kdelibs4 - en to te translation catalogue (1078 entries)

[ctx: color]
en: AliceBlue
te: ఏలిస్ నీలం

[ctx: color]
en: AntiqueWhite
te: పురాతన తెలుపు

[ctx: color]
en: AntiqueWhite1
te: పురాతన తెలుపు 1

[ctx: color]
en: AntiqueWhite2
te: పురాతన తెలుపు 2

[ctx: color]
en: AntiqueWhite3
te: పురాతన తెలుపు 3

[ctx: color]
en: AntiqueWhite4
te: పురాతన తెలుపు 4

[ctx: color]
en: BlanchedAlmond
te: బాదం

[ctx: color]
en: BlueViolet
te: నీలి వైలెట్

[ctx: color]
en: CadetBlue
te: కెడెట్ నీలం

[ctx: color]
en: CadetBlue1
te: కెడెట్ నీలం 1

[ctx: color]
en: CadetBlue2
te: కెడెట్ నీలం 2

[ctx: color]
en: CadetBlue3
te: కెడెట్ నీలం 3

[ctx: color]
en: CadetBlue4
te: కెడెట్ నీలం 4

[ctx: color]
en: CornflowerBlue
te: కార్న్ ఫ్లవర్ నీలం

[ctx: color]
en: DarkBlue
te: ముదురు నీలం

[ctx: color]
en: DarkCyan
te: ముదురు సియాన్

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod
te: ముదురు బంగారపు కడ్డి

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod1
te: పేల్ బంగారపు కడ్డి 1

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod2
te: ముదురు బంగారపు కడ్డి 2

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod3
te: ముదురు బంగారపు కడ్డి 3

[ctx: color]
en: DarkGoldenrod4
te: ముదురు బంగారపు కడ్డి 4

[ctx: color]
en: DarkGray
te: ముదురు బూడిద

[ctx: color]
en: DarkGreen
te: ముదురు పచ్చ

[ctx: color]
en: DarkGrey
te: ముదురు బూడిద

[ctx: color]
en: DarkKhaki
te: ముదురు ఖాఖి

[ctx: color]
en: DarkMagenta
te: ముదురు మెజెంటా

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen
te: ముదురు ఆలివ్ పచ్చ

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen1
te: ముదురు ఆలివ్ పచ్చ 1

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen2
te: ముదురు ఆలివ్ పచ్చ 2

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen3
te: ముదురు ఆలివ్ పచ్చ 3

[ctx: color]
en: DarkOliveGreen4
te: ముదురు ఆలివ్ పచ్చ 4

[ctx: color]
en: DarkOrange
te: ముదురు నారింజ

[ctx: color]
en: DarkOrange1
te: ముదురు నారింజ 1

[ctx: color]
en: DarkOrange2
te: ముదురు నారింజ 2

[ctx: color]
en: DarkOrange3
te: ముదురు నారింజ 3

[ctx: color]
en: DarkOrange4
te: ముదురు నారింజ 4

[ctx: color]
en: DarkOrchid
te: ముదురు ఆర్కిడ్

[ctx: color]
en: DarkOrchid1
te: ముదురు ఆర్కిడ్ 1

[ctx: color]
en: DarkOrchid2
te: ముదురు ఆర్కిడ్ 2

[ctx: color]
en: DarkOrchid3
te: ముదురు ఆర్కిడ్ 3

[ctx: color]
en: DarkOrchid4
te: ముదురు ఆర్కిడ్ 4

[ctx: color]
en: DarkRed
te: ముదురు ఎరుపు

[ctx: color]
en: DarkSalmon
te: ముదురు సాల్మన్

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen
te: ముదురు సముద్రపు పచ్చ

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen1
te: ముదురు సముద్రపు పచ్చ 1

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen2
te: ముదురు సముద్రపు పచ్చ 2

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen3
te: ముదురు సముద్రపు పచ్చ 3

[ctx: color]
en: DarkSeaGreen4
te: ముదురు సముద్రపు పచ్చ 4

[ctx: color]
en: DarkSlateBlue
te: ముదురు పలక నీలం 1

[ctx: color]
en: DarkSlateGray
te: ముదురు పలక బూడిద

[ctx: color]
en: DarkSlateGray1
te: ముదురు పలక బూడిద 1

[ctx: color]
en: DarkSlateGray2
te: ముదురు పలక బూడిద 2

[ctx: color]
en: DarkSlateGray3
te: ముదురు పలక బూడిద 3

[ctx: color]
en: DarkSlateGray4
te: ముదురు పలక బూడిద 4

[ctx: color]
en: DarkSlateGrey
te: ముదురు పలక బూడిద

[ctx: color]
en: DarkTurquoise
te: ముదురు టర్క్వోయిస్

[ctx: color]
en: DarkViolet
te: ముదురు వైలెట్

[ctx: color]
en: DeepPink
te: ముదురు గులాబి

[ctx: color]
en: DeepPink1
te: ముదురు గులాబి 1

[ctx: color]
en: DeepPink2
te: ముదురు గులాబి 2

[ctx: color]
en: DeepPink3
te: ముదురు గులాబి 3

[ctx: color]
en: DeepPink4
te: ముదురు గులాబి 4

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue
te: ముదురు ఆకాశ నీలం

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue1
te: ముదురు ఆకాశ నీలం 1

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue2
te: ముదురు ఆకాశ నీలం 2

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue3
te: ముదురు ఆకాశ నీలం 3

[ctx: color]
en: DeepSkyBlue4
te: ముదురు ఆకాశ నీలం 4

[ctx: color]
en: DimGray
te: లేత బూడిద

[ctx: color]
en: DimGrey
te: లేత బూడిద

[ctx: color]
en: DodgerBlue
te: డాడ్జర్ నీలం

[ctx: color]
en: DodgerBlue1
te: డాడ్జర్ నీలం 1

[ctx: color]
en: DodgerBlue2
te: డాడ్జర్ నీలం 2

[ctx: color]
en: DodgerBlue3
te: డాడ్జర్ నీలం 3

[ctx: color]
en: DodgerBlue4
te: డాడ్జర్ నీలం 4

[ctx: color]
en: FloralWhite
te: ఫ్లొరల్ తెలుపు

[ctx: color]
en: ForestGreen
te: అడవి పచ్చ

[ctx: color]
en: GhostWhite
te: భూతపు తెలుపు

[ctx: color]
en: GreenYellow
te: పసుపు పచ్చ

[ctx: color]
en: HotPink
te: వేడి గులాబి

[ctx: color]
en: HotPink1
te: వేడి గులాబి 1

[ctx: color]
en: HotPink2
te: వేడి గులాబి 2

[ctx: color]
en: HotPink3
te: వేడి గులాబి 3

[ctx: color]
en: HotPink4
te: వేడి గులాబి 4

[ctx: color]
en: IndianRed
te: ఇండియన్ ఎరుపు

[ctx: color]
en: IndianRed1
te: ఇండియన్ ఎరుపు 1

[ctx: color]
en: IndianRed2
te: ఇండియన్ ఎరుపు 2

[ctx: color]
en: IndianRed3
te: ఇండియన్ ఎరుపు 3

[ctx: color]
en: IndianRed4
te: ఇండియన్ ఎరుపు 4

[ctx: color]
en: LavenderBlush
te: లావెండర్ బ్లష్

[ctx: color]
en: LavenderBlush1
te: లావెండర్ బ్లష్ 1

[ctx: color]
en: LavenderBlush2
te: లావెండర్ బ్లష్ 2

[ctx: color]
en: LavenderBlush3
te: లావెండర్ బ్లష్ 3

[ctx: color]
en: LavenderBlush4
te: లావెండర్ బ్లష్ 4

[ctx: color]
en: LawnGreen
te: లాన్ పచ్చ

[ctx: color]
en: LemonChiffon
te: నిమ్మ చిఫాన్

[ctx: color]
en: LemonChiffon1
te: నిమ్మ చిఫాన్ 1

[ctx: color]
en: LemonChiffon2
te: నిమ్మ చిఫాన్ 2

[ctx: color]
en: LemonChiffon3
te: నిమ్మ చిఫాన్ 3

[ctx: color]
en: LemonChiffon4
te: నిమ్మ చిఫాన్ 4

[ctx: color]
en: LightBlue
te: లేత నీలం

[ctx: color]
en: LightBlue1
te: లేత నీలం 1

[ctx: color]
en: LightBlue2
te: లేత నీలం 2

[ctx: color]
en: LightBlue3
te: లేత నీలం 3

[ctx: color]
en: LightBlue4
te: లేత నీలం 4

[ctx: color]
en: LightCoral
te: లేత పగడం

[ctx: color]
en: LightCyan
te: లేత సియాన్

[ctx: color]
en: LightCyan1
te: లేత సియాన్ 1

[ctx: color]
en: LightCyan2
te: లేత సియాన్ 2

[ctx: color]
en: LightCyan3
te: లేత సియాన్ 3

[ctx: color]
en: LightCyan4
te: లేత సియాన్ 4

[ctx: color]
en: LightGoldenrod
te: లేత బంగారపు కడ్డి

[ctx: color]
en: LightGoldenrod1
te: లేత బంగారపు కడ్డి 1

[ctx: color]
en: LightGoldenrod2
te: లేత బంగారపు కడ్డి 2

[ctx: color]
en: LightGoldenrod3
te: లేత బంగారపు కడ్డి 3

[ctx: color]
en: LightGoldenrod4
te: లేత బంగారపు కడ్డి 4

[ctx: color]
en: LightGoldenrodYellow
te: లేత బంగారపు కడ్డి పసుపు

[ctx: color]
en: LightGray
te: లేత బూడిద

[ctx: color]
en: LightGreen
te: లేత పచ్చ

[ctx: color]
en: LightGrey
te: లేత బూడిద

[ctx: color]
en: LightPink
te: లేత గులాబి

[ctx: color]
en: LightPink1
te: లేత గులాబి 1

[ctx: color]
en: LightPink2
te: లేత గులాబి 2

[ctx: color]
en: LightPink3
te: లేత గులాబి 3

[ctx: color]
en: LightPink4
te: లేత గులాబి 4

[ctx: color]
en: LightSalmon
te: లేత సాల్మన్

[ctx: color]
en: LightSalmon1
te: లేత సాల్మన్ 1

[ctx: color]
en: LightSalmon2
te: లేత సాల్మన్ 2

[ctx: color]
en: LightSalmon3
te: లేత సాల్మన్ 3

[ctx: color]
en: LightSalmon4
te: లేత సాల్మన్ 4

[ctx: color]
en: LightSeaGreen
te: లేత సముద్రపు పచ్చ

[ctx: color]
en: LightSkyBlue
te: లేత ఆకాశ నీలం

[ctx: color]
en: LightSkyBlue1
te: లేత ఆకాశ నీలం 1

[ctx: color]
en: LightSkyBlue2
te: లేత ఆకాశ నీలం 2

[ctx: color]
en: LightSkyBlue3
te: లేత ఆకాశ నీలం 3

[ctx: color]
en: LightSkyBlue4
te: లేత ఆకాశ నీలం 4

[ctx: color]
en: LightSlateBlue
te: లేత పలక నీలం

[ctx: color]
en: LightSlateGray
te: లేత పలక బూడిద

[ctx: color]
en: LightSlateGrey
te: లేత పలక బూడిద

[ctx: color]
en: LightSteelBlue
te: లేత స్టీల్ నీలం

[ctx: color]
en: LightSteelBlue1
te: లేత స్టీల్ నీలం 1

[ctx: color]
en: LightSteelBlue2
te: లేత స్టీల్ నీలం 2

[ctx: color]
en: LightSteelBlue3
te: లేత స్టీల్ నీలం 3

[ctx: color]
en: LightSteelBlue4
te: లేత స్టీల్ నీలం 4

[ctx: color]
en: LightYellow
te: లేత పసుపు

[ctx: color]
en: LightYellow1
te: లేత పసుపు 1

[ctx: color]
en: LightYellow2
te: లేత పసుపు 2

[ctx: color]
en: LightYellow3
te: లేత పసుపు 3

[ctx: color]
en: LightYellow4
te: లేత పసుపు 4

[ctx: color]
en: LimeGreen
te: లేత పచ్చ

[ctx: color]
en: MediumAquamarine
te: మధ్యమ ఎక్వామెరైన్

[ctx: color]
en: MediumBlue
te: మధ్యమ నీలం

[ctx: color]
en: MediumOrchid
te: మధ్యమ ఆర్కిడ్

[ctx: color]
en: MediumOrchid1
te: మధ్యమ ఆర్కిడ్ 1

[ctx: color]
en: MediumOrchid2
te: మధ్యమ ఆర్కిడ్ 2

[ctx: color]
en: MediumOrchid3
te: మధ్యమ ఆర్కిడ్ 3

[ctx: color]
en: MediumOrchid4
te: మధ్యమ ఆర్కిడ్ 4

[ctx: color]
en: MediumPurple
te: మధ్యమ పర్పుల్

[ctx: color]
en: MediumPurple1
te: మధ్యమ పర్పుల్ 1

[ctx: color]
en: MediumPurple2
te: మధ్యమ పర్పుల్ 2

[ctx: color]
en: MediumPurple3
te: మధ్యమ పర్పుల్ 3

[ctx: color]
en: MediumPurple4
te: మధ్యమ పర్పుల్ 4

[ctx: color]
en: MediumSeaGreen
te: మధ్యమ సముద్రపు నీలం

[ctx: color]
en: MediumSlateBlue
te: మధ్యమ పలక నీలం

[ctx: color]
en: MediumSpringGreen
te: మధ్యమ స్ప్రింగ్ పచ్చ

[ctx: color]
en: MediumTurquoise
te: మధ్యమ టర్క్వోయిస్

[ctx: color]
en: MediumVioletRed
te: మధ్యమ వైలెట్ ఎరుపు

[ctx: color]
en: MidnightBlue
te: అర్ధరాత్రి నీలం

[ctx: color]
en: MintCream
te: మింట్ క్రీమ్

[ctx: color]
en: MistyRose
te: మిస్టీ గులాబి

[ctx: color]
en: MistyRose1
te: మిస్టీ గులాబి 1

[ctx: color]
en: MistyRose2
te: మిస్టీ గులాబి 2

[ctx: color]
en: MistyRose3
te: మిస్టీ గులాబి 3

[ctx: color]
en: MistyRose4
te: మిస్టీ గులాబి 4

[ctx: color]
en: NavajoWhite
te: నవాజో తెలుపు

[ctx: color]
en: NavajoWhite1
te: నవాజో తెలుపు 1

[ctx: color]
en: NavajoWhite2
te: నవాజో తెలుపు 2

[ctx: color]
en: NavajoWhite3
te: నవాజో తెలుపు 3

[ctx: color]
en: NavajoWhite4
te: నవాజో తెలుపు 4

[ctx: color]
en: NavyBlue
te: నెవి నీలం

[ctx: color]
en: OldLace
te: పాత లేస్

[ctx: color]
en: OliveDrab
te: ఆలివ్ డ్రెబ్

[ctx: color]
en: OliveDrab1
te: ఆలివ్ డ్రెబ్ 1

[ctx: color]
en: OliveDrab2
te: ఆలివ్ డ్రెబ్ 2

[ctx: color]
en: OliveDrab3
te: ఆలివ్ డ్రెబ్ 3

[ctx: color]
en: OliveDrab4
te: ఆలివ్ డ్రెబ్ 4

[ctx: color]
en: OrangeRed
te: నారింజ ఎరుపు

[ctx: color]
en: OrangeRed1
te: నారింజ ఎరుపు 1

[ctx: color]
en: OrangeRed2
te: నారింజ ఎరుపు 2

[ctx: color]
en: OrangeRed3
te: నారింజ ఎరుపు 3

[ctx: color]
en: OrangeRed4
te: నారింజ ఎరుపు 4

[ctx: color]
en: PaleGoldenrod
te: పేల్ బంగారపు కడ్డి

[ctx: color]
en: PaleGreen
te: పేల్ పచ్చ

[ctx: color]
en: PaleGreen1
te: పేల్ పచ్చ 1

[ctx: color]
en: PaleGreen2
te: పేల్ పచ్చ 2

[ctx: color]
en: PaleGreen3
te: పేల్ పచ్చ 3

[ctx: color]
en: PaleGreen4
te: పేల్ పచ్చ 4

[ctx: color]
en: PaleTurquoise
te: పేల్ టర్క్వోయిస్

[ctx: color]
en: PaleTurquoise1
te: పేల్ టర్క్వోయిస్ 1

[ctx: color]
en: PaleTurquoise2
te: పేల్ టర్క్వోయిస్ 2

[ctx: color]
en: PaleTurquoise3
te: పేల్ టర్క్వోయిస్ 3

[ctx: color]
en: PaleTurquoise4
te: పేల్ టర్క్వోయిస్ 4

[ctx: color]
en: PaleVioletRed
te: పేల్ వైలెట్ ఎరుపు

[ctx: color]
en: PaleVioletRed1
te: పేల్ వైలెట్ ఎరుపు 1

[ctx: color]
en: PaleVioletRed2
te: పేల్ వైలెట్ ఎరుపు 2

[ctx: color]
en: PaleVioletRed3
te: పేల్ వైలెట్ ఎరుపు 3

[ctx: color]
en: PaleVioletRed4
te: పేల్ వైలెట్ ఎరుపు 4

[ctx: color]
en: PapayaWhip
te: బప్పాయి

[ctx: color]
en: PeachPuff
te: పీచ్ పఫ్

[ctx: color]
en: PeachPuff1
te: పీచ్ పఫ్ 1

[ctx: color]
en: PeachPuff2
te: పీచ్ పఫ్ 2

[ctx: color]
en: PeachPuff3
te: పీచ్ పఫ్ 3

[ctx: color]
en: PeachPuff4
te: పీచ్ పఫ్ 4

[ctx: color]
en: PowderBlue
te: పౌడర్ నీలం

[ctx: color]
en: RosyBrown
te: గులాబి బ్రౌన్

[ctx: color]
en: RosyBrown1
te: గులాబి బ్రౌన్ 1

[ctx: color]
en: RosyBrown2
te: గులాబి బ్రౌన్ 2

[ctx: color]
en: RosyBrown3
te: గులాబి బ్రౌన్ 3

[ctx: color]
en: RosyBrown4
te: గులాబి బ్రౌన్ 4

[ctx: color]
en: RoyalBlue
te: రాయల్ నీలం

[ctx: color]
en: RoyalBlue1
te: రాయల్ నీలం 1

[ctx: color]
en: RoyalBlue2
te: రాయల్ నీలం 2

[ctx: color]
en: RoyalBlue3
te: రాయల్ నీలం 3

[ctx: color]
en: RoyalBlue4
te: రాయల్ నీలం 4

[ctx: color]
en: SaddleBrown
te: సాడిల్ బ్రౌన్

[ctx: color]
en: SandyBrown
te: ఇసుక బ్రౌన్

[ctx: color]
en: SeaGreen
te: సముద్రపు పచ్చ

[ctx: color]
en: SeaGreen1
te: సముద్రపు పచ్చ 1

[ctx: color]
en: SeaGreen2
te: సముద్రపు పచ్చ 2

[ctx: color]
en: SeaGreen3
te: సముద్రపు పచ్చ 3

[ctx: color]
en: SeaGreen4
te: సముద్రపు పచ్చ 4

[ctx: color]
en: SkyBlue
te: ఆకాశ నీలం

[ctx: color]
en: SkyBlue1
te: ఆకాశ నీలం 1

[ctx: color]
en: SkyBlue2
te: ఆకాశ నీలం 2

[ctx: color]
en: SkyBlue3
te: ఆకాశ నీలం 3

[ctx: color]
en: SkyBlue4
te: ఆకాశ నీలం 4

[ctx: color]
en: SlateBlue
te: పలక నీలం

[ctx: color]
en: SlateBlue1
te: పలక నీలం 1

[ctx: color]
en: SlateBlue2
te: పలక నీలం 2

[ctx: color]
en: SlateBlue3
te: పలక నీలం 3

[ctx: color]
en: SlateBlue4
te: పలక నీలం 4

[ctx: color]
en: SlateGray
te: పలక బూడిద

[ctx: color]
en: SlateGray1
te: పలక బూడిద 1

[ctx: color]
en: SlateGray2
te: పలక బూడిద 2

[ctx: color]
en: SlateGray3
te: పలక బూడిద 3

[ctx: color]
en: SlateGray4
te: పలక బూడిద 4

[ctx: color]
en: SlateGrey
te: పలక బూడిద

[ctx: color]
en: SpringGreen
te: స్ప్రింగ్ పచ్చ

[ctx: color]
en: SpringGreen1
te: స్ప్రింగ్ పచ్చ 1

[ctx: color]
en: SpringGreen2
te: స్ప్రింగ్ పచ్చ 2

[ctx: color]
en: SpringGreen3
te: స్ప్రింగ్ పచ్చ 3

[ctx: color]
en: SpringGreen4
te: స్ప్రింగ్ పచ్చ 4

[ctx: color]
en: SteelBlue
te: స్టీల్ నీలం

[ctx: color]
en: SteelBlue1
te: స్టీల్ నీలం 1

[ctx: color]
en: SteelBlue2
te: స్టీల్ నీలం 2

[ctx: color]
en: SteelBlue3
te: స్టీల్ నీలం 3

[ctx: color]
en: SteelBlue4
te: స్టీల్ నీలం 4

[ctx: color]
en: VioletRed
te: వైలెట్ ఎరుపు

[ctx: color]
en: VioletRed1
te: వైలెట్ ఎరుపు 1

[ctx: color]
en: VioletRed2
te: వైలెట్ ఎరుపు 2

[ctx: color]
en: VioletRed3
te: వైలెట్ ఎరుపు 3

[ctx: color]
en: VioletRed4
te: వైలెట్ ఎరుపు 4

[ctx: color]
en: WhiteSmoke
te: తెలుపు పొగ

[ctx: color]
en: YellowGreen
te: పసుపు పచ్చ

[ctx: color]
en: aquamarine
te: ఎక్వామెరైన్

[ctx: color]
en: aquamarine1
te: ఎక్వామెరైన్ 1

[ctx: color]
en: aquamarine2
te: ఎక్వామెరైన్ 2

[ctx: color]
en: aquamarine3
te: ఎక్వామెరైన్ 3

[ctx: color]
en: aquamarine4
te: ఎక్వామెరైన్ 4

[ctx: color]
en: azure
te: ఎజూర్

[ctx: color]
en: azure1
te: ఎజూర్ 1

[ctx: color]
en: azure2
te: ఎజూర్ 2

[ctx: color]
en: azure3
te: ఎజూర్ 3

[ctx: color]
en: azure4
te: ఎజూర్ 4

[ctx: color]
en: beige
te: బీజ్

[ctx: color]
en: bisque
te: బిస్క్

[ctx: color]
en: bisque1
te: బిస్క్ 1

[ctx: color]
en: bisque2
te: బిస్క్ 2

[ctx: color]
en: bisque3
te: బిస్క్ 3

[ctx: color]
en: bisque4
te: బిస్క్ 4

[ctx: color]
en: black
te: నలుపు

[ctx: color]
en: blue
te: నీలం

[ctx: color]
en: blue1
te: నీలం 1

[ctx: color]
en: blue2
te: నీలం 2

[ctx: color]
en: blue3
te: నీలం 3

[ctx: color]
en: blue4
te: నీలం 4

[ctx: color]
en: brown
te: బ్రౌన్

[ctx: color]
en: brown1
te: బ్రౌన్ 1

[ctx: color]
en: brown2
te: బ్రౌన్ 2

[ctx: color]
en: brown3
te: బ్రౌన్ 3

[ctx: color]
en: brown4
te: బ్రౌన్ 4

[ctx: color]
en: burlywood
te: బర్లీవుడ్

[ctx: color]
en: burlywood1
te: బర్లీవుడ్ 1

[ctx: color]
en: burlywood2
te: బర్లీవుడ్ 2

[ctx: color]
en: burlywood3
te: బర్లీవుడ్ 3

[ctx: color]
en: burlywood4
te: బర్లీవుడ్ 4

[ctx: color]
en: chartreuse
te: చార్ట్ రూస్

[ctx: color]
en: chartreuse1
te: చార్ట్ రూస్ 1

[ctx: color]
en: chartreuse2
te: చార్ట్ రూస్ 2

[ctx: color]
en: chartreuse3
te: చార్ట్ రూస్ 3

[ctx: color]
en: chartreuse4
te: చార్ట్ రూస్ 4

[ctx: color]
en: chocolate
te: చాక్లేట్

[ctx: color]
en: chocolate1
te: చాక్లేట్ 1

[ctx: color]
en: chocolate2
te: చాక్లేట్ 2

[ctx: color]
en: chocolate3
te: చాక్లేట్ 3

[ctx: color]
en: chocolate4
te: చాక్లేట్ 4

[ctx: color]
en: coral
te: పగడం

[ctx: color]
en: coral1
te: పగడం 1

[ctx: color]
en: coral2
te: పగడం 2

[ctx: color]
en: coral3
te: పగడం 3

[ctx: color]
en: coral4
te: పగడం 4

[ctx: color]
en: cornsilk
te: కార్న్ సిల్క్

[ctx: color]
en: cornsilk1
te: కార్న్ సిల్క్ 1

[ctx: color]
en: cornsilk2
te: కార్న్ సిల్క్ 2

[ctx: color]
en: cornsilk3
te: కార్న్ సిల్క్  3

[ctx: color]
en: cornsilk4
te: కార్న్ సిల్క్ 4

[ctx: color]
en: cyan
te: సియాన్

[ctx: color]
en: cyan1
te: సియాన్ 1

[ctx: color]
en: cyan2
te: సియాన్ 2

[ctx: color]
en: cyan3
te: సియాన్ 3

[ctx: color]
en: cyan4
te: సియాన్ 4

[ctx: color]
en: firebrick
te: ఇటుక

[ctx: color]
en: firebrick1
te: ఇటుక 1

[ctx: color]
en: firebrick2
te: ఇటుక 2

[ctx: color]
en: firebrick3
te: ఇటుక 3

[ctx: color]
en: firebrick4
te: ఇటుక 4

[ctx: color]
en: gainsboro
te: గెన్స్ బొరొ

[ctx: color]
en: gold
te: బంగారం

[ctx: color]
en: gold1
te: బంగారం 1

[ctx: color]
en: gold2
te: బంగారం 2

[ctx: color]
en: gold3
te: బంగారం 3

[ctx: color]
en: gold4
te: బంగారం 4

[ctx: color]
en: goldenrod
te: బంగారపు కడ్డి

[ctx: color]
en: goldenrod1
te: బంగారపు కడ్డి 1

[ctx: color]
en: goldenrod2
te: బంగారపు కడ్డి 2

[ctx: color]
en: goldenrod3
te: బంగారపు కడ్డి 3

[ctx: color]
en: goldenrod4
te: బంగారపు కడ్డి 4

[ctx: color]
en: green
te: పచ్చ

[ctx: color]
en: green1
te: పచ్చ 1

[ctx: color]
en: green2
te: పచ్చ 2

[ctx: color]
en: green3
te: పచ్చ 3

[ctx: color]
en: green4
te: పచ్చ 4

[ctx: color]
en: honeydew
te: హనీడ్యు

[ctx: color]
en: honeydew1
te: హనీడ్యు 1

[ctx: color]
en: honeydew2
te: హనీడ్యు 2

[ctx: color]
en: honeydew3
te: హనీడ్యు 3

[ctx: color]
en: honeydew4
te: హనీడ్యు 4

[ctx: color]
en: ivory
te: ఐవరి

[ctx: color]
en: ivory1
te: ఐవరి 1

[ctx: color]
en: ivory2
te: ఐవరి 2

[ctx: color]
en: ivory3
te: ఐవరి 3

[ctx: color]
en: ivory4
te: ఐవరి 4

[ctx: color]
en: khaki
te: ఖాఖి

[ctx: color]
en: khaki1
te: ఖాఖి 1

[ctx: color]
en: khaki2
te: ఖాఖి 2

[ctx: color]
en: khaki3
te: ఖాఖి 3

[ctx: color]
en: khaki4
te: ఖాఖి 4

[ctx: color]
en: lavender
te: లావెండర్

[ctx: color]
en: linen
te: లినెన్

[ctx: color]
en: magenta
te: మెజెంటా

[ctx: color]
en: magenta1
te: మెజెంటా 1

[ctx: color]
en: magenta2
te: మెజెంటా 2

[ctx: color]
en: magenta3
te: మెజెంటా 3

[ctx: color]
en: magenta4
te: మెజెంటా 4

[ctx: color]
en: maroon
te: మెరూన్

[ctx: color]
en: maroon1
te: మెరూన్ 1

[ctx: color]
en: maroon2
te: మెరూన్ 2

[ctx: color]
en: maroon3
te: మెరూన్ 3

[ctx: color]
en: maroon4
te: మెరూన్ 4

[ctx: color]
en: moccasin
te: మొకాసిన్

[ctx: color]
en: navy
te: నెవి

[ctx: color]
en: orange
te: నారింజ

[ctx: color]
en: orange1
te: నారింజ 1

[ctx: color]
en: orange2
te: నారింజ 2

[ctx: color]
en: orange3
te: నారింజ 3

[ctx: color]
en: orange4
te: నారింజ 4

[ctx: color]
en: orchid
te: ఆర్కిడ్

[ctx: color]
en: orchid1
te: ఆర్కిడ్ 1

[ctx: color]
en: orchid2
te: ఆర్కిడ్ 2

[ctx: color]
en: orchid3
te: ఆర్కిడ్ 3

[ctx: color]
en: orchid4
te: ఆర్కిడ్ 4

[ctx: color]
en: peru
te: పెరు

[ctx: color]
en: pink
te: గులాబి

[ctx: color]
en: pink1
te: గులాబి 1

[ctx: color]
en: pink2
te: గులాబి 2

[ctx: color]
en: pink3
te: గులాబి 3

[ctx: color]
en: pink4
te: గులాబి 4

[ctx: color]
en: plum
te: ప్లం

[ctx: color]
en: plum1
te: ప్లం 1

[ctx: color]
en: plum2
te: ప్లం 2

[ctx: color]
en: plum3
te: ప్లం 3

[ctx: color]
en: plum4
te: ప్లం 4

[ctx: color]
en: purple
te: పర్పుల్

[ctx: color]
en: purple1
te: పర్పుల్ 1

[ctx: color]
en: purple2
te: పర్పుల్ 2

[ctx: color]
en: purple3
te: పర్పుల్ 3

[ctx: color]
en: purple4
te: పర్పుల్ 4

[ctx: color]
en: red1
te: ఎరుపు 1

[ctx: color]
en: red2
te: ఎరుపు 2

[ctx: color]
en: red3
te: ఎరుపు 3

[ctx: color]
en: red4
te: ఎరుపు 4

[ctx: color]
en: salmon
te: సాల్మన్

[ctx: color]
en: salmon1
te: సాల్మన్ 1

[ctx: color]
en: salmon2
te: సాల్మన్ 2

[ctx: color]
en: salmon3
te: సాల్మన్ 3

[ctx: color]
en: salmon4
te: సాల్మన్ 4

[ctx: color]
en: seashell
te: సముద్రపు శంఖు

[ctx: color]
en: seashell1
te: సముద్రపు శంఖు 1

[ctx: color]
en: seashell2
te: సముద్రపు శంఖు 2

[ctx: color]
en: seashell3
te: సముద్రపు శంఖు 3

[ctx: color]
en: seashell4
te: సముద్రపు శంఖు 4

[ctx: color]
en: sienna
te: సియెన్న

[ctx: color]
en: sienna1
te: సియెన్న 1

[ctx: color]
en: sienna2
te: సియెన్న 2

[ctx: color]
en: sienna3
te: సియెన్న 3

[ctx: color]
en: sienna4
te: సియెన్న 4

[ctx: color]
en: snow
te: మంచు

[ctx: color]
en: snow1
te: మంచు 1

[ctx: color]
en: snow2
te: మంచు 2

[ctx: color]
en: snow3
te: మంచు 3

[ctx: color]
en: snow4
te: మంచు 4

[ctx: color]
en: tan1
te: టాన్ 1

[ctx: color]
en: tan2
te: టాన్ 2

[ctx: color]
en: tan3
te: టాన్ 3

[ctx: color]
en: tan4
te: టాన్ 4

[ctx: color]
en: thistle
te: థిసిల్

[ctx: color]
en: thistle1
te: థిసిల్ 1

[ctx: color]
en: thistle2
te: థిసిల్ 2

[ctx: color]
en: thistle3
te: థిసిల్ 3

[ctx: color]
en: thistle4
te: థిసిల్ 4

[ctx: color]
en: tomato
te: టమెటొ

[ctx: color]
en: tomato1
te: టమెటొ 1

[ctx: color]
en: tomato2
te: టమెటొ 2

[ctx: color]
en: tomato3
te: టమెటొ 3

[ctx: color]
en: tomato4
te: టమెటొ 4

[ctx: color]
en: turquoise
te: టర్క్వోయిస్

[ctx: color]
en: turquoise1
te: టర్క్వోయిస్ 1

[ctx: color]
en: turquoise2
te: టర్క్వోయిస్ 2

[ctx: color]
en: turquoise3
te: టర్క్వోయిస్ 3

[ctx: color]
en: turquoise4
te: టర్క్వోయిస్ 4

[ctx: color]
en: violet
te: వైలెట్

[ctx: color]
en: wheat
te: గోధుమ

[ctx: color]
en: wheat1
te: గోధుమ 1

[ctx: color]
en: wheat2
te: గోధుమ 2

[ctx: color]
en: wheat3
te: గోధుమ 3

[ctx: color]
en: wheat4
te: గోధుమ 4

[ctx: color]
en: white
te: తెలుపు

[ctx: color]
en: yellow
te: పసుపు

[ctx: color]
en: yellow1
te: పసుపు 1

[ctx: color]
en: yellow2
te: పసుపు 2

[ctx: color]
en: yellow3
te: పసుపు 3

[ctx: color]
en: yellow4
te: పసుపు 4

en: Debug Settings
te: అమరికలను డీబగ్ చేయుము

en: File
te: దస్త్రం

en: Message Box
te: సందేశ బాక్స్

en: Shell
te: షెల్

en: Syslog
te: సిస్‌లాగ్

en: None
te: ఏదీకాదు

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, pInfoGroup)
en: Information
te: సమాచారం

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Output to:
te: అవట్‌పుట్ దీనికి:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Filename:
te: ఫైలుపేరు:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, pErrorGroup)
en: Error
te: దోషము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, pAbortFatal)
en: Abort on fatal errors
te: ఫాటల్ దోషములపై ఎబార్టు అవ్వుము

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, pWarnGroup)
en: Warning
te: హెచ్చరిక

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, pFatalGroup)
en: Fatal Error
te: ఫాటల్ దోషము

en: &Select All
te: (&S) అన్నిటిని ఎంచుకొనుము

en: &Deselect All
te: (&D) అన్నిటిని ఎంపికతీసివేయుము

en: A dialog box for setting preferences for debug output
te: డీబగ్ అవుట్‌పుట్‌కు అభీష్టాలను అమర్చుటకు వొక డైలాగ్ బాక్స్

en: David Faure
te: డెవిడ్ ఫారె

en: Maintainer
te: సంరక్షకుడు

en: Show the fully-fledged dialog instead of the default list dialog
te: అప్రమేయ జాబితా డైలాగును చూపుటకు బదులుగా పూర్తిగా-ఫ్లెడ్జిచేసిన డైలాగును చూపుము

en: Turn area on
te: ప్రాంతమును ఆన్ చేయుము

en: Turn area off
te: ప్రాంతమును ఆఫ్ చేయుము

en: no error
te: దోషము లేదు

en: requested family not supported for this host name
te: ఈ హోస్ట్ పేరునకు మనవి చెయబడిన కుటుంబం కొరకు సహాయంలేదు

en: temporary failure in name resolution
te: పేరు నిర్ధారణ లొ తాత్కాలిక వైఫల్యం

en: non-recoverable failure in name resolution
te: పేరు నిర్ధారణ లొ కొలులుకొలేని వైఫల్యం

en: invalid flags
te: సరికాని ఫ్లాగ్‍స్‌

en: memory allocation failure
te: మెమొరి కెటాయింపు వైఫల్యం

en: name or service not known
te: తెలియని పేరు లేక సేవ

en: requested family not supported
te: మనవి చెయబడిన కుటుంబం కొరకు సహాయంలేదు

en: requested service not supported for this socket type
te: ఈ సాకెట్ రకమునకు మనవి చెయబడిన సేవ కొరకు సహాయంలేదు

en: requested socket type not supported
te: మనవి చెయబడిన సాకెట్ రకము కొరకు సహాయంలేదు

en: unknown error
te: తెలియని దోషము

[ctx: 1: the i18n'ed system error code, from errno]
en: system error: %1
te: వ్యవస్థ దోషము: %1

en: request was canceled
te: మనవి రద్దుచేయబడినది

[ctx: 1: the unknown socket address family number]
en: Unknown family %1
te: %1 తెలియని కుటుంబం

[ctx: Socket error code NoError]
en: no error
te: దోషము లేదు

[ctx: Socket error code LookupFailure]
en: name lookup has failed
te: పేరు వెతుకుట విఫలమైనది

[ctx: Socket error code AddressInUse]
en: address already in use
te: చిరునామా వాడుకలో వుంది

[ctx: Socket error code AlreadyBound]
en: socket is already bound
te: సాకెట్ ముందే జతపరచడమైనది

[ctx: Socket error code AlreadyCreated]
en: socket is already created
te: సాకెట్ ముందే సృష్టించబడినది

[ctx: Socket error code NotBound]
en: socket is not bound
te: సాకెట్ ముందే జతపరచడలేదు

[ctx: Socket error code NotCreated]
en: socket has not been created
te: సాకెట్ సృష్టించబడలేదు

[ctx: Socket error code WouldBlock]
en: operation would block
te: కార్యం అడ్డు పడగలదు

[ctx: Socket error code ConnectionRefused]
en: connection actively refused
te: అనుసంధానం నిరకరింపబడినది

[ctx: Socket error code ConnectionTimedOut]
en: connection timed out
te: అనుసంధానం సమయం అయిపొయినది

[ctx: Socket error code InProgress]
en: operation is already in progress
te: కార్యం ముందే పురోగతిలొ వుంది

[ctx: Socket error code NetFailure]
en: network failure occurred
te: నెట్వర్క్ దోషం వచ్చింది

[ctx: Socket error code NotSupported]
en: operation is not supported
te: కార్యానికి మద్దతు లేదు

[ctx: Socket error code Timeout]
en: timed operation timed out
te: సమయపు కార్యానికి సమయం అయిపొయినది

[ctx: Socket error code UnknownError]
en: an unknown/unexpected error has happened
te: తెలియని/ఊహించని దోషం వచ్చింది

[ctx: Socket error code RemotelyDisconnected]
en: remote host closed connection
te: రిమోట్ హోస్ట్ అనుసంధానం మూసివేసింది

[ctx: @item license]
en: BSD License
te: బి ఎస్ డి లైసెన్స్:

[ctx: @item license]
en: Artistic License
te: ఆర్టిస్టిక్ లైసెన్స్

[ctx: @item license]
en: Q Public License
te: క్యు పబ్లిక్ లైసెన్స్

[ctx: @item license]
en: GNU General Public License Version 3
te: గ్ను సాధారణ పబ్లిక్ లైసెన్స్ వివరణం 3

[ctx: @item license]
en: GNU Lesser General Public License Version 3
te: గ్ను తక్కువ సాధారణ పబ్లిక్ లైసెన్స్ వివరణం 3

[ctx: @item license]
en: Custom
te: నిర్దేశితమైన

[ctx: @item license]
en: Not specified
te: ఏమి ఇవ్వబడలేదు

[ctx: replace this with information about your translation team]
en: <p>KDE is translated into many languages thanks to the work of the translation teams all over the world.</p><p>For more information on KDE internationalization visit <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a></p>
te: కెడిఈ తెలుగు అనువాదం జట్టు సమాచారం కొరకు ఈ వెబ్ సైట్ ను చూడండి<a href="http://www.swecha.org">స్వేచ్ఛ</a>

[ctx: @item Calendar system]
en: Gregorian
te: జార్జియన్

[ctx: @item Calendar system]
en: Hebrew
te: హిబ్రూ

[ctx: @item Calendar system]
en: Jalali
te: జలాలి

[ctx: @item Calendar system]
en: Invalid Calendar Type
te: సరికాని కెలెండర్ రకం

en: Today
te: ఈరొజు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: Use the X-server display 'displayname'
te: X-server 'displayname' వుపయోగించుము

en: Restore the application for the given 'sessionId'
te: ఈయబడిన 'sessionId'కు అనువర్తనమును తిరిగివుంచుము

en: Causes the application to install a private color
    map on an 8-bit display
te: 8-bit ప్రదర్శనపై వ్యక్తిగత రంగు పటమును అనువర్తనము
    సంస్థాపించుటకు కారణమౌతుంది

en: Limits the number of colors allocated in the color
    cube on an 8-bit display, if the application is
    using the QApplication::ManyColor color
    specification
te: 8-bit ప్రదర్శనపై రంగు క్యూబునందు కేటాయించిన రంగులను
    పరిమితంచేస్తుంది, ఒకవేళ అనువర్తనము గనుక
    QApplication::ManyColor color విశదీకణను
    వుపయోగించినట్లైతే

en: tells Qt to never grab the mouse or the keyboard
te: Qtకు ఎప్పుడూ మౌస్‌ను లేదా కీబోర్డును లాగవద్దని చెబుతుంది

en: running under a debugger can cause an implicit
    -nograb, use -dograb to override
te: డీబగ్గర్ క్రిందన నడుపుట అంతర్గత -nograbకు కారణం
    కావచ్చు, ఓవర్‌రైడ్ చేయుటకు -dograb వుపయోగించుము

en: switches to synchronous mode for debugging
te: డీబగ్గింగ్ కొరకు సింక్రనస్ రీతికి స్విచ్చులు

en: defines the application font
te: అనువర్తనము అక్షరరూపమును నిర్వచిస్తుంది

en: sets the default background color and an
    application palette (light and dark shades are
    calculated)
te: అప్రమేయ బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగును మరియు అనవర్తనము
    ప్యాలెట్‌ను అమర్చుతుంది (లేత మరియు ముదురు రంగులు
    లెక్కించబడతాయి)

en: sets the default foreground color
te: అప్రమేయ ఫోర్‌గ్రౌండ్ రంగును అమర్చుతుంది

en: sets the default button color
te: అప్రమేయ బటన్ రంగును పెట్టును

en: sets the application name
te: కార్యక్రమ పేరును పెట్టును

en: sets the application title (caption)
te: కార్యక్రమ శీర్షికను (కెప్షన్) పెట్టును

en: load the testability framework
te: లోడ్ పరిక్షసామర్ద్యం

en: forces the application to use a TrueColor visual on
    an 8-bit display
te: 8-bit ప్రదర్శనపై TrueColor విజువల్‌ను వుపయోగించుటకు
    అనువర్తనమును బలవంతముచేస్తుంది

en: sets XIM (X Input Method) input style. Possible
    values are onthespot, overthespot, offthespot and
    root
te: XIM (X ఇన్పుట్ విధానం) ఇన్పుట్ శైలిని అమర్చుతుంది. సాధ్యమగు
    విలువలు onthespot, overthespot, offthespot మరియు
    root

en: set XIM server
te: XIM సెర్వర్ అమర్చు

en: disable XIM
te: XIM అచేతనంచేయి

en: mirrors the whole layout of widgets
te: మొత్తం విడ్జెట్ల కూర్పు ను అద్దంపట్టును

en: applies the Qt stylesheet to the application widgets
te: Qt స్టైల్‌షీట్‌ను అనువర్తనము విడ్జట్‍స్‌కు వర్తింపచేస్తుంది

en: use a different graphics system instead of the default one, options are raster and opengl (experimental)
te: అప్రమేయంకు బదులుగా వేరే గ్రాఫిక్‍స్  సిస్టమ్‌ను వుపయోగించుము, వున్న ఐచ్చికాలు raster మరియు opengl (ప్రయోగాత్మకంగా)

en: QML JS debugger information. Application must be
    built with -DQT_DECLARATIVE_DEBUG for the debugger to be
    enabled
te: QML JS లోప నిర్మూలనం యక్క సమాచారం. కార్యక్షేత్రం DQT-DECLARATIVE-DEBUG తోనే తయారు చేయవలెను అప్పుడు లోపనిర్మూలనకుడిని ఉత్తేజ పరుచట

en: Use 'caption' as name in the titlebar
te: శీర్షిక పట్టి లో 'కెప్షన్' ను పేరు గా వాడు

en: Use 'icon' as the application icon
te: 'ప్రతిమ'ను అప్లికేషన్ ప్రతిమగా వాడు

en: Use alternative configuration file
te: ప్రత్యామ్నాయ ఆకృతీకరణ దస్త్రము

en: Disable crash handler, to get core dumps
te: కోర్ డంప్‍స్‌ను పొందుటకు, క్రాష్ హాండ్లర్‌ను అచేతనపరచుము

en: Waits for a WM_NET compatible windowmanager
te: WM_NET సారూప్య విండో అభికర్త కొరకు వేచివుంటుంది

en: sets the application GUI style
te: కార్యక్రమ జియుఐ శైలిని పెట్టును

en: sets the client geometry of the main widget - see man X for the argument format (usually WidthxHeight+XPos+YPos)
te: ముఖ్య విడ్జట్ యొక్క క్లైంట్ జియోమెట్రీను అమర్చుతుంది - ఆర్గుమెంట్ ఫార్మాట్ కొరకు man X చూడుము.(మాములుగా వెడల్పు*ఎత్తు+xస్తానమ+yస్తానము)

en: KDE Application
te: కెడిఈ అప్లికేషన్:

en: Qt
te: క్యూటి

en: KDE
te: కెడిఈ

[ctx: @info:shell %1 is cmdoption name]
en: '%1' missing.
te: %1' కనబడుటలేదు.

[ctx: the 2nd argument is a list of name+address, one on each line]
en: %1 was written by
    %2
te: %1 ను వ్రాసింది
    %2

en: The files/URLs opened by the application will be deleted after use
te: అప్లికేషన్ ద్వారా తెరచిన దస్త్రాలు/యూఆర్ఎల్లు వాడిన తరువాత తీసివేయబడును

en: pm
te: మధ్యాహ్నము

en: Library "%1" not found
te: "%1" లైబ్రరి దొరకలేదు

[ctx: digit set]
en: Arabic-Indic
te: అరబిక్-ఇండి

[ctx: digit set]
en: Bengali
te: బెంగాల

[ctx: digit set]
en: Devanagari
te: దేనాగరి

[ctx: digit set]
en: Eastern Arabic-Indic
te: ఈష్రన్ అరబిక్ -ఇండి

[ctx: digit set]
en: Gujarati
te: గుజరాతి

[ctx: digit set]
en: Gurmukhi
te: గురుము

[ctx: digit set]
en: Kannada
te: కన్న

[ctx: digit set]
en: Khmer
te: కెహ్మె

[ctx: digit set]
en: Malayalam
te: మయాళం

[ctx: digit set]
en: Oriya
te: ఒరియ

[ctx: digit set]
en: Tamil
te: తమి

[ctx: digit set]
en: Telugu
te: తెలు

[ctx: digit set]
en: Arabic
te: అరబిక

[ctx: size in bytes]
note: i18n: comments below, they are used by the translators. This prefix is shared by all current dialects. i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 B
te: %1

[ctx: size in 1000 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 kB
te: %1 కె

[ctx: size in 10^6 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 MB
te: %1 యంబి

[ctx: size in 10^9 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 GB
te: %1 జి

[ctx: size in 10^12 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 TB
te: %1 టి

[ctx: size in 10^15 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 PB
te: %1 పి

[ctx: size in 10^18 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 EB
te: %1 ఇ

[ctx: size in 10^21 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 ZB
te: %1 Z

[ctx: size in 10^24 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 YB
te: %1 y

[ctx: memory size in 1024 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 KB
te: %1 కె

[ctx: memory size in 2^20 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 MB
te: %1 యం

[ctx: memory size in 2^30 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 GB
te: %1 జి

[ctx: memory size in 2^40 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 TB
te: %1 టి

[ctx: memory size in 2^50 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 PB
te: %1 పి

[ctx: memory size in 2^60 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 EB
te: %1 ఇ

[ctx: memory size in 2^70 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 ZB
te: %1 జ్

[ctx: memory size in 2^80 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 YB
te: %1 Y

[ctx: size in 1024 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 KiB
te: %1 కె

[ctx: size in 2^20 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 MiB
te: %1 యం

[ctx: size in 2^30 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 GiB
te: %1 జి

[ctx: size in 2^40 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 TiB
te: %1 టి

[ctx: size in 2^50 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 PiB
te: %1 పి

[ctx: size in 2^60 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 EiB
te: %1 ఇఐబి

[ctx: size in 2^70 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 ZiB
te: %1 జ్ఐ

[ctx: size in 2^80 bytes]
note: i18n: Dumb message, avoid any markup or scripting.
en: %1 YiB
te: %1 yఐ

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 days]
en: %1 days
te: %1 రొజు

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 hours]
en: %1 hours
te: %1 గంట

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 minutes]
en: %1 minutes
te: %1 నిమిష

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 seconds]
en: %1 seconds
te: %1 సెక

[ctx: @item:intext days and hours. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
te: %1 మరియు %2

[ctx: @item:intext hours and minutes. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
te: %1 మరియు %2

[ctx: @item:intext minutes and seconds. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
te: %1 మరియు %2

[ctx: Before Noon KLocale::LongName]
en: Ante Meridiem
te: యాంటి మెరెడియ

[ctx: After Noon KLocale::LongName]
en: Post Meridiem
te: పొస్త్ మెరిదిఎ

[ctx: After Noon KLocale::ShortName]
en: PM
te: పియం

[ctx: After Noon KLocale::NarrowName]
en: P
te: పి

en: Timed out trying to connect to remote host
te: రిమోట్ హోస్‍ట్‌కు అనుసంధానించుటకు ప్రయత్నించుటలో సమయం అయిపోయింది

en: address family for nodename not supported
te: నొడ్ పేరు కు చిరునామా కుటుంబ సహాయం లేదు

en: invalid value for 'ai_flags'
te: 'ai_flags' కు తప్పు విలువ

en: 'ai_family' not supported
te: 'ai_family' కి సహాయం లేదు

en: no address associated with nodename
te: నొడ్ పేరు తొ కూడిన చిరునామా లేదు

en: servname not supported for ai_socktype
te: ai_socktype కు సెర్వ్ నేమ్ సహాయం లేదు

en: 'ai_socktype' not supported
te: 'ai_socktype' కు సహాయం లేదు

en: system error
te: వ్యవస్థ దోషము

en: KDE Test Program
te: కెడిఈ పరీక్షా ప్రోగ్రామ్

en: Africa/Abidjan
te: ఆఫ్రికా/అబిడ్జన్

en: Africa/Accra
te: ఆఫ్రికా/అక్రా

en: Africa/Addis_Ababa
te: ఆఫ్రికా/ఆడిస్ అబాబా

en: Africa/Algiers
te: ఆఫ్రికా/ఆల్జీర్స్

en: Africa/Asmara
te: ఆఫ్రికా/అస్మరా

en: Africa/Asmera
te: ఆఫ్రికా/అస్మెరా

en: Africa/Bamako
te: ఆఫ్రికా/బమాకొ

en: Africa/Bangui
te: అఫ్రికా/బాన్గుయి

en: Africa/Banjul
te: ఆఫ్రికా/బాన్జుల్

en: Africa/Bissau
te: ఆఫ్రికా/బిస్సావు

en: Africa/Blantyre
te: ఆఫ్రికా/బ్లెన్టైర్

en: Africa/Brazzaville
te: ఆఫ్రికా/బ్రజావిల్లి

en: Africa/Bujumbura
te: ఆఫ్రికా/బుజుంబురా

en: Africa/Cairo
te: ఆఫ్రికా/కైరో

en: Africa/Casablanca
te: ఆఫ్రికా/కసాబ్లాన్కా

en: Africa/Ceuta
te: ఆఫ్రికా/సెవుట

en: Africa/Conakry
te: ఆఫ్రికా/కొనాక్రి

en: Africa/Dakar
te: ఆఫ్రికా/డకార్

en: Africa/Dar_es_Salaam
te: ఆఫ్రికా/డారెస్ సలామ్

en: Africa/Djibouti
te: ఆఫ్రికా/జిబౌటి

en: Africa/Douala
te: ఆఫ్రికా/దౌలా

en: Africa/El_Aaiun
te: ఆఫ్రికా/ఎల్ ఏయున్

en: Africa/Freetown
te: ఆఫ్రికా/ఫ్రీటౌన్

en: Africa/Gaborone
te: ఆఫ్రికా/గబొరొనె

en: Africa/Harare
te: ఆఫ్రికా/హరారె

en: Africa/Johannesburg
te: ఆఫ్రికా/జానెస్ బర్గ్

en: Africa/Kampala
te: ఆఫ్రికా/కంపాలా

en: Africa/Khartoum
te: ఆఫ్రికా/ఖార్తౌం

en: Africa/Kigali
te: ఆఫ్రికా/కిగాలి

en: Africa/Kinshasa
te: ఆఫ్రికా/కింషాసా

en: Africa/Lagos
te: ఆఫ్రికా/లాగోస్

en: Africa/Libreville
te: ఆఫ్రికా/లిబ్రెవిల్లె

en: Africa/Lome
te: ఆఫ్రికా/లోమె

en: Africa/Luanda
te: ఆఫ్రికా/లువాన్డా

en: Africa/Lubumbashi
te: ఆఫ్రికా/లుబుంబాషి

en: Africa/Lusaka
te: ఆఫ్రికా/లుసాకా

en: Africa/Malabo
te: ఆఫ్రికా/మలాబొ

en: Africa/Maputo
te: ఆఫ్రికా/మాపుటొ

en: Africa/Maseru
te: ఆఫ్రికా/మాసెరు

en: Africa/Mbabane
te: ఆఫ్రికా/మబానె

en: Africa/Mogadishu
te: ఆఫ్రికా/మొగాదిషు

en: Africa/Monrovia
te: ఆఫ్రికా/మొన్రొవియా

en: Africa/Nairobi
te: ఆఫ్రికా/నైరోబి

en: Africa/Ndjamena
te: ఆఫ్రికా/జమేనా

en: Africa/Niamey
te: ఆఫ్రికా/నియామే

en: Africa/Nouakchott
te: ఆఫ్రికా/నౌవాక్ చొట్

en: Africa/Ouagadougou
te: ఆఫ్రికా/ఔగాదౌగూ

en: Africa/Porto-Novo
te: ఆఫ్రికా/పోర్టొ-నోవొ

en: Africa/Sao_Tome
te: ఆఫ్రికా/సావొ టొమ్

en: Africa/Timbuktu
te: ఆఫ్రికా/టింబక్టు

en: Africa/Tripoli
te: ఆఫ్రికా/ట్రిపొలి

en: Africa/Tunis
te: ఆఫ్రికా/టునిస్

en: Africa/Windhoek
te: ఆఫ్రికా/విండ్ హొయెక్

en: America/Adak
te: అమెరికా/అదక్

en: America/Anchorage
te: అమెరికా/ఏంకొరేజ్

en: America/Anguilla
te: అమెరికా/ఏంగుయిల్లా

en: America/Antigua
te: అమెరికా/ఏంటిగువా

en: America/Araguaina
te: అమెరికా/అరాగువాయినా

en: America/Argentina/Buenos_Aires
te: అమెరికా/అర్జెంటినా/బ్యునెస్ ఎరిస్

en: America/Argentina/Catamarca
te: అమెరికా/అర్జెంటినా/కటామర్కా

en: America/Argentina/ComodRivadavia
te: అమెరికా/అర్జెంటినా/కొమొడ్రివడెవియా

en: America/Argentina/Cordoba
te: అమెరికా/అర్జెంటినా/కొర్డొబా

en: America/Argentina/Jujuy
te: అమెరికా/అర్జెంటినా/జుజుయ్

en: America/Argentina/La_Rioja
te: అమెరికా/అర్జెంటినా/లా రియొజా

en: America/Argentina/Mendoza
te: అమెరికా/అర్జెంటినా/మెండొజా

en: America/Argentina/Rio_Gallegos
te: అమెరికా/అర్జెంటినా/రియొ గల్లెగొస్

en: America/Argentina/San_Juan
te: అమెరికా/అర్జెంటినా/సేన్ జువాన్

en: America/Argentina/Tucuman
te: అమెరికా/అర్జెంటినా/టుకుమాన్

en: America/Argentina/Ushuaia
te: అమెరికా/అర్జెంటినా/ఉషువాయియా

en: America/Aruba
te: అమెరికా/అరూబా

en: America/Asuncion
te: అమెరికా/ఎసంక్షన్

en: America/Atikokan
te: అమెరికా/ఎటికొకన్

en: America/Bahia
te: అమెరికా/బాహియా

en: America/Barbados
te: అమెరికా/బార్బెడోస్

en: America/Belem
te: అమెరికా/బెలెమ్

en: America/Belize
te: అమెరికా/బెలిజి

en: America/Blanc-Sablon
te: అమెరికా/బ్లాంక్-సాబ్లన్

en: America/Boa_Vista
te: అమెరికా/బొవా విస్టా

en: America/Bogota
te: అమెరికా/బొగొటా

en: America/Boise
te: అమెరికా/బొయీస్

en: America/Buenos_Aires
te: అమెరికా/బ్యునెస్ ఎరిస్

en: America/Cambridge_Bay
te: అమెరికా/కెంబ్రిడ్జ్ బే

en: America/Campo_Grande
te: అమెరికా/కేంపో గ్రాండె

en: America/Cancun
te: అమెరికా/కేంకన్

en: America/Caracas
te: అమెరికా/కరాకస్

en: America/Catamarca
te: అమెరికా/కటామర్కా

en: America/Cayenne
te: అమెరికా/కయెన్న్

en: America/Cayman
te: అమెరికా/కేమెన్

en: America/Chicago
te: అమెరికా/చికాగో

en: America/Chihuahua
te: అమెరికా/చిహువాహువా

en: America/Cordoba
te: అమెరికా/కొర్డొబా

en: America/Costa_Rica
te: అమెరికా/కొస్టా రికా

en: America/Cuiaba
te: అమెరికా/కుయియాబా

en: America/Curacao
te: అమెరికా/కురాకావొ

en: America/Danmarkshavn
te: అమెరికా/డాన్మర్క్శన్

en: America/Dawson
te: అమెరికా/డాసన్

en: America/Dawson_Creek
te: అమెరికా/డాసన్ క్రీక్

en: America/Denver
te: అమెరికా/డెన్వర్

en: America/Detroit
te: అమెరికా/డెట్రొయిట్

en: America/Dominica
te: అమెరికా/డొమినికా

en: America/Edmonton
te: అమెరికా/ఎడ్మొన్టన్

en: America/Eirunepe
te: అమెరికా/ఎరునెపె

en: America/El_Salvador
te: అమెరికా/ఎల్ సాల్వడర్

en: America/Fortaleza
te: అమెరికా/ఫొర్టలెజా

en: America/Glace_Bay
te: అమెరికా/గ్లేస్ బే

en: America/Godthab
te: అమెరికా/గొడ్తాబ్

en: America/Goose_Bay
te: అమెరికా/గూస్ బే

en: America/Grand_Turk
te: అమెరికా/గ్రాండ్ టుర్క్

en: America/Grenada
te: అమెరికా/గ్రెనెడా

en: America/Guadeloupe
te: అమెరికా/గువాడెలౌపె

en: America/Guatemala
te: అమెరికా/గువాటెమాలా

en: America/Guayaquil
te: అమెరికా/గువాయాక్విల్

en: America/Guyana
te: అమెరికా/గయానా

en: America/Halifax
te: అమెరికా/హెలిఫాక్స్

en: America/Havana
te: అమెరికా/హవానా

en: America/Hermosillo
te: అమెరికా/హెమొసిల్లొ

en: America/Indiana/Indianapolis
te: అమెరికా/ఇండియానా/ఇండియానాపొలిస్

en: America/Indiana/Knox
te: అమెరికా/ఇండియానా/నాక్స్

en: America/Indiana/Marengo
te: అమెరికా/ఇండియానా/మరెంగొ

en: America/Indiana/Petersburg
te: అమెరికా/ఇండియానా/పీటర్స్ బర్గ్

en: America/Indiana/Tell_City
te: అమెరికా/ఇండియానా/టెల్ సిటి

en: America/Indiana/Vevay
te: అమెరికా/ఇండియానా/వెవె

en: America/Indiana/Vincennes
te: అమెరికా/ఇండియానా/విన్సెన్నెస్

en: America/Indiana/Winamac
te: అమెరికా/ఇండియానా/వినామెక్

en: America/Indianapolis
te: అమెరికా/ఇండియానాపొలిస్

en: America/Inuvik
te: అమెరికా/ఇనువిక్

en: America/Iqaluit
te: అమెరికా/ఇకాలివిట్

en: America/Jamaica
te: అమెరికా/జమైకా

en: America/Jujuy
te: అమెరికా/జుజుయ్

en: America/Juneau
te: అమెరికా/జునెఆ

en: America/Kentucky/Louisville
te: అమెరికా/కెంటకి/లుయిస్ విల్లె

en: America/Kentucky/Monticello
te: అమెరికా/కెంటకి/మొంటెసెల్లొ

en: America/La_Paz
te: అమెరికా/లా పాజ్

en: America/Lima
te: అమెరికా/లిమా

en: America/Los_Angeles
te: అమెరికా/లాస్ ఎంజెల్స్

en: America/Louisville
te: అమెరికా/లుయిస్ విల్లె

en: America/Maceio
te: అమెరికా/మాసెయియొ

en: America/Managua
te: అమెరికా/మనాగువా

en: America/Manaus
te: అమెరికా/మనౌస్

en: America/Martinique
te: అమెరికా/మార్టినెక్

en: America/Mazatlan
te: అమెరికా/మజాట్లన్

en: America/Mendoza
te: అమెరికా/మెండొజా

en: America/Menominee
te: అమెరికా/మెనొమినీ

en: America/Merida
te: అమెరికా/మెరిడా

en: America/Mexico_City
te: అమెరికా/మెక్సికో సిటి

en: America/Miquelon
te: అమెరికా/మికెలోన్

en: America/Moncton
te: అమెరికా/మాంక్టన్

en: America/Monterrey
te: అమెరికా/మొంటెరె

en: America/Montevideo
te: అమెరికా/మోంటెవిడియో

en: America/Montreal
te: అమెరికా/మాంట్రియాల్

en: America/Montserrat
te: అమెరికా/మాంట్సెర్రాట్

en: America/Nassau
te: అమెరికా/నస్సౌ

en: America/New_York
te: అమెరికా/న్యు యార్క్

en: America/Nipigon
te: అమెరికా/నిపిగాం

en: America/Nome
te: అమెరికా/నోం

en: America/Noronha
te: అమెరికా/నొరొన్హా

en: America/North_Dakota/Center
te: అమెరికా/ఉత్తర డకొటా/సెంటర్

en: America/North_Dakota/New_Salem
te: అమెరికా/ఉత్తర డకొటా/న్యు సలెం

en: America/Panama
te: అమెరికా/పనామా

en: America/Pangnirtung
te: అమెరికా/పంగ్నిటుంగ్

en: America/Paramaribo
te: అమెరికా/పరామరిబొ

en: America/Phoenix
te: అమెరికా/ఫొనిక్స్

en: America/Port-au-Prince
te: అమెరికా/పోర్ట్-ఆ-ప్రింస్

en: America/Port_of_Spain
te: అమెరికా/పోర్ట్ ఆఫ్ స్పెయిన్

en: America/Porto_Velho
te: అమెరికా/పోర్ట్ వెల్హో

en: America/Puerto_Rico
te: అమెరికా/పుయెర్టొ రికో

en: America/Rainy_River
te: అమెరికా/రెయ్ని రివర్

en: America/Rankin_Inlet
te: అమెరికా/రెంకిన్ ఇన్లెట్

en: America/Recife
te: అమెరికా/రెసిఫె

en: America/Regina
te: అమెరికా/రెజినా

en: America/Resolute
te: అమెరికా/రిసొల్యుట్

en: America/Rio_Branco
te: అమెరికా/రియొ బ్రాంకొ

en: America/Rosario
te: అమెరికా రొసారియొ

en: America/Santiago
te: అమెరికా/సాంటియాగొ

en: America/Santo_Domingo
te: అమెరికా/సాంటొ డొమింగొ

en: America/Sao_Paulo
te: అమెరికా/సావొ పాలో

en: America/Scoresbysund
te: అమెరికా/స్కొర్స్ బైసండ్

en: America/Shiprock
te: అమెరికా/షిప్ రాక్

en: America/St_Johns
te: అమెరికా/సేంట్ జాన్స్

en: America/St_Kitts
te: అమెరికా/సేంట్ కిట్ట్స్

en: America/St_Lucia
te: అమెరికా/సేంట్ లూసియా

en: America/St_Thomas
te: అమెరికా/సేంట్ తామస్

en: America/St_Vincent
te: అమెరికా/సేంట్ వింసెంట్

en: America/Swift_Current
te: అమెరికా/స్విఫ్ట్ కరెంట్

en: America/Tegucigalpa
te: అమెరికా/టెగుసిగల్పా

en: America/Thule
te: అమెరికా/తూలె

en: America/Thunder_Bay
te: అమెరికా/థండర్ బే

en: America/Tijuana
te: అమెరికా/టిజువానా

en: America/Toronto
te: అమెరికా/టొరంటొ

en: America/Tortola
te: అమెరికా/టొర్టొల

en: America/Vancouver
te: అమెరికా/వేంకొవర్

en: America/Whitehorse
te: అమెరికా/వైట్ హౌస్

en: America/Winnipeg
te: అమెరికా/విన్నిపెగ్

en: America/Yakutat
te: అమెరికా/యాకుటట్

en: America/Yellowknife
te: అమెరికా/యెల్లోనైఫ్

en: Antarctica/Casey
te: అంటార్క్టికా/కేసి

en: Antarctica/Davis
te: అంటార్క్టికా/డేవిస్

en: Antarctica/DumontDUrville
te: అంటార్క్టికా/డ్యుమాంట్డుర్విల్లె

en: Antarctica/Mawson
te: అంటార్క్టికా/మాసన్

en: Antarctica/McMurdo
te: అంటార్క్టికా/మెక్ ముర్డొ

en: Antarctica/Palmer
te: అంటార్క్టికా/పామర్

en: Antarctica/Rothera
te: అంటార్క్టికా/రొథెరా

en: Antarctica/South_Pole
te: అంటార్క్టికా/దక్షిణ ధ్రువం

en: Antarctica/Syowa
te: అంటార్క్టికా/స్యొవా

en: Antarctica/Vostok
te: అంటార్క్టికా/వోస్టొక్

en: Arctic/Longyearbyen
te: ఆర్క్టిక్/లాంగియర్బ్యెం

en: Asia/Aden
te: ఆసియా/ఎడెన్

en: Asia/Almaty
te: ఆసియా/ఆల్మాటి

en: Asia/Amman
te: ఆసియా/అమ్మాన్

en: Asia/Anadyr
te: ఆసియా/అనాదిర్

en: Asia/Aqtau
te: ఆసియా/ఆక్టౌ

en: Asia/Aqtobe
te: ఆసియా/ఆక్టొబె

en: Asia/Ashgabat
te: ఆసియా/అశ్గబత్

en: Asia/Baghdad
te: ఆసియా/బాగ్దాద్

en: Asia/Bahrain
te: ఆసియా/బహ్రెయిన్

en: Asia/Baku
te: ఆసియా/బాకు

en: Asia/Bangkok
te: ఆసియా/బెంకాక్

en: Asia/Beirut
te: ఆసియా/బీరూట్

en: Asia/Bishkek
te: ఆసియా/బిష్కెక్

en: Asia/Brunei
te: ఆసియా/బ్రునెయ్

en: Asia/Calcutta
te: ఆసియా/కొల్ కత

en: Asia/Choibalsan
te: ఆసియా/చొయ్ బల్సన్

en: Asia/Chongqing
te: ఆసియా/చొంగ్ కింగ్

en: Asia/Colombo
te: ఆసియా/కొలంబొ

en: Asia/Damascus
te: ఆసియా/డమాస్కస్

en: Asia/Dhaka
te: ఆసియా/ఢకా

en: Asia/Dili
te: ఆసియా/దిలి

en: Asia/Dubai
te: ఆసియా/దుబాయి

en: Asia/Gaza
te: ఆసియా/గాజా

en: Asia/Harbin
te: ఆసియా/హార్బిన్

en: Asia/Hong_Kong
te: ఆసియా/హాంగ్ కాంగ్

en: Asia/Hovd
te: ఆసియా/హొవ్డ్

en: Asia/Irkutsk
te: ఆసియా/ఇర్కుట్స్క్

en: Asia/Jakarta
te: ఆసియా/జకార్తా

en: Asia/Jayapura
te: ఆసియా/జయపురా

en: Asia/Jerusalem
te: ఆసియా/జెరుసాలెం

en: Asia/Kabul
te: ఆసియా/కాబుల్

en: Asia/Kamchatka
te: ఆసియా/కాంచట్కా

en: Asia/Karachi
te: ఆసియా/కరాచి

en: Asia/Kashgar
te: ఆసియా/కాష్గర్

en: Asia/Katmandu
te: ఆసియా/ఖాట్మాండు

en: Asia/Krasnoyarsk
te: ఆసియా/క్రాస్నొయార్స్క్

en: Asia/Kuala_Lumpur
te: ఆసియా/కౌలాలంపుర్

en: Asia/Kuching
te: ఆసియా/కుచింగ్

en: Asia/Kuwait
te: ఆసియా/కువైట్

en: Asia/Macau
te: ఆసియా/మకౌ

en: Asia/Magadan
te: ఆసియా/మగదన్

en: Asia/Makassar
te: ఆసియా/మకస్సర్

en: Asia/Manila
te: ఆసియా/మనిలా

en: Asia/Muscat
te: ఆసియా/మస్కట్

en: Asia/Nicosia
te: ఆసియా/నికొసియా

en: Asia/Novosibirsk
te: ఆసియా/నొవొసిబిర్స్క్

en: Asia/Omsk
te: ఆసియా/ఓమ్స్క్

en: Asia/Oral
te: ఆసియా/ఓరల్

en: Asia/Phnom_Penh
te: ఆసియా/పోం పెన్

en: Asia/Pontianak
te: ఆసియా/పాన్టియానక్

en: Asia/Pyongyang
te: ఆసియా/పాంగ్యాంగ్

en: Asia/Qatar
te: ఆసియా/కటార్

en: Asia/Qyzylorda
te: ఆసియా/కిజిలోర్డ

en: Asia/Rangoon
te: ఆసియా/రంగూన్

en: Asia/Riyadh
te: ఆసియా/రియాధ్

en: Asia/Saigon
te: ఆసియా/సాయిగాన్

en: Asia/Sakhalin
te: ఆసియా/సఖాలిన్

en: Asia/Samarkand
te: ఆసియా/సమార్ఖండ్

en: Asia/Seoul
te: ఆసియా/సియౌల్

en: Asia/Shanghai
te: ఆసియా/షాంగ్ హై

en: Asia/Singapore
te: ఆసియా/సింగపోర్

en: Asia/Taipei
te: ఆసియా/తైపే

en: Asia/Tashkent
te: ఆసియా/టాష్కెంట్

en: Asia/Tbilisi
te: ఆసియా/బిలిసి

en: Asia/Tehran
te: ఆసియా/టెహ్రాన్

en: Asia/Thimphu
te: ఆసియా/ఠింఫు

en: Asia/Tokyo
te: ఆసియా/టొక్యొ

en: Asia/Ujung_Pandang
te: ఆసియా/ఉజుంగ్ పండాంగ్

en: Asia/Ulaanbaatar
te: ఆసియా/యులాన్ బేటర్

en: Asia/Urumqi
te: ఆసియా/ఉరుమ్కి

en: Asia/Vientiane
te: ఆసియా/వియెంటియనె

en: Asia/Vladivostok
te: ఆసియా/వ్లాడివోస్టొక్

en: Asia/Yakutsk
te: ఆసియా/యాకుట్స్క్

en: Asia/Yekaterinburg
te: ఆసియా/యెకాటెరింబర్గ్

en: Asia/Yerevan
te: ఆసియా/యెరెవాం

en: Atlantic/Azores
te: అట్లాంటిక్/ఎజొరెస్

en: Atlantic/Bermuda
te: అట్లాంటిక్/బెర్ముడా

en: Atlantic/Canary
te: అట్లాంటిక్/కెనరి

en: Atlantic/Cape_Verde
te: అట్లాంటిక్/కేప్ వెర్డె

en: Atlantic/Faeroe
te: అట్లాంటిక్/ఫెరో

en: Atlantic/Faroe
te: అట్లాంటిక్/ఫారో

en: Atlantic/Jan_Mayen
te: అట్లాంటిక్/జాన్ మాయెం

en: Atlantic/Madeira
te: అట్లాంటిక్/మదెరా

en: Atlantic/Reykjavik
te: అట్లాంటిక్/రెక్ జావిక్

en: Atlantic/South_Georgia
te: అట్లాంటిక్/దక్షిణ జార్జియా

en: Atlantic/St_Helena
te: అట్లాంటిక్/సేంట్ హెలీనా

en: Atlantic/Stanley
te: అట్లాంటిక్/స్టాన్లి

en: Australia/Adelaide
te: ఆస్ట్రెలియా/అడిలేడ్

en: Australia/Brisbane
te: ఆస్ట్రెలియా/బ్రిస్బేన్

en: Australia/Broken_Hill
te: ఆస్ట్రెలియా/బ్రొకెన్ హిల్

en: Australia/Currie
te: ఆస్ట్రెలియా/కర్రి

en: Australia/Darwin
te: ఆస్ట్రెలియా/డార్విన్

en: Australia/Eucla
te: ఆస్ట్రెలియా/యుక్ల

en: Australia/Hobart
te: ఆస్ట్రెలియా/హోబార్ట్

en: Australia/Lindeman
te: ఆస్ట్రెలియా/లిండర్మేన్

en: Australia/Lord_Howe
te: ఆస్ట్రెలియా/లార్డ్ హొవ్

en: Australia/Melbourne
te: ఆస్ట్రెలియా/మెల్బొర్న్

en: Australia/Perth
te: ఆస్ట్రెలియా/పెర్త్

en: Australia/Sydney
te: ఆస్ట్రెలియా/సిడ్ని

en: Europe/Amsterdam
te: ఐరొపా/ఆంస్టర్డెం

en: Europe/Andorra
te: ఐరొపా/ఎండొర్రా

en: Europe/Athens
te: ఐరొపా/ఏథెన్స్

en: Europe/Belfast
te: ఐరొపా/బెల్ఫాస్ట్

en: Europe/Belgrade
te: ఐరొపా/బెల్గ్రేడ్

en: Europe/Berlin
te: ఐరొపా/బెర్లిన్

en: Europe/Bratislava
te: ఐరొపా/బ్రాటిస్లావా

en: Europe/Brussels
te: ఐరొపా/బ్రసెల్స్

en: Europe/Bucharest
te: ఐరొపా/బుఖారెస్ట్

en: Europe/Budapest
te: ఐరొపా/బుడాపెస్ట్

en: Europe/Chisinau
te: ఐరొపా/చిసినౌ

en: Europe/Copenhagen
te: ఐరొపా/కొపెన్ హేగెన్

en: Europe/Dublin
te: ఐరొపా/డబ్లిన్

en: Europe/Gibraltar
te: ఐరొపా/జిబ్రాల్టర్

en: Europe/Guernsey
te: ఐరొపా/గ్వెర్న్సె

en: Europe/Helsinki
te: ఐరొపా/హెలెన్స్కి

en: Europe/Isle_of_Man
te: ఐరొపా/మన్ ద్విపం

en: Europe/Istanbul
te: ఐరొపా/ఇస్తాన్బుల్

en: Europe/Jersey
te: ఐరొపా/జెర్సి

en: Europe/Kaliningrad
te: ఐరొపా/కాలినిన్గ్రాడ్

en: Europe/Kiev
te: ఐరొపా/కియెవ్

en: Europe/Lisbon
te: ఐరొపా/లిస్బన్

en: Europe/Ljubljana
te: ఐరొపా/లుబ్జానా

en: Europe/London
te: ఐరొపా/లండన్

en: Europe/Luxembourg
te: ఐరొపా/లక్సెంబర్గ్

en: Europe/Madrid
te: ఐరొపా/మెడ్రిడ్

en: Europe/Malta
te: ఐరొపా/మాల్ట

en: Europe/Mariehamn
te: ఐరొపా/మెరీహేం

en: Europe/Minsk
te: ఐరొపా/మిన్స్క్

en: Europe/Monaco
te: ఐరొపా/మొనాకొ

en: Europe/Moscow
te: ఐరొపా/మాస్కొ

en: Europe/Oslo
te: ఐరొపా/ఓస్లొ

en: Europe/Paris
te: ఐరొపా/పేరిస్

en: Europe/Podgorica
te: ఐరొపా/పొడ్గొరికా

en: Europe/Prague
te: ఐరొపా/ప్రాగ్

en: Europe/Riga
te: ఐరొపా/రిగా

en: Europe/Rome
te: ఐరొపా/రోం

en: Europe/Samara
te: ఐరొపా/సమారా

en: Europe/San_Marino
te: ఐరొపా/సేన్ మెరినో

en: Europe/Sarajevo
te: ఐరొపా/సరాజెవొ

en: Europe/Simferopol
te: ఐరొపా/సింఫెరొపొల్

en: Europe/Skopje
te: ఐరొపా/స్కొప్జి

en: Europe/Sofia
te: ఐరొపా/సొఫియా

en: Europe/Stockholm
te: ఐరొపా/స్టాక్ హోమ్

en: Europe/Tallinn
te: ఐరొపా/టాలిన్

en: Europe/Tirane
te: ఐరొపా/టిరనె

en: Europe/Uzhgorod
te: ఐరొపా/ఉజ్గొరొడ్

en: Europe/Vaduz
te: ఐరొపా/వాదుజ్

en: Europe/Vatican
te: ఐరొపా/వాటికన్

en: Europe/Vienna
te: ఐరొపా/వియెన్నా

en: Europe/Vilnius
te: ఐరొపా/విలినియస్

en: Europe/Volgograd
te: ఐరొపా/వొల్గొగ్రాడ్

en: Europe/Warsaw
te: ఐరొపా/వార్సా

en: Europe/Zagreb
te: ఐరొపా/జాగ్రెబ్

en: Europe/Zaporozhye
te: ఐరొపా/జపొరొజే

en: Europe/Zurich
te: ఐరొపా/జ్యురిచ్

en: Indian/Antananarivo
te: ఇండియన్/అంతననరివొ

en: Indian/Chagos
te: ఇండియన్/చాగొస్

en: Indian/Christmas
te: ఇండియన్/క్రిస్ట్మస్

en: Indian/Cocos
te: ఇండియన్/కొకొస్

en: Indian/Comoro
te: ఇండియన్/కొమొరొ

en: Indian/Kerguelen
te: ఇండియన్/కెర్గులెన్

en: Indian/Mahe
te: ఇండియన్/మాహె

en: Indian/Maldives
te: ఇండియన్/మాల్దివులు

en: Indian/Mauritius
te: ఇండియన్/మారిషియస్

en: Indian/Mayotte
te: ఇండియన్/మయొట్టి

en: Indian/Reunion
te: ఇండియన్/రియూనియాన్

en: Pacific/Apia
te: పెసిఫిక్/ఎపియా

en: Pacific/Auckland
te: పెసిఫిక్/ఆక్ లేండ్

en: Pacific/Chatham
te: పెసిఫిక్/చాట్హెం

en: Pacific/Easter
te: పెసిఫిక్/యీస్టర్

en: Pacific/Efate
te: పెసిఫిక్/ఎఫెట్

en: Pacific/Enderbury
te: పెసిఫిక్/ఎండెర్బరి

en: Pacific/Fakaofo
te: పెసిఫిక్/ఫకావొఫొ

en: Pacific/Fiji
te: పెసిఫిక్/ఫిజి

en: Pacific/Funafuti
te: పసిఫిక్/ఫునఫుటి

en: Pacific/Galapagos
te: పెసిఫిక్/గలపాగొస్

en: Pacific/Gambier
te: పెసిఫిక్/గేంబియర్

en: Pacific/Guadalcanal
te: పెసిఫిక్/గువాడెల్ కెనాల్

en: Pacific/Guam
te: పెసిఫిక్/గువామ్

en: Pacific/Honolulu
te: పెసిఫిక్/హొనులును

en: Pacific/Johnston
te: పెసిఫిక్/జాన్స్టన్

en: Pacific/Kiritimati
te: పెసిఫిక్/కిరిటిమతి

en: Pacific/Kosrae
te: పెసిఫిక్/కొస్రే

en: Pacific/Kwajalein
te: పెసిఫిక్/క్వాజలేం

en: Pacific/Majuro
te: పెసిఫిక్/మాజురొ

en: Pacific/Marquesas
te: పెసిఫిక్/మార్కెసాస్

en: Pacific/Midway
te: పెసిఫిక్/మిడ్ వే

en: Pacific/Nauru
te: పెసిఫిక్/నౌరూ

en: Pacific/Niue
te: పెసిఫిక్/నియుయి

en: Pacific/Norfolk
te: పెసిఫిక్/నోర్ఫొక్

en: Pacific/Noumea
te: పెసిఫిక్/నౌమియా

en: Pacific/Pago_Pago
te: పెసిఫిక్/పాగొ పాగొ

en: Pacific/Palau
te: పెసిఫిక్/పలవు

en: Pacific/Pitcairn
te: పెసిఫిక్/పిట్ కేర్న్

en: Pacific/Ponape
te: పెసిఫిక్/పొనపె

en: Pacific/Port_Moresby
te: పెసిఫిక్/పోర్ట్ మొరెస్బి

en: Pacific/Rarotonga
te: పెసిఫిక్/రారొటొంగా

en: Pacific/Saipan
te: పెసిఫిక్/సాయిపాన్

en: Pacific/Tahiti
te: పెసిఫిక్/తహీతి

en: Pacific/Tarawa
te: పెసిఫిక్/తరావా

en: Pacific/Tongatapu
te: పెసిఫిక్/టొంగాటపు

en: Pacific/Truk
te: పెసిఫిక్/ట్రుక్

en: Pacific/Wake
te: పెసిఫిక్/వేక్

en: Pacific/Wallis
te: పెసిఫిక్/వాలిస్

en: Pacific/Yap
te: పెసిఫిక్/యాప్

[ctx: @item Font name]
note: i18n: Generic sans serif font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Sans Serif
te: సాన్‍స్  సెరీఫ్

[ctx: @item Font name]
note: i18n: Generic serif font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Serif
te: సెరిఫ్

[ctx: @item Font name]
note: i18n: Generic monospace font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Monospace
te: మోనోస్పేస్

[ctx: Define an area in the time zone, like a town area]
en: Area
te: ప్రదేశము

[ctx: Time zone]
en: Region
te: ప్రాంతము

en: The style '%1' was not found
te: %1 శైలి కనపడలేదు

[ctx: palette name]
en: * Recent Colors *
te: ఇటీవలి రంగులు

[ctx: palette name]
en: * Custom Colors *
te: నిర్దేశించిన రంగులు

[ctx: palette name]
en: Forty Colors
te: నలభై రంగులు

[ctx: palette name]
en: Oxygen Colors
te: ఆక్సీజన్ రంగులు

[ctx: palette name]
en: Rainbow Colors
te: ఇంద్రధనసు రంగులు

[ctx: palette name]
en: Royal Colors
te: రాయల్ రంగులు

[ctx: palette name]
en: Web Colors
te: వెబ్ రంగులు

en: Named Colors
te: పేరువున్న రంగులు

en: Select Color
te: రంగు ఎంచుకొనుము

en: Hue:
te: హ్యు:

[ctx: The angular degree unit (for hue)]
en: °
te:  *

[ctx: This is the V of HSV]
en: Value:
te: విలువ:

en: Red:
te: ఎరుపు:

en: Green:
te: పచ్చ:

en: Blue:
te: నీలం:

en: Alpha:
te: ఆల్ఫా:

en: &Add to Custom Colors
te: (&A) నిర్దేశించిన రంగులు లొ చేర్చు

en: Name:
te: పేరు:

en: HTML:
te: హెచ్ టిఎంఎల్:

en: Default color
te: అప్రమేయ రంగు

en: -default-
te: -అప్రమేయ-

en: -unnamed-
te: -పేరు పెట్టని-

[ctx: @title:window]
en: Print
te: ముద్రణ, ప్రచురణ

en: &Try
te: (&T) ప్రయత్నించుము

en: modified
te: మార్చబడినది

[ctx: Document/application separator in titlebar]
en:  –
te: -

en: &Details
te: (&D) వివరములు

en: Get help...
te: సహాయం పొందండి...

en: &Add
te: (&A) కలుపు

en: &Remove
te: (&R) తొలగించు

en: Move &Up
te: (&U) పైకి జరపండి

en: Move &Down
te: (&D) క్రిందకి జరపండి

en: Select Font
te: అక్షరరూపము ఎంచుకొనుము

en: Could not load print preview part
te: ముద్రణ వుపదర్శన భాగమును లోడ్ చేయలేకపోయింది

en: Print Preview
te: ప్రచురణ ముందస్తు వీక్షణం

en: Minimize
te: చిన్నది చెయండి

en: &Minimize
te: (&M) చిన్నది చెయండి

en: &Restore
te: (&R) పునరుద్ధరణ

en: <qt>Are you sure you want to quit <b>%1</b>?</qt>
te: <qt>మీరు ఖచ్చితంగా విరమించాలని అనుకుంటున్నారా <b>%1</b>?</qt>

en: Confirm Quit From System Tray
te: సిస్టమ్ ట్రే నుండి విరమింపును నిర్ధారించండి

en: Redo
te: పునరాచరణ

en: Undo
te: సరిచేయు

en: Do not run in the background.
te: బ్యాక్‌గ్రౌండు నందు నడుపవద్దు.

en: Internally added if launched from Finder
te: కనుగొనిన దానినుండి ప్రారంభించబడితే అంతర్గతంగా జతచేయబడింది

[ctx: @label]
en: Change...
te: (&I) సవరించు...

en: Open
te: తెరువండి

en: Save As
te: ఇలా దాచు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, removeSelection)
en: Remove
te: తీసివెయి

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, add)
en: Add...
te: చేర్చు...

en: Unknown
te: తెలియని
