kdeconnect-kde - en to is translation catalogue (7 entries)

en: Listing devices...
is: Tel upp tæki...

en: Accessing device...
is: Fæ aðgang að tæki...

en: No such device: %0
is: Ekkert slíkt tæki: %0

en: %0 is not paired
is: %0 er ekki parað

en: %0 is not connected
is: %0 er ekki tengt

en: %0 has no Remote Filesystem plugin
is: %0 er ekki með tengiviðbót fyrir fjartengd skráakerfi

en: Could not contact background service.
is: Gat ekki náð sambandi við bakgrunnsþjónustu.
