kdeconnect-kde - en to ml translation catalogue (45 entries)

[ctx: device name: low battery]
en: %1: Low Battery
ml: %1: ബാറ്ററി കുറവാണ്

en: Battery at %1%
ml: ബാറ്ററി ചാർജ് %1%

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: Sound to play:
ml: ശബ്ദിക്കേണ്ട ശബ്ദം:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, soundFileRequester)
en: Select the sound to play
ml: ശബ്ദിക്കേണ്ട ശബ്ദം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Reply
ml: മറുപടി നല്കുക

en: Send
ml: അയക്കുക

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, SendReplyDialog)
en: Dialog
ml: ചെറുജാലകം

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, PauseMusicConfigUi)
en: Pause music plugin
ml: സംഗീത പ്ലഗ്ഗിൻ താൽകാലികമായി നിർത്തുക

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Condition
ml: അവസ്ഥ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rad_ringing)
en: Pause as soon as phone rings
ml: ഫോൺ റിങ് ചെയ്യുമ്പോൾ താൽകാലികമായി നിർത്തുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rad_talking)
en: Pause only while talking
ml: സംസാരിക്കുമ്പോൾ മാത്രം നിർത്തുക

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Actions
ml: നടപടികൾ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, check_pause)
en: Pause media players
ml: മാധ്യമ പ്ലെയറുകൾ താൽകാലികമായി നിർത്തുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, check_mute)
en: Mute system sound
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ ശബ്ദം നിശബ്ദമാക്കുക

en: Suspend
ml: മയങ്ങുക

en: Lock Screen
ml: സ്ക്രീൻ ലോക്ക് ചെയ്യുക

en: Maximum Brightness
ml: പരമാവധി തെളിച്ചം

en: Unlock Screen
ml: സ്‌ക്രീനിന്റെ പൂട്ട് തുറക്കുക

en: Sample commands
ml: ഉദ്ദാഹരണ ആജ്ഞകൾ

en: Name
ml: പേര്

en: Command
ml: ആജ്ഞ

en: Phone is connected
ml: ഫോൺ ബന്ധപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Blacklisted
ml: ബ്ലാക്ക്ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: General
ml: പൊതുവായത്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, check_persistent)
en: Persistent notifications only
ml: സ്ഥിരമായിട്ടുള്ള അറിയിപ്പുകൾ മാത്രം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, check_body)
en: Include body
ml: ബോഡി ഉൾപ്പെടുത്തുക

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, spin_urgency)
en: <html><head/><body><p>Minimum urgency level of the notifications</p></body></html>
ml: <html><head/><body><p>അറിയിപ്പുകളുടെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ അത്യാവിശ്യകത</p></body></html>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Minimum urgency level
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ആവശ്യകത

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Applications
ml: ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ

en: Failed to start sshfs
ml: sshfs തുടങ്ങുവാൻ സാധിച്ചില്ല

en: sshfs process crashed
ml: sshfs പ്രക്രിയ തകർന്നു

en: Unknown error in sshfs
ml: sshfs-ൽ അറിയപ്പെടാത്ത പിശക്

en: Failed to mount filesystem: device not responding
ml: ഫയൽസിസ്റ്റം ഘടിപ്പിക്കാൻ സാധിച്ചില്ല: ഉപകരണം മറുപടി നല്കുന്നില്ല

en: KDE Connect
ml: കെ.ഡി.ഇ കണക്ട്

en: All files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: Camera pictures
ml: ക്യാമറ ചിത്രങ്ങൾ

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ShareConfigUi)
en: Share plugin settings
ml: പ്ലഗ്ഗിൻ സജ്ജീകരണങ്ങൾ പങ്കുവെയ്കുക

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Receiving
ml: കിട്ടുന്നു

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Save files in:
ml: ഫയലുകൾ സേവ് ചെയ്യേണ്ടത്:

en: Could not share file
ml: ഫയൽ പങ്കുവെയ്ക്കാൻ സാധിച്ചില്ല

en: %1 does not exist
ml: %1 നിലനിൽക്കുന്നില്ല

en: unknown number
ml: അപരിചിത നമ്പർ

en: Incoming call from %1
ml: %1 വിളിക്കുന്നു

en: Missed call from %1
ml: %1-ൽ നിന്നും ഒരു മിസ്ഡ് കോൾ

en: Mute Call
ml: കോൾ ശബ്ദരഹിതമാക്കുക
