kdeconnect-kde - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Browse device
ta: சாதனத்தில் உலாவு

en: Send clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகையை அனுப்பு

en: Ring device
ta: சாதனத்தை ஒலிக்க செய்

en: Get a photo
ta: புகைப்படத்தை பெறு

en: Send a file/URL
ta: கோப்பை/முகவரியை அனுப்பு

en: SMS Messages...
ta: SMS குறுஞ்செய்திகள்...

en: Run command
ta: கட்டளையை இயக்கு

en: Add commands
ta: கட்டளைகளை சேர்

en: Launching
ta: தொடங்குகிறது

en: Launching daemon
ta: பின்னணி சேவை (daemon) தொடங்குகிறது

en: Waiting D-Bus
ta: D-Bus-க்காக காத்திருக்கிறது

en: KDE Connect
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்ட்

en: Cannot connect to DBus
    KDE Connect will quit
ta: DBus-உடன் இணைய முடியவில்லை
    கே.டீ.யீ. கனெக்ட் மூடும்

en: Cannot find kdeconnectd
ta: kdeconnectd கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Loading modules
ta: கூறுகள் ஏற்றப்படுகின்றன

en: KDE Connect Indicator
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்ட் காட்டி

en: KDE Connect Indicator tool
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்ட் நிலைகாட்டி கருவி

en: (C) 2016 Aleix Pol Gonzalez
ta: (C) 2016 அலேயிக்சு போல் கொன்ஸாலெசு

en: Configure...
ta: அமை...

en: Pairing requests
ta: இணைப்பு கோரிக்கைகள்

[ctx: Accept a pairing request]
en: Pair
ta: இணை

en: Reject
ta: மறு

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: %1 device connected | %1 devices connected
ta[0]: %1 சாதனம் இணைந்துள்ளது
ta[1]: %1 சாதனங்கள் இணைந்துள்ளன

en: No Battery
ta: மின்கலம் இல்லை

en: Battery: %1% (Charging)
ta: மின்கலம்: %1% (ஆற்றல் ஏறுகிறது)

en: Battery: %1%
ta: மின்கலம்: %1%

[ctx: The fallback text to display in case the remote device does not have a cellular connection]
en: No Cellular Connectivity
ta: செல்லுலார் இணைப்பு இல்லை
