kdeconnect-kde - en to is translation catalogue (20 entries)

en: Couldn't find an available port
is: Tókst ekki að finna tiltæka gátt

en: Failed to send packet to %1
is: Mistókst að senda pakka til %1

en: Sending to %1
is: Sendi til %1

en: File
is: Skrá

en: Canceled by other peer
is: Hætt við af hinum notandanum

en: %1: Already paired
is: %1: Nú þegar parað

en: Device not reachable
is: Tæki er ekki aðgengilegt

en: Timed out
is: Féll á tíma

[ctx: @title job]
en: Receiving file | Receiving files
is[0]: Tek við skrá
is[1]: Tek við skrám

[ctx: The source of a file operation]
en: Source
is: Uppruni

[ctx: The destination of a file operation]
en: Destination
is: Áfangastaður

en: SHA256 fingerprint of your device certificate is: %1
is: SHA256-fingrafar af vottorði tækisins þíns er: %1

en: SHA256 fingerprint of remote device certificate is: %1
is: SHA256-fingrafar af vottorði fjartengda tækisins er: %1

en: Filename already present
is: Skrárheiti er þegar til staðar

en: Received incomplete file: %1
is: Tók við ófullgerðri skrá: %1

en: Received incomplete file from: %1
is: Tók við ófullgerðri skrá frá: %1

en: KDE Connect failed to start
is: Tókst ekki að ræsa KDE Connect

en: Could not find support for RSA in your QCA installation. If your distribution provides separate packets for QCA-ossl and QCA-gnupg, make sure you have them installed and try again.
is: Fann ekki stuðning við RSA í QCA-uppsetningunni þinni. Ef útgáfa þín af Linux býður sérstaka pakka fyrir QCA-ossl og QCA-gnupg skaltu ganga úr skugga um að þú hafir sett þá upp og prófaðu svo aftur.

en: Could not store private key file: %1
is: Tókst ekki að geyma einkalykilsskrá: %1

en: Could not store certificate file: %1
is: Tókst ekki að geyma vottorðsskrá: %1
