kdeconnect-kde - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Accept
ml: സ്വീകരിക്കുക

en: Reject
ml: നിരസിക്കുക

en: KDE Connect Daemon
ml: കെ.ഡി.ഇ കണക്ട് ഡീമണ്‍

en: Replace an existing instance
ml: നിലവിലുള്ള ജാലകത്തിനെ പകരം വക്കുക
