kdeconnect-kde - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Listing devices...
ta: சாதனங்கள் பட்டியலிடப்படுகின்றன...

en: Accessing device...
ta: சாதனம் அணுகப்படுகிறது...

en: No such device: %0
ta: இப்படிப்பட்ட சாதனம் இல்லை: %0

en: %0 is not paired
ta: %0 இணைக்கப்படவில்லை

en: %0 is not connected
ta: %0 தொடர்பில் இல்லை

en: %0 has no Remote Filesystem plugin
ta: %0, தொலை கோப்பு முறைமை செருகுநிரலை கொண்டிருக்கவில்லை

en: Could not contact background service.
ta: பின்புல நிரலை தொடர்புகொள்ள முடியவில்லை.
