korganizer - en to ta translation catalogue (111 entries)

[ctx: @title:window]
en: Configure Day Numbers
ta: நாள் எண்களை அமைத்தல்

en: Show Date Number
ta: தேதி எண்ணை காட்டு

en: Show day number
ta: நாள் எண்ணை காட்டு

en: Show days to end of year
ta: வருடம் முடியும் வரை உள்ள நாட்களை காட்டு

en: Show both
ta: இரண்டையும் காட்டு

en: This plugin shows information on a day's position in the year.
ta: ஒரு நாள் வருடத்தில் எத்தனையாவது என்பதை இந்த செருகுநிரல் காட்டும்.

en: 1 day before the end of the year | %1 days before the end of the year
ta[0]: வருடம் முடியும் வரை 1 நாள்
ta[1]: வருடம் முடியும் வரை %1 நாட்கள்

en: 1 day since the beginning of the year,
     | %1 days since the beginning of the year,
ta[0]: இவ்வருடத்தின் 1-வது நாள்,
ta[1]: இவ்வருடத்தின் %1-வது நாள்,

en: 1 day until the end of the year | %1 days until the end of the year
ta[0]: வருடம் முடியும் வரை 1 நாள்
ta[1]: வருடம் முடியும் வரை %1 நாட்கள்

[ctx: Week weekOfYear]
en: Week %1
ta: வாரம் %1

en: 1 week since the beginning of the year | %1 weeks since the beginning of the year
ta[0]: வருடத்தின் 1-வது வாரம்
ta[1]: வருடத்தின் %1-வது வாரம்

[ctx: Week weekOfYear (year)]
en: Week %1 (%2)
ta: வாரம் %1 (%2)

en: 1 week remaining | %1 weeks remaining
ta[0]: மீதம் 1 வாரம்
ta[1]: மீதம் %1 வாரங்கள்

en: 1 week until the end of the year | %1 weeks until the end of the year
ta[0]: வருடம் முடியும் வரை 1 வாரம்
ta[1]: வருடம் முடியும் வரை %1 வாரங்கள்

[ctx: @title:window]
en: Configure Holidays
ta: விடுமுறைகளை அமை

en: This plugin provides the date in the Jewish calendar.
ta: இந்த செருகுநிரல் யூத நாள்காட்டியில் தேதியை தரும்

en: Erev Pesach
ta: எரீவ் பீஸாச்

en: Pesach
ta: பீஸாச்

en: Chol Hamoed
ta: சோல் ஹமோட்

en: Yom HaShoah
ta: யோம் ஹஸோஹா

en: Yom HaAtzmaut
ta: யோம் ஹஅட்ஸ்மாட்

en: Yom HaZikaron
ta: யோம் ஹஷிகாரான்

en: Yom Yerushalayim
ta: யோம் எருஸாலாயிம்

en: Lag BaOmer
ta: லாக் பாஒமர்

en: Erev Shavuot
ta: எரீவ் ஸாவ்யோட்

en: Shavuot
ta: ஸாவ்யோட்

en: Tzom Tammuz
ta: டிஸோம் டமூஸ்

en: Erev R.H.
ta: எரீவ்R.H.

en: Rosh Hashana
ta: ரோஸ் ஹாஸனா

en: Tzom Gedalia
ta: டிஸோம் கீடாலியா

en: Erev Y.K.
ta: எரீவ் Y.K.

en: Yom Kippur
ta: யோம் கிப்புர்

en: Erev Sukkot
ta: எரீவ் ஸுகோட்

en: Sukkot
ta: ஸுகோட்

en: Hoshana Rabah
ta: ஹோஸனா ராபா

en: Shmini Atzeret
ta: ஸ்மினி அட்சர்ட்

en: Simchat Torah
ta: சிம்சாட் டோரா

en: Erev Hanukah
ta: எரீவ் ஹணுகா

en: Hanukah
ta: ஹணுகா

en: Tzom Tevet
ta: டிஷோம் டிவெட்

en: Purim Katan
ta: ப்யூரிம் கட்டான்

en: Erev Purim
ta: யெரீவ் ப்யூரிம்

en: Purim
ta: ப்யூரிம்

en:  Omer
ta: ஓமெர்

[ctx: These are weekly readings and do not have translations. They may have different spellings in your language; otherwise, just translate the sound to your characters]
en: Bereshit
ta: பெரிஸ்ஹ்ட்

en: Noach
ta: நோயேச்

en: Vayera
ta: வயேரா

en: Chaye Sarah
ta: ஷாயே சாரா

en: Toldot
ta: டோல்டாட்

en: Vayetze
ta: வயேட்ஸீ

en: Vayishlach
ta: வயிஸ்லாட்ச்

en: Vayeshev
ta: வயேஸீவ்

en: Miketz
ta: மிக்கேட்ஸ்

en: Vayigash
ta: வயிக்காஸ்

en: Vayechi
ta: வயேச்சி

en: Shemot
ta: ஸீமாட்

en: Vaera
ta: வயீரா

en: Bo
ta: போ

en: Beshalach
ta: பெஸாலாச்

en: Yitro
ta: யிட்ரோ

en: Mishpatim
ta: மீஸ்படிம்

en: Terumah
ta: டெருமா

en: Tetzaveh
ta: டெட்ஸாவே

en: Ki Tisa
ta: கி டிஸா

en: Vayakhel
ta: வாயாக்யேல்

en: Pekudei
ta: பெகூடேய்

en: Vayikra
ta: வாயிக்ரா

en: Tzav
ta: டிஸாவ்

en: Shemini
ta: ஸெமினி

en: Tazria
ta: டாஸ்ரியா

en: Metzora
ta: மெட்சோரா

en: Acharei Mot
ta: ஆச்சாரேய் மாட்

en: Kedoshim
ta: கீடோசிம்

en: Emor
ta: ஈமார்

en: Behar
ta: பீஹார்

en: Bechukotai
ta: பெட்ஷூகோட்டை

en: Bemidbar
ta: பெமிட்பார்

en: Naso
ta: நாசோ

en: Behaalotcha
ta: பீஹாலோட்ச்சா

en: Shelach
ta: ஷீலாக்

en: Korach
ta: கோராச்

en: Chukat
ta: ஷூகட்

en: Balak
ta: பாலாக்

en: Pinchas
ta: பின்ஷாஸ்

en: Matot
ta: மாடாட்

en: Masei
ta: மாசீய்

en: Devarim
ta: தேவரிம்

en: Vaetchanan
ta: வேட்ச்சணன்

en: Ekev
ta: ஈக்ஈவ்

en: Reeh
ta: ரீ

en: Shoftim
ta: சாஃப்டிம்

en: Ki Tetze
ta: கி டெட்சீ

en: Ki Tavo
ta: கி டாவோ

en: Nitzavim
ta: நிட்சாவிம்

en: Vayelech
ta: வேயேலெச்

en: Haazinu
ta: ஹாசினு

en: This plugin displays the day's lunar phase (New, First, Last, Full). Currently, the phase is computed for noon at UTC; therefore, you should expect variations by 1 day in either direction.
ta: சந்திர கட்டத்தை (அமாவாசை, வளர்பிறை, தேய்பிறை, முழுநிலவு) இந்த செருகுநிரல் காட்டும். தற்போது இது UTC-யின் மதியத்தை பொறுத்து கணிக்கப் படுவதால், 1 நாள் முந்தி/பிந்தி இருக்கலாம்.

[ctx: @title:window]
en: Configure Picture of the Day
ta: இன்றைய படத்தை அமை

en: Thumbnail Aspect Ratio Mode
ta: சிறுபடத்தின் உருவ விகிதம் அமையும் முறை

en: Ignore aspect ratio
ta: உருவ விகிதத்தை பொருட்படுத்தாதே

en: The thumbnail will be scaled freely. The aspect ratio will not be preserved.
ta: சிறுபடத்தின் அளவு தேவைக்கேற்ப மாற்றப்படும். உருவ விகிதம் மாறலாம்.

en: Keep aspect ratio
ta: உருவ விகித‍த்தை வைத்திரு

en: Keep aspect ratio by expanding
ta: பெருக்கி உருவ விகித‍த்தை வைத்திரு

en: Wikipedia POTD: %1
ta: விக்கிப்பீடியாவின் இன்றைய படம்: %1

en: Picture Page
ta: படத்திற்கான பக்கம்

en: Loading...
ta: ஏற்றப்படுகிறது…

en: <qt>Loading <i>Picture of the Day</i>...</qt>
ta: <qt><i>இன்றைய படம்</i> ஏற்றப்படுகிறது…</qt>

en: <qt>This plugin provides the Wikipedia <i>Picture of the Day</i>.</qt>
ta: <qt>இச்செருகுநிரல், விக்கிப்பீடியாவின் <i>இன்றைய படம்</i> என்பதை வழங்கும்.</qt>

en: This plugin provides links to Wikipedia's 'This Day in History' pages.
ta: இச்செருகுநிரல், விக்கிப்பீடியாவின் 'வரலாற்றில் இந்த நாள்' பக்கங்களுக்கு இணைப்புகளை வழங்கும்.

en: This day in history
ta: வரலாற்றில் இந்த நாள்

en: This month in history
ta: வரலாற்றில் இந்த மாதம்
