kaddressbook - en to pa translation catalogue (24 entries)

en: <qt>Unable to open file <b>%1</b></qt>
pa: <qt>ਫਾਇਲ <b>%1</b> ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਮੱਰਥ।</qt>

en: <qt>Unable to open file <b>%1</b>.</qt>
pa: <qt>ਫਾਇਲ <b>%1</b> ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।</qt>

[ctx: @title:window]
en: CSV Import Dialog
pa: CSV ਇੰਪੋਰਟ ਡਾਈਲਾਗ

[ctx: @label]
en: Importing contacts
pa: ਸੰਪਰਕ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

[ctx: @label]
en: File to import:
pa: ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫਾਇਲ:

[ctx: @title:group]
en: Delimiter
pa: ਡੀਲਿਮਟਰ

[ctx: @option:radio Field separator]
en: Comma
pa: ਕਾਮਾ

[ctx: @option:radio Field separator]
en: Semicolon
pa: ਅਰਧ-ਵਿਰਾਮ

[ctx: @option:radio Field separator]
en: Tabulator
pa: ਟੇਬਲ-ਰੂਪ

[ctx: @option:radio Field separator]
en: Space
pa: ਥਾਂ

[ctx: @label:listbox]
en: Text quote:
pa: ਟੈਕਸਟ ਹਵਾਲਾ:

[ctx: @item:inlistbox Quote character option]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: @label:listbox]
en: Date format:
pa: ਮਿਤੀ ਫਾਰਮੈਟ:

[ctx: @label:listbox]
en: Text codec:
pa: ਟੈਕਸਟ ਕੋਡ:

[ctx: @option:check]
en: Skip first row of file
pa: ਫਾਇਲ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਕਤਾਰ ਛੱਡੋ

[ctx: @item:inlistbox Codec setting]
en: Local (%1)
pa: ਲੋਕਲ (%1)

[ctx: @item:inlistbox Codec setting]
en: Unicode
pa: ਯੂਨੀਕੋਡ

[ctx: @item:inlistbox Codec setting]
en: Microsoft Unicode
pa: ਮਾਈਕ੍ਰੋਸਾਫਟ ਯੂਨੀਕੋਡ

[ctx: @title:window]
en: Template Name
pa: ਟੈਂਪਲੇਟ ਨਾਂ

[ctx: @info]
en: Please enter a name for the template:
pa: ਟੈਪਲੇਟ ਲਈ ਇੱਕ ਨਾਂ ਦਿਓ ਜੀ:

[ctx: @info:status]
en: Cannot open input file.
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ।

[ctx: @title:window]
en: Template Selection
pa: ਟੈਂਪਲੇਟ ਭਾਗ

en: GMX address book file (*.gmxa)
pa: GMX ਐਡਰੈੱਸਬੁੱਕ ਫਾਇਲ (*.gmxa)

en: <qt>Unable to open <b>%1</b> for reading.</qt>
pa: <qt><b>%1</b> ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਵਾਸਤੇ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ।</qt>
