kdeconnect-kde - en to is translation catalogue (50 entries)

en: KDE Connect CLI tool
is: KDE Connect skipanalínuforrit

en: List all devices
is: Telja upp öll tæki

en: List available (paired and reachable) devices
is: Telja upp tiltæk tæki (pöruð og aðgengileg)

en: Make --list-devices or --list-available print only the devices id, to ease scripting
is: Láta --list-devices eða --list-available prenta einungis auðkenni tækja, til að einfalda skriftun

en: Make --list-devices or --list-available print only the devices name, to ease scripting
is: Láta --list-devices eða --list-available prenta einungis heiti tækja, til að einfalda skriftun

en: Make --list-devices or --list-available print only the devices id and name, to ease scripting
is: Láta --list-devices eða --list-available prenta einungis auðkenni og heiti tækja, til að einfalda skriftun

en: Search for devices in the network and re-establish connections
is: Leita að tækjum á netinu og koma aftur á tengingum

en: Request pairing to a said device
is: Biðja um pörun við tilgreint tæki

en: Find the said device by ringing it.
is: Finna tilgreint tæki með því að hringja í það.

en: Stop pairing to a said device
is: Hætta pörun við tilgreint tæki

en: Sends a ping to said device
is: Sendir ping-merki í tilgreint tæki

en: Same as ping but you can set the message to display
is: Sama og ping nema að þú getur valið skilaboðin sem birtast

en: message
is: skilaboð

en: Sends the current clipboard to said device
is: Sendir núverandi klippispjald í tilgreint tæki

en: Share a file/URL to a said device
is: Samnýta skrá/slóð í tilgreindu tæki

en: Share text to a said device
is: Samnýta texta í tilgreindu tæki

en: Display the notifications on a said device
is: Birta tilkynningar á tilgreindu tæki

en: Lock the specified device
is: Læsa tilgreinda tækinu

en: Unlock the specified device
is: Aflæsa tilgreinda tækinu

en: Sends an SMS. Requires destination
is: Sendir SMS. Krefst áfangastaðar

en: Phone number to send the message
is: Símanúmer til að senda skilaboð á

en: phone number
is: símanúmer

en: File urls to send attachments with the message (can be passed multiple times)
is: Skráaslóðir til að senda viðhengi með skilaboðunum (má setja mörgum sinnum)

en: file urls
is: skráaslóðir

en: Device ID
is: Auðkenni tækis

en: Device Name
is: Nafn tækis

en: Get encryption info about said device
is: Fá dulritunarupplýsingar um tilgreint tæki

en: Lists remote commands and their ids
is: Telur upp fjartengdar skipanir og auðkenni þeirra

en: Executes a remote command by id
is: Keyrir fjartengda skipun eftir auðkenni

en: Sends keys to a said device
is: Sendir dulritunarlykla í tilgreint tæki

en: Display this device's id and exit
is: Birta auðkenni tilgreinds tækis og hætta

en: (paired and reachable)
is: (parað og aðgengilegt)

en: (reachable)
is: (aðgengilegt)

en: (paired)
is: (parað)

en: 1 device found | %1 devices found
is[0]: 1 tæki fannst
is[1]: %1 tæki fundust

en: No devices found
is: Engin tæki fundust

en: (unpaired)
is: (óparað)

en: No device specified: Use -d <Device ID> or -n <Device Name> to specify a device. 
    Device ID's and names may be found using "kdeconnect-cli -l" 
    View complete help with --help option
is: Ekkert tæki tilgreint: Notaðu -d <Device ID> eða -n <Device Name> til að tilgreina tæki. 
    Auðkenni og nöfn tækja má finna með því að nota "kdeconnect-cli -l" 
    Skoðaðu alla hjálpina með --help rofanum

en: Shared %1
is: Deilt %1

en: Shared text: %1
is: Samnýttur texti: %1

[ctx: device has requested to lock peer device]
en: Requested to lock %1.
is: Bað um að læsa %1.

[ctx: device has requested to unlock peer device]
en: Requested to unlock %1.
is: Bað um að aflæsa %1.

en: waiting for device...
is: bíð eftir tæki...

en: Device not found
is: Tæki fannst ekki

en: Already paired
is: Nú þegar parað

en: Pair requested
is: Beðið um pörun

en: Already not paired
is: Nú þegar ekki parað

en: Unpaired
is: Óparað

en: error: should specify the SMS's recipient by passing --destination <phone number>
is: villa: það ætti að tilgreina viðtakanda SMS með því að tiltaka --destination <símanúmer>

en: Nothing to be done
is: Ekkert til að gera
