kdeconnect-kde - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Listing devices...
ml: ഉപകരണങ്ങൾ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു....

en: Accessing device...
ml: ഉപകരണത്തെ സമീപിക്കുന്നു....

en: No such device: %0
ml: അങ്ങനെയൊരു ഉപകരണം ഇല്ല : %0

en: %0 is not paired
ml: %0 ജോടി ചേർത്തിട്ടില്ല

en: %0 is not connected
ml: %0 ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടില്ല
