kdeconnect-kde - en to is translation catalogue (72 entries)

[ctx: device name: low battery]
en: %1: Low Battery
is: %1: lítil hleðsla rafhlöðu

en: Battery at %1%
is: Rafhlaða í %1%

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ClipboardConfigUi)
en: Clipboard plugin
is: Klippispjaldsviðbót

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Discovery Utilities
is: Uppgötvunarverkfæri

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: Sound to play:
is: Hljóð til að spila:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, soundFileRequester)
en: Select the sound to play
is: Veldu hljóð til að spila

en: Remote lock successful
is: Tókst að læsa fjartengt

en: Remote lock failed
is: Mistókst að læsa fjartengt

[ctx: @action:button]
en: Reply
is: Svara

[ctx: @info:placeholder]
en: Reply to %1...
is: Svara %1...

en: Reply
is: Svara

en: Send
is: Senda

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, SendReplyDialog)
en: Dialog
is: Svargluggi

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, PauseMusicConfigUi)
en: Pause music plugin
is: Setja tónlistarviðbót á pásu

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Condition
is: Skilyrði

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rad_ringing)
en: Pause as soon as phone rings
is: Setja á pásu um leið og síminn hringir

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rad_talking)
en: Pause only while talking
is: Setja bara á pásu þegar talað er

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Actions
is: Aðgerðir

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, check_pause)
en: Pause media players
is: Setja margmiðlunarspilara á pásu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, check_mute)
en: Mute system sound
is: Þagga kerfishljóð

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, check_resume)
en: Automatically resume media when call has finished
is: Halda sjálfkrafa áfram að spila þegar símtali lýkur

en: Ping!
is: Ping-skipun!

en: Schedule a shutdown
is: Áætla að slökkva

en: Shutdown now
is: Slökkva núna

en: Cancel last shutdown
is: Hætta við síðustu slökkviaðgerð

en: Schedule a reboot
is: Áætla endurræsingu

en: Suspend
is: Svæfa

en: Lock Screen
is: Læsa skjá

en: Say Hello
is: Segðu halló

en: Shutdown
is: Slökkva

en: Reboot
is: Endurræsa

en: Maximum Brightness
is: Hámarks birtustig

en: Unlock Screen
is: Aflæsa skjá

en: Close All Vaults
is: Loka öllum öryggisgeymslum

en: Forcefully Close All Vaults
is: Loka öllum öryggisgeymslum með valdi

en: Sample commands
is: Dæmi um skipanir

en: Name
is: Heiti

en: Command
is: Skipun

en: Phone is connected
is: Sími er tengdur

en: Blacklisted
is: Á bannlista

en: Name of a notifying application.
is: Heiti forrits sem birtir tilkynningu.

en: Synchronize notifications of an application?
is: Samstilla tilkynningar forrits?

en: Regular expression defining which notifications should not be sent.
    This pattern is applied to the summary and, if selected above, the body of notifications.
is: Regluleg segð sem skilgreinir hvaða tilkynningar ætti ekki að senda.
    Þessu mynstri er beitt á yfirlit tilkynninga og meginmál þeirra, ef það er valið hér fyrir ofan.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: General
is: Almennt

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, check_persistent)
en: Synchronize only notifications with a timeout value of 0?
is: Samstilla einungis tilkynningar með tímamörkunum 0?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, check_persistent)
en: Persistent notifications only
is: Einungis viðvarandi tilkynningar

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, check_body)
en: Append the notification body to the summary when synchronizing notifications?
is: Bæta meginmáli tilkynningar við yfirlitið þegar tilkynningar eru samstilltar?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, check_body)
en: Include body
is: Hafa með meginmál

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, check_icons)
en: Synchronize icons of notifying applications if possible?
is: Samstilla tákn forrita sem birta tilkynningar, ef hægt er?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, check_icons)
en: Synchronize icons
is: Samstilla tákn

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, spin_urgency)
en: <html><head/><body><p>Minimum urgency level of the notifications</p></body></html>
is: <html><head/><body><p>Lágmarks forgangsstig tilkynninganna</p></body></html>

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label)
en: Synchronize only notifications with the given urgency level.
is: Samstilla einungis tilkynningar með tilgreindu forgangsstigi.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Minimum urgency level
is: Lágmarks forgangsstig

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Applications
is: Forrit

en: Failed to start sshfs
is: Mistókst að ræsa sshfs

en: sshfs process crashed
is: sshfs-ferlið hrundi

en: Unknown error in sshfs
is: Óþekkt villa í sshfs

en: Error when accessing filesystem. sshfs finished with exit code %0
is: Villa við að skoða skráakerfið. sshfs kláraði og skilaði útgangskóðanum %0

en: Failed to mount filesystem: device not responding
is: Mistókst að tengja skráakerfi: tæki svarar ekki

en: Cannot handle SFTP protocol. Apologies for the inconvenience
is: Get ekki meðhöndlað SFTP-samskiptareglu. Biðst velvirðingar á óþægindunum

en: All files
is: Allar skrár

en: Camera pictures
is: Myndir úr myndavél

en: &percnt;1 in the path will be replaced with the specific device name.
is: &percnt;1 í slóðinni verður skipt út fyrir heiti tilgreinda tækisins.

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ShareConfigUi)
en: Share plugin settings
is: Stillingar samnýtingarviðbótar

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Receiving
is: Tek á móti

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Save files in:
is: Vista skrár í:

en: Could not share file
is: Gat ekki samnýtt skrá

en: %1 does not exist
is: %1 er ekki til

en: unknown number
is: óþekkt númer

en: Incoming call from %1
is: Innhringing frá %1

en: Missed call from %1
is: Ósvarað símtal frá %1

en: Mute Call
is: Þagga símtal
