக்குல் திரைப்பதிவை சேமிக்கிறது

[ctx: @info:tooltip subtitle for rendering tray icon]
en: Time recorded: %1
    Click to stop rendering early (this will lose data)
ta: திரைப்பதிவின் கால நீட்சி: %1
    சேமிப்பதை உடனே நிறுத்த கிளிக் செய்யவும் (இதனால் தரவு இழக்கப்படலாம்)

[ctx: @info:tooltip subtitle for recording tray icon]
en: Time recorded: %1
    Click to finish recording
ta: திரைப்பதிவின் கால நீட்சி: %1
    திரைப்பதிவை நிறுத்த கிளிக் செய்யவும்

[ctx: @info]
en: An error occurred while attempting to record the screen.
ta: திரைப்பதிவிட முயற்சிக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது.

[ctx: @info]
en: The screenshot was copied to the clipboard and saved as <link url="%1">%2</link>
ta: திரைப்பிடிப்பு பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டு <link url="%1">%2</link> என சேமிக்கப்பட்டது

[ctx: @info]
en: The screenshot has been saved as <link url="%1">%2</link> and its location has been copied to clipboard
ta: திரைப்பிடிப்பு <link url="%1">%2</link> என சேமிக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் அதன் இருப்பிடம் பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @info]
en: The screenshot was saved as <link url="%1">%2</link>
ta: திரைப்பிடிப்பு <link url="%1">%2</link> என சேமிக்கப்பட்டது

[ctx: @info]
en: The screenshot has been copied to the clipboard.
ta: திரைப்பிடிப்பு பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @info]
en: The video has been saved as <link url="%1">%2</link> and its location has been copied to clipboard
ta: நிகழ்படம் <link url="%1">%2</link> என சேமிக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் அதன் இருப்பிடம் பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @info]
en: The video was saved as <link url="%1">%2</link>
ta: திரைப்பதிவு <link url="%1">%2</link> என சேமிக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @info]
en: The video location has been copied to the clipboard.
ta: நிகழ்படத்தின் இருப்பிடம் பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டது.

[ctx: @info]
note: i18nc because it doesn't work with the link replacement logic. Also see https://invent.kde.org/graphics/spectacle/-/merge_requests/432#note_1111125
en: Code found: %1
ta: குறியீடு கண்டறியப்பட்டது: %1

[ctx: @info]
en: Found QR code with binary content.
ta: இரும உள்ளடக்கமுடைய QR குறி கண்டறியப்பட்டது.

[ctx: @info]
en: Text extraction failed
ta: உரையைக் கண்டறிவது தோல்வியடைந்தது

[ctx: @info]
en: No text found in the image
ta: படத்தில் எந்த உரையும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: Text extraction completed
ta: உரையைக் கண்டறிவது முடிவடைந்துள்ளது

[ctx: @info:notification title]
en: Text Extracted
ta: உரை கண்டறியப்பட்டுள்ளது

[ctx: @info The variables are language names, e.g. 'English and German']
en: %1 and %2
ta: %1 மற்றும் %2

[ctx: @info:notification]
en: Text copied to clipboard.<nl/>Languages used: %1
ta: உரை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது.<nl/> பயன்படுத்தியுள்ள மொழிகள்: %1

[ctx: @action:button]
en: Open in Text Editor
ta: உரைதிருத்தியில் திற

[ctx: @info]
en: Please select a region before extracting text
ta: உரையை எந்த பகுதியில் கண்டறிய வேண்டுமென்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: @info]
en: OCR is not available.
ta: OCR-ஐப் பயனபடுத்த முடியாது.

[ctx: @info]
en: No screenshot available.
ta: திரைப்பிடிப்பு எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

[ctx: @info]
en: Extracting text from image...
ta: படத்திலுள்ள உரை கண்டறியப்படுகிறது...

[ctx: @info:shell]
en: %1 is not a valid mode for --record
ta: --record என்பதற்கு %1 ஒரு செல்லுபடியாகும் பயன்முறை இல்லை

[ctx: %1 is the filename, %2 the path to the save location]
en: A screenshot was saved as '%1' to '%2' and the file path of the screenshot has been saved to your clipboard.
ta: திரைப்பிடிப்பு '%1' என்ற பெயரில் '%2' என்ற இடத்தில் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் அதன் இருப்பிடம் பிடிப்புப்பலகையில் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: %1 is the filename]
en: A screenshot was saved as '%1' to your Pictures folder.
ta: திரைப்பிடிப்பு '%1' என உங்கள் படங்களுக்கான அடைவில் சேமிக்கப்பட்டது.

[ctx: %1 is the filename, %2 the path to the save location]
en: A screenshot was saved as '%1' to '%2'.
ta: திரைப்பிடிப்பு '%1' என '%2' என்ற இடத்திற்கு சேமிக்கப்பட்டது.

en: A screenshot was saved to your clipboard.
ta: பிடிப்புப்பலகையில் திரைப்பிடிப்பு சேமிக்கப்பட்டது.

[ctx: %1 is the filename, %2 the path to the save location]
en: A recording was saved as '%1' to '%2' and the file path of the recording has been saved to your clipboard.
ta: திரைப்பதிவு '%1' என்ற பெயரில் '%2' என்ற இடத்தில் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் அதன் இருப்பிடம் பிடிப்புப்பலகையில் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: %1 is the filename]
en: A recording was saved as '%1' to your Videos folder.
ta: திரைப்பதிவு '%1' என உங்கள் நிகழ்பட அடைவில் சேமிக்கப்பட்டது.

[ctx: %1 is the filename, %2 the path to the save location]
en: A recording was saved as '%1' to '%2'.
ta: திரைப்பதிவு '%1' என '%2' என்ற இடத்திற்கு சேமிக்கப்பட்டது.

[ctx: Open the screenshot we just saved]
en: Open
ta: திற

en: Annotate
ta: குறிப்பிடு

[ctx: @item:inlistbox Container/encoder]
en: Animated WebP (better than GIF)
ta: நிகழ்பட WebP (GIF-ஐவிட சிறந்தது)

[ctx: @item:inlistbox Container/encoder]
en: GIF (compatible, but inefficient)
ta: GIF (பலவற்றில் இயங்கும், ஆனால் பெரிய கோப்புகளை உருவாக்கும்)
