kdeconnect-kde - en to pa translation catalogue (26 entries)

en: Browse device
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਦੀ ਝਲਕ ਵੇਖੋ

en: Send clipboard
pa: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਭੇਜੋ

[ctx: @action:inmenu play bell sound]
en: Ring device
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਘੰਟੀ ਕਰੋ

en: Send a file/URL
pa: ਫਾਇਲ/URL ਭੇਜੋ

en: SMS Messages...
pa: SMS ਸੁਨੇਹੇ...

en: Run command
pa: ਕਮਾਂਡ ਨੂੰ ਚਲਾਓ

en: Add commands
pa: ਕਮਾਂਡਾਂ ਨੂੰ ਜੋੜੋ

en: Launching
pa: ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Launching daemon
pa: ਡੈਮਨ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Waiting D-Bus
pa: ਡੀ-ਬੱਸ ਦੀ ਉਡੀਕ ਜਾਰੀ

en: KDE Connect
pa: KDE ਕਨੈਕਟ

en: Cannot connect to DBus
    KDE Connect will quit
pa: ਡੀਬੱਸ ਨਾਲ ਕਨੈਕਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ
    KDE ਕਨੈਕਟ ਬੰਦ ਹੋਵੇਗਾ

en: Cannot find kdeconnectd
pa: kdeconnectd ਲੱਭਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Loading modules
pa: ਮੋਡੀਊਲ ਲੋਡ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: KDE Connect Indicator
pa: KDE ਕਨੈਕਟ ਸੰਕੇਤਕ

en: KDE Connect Indicator tool
pa: KDE ਕਨੈਕਟ ਸੰਕੇਤਕ ਟੂਲ

en: Configure...
pa: ਸੰਰਚਨਾ...

en: Pairing requests
pa: ਪੇਅਰ ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਬੇਨਤੀਆਂ

[ctx: Accept a pairing request]
en: Pair
pa: ਪੇਅਰ

en: Reject
pa: ਇਨਕਾਰ

en: Quit
pa: ਬਾਹਰ

en: %1 device connected | %1 devices connected
pa[0]: %1 ਡਿਵਾਈਸ ਕਨੈਕਟ ਹੈ
pa[1]: %1 ਡਿਵਾਈਸ ਕਨੈਕਟ ਹਨ

en: No Battery
pa: ਕੋਈ ਬੈਟਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Battery: %1% (Charging)
pa: ਬੈਟਰੀ: %1% (ਚਾਰਜਿੰਗ)

en: Battery: %1%
pa: ਬੈਟਰੀ: %1%

[ctx: The fallback text to display in case the remote device does not have a cellular connection]
en: No Cellular Connectivity
pa: ਕੋਈ ਸੈਲੂਲਰ ਕਨੈਕਟਵਿਟੀ ਨਹੀਂ ਹੈ
