kdeconnect-kde - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: KDE Connect Settings
ml: കെ ഡി ഇ കണക്ട് സജ്ജീകരണങ്ങൾ

en: KDE Connect Settings module
ml: കെ ഡി ഇ കണക്ട് സജ്ജീകരണഭാഗം

en: Available plugins
ml: ലഭ്യമായിട്ടുള്ള സംയോജകങ്ങൾ

en: Error trying to pair: %1
ml: ബന്ധപ്പെടാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിൽ പിശക്:%1

en: (paired)
ml: (ബന്ധിച്ചു)

en: (not paired)
ml: (ബന്ധിച്ചിട്ടില്ല)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, renameShow_button)
en: Edit
ml: തിരുത്തുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, renameDone_button)
en: Save
ml: സേവ്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, refresh_button)
en: Refresh
ml: പുതുക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, name_label)
en: Device
ml: ഉപകരണം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, status_label)
en: (status)
ml: (സ്ഥിതിവിവരം)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, accept_button)
en: Accept
ml: സ്വീകരിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pair_button)
en: Request pair
ml: ബന്ധപ്പെടുന്നതിനായി അപേക്ഷിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, unpair_button)
en: Unpair
ml: വിച്ഛേദിക്കുക
