kdeconnect-kde - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Browse device
ml: ഉപകരണം തുറക്കുക

en: SMS Messages...
ml: എസ്.എം.എസ്. സന്ദേശങ്ങൾ

en: Run command
ml: ആജ്ഞ റൺ ചെയ്യുക

en: Add commands
ml: ആജ്ഞകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കുക

en: Waiting D-Bus
ml: D-Bus നായി കാത്തിരിക്കുന്നു

en: Cannot find kdeconnectd
ml: kdeconnectd കണ്ടുപിടിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Reject
ml: നിരസിക്കുക

en: No Battery
ml: ബാറ്ററി തീർന്നു

en: Battery: %1% (Charging)
ml: ബാറ്ററി: %1% (ചാർജ് ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു.)

en: Battery: %1%
ml: ബാറ്ററി: %1%
