kdeconnect-kde - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: %1% charging
ta: %1% ஆற்றல் ஏறுகிறது

en: No info
ta: விவரங்கள் இல்லை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: No signal
ta: குறிப்பலை இல்லை

en: Virtual Monitor is not available
ta: மெய்நிகர் திரையை பயன்படுத்த முடியாது

en: Please choose a file
ta: கோப்பைத் தேரந்தெடுக்கவும்

en: Share file
ta: கோப்பை பகிர்

en: Send Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகையை அனுப்பு

en: Ring my phone
ta: திறன்பேசியை ஒலிக்கச்செய்

en: Browse this device
ta: அந்த சாதனத்தில் உலாவு

en: SMS Messages
ta: SMS குறுஞ்செய்திகள்

en: File Transfer
ta: கோப்பு இடமாற்றம்

en: Drop a file to transfer it onto your phone.
ta: ஓர் கோப்பை உங்கள் திறன்பேசிக்கு அனுப்ப அக்கோப்பை இழுத்து இங்கே போடவும்

en: Virtual Display
ta: மெய்நிகர் திரை

en: Remote Keyboard
ta: தொலை விசைப்பலகை

en: Notifications:
ta: அறிவிப்புகள்:

en: Dismiss all notifications
ta: அனைத்து அறிவிப்புகளையும் அகற்று

en: Reply
ta: பதிலளி

en: Dismiss
ta: அகற்று

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: @info:placeholder]
en: Reply to %1…
ta: %1-க்கான பதில்…

en: Send
ta: அனுப்பு

en: Run command
ta: கட்டளையை இயக்கு

en: Add command
ta: கட்டளையை சேர்

en: No paired devices
ta: எந்த சாதனமும் இணைக்கப்படவில்லை

en: Paired device is unavailable | All paired devices are unavailable
ta[0]: இணைந்துள்ள சாதனத்தை தொடர்புகோள்ள முடியவில்லை
ta[1]: இணைந்துள்ள எந்த சாதனத்தையும் தொடர்புகோள்ள முடியவில்லை

en: Install KDE Connect on your Android device to integrate it with Plasma!
ta: உங்கள் ஆண்ட்ராய்டு திறன்பேசியை பிளாஸ்மாவுடன் ஒத்திசையச்செய்ய அதில் கே.டீ.யீ. கனெக்டை நிறுவவும்.

en: Pair a Device…
ta: சாதனத்தை இணை…

en: Install from Google Play
ta: கூகுள் களஞ்சியத்திலிருந்து நிறுவு

en: Install from F-Droid
ta: எஃப்-டிராய்டிலிருந்து நிறுவு

en: KDE Connect Settings…
ta: கே.டீ.யீ. கனெக்ட் அமைப்புகள்…
