kdeconnect-kde - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Couldn't find an available port
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய புறையை (port-ஐ) கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Failed to send packet to %1
ta: %1 என்பதற்கு packet-ஐ அனுப்புதல் தோல்வியடைந்தது

en: Sending to %1
ta: %1 என்பதற்கு அனுப்பப்படுகிறது

en: File
ta: கோப்பு

en: Canceled by other peer
ta: மறு சாதனத்தால் ரத்து செய்யப்பட்டது

en: %1: Already paired
ta: %1: ஏற்கனவே இணைந்துள்ளது

en: %1: Device not reachable
ta: %1: சாதனத்தை கிட்ட முடியவில்லை

en: Device not reachable
ta: சாதனத்தை கிட்ட முடியவில்லை

en: Cancelled by user
ta: பயனரால் ரத்து செய்யப்பட்டது

en: Timed out
ta: காலாவதி ஆனது

[ctx: @title job]
en: Receiving file | Receiving files
ta[0]: கோப்பை பெறுதல்
ta[1]: கோப்புகளை பெறுதல்

[ctx: The source of a file operation]
en: Source
ta: மூலம்

[ctx: The destination of a file operation]
en: Destination
ta: சேருமிடம்

en: SHA256 fingerprint of your device certificate is: %1
ta: உங்கள் சாதன சான்றிதழின் SHA256 கைரேகை: %1

en: SHA256 fingerprint of remote device certificate is: %1
ta: தொலை சாதன சான்றிதழின் SHA256 கைரேகை: %1

en: Filename already present
ta: இப்பெயருள்ள கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Received incomplete file: %1
ta: முடிவடையாத கோப்பு பெறப்பட்டது: %1

en: Received incomplete file from: %1
ta: இதிலிருந்து முடிவடையாத கோப்பு பெறப்பட்டது: %1

en: KDE Connect failed to start
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்டின் துவக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: Could not find support for RSA in your QCA installation. If your distribution provides separate packets for QCA-ossl and QCA-gnupg, make sure you have them installed and try again.
ta: உங்கள் QCA நிறுவலில் RSA ஆதரவை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. உங்கள் இயக்குதளம் QCA-ossl மற்றும் QCA-gnupg ஆகியவற்றிற்கு தனிப்பட்ட தொகுப்புகளை வழங்குமாயின், அவற்றை நிறுவி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Could not store private key file: %1
ta: கமுக்க சாவி கோப்பை சேமிக்க முடியவில்லை: %1

en: Could not store certificate file: %1
ta: சான்றிதழ் கோப்பை சேமிக்க முடியவில்லை: %1
