kdeconnect-kde - en to is translation catalogue (31 entries)

en: %1% charging
is: %1% í hleðslu

en: No info
is: Engar upplýsingar

en: Unknown
is: Óþekkt

en: No signal
is: Ekkert merki

en: File Transfer
is: Skráaflutningur

en: Drop a file to transfer it onto your phone.
is: Slepptu skrá til að flytja hana yfir í símann þinn.

en: Virtual Display
is: Sýndarskjár

en: Please choose a file
is: Veldu skrá

en: Share file
is: Samnýta skrá

en: Save As
is: Vista sem

en: Take a photo
is: Taka mynd

en: Ring my phone
is: Hringja í símann minn

en: Browse this device
is: Fletta í þessu tæki

en: SMS Messages
is: SMS-skilaboð

en: Remote Keyboard
is: Fjartengt lyklaborð

en: Notifications:
is: Tilkynningar:

en: Dismiss all notifications
is: Hafna öllum tilkynningum

en: Reply
is: Svara

en: Dismiss
is: Hafna

en: Cancel
is: Hætta við

[ctx: @info:placeholder]
en: Reply to %1…
is: Svara til %1…

en: Send
is: Senda

en: Run command
is: Keyra skipun

en: Add command
is: Bæta við skipun

en: No paired devices
is: Engin pöruð tæki

en: Paired device is unavailable | All paired devices are unavailable
is[0]: Parað tæki er ekki tiltækt
is[1]: Öll pöruð tæki eru ekki tiltæk

en: Install KDE Connect on your Android device to integrate it with Plasma!
is: Settu upp KDE Connect á Android-tækinu þínu til að tengja það við Plasma!

en: Pair a Device...
is: Para tæki...

en: Install from Google Play
is: Setja upp frá Google Play

en: Install from F-Droid
is: Setja upp frá F-Droid

en: KDE Connect Settings...
is: Stillingar KDE Connect...
