kdeconnect-kde - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: %1% charging
ml: %1% ചാർജിംഗ്

en: No info
ml: വിവരമില്ല

en: File Transfer
ml: ഫയൽ കൈമാറ്റം

en: Drop a file to transfer it onto your phone.
ml: മൊബൈലിലേക്ക് പങ്കുവെക്കേണ്ട ഫയൽ ഇവിടെ വീഴ്ത്തുക

en: Please choose a file
ml: ദയവായി ഒരു ഫയൽ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Share file
ml: ഫയൽ പങ്കുവെക്കുക

en: Ring my phone
ml: എന്റെ മൊബൈൽ റിംഗ് ചെയ്പ്പിക്കുക

en: Browse this device
ml: ഈ ഉപകരണം തുറന്നുനോക്കുക

en: SMS Messages
ml: SMS സന്ദേശങ്ങൾ

en: Remote Keyboard
ml: വിദൂര കീബോർഡ്

en: Notifications:
ml: അറിയിപ്പുകൾ:

en: Dismiss all notifications
ml: എല്ലാ അറിയിപ്പുകളും ഉപേക്ഷിക്കുക

en: Reply
ml: മറുപടി

en: Dismiss
ml: ഉപേക്ഷിക്കുക

en: Run command
ml: ആജ്ഞ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക

en: Add command
ml: ആജ്ഞ കൂട്ടിച്ചേർക്കുക

en: Install from Google Play
ml: ഗൂഗിൾ പ്ലേയിൽ നിന്നും ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: Install from F-Droid
ml: എഫ്-ഡ്രോയ്ഡിൽ നിന്നും ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: KDE Connect Settings...
ml: കെ ഡി ഇ കണക്ട് സജ്ജീകരണങ്ങൾ
