kdelibs4 - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: The unique name of the application (mandatory)
ta: செயலியின் தனிப்பட்ட பெயர் (அவசியம்)

[ctx: @action:button]
en: Show Contextual Help
ta: சூழல்சார் உதவியைக் காட்டு

en: No items found
ta: எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @info:whatsthis for a button]
en: Color button
ta: நிறப் பட்டன்

[ctx: @info:whatsthis for a button of current color code %1]
en: Current color is %1. This button will open a color chooser dialog.
ta: தற்போதைய நிறம் %1 ஆகும். நிறத்தேர்வு சாளரத்தை இப்பட்டன் திறக்கும்.

[ctx: @info:whatsthis for a button of current color code %1]
en: Current color is %1.
ta: தற்போதைய நிறம் %1 ஆகும்.

[ctx: What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
ta: உள்ளீடு

[ctx: No shortcut defined]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Click on the button, then enter the shortcut like you would in the program.
    Example for Ctrl+A: hold the Ctrl key and press A.
ta: பட்டனை அழுத்தி, விருப்பமான சுருக்குவழியை அழுத்துங்கள்.
    எடுத்துக்காட்டாக, Ctrl+A என்பதை அமைக்க: Ctrl விசையை அழுத்தியப்படியே A விசையை அழுத்துங்கள்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Clear Key Sequence
ta: விசைக்கூட்டை நீக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Cancel Key Sequence Recording
ta: விசைக்கூட்டை பதிவு செய்வதை கைவிடு

en: Reserved Shortcut
ta: ஒதுக்கப்பட்டுள்ள சுருக்குவழி

en: The F12 key is reserved on Windows, so cannot be used for a global shortcut.
    Please choose another one.
ta: F12 விண்டோஸில் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதால், பொதுவான சுருக்கு வழியாக அதை பயன்படுத்த முடியாது.
    வேறொன்றை தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: Global Shortcut Shadowing
ta: பொதுவான சுருக்குவழியுடன் முரண்பாடு

en: The '%1' key combination is shadowed by following global actions:
ta: '%1' என்ற விசைக்கூட்டு, பின்வரும் பொது சுருக்குவழிகளுடன் முரண்படுகிறது:

en: Action '%1' in context '%2'
ta: '%2' என்பதில் '%1' என்ற செயல்

en: The '%1' key combination shadows following global actions:
ta: '%1' என்ற விசைக்கூட்டு, பின்வரும் பொது சுருக்குவழிகளுடன் முரண்படுகிறது:

en: Conflict with Standard Application Shortcut
ta: வழக்கமான செயலிச் சுருக்கு வழியுடன் முரண்பாடு

en: The '%1' key combination is also used for the standard action "%2" that some applications use.
    Do you really want to use it as a global shortcut as well?
ta: '%1' எனும் விசைக்கூட்டு, வழக்கமாக பல செயலிகளால் "%2" என்ற செயலுக்கு பயன்படுத்தப்படும்.
    இதைப் பொது சுருக்குவழியாகவும் பயன்படுத்த வேண்டுமா?

en: Reassign
ta: இதற்கே அமர்த்து

en: Invalid KPackage '%1'
ta: செல்லுபடியாகாத KPackage '%1'

en: No QML file provided
ta: QML கோப்பு தரப்படவில்லை
