kdeconnect-kde - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: KDE Connect Settings
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்ட் அமைப்புகள்

en: KDE Connect Settings module
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்டை அமைக்கும் கூறு

en: Key: %1
ta: விசை: %1

en: Available plugins
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய செருகுநிரல்கள்

en: Error trying to pair: %1
ta: இணைப்பதில் சிக்கல்: %1

en: (paired)
ta: (இணைந்துள்ளது)

en: (not paired)
ta: (இணைக்கப்படவில்லை)

en: (incoming pair request)
ta: (உள்வரும் இணைப்பு கோரிக்கை)

en: (pairing requested)
ta: (இணைப்பு கோரப்பட்டது)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, rename_label)
en: KDE Connect
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்ட்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, renameShow_button)
en: Edit
ta: திருத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, renameDone_button)
en: Save
ta: சேமி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, refresh_button)
en: Refresh
ta: புதுப்பி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, name_label)
en: Device
ta: சாதனம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, status_label)
en: (status)
ta: (நிலை)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, cancel_button)
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, accept_button)
en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, reject_button)
en: Reject
ta: மறு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pair_button)
en: Request pair
ta: இணையுமாறு கோரிக்கையிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, unpair_button)
en: Unpair
ta: இணைப்பை துண்டி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, ping_button)
en: Send ping
ta: பிங் அனுப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, noDeviceLinks)
en: <html><head/><body><p>No device selected.<br><br>If you own an Android device, make sure to install the <a href="https://play.google.com/store/apps/details?id=org.kde.kdeconnect_tp"><span style=" text-decoration: underline; color:#4c6b8a;">KDE Connect Android app</span></a> (also available <a href="https://f-droid.org/repository/browse/?fdid=org.kde.kdeconnect_tp"><span style=" text-decoration: underline; color:#4c6b8a;">from F-Droid</span></a>) and it should appear in the list.<br><br>If you are having problems, visit the <a href="https://userbase.kde.org/KDEConnect"><span style=" text-decoration: underline; color:#4c6b8a;">KDE Connect Community wiki</span></a> for help.</p></body></html>
ta: <html><head/><body><p>எந்த சாதனமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.<br><br>ஆண்ட்ராய்டு சாதனம் இருந்தால், <a href="https://play.google.com/store/apps/details?id=org.kde.kdeconnect_tp"><span style=" text-decoration: underline; color:#4c6b8a;">கே.டீ.யீ. கனெக்ட் ஆண்ட்ராய்டு செயலியை</span></a> நிறுவியிபின் <a href="https://f-droid.org/repository/browse/?fdid=org.kde.kdeconnect_tp"><span style=" text-decoration: underline; color:#4c6b8a;">F-Droid</span></a>-இலும் கிடைக்கும்) அது இப்பட்டியலில் தெரியும்.<br><br>பிரச்சனைகள் இருந்தால் <a href="https://userbase.kde.org/KDEConnect"><span style=" text-decoration: underline; color:#4c6b8a;">கே.டீ.யீ. கனெக்ட் சமூக விக்கியில்</span></a> உதவி பெறலாம்.</p></body></html>
