kdeconnect-kde - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: KDE Connect
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்ட்

en: Aleix Pol Gonzalez
ta: அலேயிக்சு போல் கொன்ஸாலெசு

en: URL to share
ta: பகிர வேண்டிய முகவரி

en: Unpair
ta: இணைப்பை துண்டி

en: Send Ping
ta: பிங் அனுப்பு

en: Plugin Settings
ta: செருகுநிரல் அமைப்புகள்

[ctx: @title:group device page section header]
en: Actions
ta: செயல்கள்

[ctx: @title:group device page section header]
en: Controls
ta: கட்டுப்படுத்திகள்

en: Multimedia control
ta: பல்லூடக கட்டுப்பாடு

en: Remote input
ta: தொலை உள்ளீடு

en: Run command
ta: கட்டளையை இயக்கு

en: Presentation Remote
ta: வில்லைக்காட்சி தொலையியக்கி

en: Volume control
ta: ஒலியளவு கட்டுப்பாடு

en: Lock
ta: பூட்டு

en: Unlock
ta: திற

en: Find Device
ta: சாதனத்தை கண்டுபிடி

en: Send Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகையை அனுப்பு

en: Share File
ta: கோப்பை பகிர்

en: This device is not paired.
ta: இச்சாதனம் இணைக்கப்படவில்லை.

[ctx: Request pairing with a given device]
en: Pair
ta: இணை

en: Pair requested
    Key:
ta: இணைப்பு கோரப்பட்டுள்ளது
    சாவி:

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Reject
ta: மறு

en: This device is not reachable
ta: சாதனத்தைத் தொடர்புகொள்ள முடியவில்லை

en: Please choose a file
ta: கோப்பைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Devices
ta: சாதனங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Refresh
ta: புதுப்பி

[ctx: @action:button accessible]
en: Refresh Devices
ta: சாதனப்பட்டியலை புதுப்பி

en: Remembered
ta: நினைவிலுள்ளது

en: Available
ta: கிடைக்கக்கூடியது

en: Connected
ta: இணைந்துள்ளது

en: No devices found
ta: எந்த சாதனங்களும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Remote Control
ta: தொலையியக்கி

en: Press %1 or the left and right mouse buttons at the same time to unlock
ta: திறக்க, இடது மற்றும் வலது சுட்டி பட்டன்களை சேர்த்து அழுத்துங்கள் அல்லது %1 தனை அழுத்துங்கள்

[ctx: @action:button accessible]
en: Left Click
ta: இடது கிளிக்

[ctx: @action:button accessible]
en: Middle Click
ta: நடு கிளிக்

[ctx: @action:button accessible]
en: Right Click
ta: வலது கிளிக்

en: Multimedia Controls
ta: பல்லூடக கட்டுப்பாடு

en: No players available
ta: இயக்கிகள் இல்லை

en: Configure plugin
ta: செருகுநிரலை அமை

en: Enable Full-Screen
ta: முழுத்திரை முறையை இயக்கு

en: Edit commands
ta: கட்டளைகளை திருத்து

en: You can edit commands on the connected device
ta: இணைக்கப்பட்டுள்ள சாதனத்திலிருந்து கட்டளைகளை திருத்தலாம்

en: No commands defined
ta: எந்த கட்டளையும் வரையறுக்கப்படவில்லை

[ctx: @title:window]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Device name
ta: சாதனத்தின் பெயர்

[ctx: @title:group]
en: Backends
ta: பின்நிலைகள்

[ctx: @info KDE Connect provider name]
en: Bluetooth
ta: ஊடலை

[ctx: @info KDE Connect provider name]
en: Network
ta: பிணையம்

en: About KDE Connect
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்ட் பற்றி

en: About KDE
ta: கே.டீ.யீ. பற்றி

[ctx: @title]
en: No Device Selected
ta: எந்த சாதனமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: Make sure to install KDE Connect on your other devices.
ta: இன்னொரு சாதனத்திலும் கே.டீ.யீ. கனெக்ட் தனை நிறுவ வேண்டும்.

[ctx: @title:context]
en: KDE Connect Android App
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்ட் ஆண்ட்ராய்டு செயலி

[ctx: Android Application Store]
en: F-Droid
ta: எஃப்-டிராய்டு

[ctx: Android Application Store]
en: Play Store
ta: கூகுள் கடை

[ctx: @title:context]
en: KDE Connect iOS App
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்ட் iOS செயலி

en: Apple Store
ta: ஆப்பிள் கடை

en: If you are having problems, visit the <a href="https://userbase.kde.org/KDEConnect"><span style=" text-decoration: underline;">KDE Connect Community wiki</span></a> for help.
ta: ஏதேனும் பிரச்சனை ஏற்பட்டால், <a href="https://userbase.kde.org/KDEConnect"><span style=" text-decoration: underline;">கே.டீ.யீ. கனெக்டின் சமூக விக்கியில்</span></a> உங்களுக்கு உதவியாக ஏதாவது உள்ளதா என பார்க்கவும்.
