kdelibs4 - en to gu translation catalogue (1249 entries)

[ctx: color]
en: AliceBlue
gu: એલિસવાદળી

[ctx: color]
en: AntiqueWhite
gu: એન્ટિકસફેદ

[ctx: color]
en: AntiqueWhite1
gu: એન્ટિકસફેદ ૧

[ctx: color]
en: AntiqueWhite2
gu: એન્ટિકસફેદ ૨

[ctx: color]
en: AntiqueWhite3
gu: એન્ટિકસફેદ ૩

[ctx: color]
en: AntiqueWhite4
gu: એન્ટિકસફેદ ૪

[ctx: color]
en: BlanchedAlmond
gu: બ્લેન્ચડઅલમોન્ડ

[ctx: color]
en: BlueViolet
gu: વાદળીજાંબલી

[ctx: color]
en: CadetBlue
gu: કેડેટવાદળી

[ctx: color]
en: CadetBlue1
gu: કેડેટવાદળી ૧

[ctx: color]
en: CadetBlue2
gu: કેડેટવાદળી ૨

[ctx: color]
en: CadetBlue3
gu: કેડેટવાદળી ૩

[ctx: color]
en: CadetBlue4
gu: કેડેટવાદળી ૪

[ctx: color]
en: CornflowerBlue
gu: કોર્નફ્લાવરવાદળી

[ctx: color]
en: DarkBlue
gu: ઘાટુંવાદળી

[ctx: color]
en: DarkCyan
gu: ઘાટોભૂરો

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod
gu: ઘાટોસોનેરી

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod1
gu: ઘાટોસોનેરી ૧

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod2
gu: ઘાટોસોનેરી ૨

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod3
gu: ઘાટોસોનેરી ૩

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod4
gu: ઘાટોસોનેરી ૪

[ctx: color]
en: DarkGray
gu: ઘાટોરાખોડી

[ctx: color]
en: DarkGreen
gu: ઘાટોલીલો

[ctx: color]
en: DarkGrey
gu: ઘાટોરાખોડી

[ctx: color]
en: DarkKhaki
gu: ઘાટોખાખી

[ctx: color]
en: DarkMagenta
gu: ઘાટોમેજેન્ટા

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen
gu: ઘાટોઓલિવલીલો

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen1
gu: ઘાટોઓલિવલીલો ૧

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen2
gu: ઘાટોઓલિવલીલો ૨

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen3
gu: ઘાટોઓલિવલીલો ૩

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen4
gu: ઘાટોઓલિવલીલો ૪

[ctx: color]
en: DarkOrange
gu: ઘાટોનારંગી

[ctx: color]
en: DarkOrange1
gu: ઘાટોનારંગી ૧

[ctx: color]
en: DarkOrange2
gu: ઘાટોનારંગી ૨

[ctx: color]
en: DarkOrange3
gu: ઘાટોનારંગી ૩

[ctx: color]
en: DarkOrange4
gu: ઘાટોનારંગી ૪

[ctx: color]
en: DarkOrchid
gu: ઘાટોઓર્કિડ

[ctx: color]
en: DarkOrchid1
gu: ઘાટોઓર્કિડ ૧

[ctx: color]
en: DarkOrchid2
gu: ઘાટોઓર્કિડ ૨

[ctx: color]
en: DarkOrchid3
gu: ઘાટોઓર્કિડ ૩

[ctx: color]
en: DarkOrchid4
gu: ઘાટોઓર્કિડ ૪

[ctx: color]
en: DarkRed
gu: ઘાટોલાલ

[ctx: color]
en: DarkSalmon
gu: ઘાટોસોલ્મોન

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen
gu: ઘાટોસમુદ્રીલીલો

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen1
gu: ઘાટોસમુદ્રીલીલો ૧

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen2
gu: ઘાટોસમુદ્રીલીલો ૨

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen3
gu: ઘાટોસમુદ્રીલીલો ૩

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen4
gu: ઘાટોસમુદ્રીલીલો ૪

[ctx: color]
en: DarkSlateBlue
gu: ઘાટોસ્લેટવાદળી

[ctx: color]
en: DarkSlateGray
gu: ઘાટોસ્લેટભૂખરો

[ctx: color]
en: DarkSlateGray1
gu: ઘાટોસ્લેટભૂખરો ૧

[ctx: color]
en: DarkSlateGray2
gu: ઘાટોસ્લેટભૂખરો ૨

[ctx: color]
en: DarkSlateGray3
gu: ઘાટોસ્લેટભૂખરો ૩

[ctx: color]
en: DarkSlateGray4
gu: ઘાટોસ્લેટભૂખરો ૪

[ctx: color]
en: DarkSlateGrey
gu: ઘાટોસ્લેટભૂખરો

[ctx: color]
en: DarkTurquoise
gu: ઘાટોભૂરોલીલો

[ctx: color]
en: DarkViolet
gu: ઘાટોજાંબલી

[ctx: color]
en: DeepPink
gu: ઉંડોગુલાબી

[ctx: color]
en: DeepPink1
gu: ઉંડોગુલાબી ૧

[ctx: color]
en: DeepPink2
gu: ઉંડોગુલાબી ૨

[ctx: color]
en: DeepPink3
gu: ઉંડોગુલાબી ૩

[ctx: color]
en: DeepPink4
gu: ઉંડોગુલાબી ૪

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue
gu: ઘાટોવાદળી

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue1
gu: ઘાટોવાદળી ૧

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue2
gu: ઘાટોવાદળી ૨

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue3
gu: ઘાટોવાદળી ૩

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue4
gu: ઘાટોવાદળી ૪

[ctx: color]
en: DimGray
gu: આછોભૂખરો

[ctx: color]
en: DimGrey
gu: આછોભૂખરો

[ctx: color]
en: DodgerBlue
gu: ડોજરવાદળી

[ctx: color]
en: DodgerBlue1
gu: ડોજરવાદળી ૧

[ctx: color]
en: DodgerBlue2
gu: ડોજરવાદળી ૨

[ctx: color]
en: DodgerBlue3
gu: ડોજરવાદળી ૩

[ctx: color]
en: DodgerBlue4
gu: ડોજરવાદળી ૪

[ctx: color]
en: FloralWhite
gu: ફ્લોરલસફેદ

[ctx: color]
en: ForestGreen
gu: જંગલલીલો

[ctx: color]
en: GhostWhite
gu: ઘોસ્ટસફેદ

[ctx: color]
en: GreenYellow
gu: લીલોપીળો

[ctx: color]
en: HotPink
gu: ઘાટોગુલાબી

[ctx: color]
en: HotPink1
gu: ઘાટોગુલાબી ૧

[ctx: color]
en: HotPink2
gu: ઘાટોગુલાબી ૨

[ctx: color]
en: HotPink3
gu: ઘાટોગુલાબી ૩

[ctx: color]
en: HotPink4
gu: ઘાટોગુલાબી ૪

[ctx: color]
en: IndianRed
gu: ભારતીયલાલ

[ctx: color]
en: IndianRed1
gu: ભારતીયલાલ ૧

[ctx: color]
en: IndianRed2
gu: ભારતીયલાલ ૨

[ctx: color]
en: IndianRed3
gu: ભારતીયલાલ ૩

[ctx: color]
en: IndianRed4
gu: ભારતીયલાલ ૪

[ctx: color]
en: LavenderBlush
gu: લવન્ડરબ્લુશ

[ctx: color]
en: LavenderBlush1
gu: લવન્ડરબ્લુશ ૧

[ctx: color]
en: LavenderBlush2
gu: લવન્ડરબ્લુશ ૨

[ctx: color]
en: LavenderBlush3
gu: લવન્ડરબ્લુશ ૩

[ctx: color]
en: LavenderBlush4
gu: લવન્ડરબ્લુશ ૪

[ctx: color]
en: LawnGreen
gu: લોનલીલો

[ctx: color]
en: LemonChiffon
gu: લેમનશિફોન

[ctx: color]
en: LemonChiffon1
gu: લેમનશિફોન ૧

[ctx: color]
en: LemonChiffon2
gu: લેમનશિફોન ૨

[ctx: color]
en: LemonChiffon3
gu: લેમનશિફોન ૩

[ctx: color]
en: LemonChiffon4
gu: લેમનશિફોન ૪

[ctx: color]
en: LightBlue
gu: આછોભૂરો

[ctx: color]
en: LightBlue1
gu: આછોભૂરો ૧

[ctx: color]
en: LightBlue2
gu: આછોભૂરો ૨

[ctx: color]
en: LightBlue3
gu: આછોભૂરો ૩

[ctx: color]
en: LightBlue4
gu: આછોભૂરો ૪

[ctx: color]
en: LightCoral
gu: આછોકોરલ

[ctx: color]
en: LightCyan
gu: આછોવાદળી

[ctx: color]
en: LightCyan1
gu: આછોવાદળી ૧

[ctx: color]
en: LightCyan2
gu: આછોવાદળી ૨

[ctx: color]
en: LightCyan3
gu: આછોવાદળી ૩

[ctx: color]
en: LightCyan4
gu: આછોવાદળી ૪

[ctx: color]
en: LightGoldenrod
gu: આછોસોનેરી

[ctx: color]
en: LightGoldenrod1
gu: આછોસોનેરી ૧

[ctx: color]
en: LightGoldenrod2
gu: આછોસોનેરી ૨

[ctx: color]
en: LightGoldenrod3
gu: આછોસોનેરી ૩

[ctx: color]
en: LightGoldenrod4
gu: આછોસોનેરી ૪

[ctx: color]
en: LightGoldenrodYellow
gu: આછોસોનેરીપીળો

[ctx: color]
en: LightGray
gu: આછોભૂખરો

[ctx: color]
en: LightGreen
gu: આછોલીલો

[ctx: color]
en: LightGrey
gu: આછોભૂખરો

[ctx: color]
en: LightPink
gu: આછોગુલાબી

[ctx: color]
en: LightPink1
gu: આછોગુલાબી ૧

[ctx: color]
en: LightPink2
gu: આછોગુલાબી ૨

[ctx: color]
en: LightPink3
gu: આછોગુલાબી ૩

[ctx: color]
en: LightPink4
gu: આછોગુલાબી ૪

[ctx: color]
en: LightSalmon
gu: આછોસાલ્મોન

[ctx: color]
en: LightSalmon1
gu: આછોસાલ્મોન ૧

[ctx: color]
en: LightSalmon2
gu: આછોસાલ્મોન ૨

[ctx: color]
en: LightSalmon3
gu: આછોસાલ્મોન ૩

[ctx: color]
en: LightSalmon4
gu: આછોસાલ્મોન ૪

[ctx: color]
en: LightSeaGreen
gu: આછોસમુદ્રીલીલો

[ctx: color]
en: LightSkyBlue
gu: આછોઆકાશીવાદળી

[ctx: color]
en: LightSkyBlue1
gu: આછોઆકાશીવાદળી ૧

[ctx: color]
en: LightSkyBlue2
gu: આછોઆકાશીવાદળી ૨

[ctx: color]
en: LightSkyBlue3
gu: આછોઆકાશીવાદળી ૩

[ctx: color]
en: LightSkyBlue4
gu: આછોઆકાશીવાદળી ૪

[ctx: color]
en: LightSlateBlue
gu: આછોસ્લેટવાદળી

[ctx: color]
en: LightSlateGray
gu: આછોસ્લેટભૂખરો

[ctx: color]
en: LightSlateGrey
gu: આછોસ્લેટભૂખરો

[ctx: color]
en: LightSteelBlue
gu: આછોસ્ટીલવાદળી

[ctx: color]
en: LightSteelBlue1
gu: આછોસ્ટીલવાદળી ૧

[ctx: color]
en: LightSteelBlue2
gu: આછોસ્ટીલવાદળી ૨

[ctx: color]
en: LightSteelBlue3
gu: આછોસ્ટીલવાદળી ૩

[ctx: color]
en: LightSteelBlue4
gu: આછોસ્ટીલવાદળી ૪

[ctx: color]
en: LightYellow
gu: આછોપીળો

[ctx: color]
en: LightYellow1
gu: આછોપીળો ૧

[ctx: color]
en: LightYellow2
gu: આછોપીળો ૨

[ctx: color]
en: LightYellow3
gu: આછોપીળો ૩

[ctx: color]
en: LightYellow4
gu: આછોપીળો ૪

[ctx: color]
en: LimeGreen
gu: લાઇમલીલો

[ctx: color]
en: MediumAquamarine
gu: મધ્યમઅક્વામરિન

[ctx: color]
en: MediumBlue
gu: મધ્યમવાદળી

[ctx: color]
en: MediumOrchid
gu: મધ્યમઓર્કિડ

[ctx: color]
en: MediumOrchid1
gu: મધ્યમઓર્કિડ ૧

[ctx: color]
en: MediumOrchid2
gu: મધ્યમઓર્કિડ ૨

[ctx: color]
en: MediumOrchid3
gu: મધ્યમઓર્કિડ ૩

[ctx: color]
en: MediumOrchid4
gu: મધ્યમઓર્કિડ ૪

[ctx: color]
en: MediumPurple
gu: મધ્યમઆછોજાંબલી

[ctx: color]
en: MediumPurple1
gu: મધ્યમઆછોજાંબલી ૧

[ctx: color]
en: MediumPurple2
gu: મધ્યમઆછોજાંબલી ૨

[ctx: color]
en: MediumPurple3
gu: મધ્યમઆછોજાંબલી ૩

[ctx: color]
en: MediumPurple4
gu: મધ્યમઆછોજાંબલી ૪

[ctx: color]
en: MediumSeaGreen
gu: મધ્યમસમુદ્રીલીલો

[ctx: color]
en: MediumSlateBlue
gu: મધ્યમસ્લેટવાદળી

[ctx: color]
en: MediumSpringGreen
gu: મધ્યમસ્પ્રિંગલીલો

[ctx: color]
en: MediumTurquoise
gu: મધ્યમભૂરોલીલો

[ctx: color]
en: MediumVioletRed
gu: મધ્યમજાંબલીલાલ

[ctx: color]
en: MidnightBlue
gu: રાત્રિવાદળી

[ctx: color]
en: MintCream
gu: મિન્ટક્રિમ

[ctx: color]
en: MistyRose
gu: મિસ્ટીરોઝ

[ctx: color]
en: MistyRose1
gu: મિસ્ટીરોઝ ૧

[ctx: color]
en: MistyRose2
gu: મિસ્ટીરોઝ ૨

[ctx: color]
en: MistyRose3
gu: મિસ્ટીરોઝ ૩

[ctx: color]
en: MistyRose4
gu: મિસ્ટીરોઝ ૪

[ctx: color]
en: NavajoWhite
gu: નવાજોસફેદ

[ctx: color]
en: NavajoWhite1
gu: નવાજોસફેદ ૧

[ctx: color]
en: NavajoWhite2
gu: નવાજોસફેદ ૨

[ctx: color]
en: NavajoWhite3
gu: નવાજોસફેદ ૩

[ctx: color]
en: NavajoWhite4
gu: નવાજોસફેદ ૪

[ctx: color]
en: NavyBlue
gu: નેવીવાદળી

[ctx: color]
en: OldLace
gu: ઓલ્ડલેસ

[ctx: color]
en: OliveDrab
gu: ઓલિવડ્રેબ

[ctx: color]
en: OliveDrab1
gu: ઓલિવડ્રેબ ૧

[ctx: color]
en: OliveDrab2
gu: ઓલિવડ્રેબ ૨

[ctx: color]
en: OliveDrab3
gu: ઓલિવડ્રેબ ૩

[ctx: color]
en: OliveDrab4
gu: ઓલિવડ્રેબ ૪

[ctx: color]
en: OrangeRed
gu: નારંગીલાલ

[ctx: color]
en: OrangeRed1
gu: નારંગીલાલ ૧

[ctx: color]
en: OrangeRed2
gu: નારંગીલાલ ૨

[ctx: color]
en: OrangeRed3
gu: નારંગીલાલ ૩

[ctx: color]
en: OrangeRed4
gu: નારંગીલાલ ૪

[ctx: color]
en: PaleGoldenrod
gu: આછોસોનેરી

[ctx: color]
en: PaleGreen
gu: આછોલીલો

[ctx: color]
en: PaleGreen1
gu: આછોલીલો ૧

[ctx: color]
en: PaleGreen2
gu: આછોલીલો ૨

[ctx: color]
en: PaleGreen3
gu: આછોલીલો ૩

[ctx: color]
en: PaleGreen4
gu: આછોલીલો ૪

[ctx: color]
en: PaleTurquoise
gu: આછોભૂરોલીલો

[ctx: color]
en: PaleTurquoise1
gu: આછોભૂરોલીલો ૧

[ctx: color]
en: PaleTurquoise2
gu: આછોભૂરોલીલો ૨

[ctx: color]
en: PaleTurquoise3
gu: આછોભૂરોલીલો ૩

[ctx: color]
en: PaleTurquoise4
gu: આછોભૂરોલીલો ૪

[ctx: color]
en: PaleVioletRed
gu: આછોજાંબલીલાલ

[ctx: color]
en: PaleVioletRed1
gu: આછોજાંબલીલાલ ૧

[ctx: color]
en: PaleVioletRed2
gu: આછોજાંબલીલાલ ૨

[ctx: color]
en: PaleVioletRed3
gu: આછોજાંબલીલાલ ૩

[ctx: color]
en: PaleVioletRed4
gu: આછોજાંબલીલાલ ૪

[ctx: color]
en: PapayaWhip
gu: પપાયાવ્હીપ

[ctx: color]
en: PeachPuff
gu: પીચપફ

[ctx: color]
en: PeachPuff1
gu: પીચપફ ૧

[ctx: color]
en: PeachPuff2
gu: પીચપફ ૨

[ctx: color]
en: PeachPuff3
gu: પીચપફ ૩

[ctx: color]
en: PeachPuff4
gu: પીચપફ ૪

[ctx: color]
en: PowderBlue
gu: પાવડરવાદળી

[ctx: color]
en: RosyBrown
gu: રોઝીભૂખરો

[ctx: color]
en: RosyBrown1
gu: રોઝીભૂખરો ૧

[ctx: color]
en: RosyBrown2
gu: રોઝીભૂખરો ૨

[ctx: color]
en: RosyBrown3
gu: રોઝીભૂખરો ૩

[ctx: color]
en: RosyBrown4
gu: રોઝીભૂખરો ૪

[ctx: color]
en: RoyalBlue
gu: રોયલવાદળી

[ctx: color]
en: RoyalBlue1
gu: રોયલવાદળી ૧

[ctx: color]
en: RoyalBlue2
gu: રોયલવાદળી ૨

[ctx: color]
en: RoyalBlue3
gu: રોયલવાદળી ૩

[ctx: color]
en: RoyalBlue4
gu: રોયલવાદળી ૪

[ctx: color]
en: SaddleBrown
gu: સેડલભૂખરો

[ctx: color]
en: SandyBrown
gu: સેન્ડીભૂખરો

[ctx: color]
en: SeaGreen
gu: સમુદ્રીલીલો

[ctx: color]
en: SeaGreen1
gu: સમુદ્રીલીલો ૧

[ctx: color]
en: SeaGreen2
gu: સમુદ્રીલીલો ૨

[ctx: color]
en: SeaGreen3
gu: સમુદ્રીલીલો ૩

[ctx: color]
en: SeaGreen4
gu: સમુદ્રીલીલો ૪

[ctx: color]
en: SkyBlue
gu: આકાશીવાદળી

[ctx: color]
en: SkyBlue1
gu: આકાશીવાદળી ૧

[ctx: color]
en: SkyBlue2
gu: આકાશીવાદળી ૨

[ctx: color]
en: SkyBlue3
gu: આકાશીવાદળી ૩

[ctx: color]
en: SkyBlue4
gu: આકાશીવાદળી ૪

[ctx: color]
en: SlateBlue
gu: સ્લેટવાદળી

[ctx: color]
en: SlateBlue1
gu: સ્લેટવાદળી ૧

[ctx: color]
en: SlateBlue2
gu: સ્લેટવાદળી ૨

[ctx: color]
en: SlateBlue3
gu: સ્લેટવાદળી ૩

[ctx: color]
en: SlateBlue4
gu: સ્લેટવાદળી ૪

[ctx: color]
en: SlateGray
gu: સ્લેટભૂખરો

[ctx: color]
en: SlateGray1
gu: સ્લેટભૂખરો ૧

[ctx: color]
en: SlateGray2
gu: સ્લેટભૂખરો ૨

[ctx: color]
en: SlateGray3
gu: સ્લેટભૂખરો ૩

[ctx: color]
en: SlateGray4
gu: સ્લેટભૂખરો ૪

[ctx: color]
en: SlateGrey
gu: સ્લેટભૂખરો

[ctx: color]
en: SpringGreen
gu: સ્પ્રિંગલીલો

[ctx: color]
en: SpringGreen1
gu: સ્પ્રિંગલીલો ૧

[ctx: color]
en: SpringGreen2
gu: સ્પ્રિંગલીલો ૨

[ctx: color]
en: SpringGreen3
gu: સ્પ્રિંગલીલો ૩

[ctx: color]
en: SpringGreen4
gu: સ્પ્રિંગલીલો ૪

[ctx: color]
en: SteelBlue
gu: સ્ટીલવાદળી

[ctx: color]
en: SteelBlue1
gu: સ્ટીલવાદળી ૧

[ctx: color]
en: SteelBlue2
gu: સ્ટીલવાદળી ૨

[ctx: color]
en: SteelBlue3
gu: સ્ટીલવાદળી ૩

[ctx: color]
en: SteelBlue4
gu: સ્ટીલવાદળી ૪

[ctx: color]
en: VioletRed
gu: જાંબલીલાલ

[ctx: color]
en: VioletRed1
gu: જાંબલીલાલ ૧

[ctx: color]
en: VioletRed2
gu: જાંબલીલાલ ૨

[ctx: color]
en: VioletRed3
gu: જાંબલીલાલ ૩

[ctx: color]
en: VioletRed4
gu: જાંબલીલાલ ૪

[ctx: color]
en: WhiteSmoke
gu: સફેદઘુમાડો

[ctx: color]
en: YellowGreen
gu: પીળોલીલો

[ctx: color]
en: aquamarine
gu: અક્વામરિન

[ctx: color]
en: aquamarine1
gu: અક્વામરિન ૧

[ctx: color]
en: aquamarine2
gu: અક્વામરિન ૨

[ctx: color]
en: aquamarine3
gu: અક્વામરિન ૩

[ctx: color]
en: aquamarine4
gu: અક્વામરિન ૪

[ctx: color]
en: azure
gu: અઝ્યુર

[ctx: color]
en: azure1
gu: અઝ્યુર ૧

[ctx: color]
en: azure2
gu: અઝ્યુર ૨

[ctx: color]
en: azure3
gu: અઝ્યુર ૩

[ctx: color]
en: azure4
gu: અઝ્યુર ૪

[ctx: color]
en: beige
gu: બિગે

[ctx: color]
en: bisque
gu: બિસ્ક

[ctx: color]
en: bisque1
gu: બિસ્ક ૧

[ctx: color]
en: bisque2
gu: બિસ્ક ૨

[ctx: color]
en: bisque3
gu: બિસ્ક ૩

[ctx: color]
en: bisque4
gu: બિસ્ક ૪

[ctx: color]
en: black
gu: કાળો

[ctx: color]
en: blue
gu: વાદળી

[ctx: color]
en: blue1
gu: વાદળી ૧

[ctx: color]
en: blue2
gu: વાદળી ૨

[ctx: color]
en: blue3
gu: વાદળી ૩

[ctx: color]
en: blue4
gu: વાદળી ૪

[ctx: color]
en: brown
gu: ભૂખરો

[ctx: color]
en: brown1
gu: ભૂખરો ૧

[ctx: color]
en: brown2
gu: ભૂખરો ૨

[ctx: color]
en: brown3
gu: ભૂખરો ૩

[ctx: color]
en: brown4
gu: ભૂખરો ૪

[ctx: color]
en: burlywood
gu: બર્લિવુડ

[ctx: color]
en: burlywood1
gu: બર્લિવુડ ૧

[ctx: color]
en: burlywood2
gu: બર્લિવુડ ૨

[ctx: color]
en: burlywood3
gu: બર્લિવુડ ૩

[ctx: color]
en: burlywood4
gu: બર્લિવુડ ૪

[ctx: color]
en: chartreuse
gu: ચાર્ટરુઝ

[ctx: color]
en: chartreuse1
gu: ચાર્ટરુઝ ૧

[ctx: color]
en: chartreuse2
gu: ચાર્ટરુઝ ૨

[ctx: color]
en: chartreuse3
gu: ચાર્ટરુઝ ૩

[ctx: color]
en: chartreuse4
gu: ચાર્ટરુઝ ૪

[ctx: color]
en: chocolate
gu: ચોકલેટ

[ctx: color]
en: chocolate1
gu: ચોકલેટ ૧

[ctx: color]
en: chocolate2
gu: ચોકલેટ ૨

[ctx: color]
en: chocolate3
gu: ચોકલેટ ૩

[ctx: color]
en: chocolate4
gu: ચોકલેટ ૪

[ctx: color]
en: coral
gu: કોરલ

[ctx: color]
en: coral1
gu: કોરલ ૧

[ctx: color]
en: coral2
gu: કોરલ ૨

[ctx: color]
en: coral3
gu: કોરલ ૩

[ctx: color]
en: coral4
gu: કોરલ ૪

[ctx: color]
en: cornsilk
gu: કોર્નસિલ્ક

[ctx: color]
en: cornsilk1
gu: કોર્નસિલ્ક ૧

[ctx: color]
en: cornsilk2
gu: કોર્નસિલ્ક ૨

[ctx: color]
en: cornsilk3
gu: કોર્નસિલ્ક ૩

[ctx: color]
en: cornsilk4
gu: કોર્નસિલ્ક ૪

[ctx: color]
en: cyan
gu: વાદળી

[ctx: color]
en: cyan1
gu: વાદળી ૧

[ctx: color]
en: cyan2
gu: વાદળી ૨

[ctx: color]
en: cyan3
gu: વાદળી ૩

[ctx: color]
en: cyan4
gu: વાદળી ૪

[ctx: color]
en: firebrick
gu: ફાયરબ્રિક

[ctx: color]
en: firebrick1
gu: ફાયરબ્રિક ૧

[ctx: color]
en: firebrick2
gu: ફાયરબ્રિક ૨

[ctx: color]
en: firebrick3
gu: ફાયરબ્રિક ૩

[ctx: color]
en: firebrick4
gu: ફાયરબ્રિક ૪

[ctx: color]
en: gainsboro
gu: ગેઇન્સબોરો

[ctx: color]
en: gold
gu: સોનેરી

[ctx: color]
en: gold1
gu: સોનેરી ૧

[ctx: color]
en: gold2
gu: સોનેરી ૨

[ctx: color]
en: gold3
gu: સોનેરી ૩

[ctx: color]
en: gold4
gu: સોનેરી ૪

[ctx: color]
en: goldenrod
gu: સોનેરીરોડ

[ctx: color]
en: goldenrod1
gu: સોનેરીરોડ ૧

[ctx: color]
en: goldenrod2
gu: સોનેરીરોડ ૨

[ctx: color]
en: goldenrod3
gu: સોનેરીરોડ ૩

[ctx: color]
en: goldenrod4
gu: સોનેરીરોડ ૪

[ctx: color]
en: green
gu: લીલો

[ctx: color]
en: green1
gu: લીલો ૧

[ctx: color]
en: green2
gu: લીલો ૨

[ctx: color]
en: green3
gu: લીલો ૩

[ctx: color]
en: green4
gu: લીલો ૪

[ctx: color]
en: honeydew
gu: મધટીપું

[ctx: color]
en: honeydew1
gu: મધટીપું ૧

[ctx: color]
en: honeydew2
gu: મધટીપું ૨

[ctx: color]
en: honeydew3
gu: મધટીપું ૩

[ctx: color]
en: honeydew4
gu: મધટીપું ૪

[ctx: color]
en: ivory
gu: આઇવરી

[ctx: color]
en: ivory1
gu: આઇવરી ૧

[ctx: color]
en: ivory2
gu: આઇવરી ૨

[ctx: color]
en: ivory3
gu: આઇવરી ૩

[ctx: color]
en: ivory4
gu: આઇવરી ૪

[ctx: color]
en: khaki
gu: ખાખી

[ctx: color]
en: khaki1
gu: ખાખી ૧

[ctx: color]
en: khaki2
gu: ખાખી ૨

[ctx: color]
en: khaki3
gu: ખાખી ૩

[ctx: color]
en: khaki4
gu: ખાખી ૪

[ctx: color]
en: lavender
gu: લવન્ડર

[ctx: color]
en: linen
gu: લિનન

[ctx: color]
en: magenta
gu: મેજેન્ટા

[ctx: color]
en: magenta1
gu: મેજેન્ટા ૧

[ctx: color]
en: magenta2
gu: મેજેન્ટા ૨

[ctx: color]
en: magenta3
gu: મેજેન્ટા ૩

[ctx: color]
en: magenta4
gu: મેજેન્ટા ૪

[ctx: color]
en: maroon
gu: મરૂન

[ctx: color]
en: maroon1
gu: મરૂન ૧

[ctx: color]
en: maroon2
gu: મરૂન ૨

[ctx: color]
en: maroon3
gu: મરૂન ૩

[ctx: color]
en: maroon4
gu: મરૂન ૪

[ctx: color]
en: moccasin
gu: મોક્કેસિન

[ctx: color]
en: navy
gu: નેવી

[ctx: color]
en: orange
gu: નારંગી

[ctx: color]
en: orange1
gu: નારંગી ૧

[ctx: color]
en: orange2
gu: નારંગી ૨

[ctx: color]
en: orange3
gu: નારંગી ૩

[ctx: color]
en: orange4
gu: નારંગી ૪

[ctx: color]
en: orchid
gu: ઓર્કિડ

[ctx: color]
en: orchid1
gu: ઓર્કિડ ૧

[ctx: color]
en: orchid2
gu: ઓર્કિડ ૨

[ctx: color]
en: orchid3
gu: ઓર્કિડ ૩

[ctx: color]
en: orchid4
gu: ઓર્કિડ ૪

[ctx: color]
en: peru
gu: પેરૂ

[ctx: color]
en: pink
gu: ગુલાબી

[ctx: color]
en: pink1
gu: ગુલાબી ૧

[ctx: color]
en: pink2
gu: ગુલાબી ૨

[ctx: color]
en: pink3
gu: ગુલાબી ૩

[ctx: color]
en: pink4
gu: ગુલાબી ૪

[ctx: color]
en: plum
gu: પ્લમ

[ctx: color]
en: plum1
gu: પ્લમ ૧

[ctx: color]
en: plum2
gu: પ્લમ ૨

[ctx: color]
en: plum3
gu: પ્લમ ૩

[ctx: color]
en: plum4
gu: પ્લમ ૪

[ctx: color]
en: purple
gu: આછો જાંબલી

[ctx: color]
en: purple1
gu: આછો જાંબલી ૧

[ctx: color]
en: purple2
gu: આછો જાંબલી ૨

[ctx: color]
en: purple3
gu: આછો જાંબલી ૩

[ctx: color]
en: purple4
gu: આછો જાંબલી ૪

[ctx: color]
en: red1
gu: લાલ ૧

[ctx: color]
en: red2
gu: લાલ ૨

[ctx: color]
en: red3
gu: લાલ ૩

[ctx: color]
en: red4
gu: લાલ ૪

[ctx: color]
en: salmon
gu: સાલ્મોન

[ctx: color]
en: salmon1
gu: સાલ્મોન ૧

[ctx: color]
en: salmon2
gu: સાલ્મોન ૨

[ctx: color]
en: salmon3
gu: સાલ્મોન ૩

[ctx: color]
en: salmon4
gu: સાલ્મોન ૪

[ctx: color]
en: seashell
gu: સમુદ્રશંખ

[ctx: color]
en: seashell1
gu: સમુદ્રશંખ ૧

[ctx: color]
en: seashell2
gu: સમુદ્રશંખ ૨

[ctx: color]
en: seashell3
gu: સમુદ્રશંખ ૩

[ctx: color]
en: seashell4
gu: સમુદ્રશંખ ૪

[ctx: color]
en: sienna
gu: સિન્ના

[ctx: color]
en: sienna1
gu: સિન્ના ૧

[ctx: color]
en: sienna2
gu: સિન્ના ૨

[ctx: color]
en: sienna3
gu: સિન્ના ૩

[ctx: color]
en: sienna4
gu: સિન્ના ૪

[ctx: color]
en: snow
gu: બરફ

[ctx: color]
en: snow1
gu: બરફ ૧

[ctx: color]
en: snow2
gu: બરફ ૨

[ctx: color]
en: snow3
gu: બરફ ૩

[ctx: color]
en: snow4
gu: બરફ ૪

[ctx: color]
en: tan1
gu: ટાન ૧

[ctx: color]
en: tan2
gu: ટાન ૨

[ctx: color]
en: tan3
gu: ટાન ૩

[ctx: color]
en: tan4
gu: ટાન ૪

[ctx: color]
en: thistle
gu: થીસલ

[ctx: color]
en: thistle1
gu: થીસલ ૧

[ctx: color]
en: thistle2
gu: થીસલ ૨

[ctx: color]
en: thistle3
gu: થીસલ ૩

[ctx: color]
en: thistle4
gu: થીસલ ૪

[ctx: color]
en: tomato
gu: ટોમેટો

[ctx: color]
en: tomato1
gu: ટોમેટો ૧

[ctx: color]
en: tomato2
gu: ટોમેટો ૨

[ctx: color]
en: tomato3
gu: ટોમેટો ૩

[ctx: color]
en: tomato4
gu: ટોમેટો ૪

[ctx: color]
en: turquoise
gu: ભૂરોલીલો

[ctx: color]
en: turquoise1
gu: ભૂરોલીલો ૧

[ctx: color]
en: turquoise2
gu: ભૂરોલીલો ૨

[ctx: color]
en: turquoise3
gu: ભૂરોલીલો ૩

[ctx: color]
en: turquoise4
gu: ભૂરોલીલો ૪

[ctx: color]
en: violet
gu: જાંબલી

[ctx: color]
en: wheat
gu: ઘઉંવર્ણ

[ctx: color]
en: wheat1
gu: ઘઉંવર્ણ ૧

[ctx: color]
en: wheat2
gu: ઘઉંવર્ણ ૨

[ctx: color]
en: wheat3
gu: ઘઉંવર્ણ ૩

[ctx: color]
en: wheat4
gu: ઘઉંવર્ણ ૪

[ctx: color]
en: white
gu: સફેદ

[ctx: color]
en: yellow
gu: પીળો

[ctx: color]
en: yellow1
gu: પીળો ૧

[ctx: color]
en: yellow2
gu: પીળો ૨

[ctx: color]
en: yellow3
gu: પીળો ૩

[ctx: color]
en: yellow4
gu: પીળો ૪

en: Debug Settings
gu: ભૂલચકાસણી(Debug) ગોઠવણીઓ

en: File
gu: ફાઇલ

en: Message Box
gu: સંદેશા સંવાદ પેટી

en: Shell
gu: શેલ

en: None
gu: કંઇ નહી

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, pInfoGroup)
en: Information
gu: માહિતી

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Output to:
gu: માં ઉત્પાદન:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Filename:
gu: ફાઇલનામ:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, pErrorGroup)
en: Error
gu: ક્ષતિ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, pAbortFatal)
en: Abort on fatal errors
gu: ઘાતક ક્ષતિ વખતે તરછોડો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_disableAll2)
en: Disable all debug output
gu: બધા ડિબટ આઉટપુટને નિષ્ક્રિય કરો

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, pWarnGroup)
en: Warning
gu: ચેતવણી

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, pFatalGroup)
en: Fatal Error
gu: ઘાતક ક્ષતિ

en: &Select All
gu: બધુ પસન્દ કરો (&S)

en: &Deselect All
gu: બધું નાપસંદ કરો (&D)

en: A dialog box for setting preferences for debug output
gu: ભૂલચકાસણી(debug) ઉત્પાદન(output) માટેની પ્રાથમિકતા નક્કી કરવા માટેનો સંવાદ પેટી

en: David Faure
gu: ડેવિડ ફોર

en: Maintainer
gu: જાળવનાર

en: Show the fully-fledged dialog instead of the default list dialog
gu: મૂળભૂત સંવાદ યાદીને બદલે પૂરેપૂરો સંવાદ બતાવો

en: Turn area on
gu: ક્ષેત્રને ચાલુ કરો

en: Turn area off
gu: ક્ષેત્રને બંધ કરો

en: no error
gu: કોઇ ક્ષતિ નથી

en: requested family not supported for this host name
gu: વિનંતી કરેલ કુળ આ યજમાન નામ માટે આધારિત નથી

en: temporary failure in name resolution
gu: નામ ઉકેલવામાં કામચલાઉ નિષ્ફળતા

en: non-recoverable failure in name resolution
gu: નામ ઉકેલવામાં પાછી હલ કરી શકાય નહી તેવી નિષ્ફળતા

en: invalid flags
gu: અયોગ્ય ફ્લેગો

en: memory allocation failure
gu: મેમરી સોંપણી નિષ્ફળ

en: name or service not known
gu: નામ અથવા સેવા જાણીતી નથી

en: requested family not supported
gu: વિનંતી કરેલ કુળ આધારિત નથી

en: requested service not supported for this socket type
gu: આ સોકેટ પ્રકાર માટે વિનંતી કરેલ સેવા આધારિત નથી

en: requested socket type not supported
gu: વિનંતી કરેલ સોકેટ પ્રકાર આધારભૂત નથી

en: unknown error
gu: અજ્ઞાત ક્ષતિ

[ctx: 1: the i18n'ed system error code, from errno]
en: system error: %1
gu: સિસ્ટમ ક્ષતિ: %1

en: request was canceled
gu: વિનંતી રદ થઈ હતી

[ctx: 1: the unknown socket address family number]
en: Unknown family %1
gu: અજ્ઞાત કુળ %1

[ctx: Socket error code NoError]
en: no error
gu: કોઇ ક્ષતિ નથી

[ctx: Socket error code LookupFailure]
en: name lookup has failed
gu: નામ શોધવાનું નિષ્ફળ ગયેલ છે

[ctx: Socket error code AddressInUse]
en: address already in use
gu: સરનામું પહેલેથી ઉપયોગમાં છે

[ctx: Socket error code AlreadyBound]
en: socket is already bound
gu: સોકેટ પહેલેથી બંધાયેલ છે

[ctx: Socket error code AlreadyCreated]
en: socket is already created
gu: સોકેટ પહેલેથી બનાવેલ છે

[ctx: Socket error code NotBound]
en: socket is not bound
gu: સોકેટ બંધાયેલ નથી

[ctx: Socket error code NotCreated]
en: socket has not been created
gu: સોકેટ પહેલેથી બનાવેલ નથી

[ctx: Socket error code WouldBlock]
en: operation would block
gu: ક્રિયા રોકી રખાશે

[ctx: Socket error code ConnectionRefused]
en: connection actively refused
gu: જોડાણ સક્રિય રીતે નકારવામાં આવ્યું

[ctx: Socket error code ConnectionTimedOut]
en: connection timed out
gu: જોડાણ સમય સમાપ્તિ

[ctx: Socket error code InProgress]
en: operation is already in progress
gu: ક્રિયા હાલમાં પ્રગતિ પર છે

[ctx: Socket error code NetFailure]
en: network failure occurred
gu: નેટવર્ક નિષ્ફળ થયું

[ctx: Socket error code NotSupported]
en: operation is not supported
gu: ક્રિયા આધારિત નથી

[ctx: Socket error code Timeout]
en: timed operation timed out
gu: સમય ક્રિયા સમાપ્ત થઇ ગઇ

[ctx: Socket error code UnknownError]
en: an unknown/unexpected error has happened
gu: અજાણી/ન ધારેલી ક્ષતિ ઉદ્ભવી છે

[ctx: Socket error code RemotelyDisconnected]
en: remote host closed connection
gu: દૂરસ્થ યજમાને જોડાણ બંધ કર્યું

[ctx: @item license (short name)]
en: GPL v2
gu: GPL v૨

[ctx: @item license]
en: GNU General Public License Version 2
gu: GNU જનરલ પબ્લિક લાઈસન્સ આવૃત્તિ ૨

[ctx: @item license (short name)]
en: LGPL v2
gu: LGPL v૨

[ctx: @item license]
en: GNU Lesser General Public License Version 2
gu: GNU લેસર જનરલ પબ્લિક લાઈસન્સ આવૃત્તિ ૨

[ctx: @item license (short name)]
en: BSD License
gu: BSD લાઈસન્સ

[ctx: @item license]
en: BSD License
gu: BSD લાઈસન્સ

[ctx: @item license (short name)]
en: Artistic License
gu: આર્ટિસ્ટિક લાઈસન્સ

[ctx: @item license]
en: Artistic License
gu: આર્ટિસ્ટિક લાઈસન્સ

[ctx: @item license (short name)]
en: QPL v1.0
gu: QPL v૧.૦

[ctx: @item license]
en: Q Public License
gu: Q પબ્લિક લાઈસન્સ

[ctx: @item license (short name)]
en: GPL v3
gu: GPL v૩

[ctx: @item license]
en: GNU General Public License Version 3
gu: GNU જનરલ પબ્લિક લાઈસન્સ આવૃત્તિ ૩

[ctx: @item license (short name)]
en: LGPL v3
gu: LGPL v૩

[ctx: @item license]
en: GNU Lesser General Public License Version 3
gu: GNU લેસર જનરલ પબ્લિક લાઈસન્સ આવૃત્તિ ૩

[ctx: @item license]
en: Custom
gu: પોતાનું

[ctx: @item license]
en: Not specified
gu: સ્પષ્ટ થયેલ નથી

[ctx: replace this with information about your translation team]
en: <p>KDE is translated into many languages thanks to the work of the translation teams all over the world.</p><p>For more information on KDE internationalization visit <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a></p>
gu: <p>KDE ઘણી બધી ભાષાઓમાં ભાષાંતરિત થયેલ છે જે સમગ્ર વિશ્વની ભાષાંતર ટીમોને આભારી છે.</p><p>વધુ માહિતી માટે KDE આંતરરાષ્ટ્રિયકરણની મુલાકાત લો <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a></p>

[ctx: @item Calendar system]
en: Gregorian
gu: જ્યોર્જિયન

[ctx: @item Calendar system]
en: Coptic
gu: કોપ્ટીક

[ctx: @item Calendar system]
en: Ethiopian
gu: ઈથીઓપીઅન

[ctx: @item Calendar system]
en: Hebrew
gu: હિબ્રુ

[ctx: @item Calendar system]
en: Indian National
gu: ભારતીય રાષ્ટ્રીય

[ctx: @item Calendar system]
en: Jalali
gu: જલાલી

[ctx: @item Calendar system]
en: Julian
gu: જુલિયન

[ctx: @item Calendar system]
en: Invalid Calendar Type
gu: અયોગ્ય કેલેન્ડર પ્રકાર

en: Today
gu: આજે

en: Yesterday
gu: ગઇકાલે

en: Use the X-server display 'displayname'
gu: X-સર્વર ડિસ્પ્લે 'ડિસ્પ્લેનામ' વાપરો

en: Restore the application for the given 'sessionId'
gu: આપેલ 'sessionId' માટે કાર્યક્રમ પુનઃસંગ્રહો

en: Causes the application to install a private color
    map on an 8-bit display
gu: કાર્યક્રમને ૮-બીટ ડિસ્પ્લે પર ખાનગી રંગ નકશો સ્થાપિત કરવા
    માટેનું કારણ બને છે

en: Limits the number of colors allocated in the color
    cube on an 8-bit display, if the application is
    using the QApplication::ManyColor color
    specification
gu: ૮-બીટ ડિસ્પ્લેના ફ્રેમમાંના રંગમાં સમાવાયેલ રંગોની સંખ્યા પર
    મર્યાદા મૂકે છે, જો કાર્યક્રમ એ QApplication::ManyColor
    રંગ સ્પષ્ટીકરણ વાપરી રહ્યું
    હોય

en: tells Qt to never grab the mouse or the keyboard
gu: Qt ને ક્યારેય માઉસ અથવા કીબોર્ડ નહી મેળવવા માટે કહે છે

en: running under a debugger can cause an implicit
    -nograb, use -dograb to override
gu: ડિબગર હેઠળ ચલાવવાનું -nograb વાપરવાનું કારણ બનશે,
    ફરીથી લખવા માટે -dograb વાપરો

en: switches to synchronous mode for debugging
gu: ડિબગીંગ માટે સુમેળ સ્થિતિમાં ફેરવાય છે

en: defines the application font
gu: કાર્યક્રમ ફોન્ટ વ્યાખ્યાયિત કરે છે

en: sets the default background color and an
    application palette (light and dark shades are
    calculated)
gu: મૂળભૂત પાશ્વભાગ રંગ સુયોજિત કરે છે અને
    કાર્યક્રમ તકતી પણ સુયોજિત કરે છે (આછા અને ઘાટા પડછાયાઓની
    ગણતરી થાય છે)

en: sets the default foreground color
gu: મૂળભૂત અગ્ર ભાગનો રંગ સુયોજિત કરે છે

en: sets the default button color
gu: મૂળભૂત બટન રંગ સુયોજિત કરે છે

en: sets the application name
gu: કાર્યક્રમ નામ સુયોજિત કરે છે

en: sets the application title (caption)
gu: કાર્યક્રમ શીર્ષક સુયોજિત કરે છે (કેપ્શન)

en: forces the application to use a TrueColor visual on
    an 8-bit display
gu: કાર્યક્રમને ૮-બીટ ડિસ્પ્લે પર TrueColor દૃશ્ય વાપરવા માટે
    દબાણ કરે છે

en: sets XIM (X Input Method) input style. Possible
    values are onthespot, overthespot, offthespot and
    root
gu: XIM (X Input Method) ઈનપુટ શૈલી સુયોજિત કરે છે. શક્ય કિંમતો
    onthespot, overthespot, offthespot અને
    root છે

en: set XIM server
gu: XIM સર્વર સુયોજિત કરો

en: disable XIM
gu: XIM નિષ્ક્રિય કરો

en: mirrors the whole layout of widgets
gu: વિજેટોના આખા દેખાવનું દર્પણ બનાવે છે

en: applies the Qt stylesheet to the application widgets
gu: Qt સ્ટાઇલશીટને કાર્યક્રમ વિજેટો પર લાગુ પાડે છે

en: use a different graphics system instead of the default one, options are raster and opengl (experimental)
gu: મૂળભૂતની જગ્યાએ અલગ ગ્રાફિક્સ સિસ્ટમ વાપરો, વિકલ્પો છે રાસ્ટર અને ઓપનજીએલ (પ્રાયોગિક)

en: Use 'caption' as name in the titlebar
gu: શીર્ષકપટ્ટીમાં 'કેપ્શન' ને નામ તરીકે વાપરો

en: Use 'icon' as the application icon
gu: કાર્યક્રમ ચિહ્ન તરીકે 'ચિહ્ન' વાપરો

en: Use alternative configuration file
gu: વૈકલ્પિક રૂપરેખાંકન ફાઈલ વાપરો

en: Disable crash handler, to get core dumps
gu: ક્રેશ નિયંત્રક નિષ્ક્રિય કરો, મૂળ ડમ્પ મેળવવા માટે

en: Waits for a WM_NET compatible windowmanager
gu: WM_NET સુસંગત વિન્ડોવ્યવસ્થાપક માટે રાહ જુએ છે

en: sets the application GUI style
gu: કાર્યક્રમ GUI શૈલી સુયોજિત કરે છે

en: KDE Application
gu: KDE કાર્યક્રમ

[ctx: @info:shell %1 is cmdoption name]
en: '%1' missing.
gu: '%1' ગુમ થયેલ છે.

[ctx: the 2nd argument is a list of name+address, one on each line]
en: %1 was written by
    %2
gu: %1 લખાયું છે આમનાં દ્વારા
    %2

en: The files/URLs opened by the application will be deleted after use
gu: કાર્યક્રમ દ્વારા ખૂલેલી ફાઈલો/URL વપરાશ પછી કાઢી નાંખવામાં આવશે

en: KDE-tempfile
gu: KDE-કામચલાઉફાઇલ

en: pm
gu: સાંજ

en: Library "%1" not found
gu: લાઈબ્રેરી "%1" મળી નહી

[ctx: digit set]
en: Arabic-Indic
gu: અરેબિક-ઇન્ડિક

[ctx: digit set]
en: Bengali
gu: બંગાળી

[ctx: digit set]
en: Devanagari
gu: દેવનાગરી

[ctx: digit set]
en: Eastern Arabic-Indic
gu: પૂર્વીય અરેબિક-ઇન્ડિક

[ctx: digit set]
en: Gujarati
gu: ગુજરાતી

[ctx: digit set]
en: Gurmukhi
gu: ગુરુમુખી

[ctx: digit set]
en: Kannada
gu: કન્નડ

[ctx: digit set]
en: Khmer
gu: ખ્મેર

[ctx: digit set]
en: Malayalam
gu: મલયાલમ

[ctx: digit set]
en: Oriya
gu: ઓરીયા

[ctx: digit set]
en: Tamil
gu: તમિલ

[ctx: digit set]
en: Telugu
gu: તેલુગુ

[ctx: digit set]
en: Arabic
gu: અરેબિક

[ctx: size in bytes]
note: i18n: comments below, they are used by the translators. This prefix is shared by all current dialects. i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 B
gu: %1 બાઈટ

[ctx: size in 1000 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 kB
gu: %1 કેબી

[ctx: size in 10^6 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 MB
gu: %1 એમબી

[ctx: size in 10^9 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 GB
gu: %1 જીબી

[ctx: size in 10^12 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 TB
gu: %1 ટીબી

[ctx: size in 10^15 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 PB
gu: %1 પીબી

[ctx: size in 10^18 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 EB
gu: %1 ઈબી

[ctx: size in 10^21 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 ZB
gu: %1 ઝીબી

[ctx: size in 10^24 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 YB
gu: %1 વાયબી

[ctx: memory size in 1024 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 KB
gu: %1 કેબી

[ctx: memory size in 2^20 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 MB
gu: %1 એમબી

[ctx: memory size in 2^30 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 GB
gu: %1 જીબી

[ctx: memory size in 2^40 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 TB
gu: %1 ટીબી

[ctx: size in 1024 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 KiB
gu: %1 કેબી

[ctx: size in 2^20 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 MiB
gu: %1 એમબી

[ctx: size in 2^30 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 GiB
gu: %1 જીબી

[ctx: size in 2^40 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 TiB
gu: %1 ટીબી

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 days]
en: %1 days
gu: %1 દિવસો

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 hours]
en: %1 hours
gu: %1 કલાકો

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 minutes]
en: %1 minutes
gu: %1 મિનિટો

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 seconds]
en: %1 seconds
gu: %1 સેકંડો

[ctx: @item:intext days and hours. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
gu: %1 અને %2

[ctx: @item:intext hours and minutes. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
gu: %1 અને %2

[ctx: @item:intext minutes and seconds. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
gu: %1 અને %2

en: Timed out trying to connect to remote host
gu: દૂરસ્થ યજમાન સાથે જોડાણ કરતી વખતે સમય સમાપ્તિ

en: address family for nodename not supported
gu: નોડનામ માટે સરનામાં કુળ આધારિત નથી

en: invalid value for 'ai_flags'
gu: 'ai_flags' માટે અયોગ્ય કિંમત

en: 'ai_family' not supported
gu: 'ai_family' આધારિત નથી

en: no address associated with nodename
gu: નોડનામ સાથે કોઈ સરનામું સંકળાયેલ નથી

en: servname not supported for ai_socktype
gu: સેવાનામ ai_socktype માટે આધારિત નથી

en: 'ai_socktype' not supported
gu: 'ai_socktype' આધારિત નથી

en: system error
gu: સિસ્ટમ ક્ષતિ

en: KDE Test Program
gu: KDE ચકાસણી કાર્યક્રમ

en: Africa/Abidjan
gu: આફિક્રા/અબિડજાન

en: Africa/Accra
gu: આફિક્રા/અકારા

en: Africa/Addis_Ababa
gu: આફિક્રા/અડિસ_અબાબા

en: Africa/Algiers
gu: આફિક્રા/અલ્જીરસ

en: Africa/Asmara
gu: આફિક્રા/અસ્મારા

en: Africa/Asmera
gu: આફિક્રા/અસ્મેરા

en: Africa/Bamako
gu: આફિક્રા/બામાકો

en: Africa/Bangui
gu: આફિક્રા/બાન્ગુઇ

en: Africa/Banjul
gu: આફિક્રા/બાન્જુલ

en: Africa/Bissau
gu: આફિક્રા/બિસાઉ

en: Africa/Blantyre
gu: આફિક્રા/બ્લાન્ટાયરે

en: Africa/Brazzaville
gu: આફિક્રા/બ્રાઝવિલે

en: Africa/Bujumbura
gu: આફિક્રા/બુજુમ્બુરા

en: Africa/Cairo
gu: આફિક્રા/કૈરો

en: Africa/Casablanca
gu: આફિક્રા/કાસાબ્લાન્કા

en: Africa/Ceuta
gu: આફિક્રા/કેયુટા

en: Africa/Conakry
gu: આફિક્રા/કોનાક્રી

en: Africa/Dakar
gu: આફિક્રા/ડકાર

en: Africa/Dar_es_Salaam
gu: આફિક્રા/દાર_ઇ_સલામ

en: Africa/Djibouti
gu: આફિક્રા/જીબુટી

en: Africa/Douala
gu: આફિક્રા/ડોઉલા

en: Africa/El_Aaiun
gu: આફિક્રા/અલ_ઐઉન

en: Africa/Freetown
gu: આફિક્રા/ફ્રીટાઉન

en: Africa/Gaborone
gu: આફિક્રા/ગાબારોને

en: Africa/Harare
gu: આફિક્રા/હરારે

en: Africa/Johannesburg
gu: આફિક્રા/જ્હોનિસબર્ગ

en: Africa/Kampala
gu: આફિક્રા/કમ્પાલા

en: Africa/Khartoum
gu: આફિક્રા/ખાર્ટૂમ

en: Africa/Kigali
gu: આફિક્રા/કિગાલી

en: Africa/Kinshasa
gu: આફિક્રા/કિન્સાસા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: west Dem. Rep. of Congo
gu: વેસ્ટર્ન ડેમોક્રેટિક રીપ્બલિક ઓફ કોંગો

en: Africa/Lagos
gu: આફિક્રા/લાગોસ

en: Africa/Libreville
gu: આફિક્રા/લિબ્રેવિલે

en: Africa/Lome
gu: આફિક્રા/લોમ

en: Africa/Luanda
gu: આફિક્રા/લુઆન્ડા

en: Africa/Lubumbashi
gu: આફિક્રા/લુબુમ્બાશી

note: i18n: comment to the previous timezone
en: east Dem. Rep. of Congo
gu: ઈસ્ટર્ન ડેમોક્રેટિક રીપબ્લિક ઓફ કોંગો

en: Africa/Lusaka
gu: આફિક્રા/લુસાકા

en: Africa/Malabo
gu: આફિક્રા/માલાબો

en: Africa/Maputo
gu: આફિક્રા/માપુટો

en: Africa/Maseru
gu: આફિક્રા/માસેરૂ

en: Africa/Mbabane
gu: આફિક્રા/મ્બાબાને

en: Africa/Mogadishu
gu: આફિક્રા/મોગાદિશુ

en: Africa/Monrovia
gu: આફિક્રા/મોન્રોવિઆ

en: Africa/Nairobi
gu: આફિક્રા/નૈરોબી

en: Africa/Ndjamena
gu: આફિક્રા/ન્જામેના

en: Africa/Niamey
gu: આફિક્રા/નિઆમે

en: Africa/Nouakchott
gu: આફિક્રા/નાઉક્ચોટ

en: Africa/Ouagadougou
gu: આફિક્રા/ઓગાડોઉગુ

en: Africa/Porto-Novo
gu: આફિક્રા/પોર્ટો-નેવો

en: Africa/Pretoria
gu: આફિક્રા/પ્રિટોરિઆ

en: Africa/Sao_Tome
gu: આફિક્રા/સાઓ_ટોમે

en: Africa/Timbuktu
gu: આફિક્રા/ટીમ્બક્ટુ

en: Africa/Tripoli
gu: આફિક્રા/ટ્રીપોલી

en: Africa/Tunis
gu: આફિક્રા/ટ્યુનિસ

en: Africa/Windhoek
gu: આફિક્રા/વિન્ડહોક

en: America/Adak
gu: અમેરિકા/અડાક

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Aleutian Islands
gu: અલ્સુશિયન ટાપુઓ

en: America/Anchorage
gu: અમેરિકા/એન્ચોર્ગ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Alaska Time
gu: અલાસ્કા સમય

en: America/Anguilla
gu: અમેરિકા/એન્ગુઇલા

en: America/Antigua
gu: અમેરિકા/એન્ટિગુઆ

en: America/Araguaina
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Tocantins
gu: ટોકાન્ટિસ

en: America/Argentina/Buenos_Aires
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/બ્યુનોસ_એરિસ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Buenos Aires (BA, CF)
gu: બુએનોસ એરિસ (BA, CF)

en: America/Argentina/Catamarca
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/કાટામાર્કા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Catamarca (CT), Chubut (CH)
gu: કાટામાર્કા (CT), ચુબુત (CH)

en: America/Argentina/ComodRivadavia
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/કોમોડરિવાડાવિઆ

en: America/Argentina/Cordoba
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/કોર્ડોબા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: most locations (CB, CC, CN, ER, FM, LP, MN, NQ, RN, SA, SE, SF)
gu: મોટાભાગનાં સ્થળો (CB, CC, CN, ER, FM, LP, MN, NQ, RN, SA, SE, SF)

note: i18n: comment to the previous timezone
en: most locations (CB, CC, CN, ER, FM, MN, SE, SF)
gu: માટાભાગનાં સ્થળો (CB, CC, CN, ER, FM, MN, SE, SF)

en: America/Argentina/Jujuy
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/જુજુય

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Jujuy (JY)
gu: જુજુય (JY)

en: America/Argentina/La_Rioja
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/લા_રિઓજા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: La Rioja (LR)
gu: લા રિઓજા (LR)

en: America/Argentina/Mendoza
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/મેન્ડોઝા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Mendoza (MZ)
gu: મેન્ડોઝા (MZ)

en: America/Argentina/Rio_Gallegos
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/રીઓ_ગાલેગોસ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Santa Cruz (SC)
gu: સાન્તા ક્રુઝ (SC)

en: America/Argentina/Salta
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/સાલ્ટા

en: America/Argentina/San_Juan
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/સાન_જુઆન

note: i18n: comment to the previous timezone
en: San Juan (SJ)
gu: સાન જુઆન (SJ)

en: America/Argentina/San_Luis
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/સાન_લુઇસ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: San Luis (SL)
gu: સાન લુઇસ (SL)

en: America/Argentina/Tucuman
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/ટુકુમાન

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Tucuman (TM)
gu: ટુકુમાન (TM)

en: America/Argentina/Ushuaia
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/ઉહુસિઆ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Tierra del Fuego (TF)
gu: તિએરા ડેલ ફુએગો (TF)

en: America/Aruba
gu: અમેરિકા/અરુબા

en: America/Asuncion
gu: અમેરિકા/અસુન્સિઓન

en: America/Atikokan
gu: અમેરિકા/અટિકોકાન

en: America/Atka
gu: અમેરિકા/અટકા

en: America/Bahia
gu: અમેરિકા/બહિઆ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Bahia
gu: બાહીઆ

en: America/Barbados
gu: અમેરિકા/બાર્બાડોસ

en: America/Belem
gu: અમેરિકા/બેલેમ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Amapa, E Para
gu: અમાપા, ઈ પેરા

en: America/Belize
gu: અમેરિકા/બેલિઝ

en: America/Blanc-Sablon
gu: અમેરિકા/બ્લાન્ક-સાબ્લોન

en: America/Boa_Vista
gu: અમેરિકા/બોઆ_વિસ્ટા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Roraima
gu: રોરાઈમા

en: America/Bogota
gu: અમેરિકા/બોગોટા

en: America/Boise
gu: અમેરિકા/બોઇસે

en: America/Buenos_Aires
gu: અમેરિકા/બુએનોસ_એરિસ

en: America/Calgary
gu: અમેરિકા/કાલગેરી

en: America/Cambridge_Bay
gu: અમેરિકા/કેમ્બ્રિજ_બે

en: America/Campo_Grande
gu: અમેરિકા/કામ્પો_ગ્રાન્ડે

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Mato Grosso do Sul
gu: માટો ગ્રોસો ડો સુલ

en: America/Cancun
gu: અમેરિકા/કાન્કુન

en: America/Caracas
gu: અમેરિકા/કારાકાસ

en: America/Catamarca
gu: અમેરિકા/કાટામાર્કા

en: America/Cayenne
gu: અમેરિકા/કાયેન્ને

en: America/Cayman
gu: અમેરિકા/કાયમાન

en: America/Chicago
gu: અમેરિકા/શિકાગો

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Central Time
gu: મધ્ય સમય

en: America/Chihuahua
gu: અમેરિકા/ચિહુઆઆ

en: America/Coral_Harbour
gu: અમેરિકા/કોરલ_હાર્બર

en: America/Cordoba
gu: અમેરિકા/કાર્ડોબા

en: America/Costa_Rica
gu: અમેરિકા/કોસ્ટા_રિકા

en: America/Cuiaba
gu: અમેરિકા/કુઇબા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Mato Grosso
gu: માટો ગ્રોસો

en: America/Curacao
gu: અમેરિકા/કુરાકાઓ

en: America/Danmarkshavn
gu: અમેરિકા/ડાનમાર્કશહાવન

en: America/Dawson
gu: અમેરિકા/ડાઉસન

en: America/Dawson_Creek
gu: અમેરિકા/ડાઉસન_ક્રીક

en: America/Denver
gu: અમેરિકા/ડેન્વર

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Mountain Time
gu: પર્વતીય સમય

en: America/Detroit
gu: અમેરિકા/ડેટ્રોઇટ

en: America/Dominica
gu: અમેરિકા/ડોમિનિકા

en: America/Edmonton
gu: અમેરિકા/એડમોન્ટોન

en: America/Eirunepe
gu: અમેરિકા/ઇરુનેપે

note: i18n: comment to the previous timezone
en: W Amazonas
gu: પ. એમેઝોન્સ

en: America/El_Salvador
gu: અમેરિકા/અલ_સાલ્વાડોર

en: America/Ensenada
gu: અમેરિકા/ઇન્સેન્ડા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Pacific Time
gu: પેસફિક સમય

en: America/Fort_Wayne
gu: અમેરિકા/ફોર્ટ_વેઇન

en: America/Fortaleza
gu: અમેરિકા/ફોર્ટાલેઝા

en: America/Fredericton
gu: અમેરિકા/ફ્રડેરિક્ટોન

en: America/Glace_Bay
gu: અમેરિકા/ગ્લેસ_બે

en: America/Godthab
gu: અમેરિકા/ગોડથાબ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: most locations
gu: મોટાભાગનાં સ્થળો

en: America/Goose_Bay
gu: અમેરિકા/ગૂસ_બે

en: America/Grand_Turk
gu: અમેરિકા/ગ્રાન્ડ_તુર્ક

en: America/Grenada
gu: અમેરિકા/ગ્રેનેડા

en: America/Guadeloupe
gu: અમેરિકા/ગુડેલોઉપે

en: America/Guatemala
gu: અમેરિકા/ગ્વાટેમાલા

en: America/Guayaquil
gu: અમેરિકા/ગુયાક્વિલ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: mainland
gu: મુખ્યજમીન

en: America/Guyana
gu: અમેરિકા/ગુયાના

en: America/Halifax
gu: અમેરિકા/હાલિફેક્સ

en: America/Havana
gu: અમેરિકા/હવાના

en: America/Hermosillo
gu: અમેરિકા/હેર્મોસિલો

en: America/Indiana/Indianapolis
gu: અમેરિકા/ઇન્ડિયાના/ઇન્ડિયાનાપોલિસ

en: America/Indiana/Knox
gu: અમેરિકા/ઇન્ડિયાના/ક્નોક્સ

en: America/Indiana/Marengo
gu: અમેરિકા/ઇન્ડિયાના/મારેન્ગો

en: America/Indiana/Petersburg
gu: અમેરિકા/ઇન્ડિયાના/પીટર્સબર્ગ

en: America/Indiana/Tell_City
gu: અમેરિકા/ઇન્ડિયાના/ટેલ_સીટી

en: America/Indiana/Vevay
gu: અમેરિકા/ઇન્ડિયાના/વેવાય

en: America/Indiana/Vincennes
gu: અમેરિકા/ઇન્ડિયાના/વિન્સેન્નેસ

en: America/Indiana/Winamac
gu: અમેરિકા/ઇન્ડિયાના/વિનમેક

en: America/Indianapolis
gu: અમેરિકા/ઇન્ડિયાનાપોલિસ

en: America/Inuvik
gu: અમેરિકા/ઇનુવિક

en: America/Iqaluit
gu: અમેરિકા/ઇકાલુઇટ

en: America/Jamaica
gu: અમેરિકા/જમૈકા

en: America/Jujuy
gu: અમેરિકા/જુજુય

en: America/Juneau
gu: અમેરિકા/જુનેઆઉ

en: America/Kentucky/Louisville
gu: અમેરિકા/કેન્ટુકી/લુઇસવિલે

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Eastern Time - Kentucky - Louisville area
gu: પૂર્વિય સમય - કેન્ટુકી - લુઇસવિલે વિસ્તાર

en: America/Kentucky/Monticello
gu: અમેરિકા/કેન્ટુકી/મોન્ટીસેલો

en: America/Knox_IN
gu: અમેરિકા/ક્નોક્સ_ઇન

en: America/La_Paz
gu: અમેરિકા/લા_પાઝ

en: America/Lima
gu: અમેરિકા/લિમા

en: America/Los_Angeles
gu: અમેરિકા/લોસ_એન્જેલસ

en: America/Louisville
gu: અમેરિકા/લુઇસવિલે

en: America/Maceio
gu: અમેરિકા/માસેઇઓ

en: America/Managua
gu: અમેરિકા/માનાગુઆ

en: America/Manaus
gu: અમેરિકા/માનાઉસ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: E Amazonas
gu: પૂ. એમેઝોન્સ

en: America/Marigot
gu: અમેરિકા/મેરિગોટ

en: America/Martinique
gu: અમેરિકા/માર્ટિનિક

en: America/Mazatlan
gu: અમેરિકા/માઝાટ્લાન

en: America/Mendoza
gu: અમેરિકા/મેન્ડોઝા

en: America/Menominee
gu: અમેરિકા/મેનોમિને

en: America/Merida
gu: અમેરિકા/મેરિડા

en: America/Mexico_City
gu: અમેરિકા/મેક્સિકો_સીટી

en: America/Miquelon
gu: અમેરિકા/મિકેલોન

en: America/Moncton
gu: અમેરિકા/મોન્સ્ટોન

en: America/Monterrey
gu: અમેરિકા/મોન્ટેરરી

en: America/Montevideo
gu: અમેરિકા/મોન્ટેવિડિઓ

en: America/Montreal
gu: અમેરિકા/મોન્ટ્રીઅલ

en: America/Montserrat
gu: અમેરિકા/મોન્ટેસેર્રાન્ટ

en: America/Nassau
gu: અમેરિકા/નાસાઉ

en: America/New_York
gu: અમેરિકા/ન્યુ_યોર્ક

en: America/Nipigon
gu: અમેરિકા/નિપિગોન

en: America/Nome
gu: અમેરિકા/નોમ

en: America/Noronha
gu: અમેરિકા/નોરોન્હા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Atlantic islands
gu: એટલાન્ટિક ટાપુઓ

en: America/North_Dakota/Center
gu: અમેરિકા/નોર્થ_ડાકોટા/સેન્ટર

en: America/North_Dakota/New_Salem
gu: અમેરિકા/નોર્થ_ડાકોટા/ન્યુ_સાલેમ

en: America/Ontario
gu: અમેરિકા/ઓન્ટારિઓ

en: America/Panama
gu: અમેરિકા/પનામા

en: America/Pangnirtung
gu: અમેરિકા/પાન્ગનિરટુંગ

en: America/Paramaribo
gu: અમેરિકા/પારામારિબો

en: America/Phoenix
gu: અમેરિકા/ફોનિક્સ

en: America/Port-au-Prince
gu: અમેરિકા/પાર્ટ-આઉ-પ્રિન્સ

en: America/Port_of_Spain
gu: અમેરિકા/પોર્ટ_ઓફ_સ્પેન

en: America/Porto_Acre
gu: અમેરિકા/પોર્ટો_એક્રે

en: America/Porto_Velho
gu: અમેરિકા/પોર્ટો_વેલ્હો

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Rondonia
gu: રોન્ડોનિઆ

en: America/Puerto_Rico
gu: અમેરિકા/પુએર્ટો_રિકો

en: America/Rainy_River
gu: અમેરિકા/રેઇની_રિવર

en: America/Rankin_Inlet
gu: અમેરિકા/રાન્કિન_ઇન્લેટ

en: America/Recife
gu: અમેરિકા/રેસિફે

en: America/Regina
gu: અમેરિકા/રેગિના

en: America/Resolute
gu: અમેરિકા/રીસોલ્યુટે

en: America/Rio_Branco
gu: અમેરિકા/રીઓ_બ્રાન્કો

en: America/Rosario
gu: અમેરિકા/રોસારિઓ

en: America/Santarem
gu: અમેરિકા/સાન્તારેમ

en: America/Santiago
gu: અમેરિકા/સાન્ટિઆગો

en: America/Santo_Domingo
gu: અમેરિકા/સાન્ટો_ડોમિન્ગો

en: America/Sao_Paulo
gu: અમેરિકા/સાઓ_પાઉલો

en: America/Saskatoon
gu: અમેરિકા/સાસ્કાટૂન

en: America/Scoresbysund
gu: અમેરિકા/સ્કોર્સબ્યુસુન્ડ

en: America/Shiprock
gu: અમેરિકા/શિપ્રોક

en: America/St_Barthelemy
gu: અમેરિકા/સેન્ટ_બાર્થેલેમી

en: America/St_Johns
gu: અમેરિકા/સેન્ટ_જ્હોન્સ

en: America/St_Kitts
gu: અમેરિકા/સેન્ટ_કિટ્ટસ

en: America/St_Lucia
gu: અમેરિકા/સેન્ટ_લ્યુસિઆ

en: America/St_Thomas
gu: અમેરિકા/સેન્ટ_થોમસ

en: America/St_Vincent
gu: અમેરિકા/સેન્ટ_વિન્સેન્ટ

en: America/Swift_Current
gu: અમેરિકા/સ્વિફ્ટ_કરન્ટ

en: America/Tegucigalpa
gu: અમેરિકા/તેગુસિગાલ્પા

en: America/Thule
gu: અમેરિકા/થુલે

en: America/Thunder_Bay
gu: અમેરિકા/થન્ડર_બે

en: America/Tijuana
gu: અમેરિકા/જુઆના

en: America/Toronto
gu: અમેરિકા/ટોરેન્ટો

en: America/Tortola
gu: અમેરિકા/ટોર્ટોલા

en: America/Vancouver
gu: અમેરિકા/વાનકુંવર

en: America/Virgin
gu: અમેરિકા/વર્જિન

en: America/Whitehorse
gu: અમેરિકા/વ્હાઇટહાઉસ

en: America/Winnipeg
gu: અમેરિકા/વિનિપેગ

en: America/Yakutat
gu: અમેરિકા/યાકુટાટ

en: America/Yellowknife
gu: અમેરિકા/યેલોનાઇફ

en: Antarctica/Casey
gu: એન્ટાર્ટિકા/કેસે

en: Antarctica/Davis
gu: એન્ટાર્ટિકા/ડેવિસ

en: Antarctica/DumontDUrville
gu: એન્ટાર્ટિકા/ડુમોન્ટઉર્વિલે

en: Antarctica/Mawson
gu: એન્ટાર્ટિકા/માઉસોન

en: Antarctica/McMurdo
gu: એન્ટાર્ટિકા/મેકમુર્ડો

en: Antarctica/Palmer
gu: એન્ટાર્ટિકા/પાલ્મેર

en: Antarctica/Rothera
gu: એન્ટાર્ટિકા/રોથેરા

en: Antarctica/South_Pole
gu: એન્ટાર્ટિકા/દક્ષિણ_ધ્રુવ

en: Antarctica/Syowa
gu: એન્ટાર્ટિકા/સ્યોવા

en: Antarctica/Vostok
gu: એન્ટાર્ટિકા/વોસ્ટોક

en: Arctic/Longyearbyen
gu: આર્કટિક/લોંગયેરબ્યેન

en: Asia/Aden
gu: એશિયા/એડન

en: Asia/Almaty
gu: એશિયા/અલ્માટી

en: Asia/Amman
gu: એશિયા/અમ્માન

en: Asia/Anadyr
gu: એશિયા/અનાડ્યેર

en: Asia/Aqtau
gu: એશિયા/અક્ટાઉ

en: Asia/Aqtobe
gu: એશિયા/અક્ટોબે

en: Asia/Ashgabat
gu: એશિયા/અશ્ગબાત

en: Asia/Ashkhabad
gu: એશિયા/અશ્ખાબાદ

en: Asia/Baghdad
gu: એશિયા/બગદાદ

en: Asia/Bahrain
gu: એશિયા/બહેરિન

en: Asia/Baku
gu: એશિયા/બાકુ

en: Asia/Bangkok
gu: એશિયા/બેંગકોક

en: Asia/Beijing
gu: એશિયા/બેઇજિંગ

en: Asia/Beirut
gu: એશિયા/બૈરુત

en: Asia/Bishkek
gu: એશિયા/બિશ્કેક

en: Asia/Brunei
gu: એશિયા/બ્રુનેઇ

en: Asia/Calcutta
gu: એશિયા/કલકત્તા

en: Asia/Choibalsan
gu: એશિયા/ચોઇબાલ્સાન

en: Asia/Chongqing
gu: એશિયા/ચોંગકિંગ

en: Asia/Chungking
gu: એશિયા/ચુંગકિંગ

en: Asia/Colombo
gu: એશિયા/કોલંબો

en: Asia/Dacca
gu: એશિયા/ડાક્કા

en: Asia/Damascus
gu: એશિયા/દમાસ્ક્સ

en: Asia/Dhaka
gu: એશિયા/ઢાકા

en: Asia/Dili
gu: એશિયા/દિલ્લી

en: Asia/Dubai
gu: એશિયા/દુબઇ

en: Asia/Gaza
gu: એશિયા/ગાઝા

en: Asia/Harbin
gu: એશિયા/હાર્બિન

en: Asia/Ho_Chi_Minh
gu: એશિયા/હો_ચિ_મિન્હ

en: Asia/Hong_Kong
gu: એશિયા/હોંગ_કોંગ

en: Asia/Hovd
gu: એશિયા/હોવ્ડ

en: Asia/Irkutsk
gu: એશિયા/ઇકુત્સ્ક

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Moscow+05 - Lake Baikal
gu: મોસ્કો +૦૫ - લેક બૈકાલ

en: Asia/Jakarta
gu: એશિયા/જાકાર્તા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Java & Sumatra
gu: જાવા & સુમાત્રા

en: Asia/Jayapura
gu: એશિયા/જયપુરા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Irian Jaya & the Moluccas
gu: ઈરિયન જયા અને મોલુક્કાસ

en: Asia/Jerusalem
gu: એશિયા/જેરુસલેમ

en: Asia/Kabul
gu: એશિયા/કાબુલ

en: Asia/Kamchatka
gu: એશિયા/કામચાટ્કા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Moscow+09 - Kamchatka
gu: મોસ્કો +૦૯ - કામચાટ્કા

en: Asia/Karachi
gu: એશિયા/કંરાચી

en: Asia/Kashgar
gu: એશિયા/કાશ્ગર

note: i18n: comment to the previous timezone
en: west Tibet & Xinjiang
gu: પૂર્વ તિબેટ અને ઝિંગિંઅન્ગ

en: Asia/Katmandu
gu: એશિયા/કાઠમંડુ

en: Asia/Kolkata
gu: એશિયા/કોલકાતા

en: Asia/Krasnoyarsk
gu: એશિયા/ક્રસ્નોયાર્સ્ક

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Moscow+04 - Yenisei River
gu: મોસ્કો +૦૪ - યેનિસેઈ નદી

en: Asia/Kuala_Lumpur
gu: એશિયા/કુઆલા_લમ્પુર

en: Asia/Kuching
gu: એશિયા/કુચિંગ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Sabah & Sarawak
gu: સાબાહ અને સારાવાક

en: Asia/Kuwait
gu: એશિયા/કુવેત્ત

en: Asia/Macao
gu: એશિયા/મકાઉ

en: Asia/Macau
gu: એશિયા/મકાઉ

en: Asia/Magadan
gu: એશિયા/માગાદાન

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Moscow+08 - Magadan
gu: મોસ્કો +૦૮ - માગાદાન

en: Asia/Makassar
gu: એશિયા/માકાસ્સર

en: Asia/Manila
gu: એશિયા/મનિલા

en: Asia/Muscat
gu: એશિયા/મસ્કત

en: Asia/Nicosia
gu: એશિયા/નિકોસિઆ

en: Asia/Novosibirsk
gu: એશિયા/નોવોસિબિરસ્ક

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Moscow+03 - Novosibirsk
gu: મોસ્કો+૦૩ - નોવોસિબિરસ્ક

en: Asia/Omsk
gu: એશિયા/ઓમસ્ક

en: Asia/Oral
gu: એશિયા/ઓરલ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: West Kazakhstan
gu: પશ્ચિમ કઝાકસ્તાન

en: Asia/Phnom_Penh
gu: એશિયા/નોમ_પેન્હ

en: Asia/Pontianak
gu: એશિયા/પોન્ટિઆનાક

en: Asia/Pyongyang
gu: એશિયા/યોંગયાંગ

en: Asia/Qatar
gu: એશિયા/કતાર

en: Asia/Qyzylorda
gu: એશિયા/ક્યઝલોર્ડા

en: Asia/Rangoon
gu: એશિયા/રંગૂન

en: Asia/Riyadh
gu: એશિયા/રિયાધ

en: Asia/Saigon
gu: એશિયા/સાઇગોન

en: Asia/Sakhalin
gu: એશિયા/સખાલિન

en: Asia/Samarkand
gu: એશિયા/સમરકંદ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: west Uzbekistan
gu: પશ્ચિમ ઉઝબેકિસ્તાન

en: Asia/Seoul
gu: એશિયા/સિઓલ

en: Asia/Shanghai
gu: એશિયા/શાંગાઇ

en: Asia/Singapore
gu: એશિયા/સિંગાપુર

en: Asia/Taipei
gu: એશિયા/તાઇપેઇ

en: Asia/Tashkent
gu: એશિયા/તાશ્કંદ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: east Uzbekistan
gu: પૂર્વ ઉઝબેકિસ્તાન

en: Asia/Tbilisi
gu: એશિયા/ત્બિલ્સિ

en: Asia/Tehran
gu: એશિયા/તહેરાન

en: Asia/Tel_Aviv
gu: એશિયા/તેલ_અવીવ

en: Asia/Thimbu
gu: એશિયા/થિમ્બુ

en: Asia/Thimphu
gu: એશિયા/થિમ્કુ

en: Asia/Tokyo
gu: એશિયા/ટોક્યો

en: Asia/Ujung_Pandang
gu: એશિયા/ઉજુન્ગ_પાન્ડાન્ગ

en: Asia/Ulaanbaatar
gu: એશિયા/ઉલનબટોર

en: Asia/Ulan_Bator
gu: એશિયા/ઉલન_બટોર

en: Asia/Urumqi
gu: એશિયા/ઉરુમ્કી

en: Asia/Vientiane
gu: એશિયા/વિન્ટિઆને

en: Asia/Vladivostok
gu: એશિયા/વ્લાડિવોસ્ટોક

en: Asia/Yakutsk
gu: એશિયા/યાકુત્સ્ક

en: Asia/Yekaterinburg
gu: એશિયા/યેકાટેરીનબર્ગ

en: Asia/Yerevan
gu: એશિયા/યેરેવાન

en: Atlantic/Azores
gu: એટલાન્ટિક/એઝોરેસ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Azores
gu: એઝોરેસ

en: Atlantic/Bermuda
gu: એટલાન્ટિક/બર્મુડા

en: Atlantic/Canary
gu: એટલાન્ટિક/કેનેરી

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Canary Islands
gu: કેનેરી ટાપુઓ

en: Atlantic/Cape_Verde
gu: એટલાન્ટિક/કેપે_વર્દે

en: Atlantic/Faeroe
gu: એટલાન્ટિક/ફાએરોએ

en: Atlantic/Faroe
gu: એટલાન્ટિક/ફારોએ

en: Atlantic/Jan_Mayen
gu: એટલાન્ટિક/જાન_માયેન

en: Atlantic/Madeira
gu: એટલાન્ટિક/મેડૈરા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Madeira Islands
gu: મેડીઇરા ટાપુઓ

en: Atlantic/Reykjavik
gu: એટલાન્ટિક/રિકજાવિક

en: Atlantic/South_Georgia
gu: એટલાન્ટિક/સાઉથ_જ્યોર્જિયા

en: Atlantic/St_Helena
gu: એટલાન્ટિક/સેન્ટ_હેલેના

en: Atlantic/Stanley
gu: એટલાન્ટિક/સ્ટેન્લી

en: Australia/ACT
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/ACT

en: Australia/Adelaide
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/એડિલેડ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: South Australia
gu: દક્ષિણ ઓસ્ટ્રેલિયા

en: Australia/Brisbane
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/બ્રિસબેન

en: Australia/Broken_Hill
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/બ્રોકન_હિલ

en: Australia/Canberra
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/કેનબેર્રા

en: Australia/Currie
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/કુર્રી

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Tasmania - King Island
gu: તાસ્માનિયા - કીંગ ટાપુ

en: Australia/Darwin
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/ડાર્વિન

en: Australia/Eucla
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/ઇક્લા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Western Australia - Eucla area
gu: પશ્ચિમ ઓસ્ટ્રેલિયા - ઇક્લા વિસ્તાર

en: Australia/Hobart
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/હોબાર્ટ

en: Australia/LHI
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/LHI

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Lord Howe Island
gu: લોર્ડ હોવે ટાપુ

en: Australia/Lindeman
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/લિન્ડેમાન

en: Australia/Lord_Howe
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/લોર્ડ_હોવે

en: Australia/Melbourne
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/મેલબોર્ન

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Victoria
gu: વિક્ટોરિઆ

en: Australia/NSW
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/NSW

en: Australia/North
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/ઉત્તર

en: Australia/Perth
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/પર્થ

en: Australia/Queensland
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/ક્વિન્સલેન્ડ

en: Australia/South
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/દક્ષિણ

en: Australia/Sydney
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/સિડની

en: Australia/Tasmania
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/તાસ્માનિઆ

en: Australia/Victoria
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/વિક્ટોરીઆ

en: Australia/West
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/પશ્ચિમ

en: Australia/Yancowinna
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/યાન્કોવિન્ના

en: Brazil/Acre
gu: બ્રાઝિલ/એક્રે

en: Brazil/DeNoronha
gu: બ્રાઝિલ/ડિનોરોન્હા

en: Canada/Yukon
gu: કેનેડા/યુકોન

en: Cuba
gu: ક્યુબા

en: Egypt
gu: ઇજિપ્ત

en: Eire
gu: ઇરે

en: Europe/Amsterdam
gu: યુરોપ/આર્મસ્ટરડેમ

en: Europe/Andorra
gu: યુરોપ/એન્ડોરા

en: Europe/Athens
gu: યુરોપ/એથેન્સ

en: Europe/Belfast
gu: યુરોપ/બેલફાસ્ટ

en: Europe/Belgrade
gu: યુરોપ/બેલગ્રેડ

en: Europe/Berlin
gu: યુરોપ/બર્લિન

en: Europe/Bratislava
gu: યુરોપ/બ્રાટિસ્લાવા

en: Europe/Brussels
gu: યુરોપ/બ્રસેલ્સ

en: Europe/Bucharest
gu: યુરોપ/બુખારેસ્ટ

en: Europe/Budapest
gu: યુરોપ/બુડાપેસ્ટ

en: Europe/Chisinau
gu: યુરોપ/ચિસિનાઉ

en: Europe/Copenhagen
gu: યુરોપ/કોપનહેગન

en: Europe/Dublin
gu: યુરોપ/ડબ્લિન

en: Europe/Gibraltar
gu: યુરોપ/જીબ્રાલ્ટર

en: Europe/Guernsey
gu: યુરોપ/ગુર્નસે

en: Europe/Helsinki
gu: યુરોપ/હેલિન્સ્કી

en: Europe/Isle_of_Man
gu: યુરોપ/આઇસ્લે_ઓફ_મેન

en: Europe/Istanbul
gu: યુરોપ/ઇસ્તમબુલ

en: Europe/Jersey
gu: યુરોપ/જર્સી

en: Europe/Kaliningrad
gu: યુરોપ/ક્લાલિનગ્રાડ

en: Europe/Kiev
gu: યુરોપ/કિવ

en: Europe/Lisbon
gu: યુરોપ/લિસ્બન

en: Europe/Ljubljana
gu: યુરોપ/લજુબ્લિજાના

en: Europe/London
gu: યુરોપ/લંડન

en: Europe/Luxembourg
gu: યુરોપ/લક્સમબર્ગ

en: Europe/Madrid
gu: યુરોપ/મેડ્રિડ

en: Europe/Malta
gu: યુરોપ/માલ્ટા

en: Europe/Mariehamn
gu: યુરોપ/મારિહામન

en: Europe/Minsk
gu: યુરોપ/મિન્સ્ક

en: Europe/Monaco
gu: યુરોપ/મોનેકો

en: Europe/Moscow
gu: યુરોપ/મોસ્કો

en: Europe/Oslo
gu: યુરોપ/ઓસ્લો

en: Europe/Paris
gu: યુરોપ/પેરિસ

en: Europe/Podgorica
gu: યુરોપ/પોડ્ગોરિકા

en: Europe/Prague
gu: યુરોપ/પ્રાગ

en: Europe/Riga
gu: યુરોપ/રિગા

en: Europe/Rome
gu: યુરોપ/રોમ

en: Europe/Samara
gu: યુરોપ/સમારા

en: Europe/San_Marino
gu: યુરોપ/સાન_મરિનો

en: Europe/Sarajevo
gu: યુરોપ/સારાજેવો

en: Europe/Simferopol
gu: યુરોપ/સિમ્ફરપોલ

en: Europe/Skopje
gu: યુરોપ/સ્કોપજે

en: Europe/Sofia
gu: યુરોપ/સોફિઆ

en: Europe/Stockholm
gu: યુરોપ/સ્ટોકહોમ

en: Europe/Tallinn
gu: યુરોપ/તાલિલિન

en: Europe/Tirane
gu: યુરોપ/ટિરાને

en: Europe/Tiraspol
gu: યુરોપ/તિરાસ્પોલ

en: Europe/Uzhgorod
gu: યુરોપ/ઉઝગોરોડ

en: Europe/Vaduz
gu: યુરોપ/વાડુઝ

en: Europe/Vatican
gu: યુરોપ/વેટિકન

en: Europe/Vienna
gu: યુરોપ/વિએના

en: Europe/Vilnius
gu: યુરોપ/વિલ્નિઅસ

en: Europe/Volgograd
gu: યુરોપ/વોલ્ગોગ્રાડ

en: Europe/Warsaw
gu: યુરોપ/વોર્સો

en: Europe/Zagreb
gu: યુરોપ/ઝાગ્રેબ

en: Europe/Zaporozhye
gu: યુરોપ/ઝાપોરોજ્યે

en: Europe/Zurich
gu: યુરોપ/ઝ્યુરિચ

en: Hongkong
gu: હોંગકોંગ

en: Iceland
gu: આઇસલેન્ડ

en: Indian/Antananarivo
gu: હિંદ/એન્ટાનાનારિવો

en: Indian/Chagos
gu: હિંદ/ચાગોસ

en: Indian/Christmas
gu: હિંદ/ક્રિસમસ

en: Indian/Cocos
gu: હિંદ/કોકોસ

en: Indian/Comoro
gu: હિંદ/કોમોરો

en: Indian/Kerguelen
gu: હિંદ/કિર્ગુએલેન

en: Indian/Mahe
gu: હિંદ/માહે

en: Indian/Maldives
gu: હિંદ/માલ્દિવ્સ

en: Indian/Mauritius
gu: હિંદ/મોરિશિઅસ

en: Indian/Mayotte
gu: હિંદ/માયોટ્ટે

en: Iran
gu: ઇરાન

en: Israel
gu: ઇઝરાયેલ

en: Jamaica
gu: જમૈકા

en: Japan
gu: જાપાન

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Kwajalein
gu: ક્વાજાલેન

en: Libya
gu: લિબિયા

en: Mexico/General
gu: મેક્સિકો/સામાન્ય

en: Navajo
gu: નાવાજો

en: Pacific/Apia
gu: પેસફિક/અપીઆ

en: Pacific/Auckland
gu: પેસફિક/ઓકલેન્ડ

en: Pacific/Chatham
gu: પેસફિક/ચાટહામ

en: Pacific/Easter
gu: પેસફિક/ઇસ્ટર

en: Pacific/Efate
gu: પેસફિક/ઇફાટે

en: Pacific/Enderbury
gu: પેસફિક/એન્ડરબરી

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Phoenix Islands
gu: ફિનિક્સ ટાપુઓ

en: Pacific/Fakaofo
gu: પેસફિક/ફાકાઓફો

en: Pacific/Fiji
gu: પેસફિક/ફિજી

en: Pacific/Funafuti
gu: પેસફિક/ફુનાફુટી

en: Pacific/Galapagos
gu: પેસફિક/ગાલાપાગોસ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Galapagos Islands
gu: ગાલાપાગોસ ટાપુઓ

en: Pacific/Gambier
gu: પેસફિક/ગામ્બિઅર

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Gambier Islands
gu: ગેમ્બેઇર ટાપુઓ

en: Pacific/Guadalcanal
gu: પેસફિક/ગુઆડાલ્કાનાલ

en: Pacific/Guam
gu: પેસફિક/ગુઆમ

en: Pacific/Honolulu
gu: પેસફિક/હોનોલુલુ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Hawaii
gu: હવાઇ

en: Pacific/Johnston
gu: પેસફિક/જ્હોન્સ્ટોન

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Johnston Atoll
gu: જોહ્નસ્ટન અટોલ

en: Pacific/Kiritimati
gu: પેસફિક/કિરિમાટી

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Line Islands
gu: લાઇન ટાપુઓ

en: Pacific/Kosrae
gu: પેસફિક/કોસ્રાએ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Kosrae
gu: કોસ્રાએ

en: Pacific/Kwajalein
gu: પેસફિક/ક્વાજાલેન

en: Pacific/Majuro
gu: પેસફિક/માજુરો

en: Pacific/Marquesas
gu: પેસફિક/માર્કુસાસ

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Marquesas Islands
gu: માર્કેસસ ટાપુઓ

en: Pacific/Midway
gu: પેસફિક/મિડવે

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Midway Islands
gu: મિડવે ટાપુઓ

en: Pacific/Nauru
gu: પેસફિક/નાઉરુ

en: Pacific/Niue
gu: પેસફિક/નિઉ

en: Pacific/Norfolk
gu: પેસફિક/નોર્ફોક

en: Pacific/Noumea
gu: પેસફિક/નાઉમિઆ

en: Pacific/Pago_Pago
gu: પેસફિક/પેગો_પેગો

en: Pacific/Palau
gu: પેસફિક/પાલાઉ

en: Pacific/Pitcairn
gu: પેસફિક/પીટકાર્ન

en: Pacific/Ponape
gu: પેસફિક/પોનાપે

en: Pacific/Port_Moresby
gu: પેસફિક/પોર્ટ_મોરેસ્બાય

en: Pacific/Rarotonga
gu: પેસફિક/રારોટોન્ગા

en: Pacific/Saipan
gu: પેસફિક/સૈપાન

en: Pacific/Samoa
gu: પેસફિક/સામોઆ

en: Pacific/Tahiti
gu: પેસફિક/તાહિટી

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Society Islands
gu: સોસાયટી ટાપુઓ

en: Pacific/Tarawa
gu: પેસફિક/તારાવા

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Gilbert Islands
gu: ગિલ્બર્ટ ટાપુઓ

en: Pacific/Tongatapu
gu: પેસફિક/ટોન્ગાટાપુ

en: Pacific/Truk
gu: પેસફિક/ટુર્ક

en: Pacific/Wake
gu: પેસફિક/વાકે

note: i18n: comment to the previous timezone
en: Wake Island
gu: વેક ટાપુ

en: Pacific/Wallis
gu: પેસફિક/વાલીસ

en: Pacific/Yap
gu: પેસફિક/યેપ

en: Poland
gu: પોલેન્ડ

en: Portugal
gu: પોર્ટુગલ

en: Singapore
gu: સિંગાપુર

en: Turkey
gu: તુર્કી

en: US/Alaska
gu: યુએસ/અલાસ્કા

en: US/Arizona
gu: US/એરિઝોના

en: US/Central
gu: યુએસ/મધ્ય

en: US/Eastern
gu: યુએસ/પૂર્વીય

en: US/Hawaii
gu: US/હવાઇ

en: US/Michigan
gu: યુએસ/મિશિગન

en: US/Mountain
gu: યુએસ/પર્વતીય

en: US/Pacific
gu: અમેરિકા/પેસફિક

en: US/Samoa
gu: US/સામોઆ

[ctx: @item Font name]
note: i18n: Generic sans serif font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Sans Serif
gu: સાન્સ સેરીફ

[ctx: @item Font name]
note: i18n: Generic serif font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Serif
gu: સેરીફ

[ctx: @item Font name]
note: i18n: Generic monospace font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Monospace
gu: મોનોસ્પેસ

[ctx: Define an area in the time zone, like a town area]
en: Area
gu: વિસ્તાર

[ctx: Time zone]
en: Region
gu: પ્રદેશ

en: The style '%1' was not found
gu: શૈલી '%1' મળી નહી

[ctx: palette name]
en: * Recent Colors *
gu: *  તાજેતરનાં રંગો *

[ctx: palette name]
en: * Custom Colors *
gu: * વૈવિધ્યપૂર્ણ રંગો *

[ctx: palette name]
en: Forty Colors
gu: ચાલીસ રંગો

[ctx: palette name]
en: Oxygen Colors
gu: ઓક્સિજન રંગો

[ctx: palette name]
en: Rainbow Colors
gu: મેઘધનુષ રંગો

[ctx: palette name]
en: Royal Colors
gu: રાજવી રંગો

[ctx: palette name]
en: Web Colors
gu: વેબ રંગો

en: Named Colors
gu: નામવાળા રંગો

en: Select Color
gu: રંગ પસંદ કરો

en: Hue:
gu: હુએ:

[ctx: This is the V of HSV]
en: Value:
gu: કિંમત:

en: Red:
gu: લાલ:

en: Green:
gu: લીલો:

en: Blue:
gu: ભૂરો:

en: &Add to Custom Colors
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ રંગોમાં ઉમેરો (&A)

en: Name:
gu: નામ:

en: Default color
gu: મૂળભૂત રંગ

en: -default-
gu: -મૂળભૂત-

en: -unnamed-
gu: -નામવિહિન-

[ctx: @title:window]
en: Print
gu: છાપો

en: &Try
gu: પ્રયત્ન કરો (&T)

en: modified
gu: બદલેલ

en: &Details
gu: વિગતો (&D)

en: Get help...
gu: મદદ મેળવો...

en: &Add
gu: ઉમેરો (&A)

en: &Remove
gu: દૂર કરો (&R)

en: Move &Up
gu: ઉપર કરો (&U)

en: Move &Down
gu: નીચે કરો (&D)

[ctx: Numeric IDs of scripts for font previews]
note: i18n: Integer which indicates the script you used in the sample text for font previews in your language. For the possible values, see https://doc.qt.io/qt-5/qfontdatabase.html#WritingSystem-enum If the sample text contains several scripts, their IDs can be given as a comma-separated list (e.g. for J
en: 1
gu: 12

en: Select Font
gu: ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Could not load print preview part
gu: છાપકામ પૂર્વદર્શન લાવી શકાયું નહી

en: Print Preview
gu: છાપકામ પૂર્વદર્શન

en: Minimize
gu: ન્યુનતમ કરો

en: &Minimize
gu: ન્યૂનતમ કરો (&M)

en: &Restore
gu: ફરી સ્થિતિમાં લાવો (&R)

en: <qt>Are you sure you want to quit <b>%1</b>?</qt>
gu: <qt>શું તમે ખરેખર <b>%1</b> થી બહાર નીકળવા માંગો છો?</qt>

en: Confirm Quit From System Tray
gu: સિસ્ટમ ટ્રે માંથી બહાર નીકળવા માટે ખાતરી કરો

en: Redo
gu: ફરીકરો

en: Undo
gu: પાછું લાવો

en: Do not run in the background.
gu: પાશ્વભાગમાં ચલાવશો નહી.

en: Internally added if launched from Finder
gu: આંતરિક રીતે ઉમેરવામાં આવેલ જો શોધકમાંથી ઉમેરેલ હોય

[ctx: @label]
en: Change...
gu: બદલો...

en: Device name
gu: ઉપકરણ નામ

[ctx: folder name]
en: New Folder
gu: નવું ફોલ્ડર

[ctx: @title:window]
en: New Folder
gu: નવું ફોલ્ડર

[ctx: @label:textbox]
en: Create new folder in:
    %1
gu: અહીં નવું ફોલ્ડર બનાવો:
    %1

en: A file or folder named %1 already exists.
gu: %1 નામ ધરાવતી ફાઇલ અથવા ફોલ્ડર પહેલેથી હાજર છે.

en: You do not have permission to create that folder.
gu: તમને તે ફોલ્ડર બનાવવાની પરવાનગી નથી.

[ctx: @title:window]
en: Select Folder
gu: ફોલ્ડર પસંદ કરો

[ctx: @action:button]
en: New Folder...
gu: નવું ફોલ્ડર...

[ctx: @action:inmenu]
en: New Folder...
gu: નવું ફોલ્ડર..

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
gu: દૂર કરો

[ctx: @option:check]
en: Show Hidden Folders
gu: છુપાવેલાં ફોલ્ડરો બતાવો

[ctx: @action:inmenu]
en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: *|All files
gu: *|બધી ફાઇલો

en: All Supported Files
gu: બધી આધારિત ફાઇલો

en: Open
gu: ખોલો

en: Save As
gu: આ રીતે સંગ્રહ કરો

en: <Error>
gu: <ક્ષતિ>

en: Show Hidden Folders
gu: છુપાવેલાં ફોલ્ડરો બતાવો

en: All Pictures
gu: બધા ચિત્રો

en: P&review
gu: પૂર્વદર્શન (&r)

en: Acquire Image
gu: ચિત્ર મેળવો

en: OCR Image
gu: OCR ચિત્ર

en: File '%1' is not readable
gu: ફાઇલ '%1' વાંચી શકાય તેમ નથી

en: ERROR: Unknown protocol '%1'
gu: ક્ષતિ: અજાણ્યો પ્રોટોકોલ '%1'

en: Authorization Dialog
gu: પરવાનગી સંવાદ

en: No metainfo for %1
gu: %1 માટે કોઇ મેટામાહિતી નહી

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, removeSelection)
en: Remove
gu: દૂર કરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, add)
en: Add...
gu: ઉમેરો...

en: Signature Algorithm:
gu: સહી અલગોરિથમ:

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Signature Contents:
gu: સહી વિગતો:

[ctx: Unknown]
en: Unknown key algorithm
gu: અજાણ્યો કળ અલગોરિથમ

en: Key type: RSA (%1 bit)
gu: કળ પ્રકાર: RSA (%1 bit)

en: Modulus:
gu: મોડ્યુલો:

en: Key type: DSA (%1 bit)
gu: કળ પ્રકાર: DSA (%1 બીટ)

en: Prime:
gu: મુખ્ય:

en: 160 bit prime factor:
gu: ૧૬૦ બીટ મુખ્ય ઘટક:

en: Public key:
gu: જાહેર કળ:

en: The certificate is valid.
gu: પ્રમાણપત્ર માન્ય છે.

en: The certificate is not valid, yet.
gu: પ્રમાણપત્ર હજી સુધી માન્ય નથી.

en: The certificate is not valid, any more.
gu: પ્રમાણપત્ર હવે પછી માન્ય નથી.

en: The CRL (Certificate Revocation List) is not valid, yet.
gu: CRL (પ્રમાણપત્ર પાછી ખેંચવાની યાદી) માન્ય નથી, હજી સુધી.

en: The OpenSSL process ran out of memory.
gu: OpenSSL પ્રક્રિયા મેમરીની બહાર જતી રહી.

en: The certificate has been revoked.
gu: પ્રમાણપત્ર પાછું લેવામાં આવ્યું છે.

en: OpenSSL could not be verified.
gu: OpenSSL ચકાસી શકાયું નહી.

en: SSL support was not found.
gu: SSL આધાર મળ્યો નહી.

en: Private key test failed.
gu: અંગત કળ ચકાસણી નિષ્ફળ ગઇ.

en: The certificate has not been issued for this host.
gu: પ્રમાણપત્ર આ યજમાનમાં રજૂ કરવામાં આવ્યું નથી.

en: This certificate is not relevant.
gu: પ્રમાણપત્ર સંબંધિત નથી.

en: The certificate is invalid.
gu: પ્રમાણપત્ર અયોગ્ય છે.
