kdepim-addons - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Error
ta: சிக்கல்

[ctx: @action:button]
en: Configure
ta: அமை

en: New Server:
ta: புதிய சேவையகம்:

en: New Server
ta: புதிய சேவையகம்

en: Modify Server
ta: சேவையகத்தை திருத்து

en: Server:
ta: சேவையகம்

en: General
ta: பொதுவானவை

en: Policy
ta: கொள்கை

en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

en: Save
ta: சேமி

en: Save and Compare
ta: சேமித்து ஒப்பிடு

en: Modify
ta: திருத்து

en: View
ta: காட்டு

en: Expiry
ta: காலாவதி

en: Template
ta: வார்ப்புரு

[ctx: @title:window]
en: Create
ta: உருவாக்கு

[ctx: @title:window]
en: Edit
ta: திருத்து
