kdeconnect-kde - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: KDE Connect URL handler
ml: കെ ഡി ഇ കണക്ട് URL ഹൻഡിലേർ

en: (C) 2017 Aleix Pol Gonzalez
ml: (C) 2017 അലെയ്‌സ് പോൽ ഗോൺസാലസ്

en: URL to share
ml: പങ്കുവയ്ക്കാനുള്ള URL

en: Device to call %1 with:
ml: %1 ഏത് ഉപകരണം വെച്ച് വിളിക്കണം:

en: Device to open %1 on:
ml: %1 ഏത് ഉപകരണത്തില്‍ തുറക്കണം:

en: Device to send %1 to:
ml: %1 ഏത് ഉപകരണത്തിലേക്ക് അയയ്ക്കണം:

en: Couldn't share %1
ml: %1 പങ്കുവയ്ക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
