kdeconnect-kde - en to is translation catalogue (15 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Select device:
is: Veldu tæki:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, sendUrlRadioButton)
en: Send URL
is: Senda slóð

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, sendFileRadioButton)
en: Send File
is: Senda skrá

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, openOnPeerCheckBox)
en: Open on peer device
is: Opna í paraða tækinu

en: KDE Connect URL handler
is: Slóðameðhöndlun KDE Connect

en: URL to share
is: Slóð til að samnýta

en: Select a device
is: Veldu tæki

en: id
is: auðkenni

en: Enter URL here
is: Sláðu slóð inn hér

en: Enter file location here
is: Sláðu hér inn staðsetningu skrár

en: Device to call %1 with:
is: Tæki til að hringja í %1 með:

en: Device to open %1 on:
is: Tæki til að opna %1 á:

en: Device to send a SMS with:
is: Tæki til að senda SMS með:

en: Device to send %1 to:
is: Tæki til að senda %1 á:

en: Couldn't share %1
is: Tókst ekki að deila %1
