kaddressbook - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: <qt>Unable to open file <b>%1</b>.</qt>
ta: <qt><b>%1</b>கோப்பினைத் திறக்க முடியவில்லை.</qt>

en: <qt>Unable to open <b>%1</b> for reading.</qt>
ta: <qt><b>%1ஐ</b> படிப்பதற்கு திறக்க முடியவில்லை.</qt>

en: Import vCard...
ta: வி கார்டு இறக்குமதி செய்...

en: Export vCard 3.0...
ta: ஏற்றுமதி வி கார்டு 3.0...

en: Export vCard 2.1...
ta: ஏற்றுமதி வி கார்டு 2.1...
