kdepim-addons - en to ta translation catalogue (36 entries)

[ctx: @action]
en: Open AI Chat
ta: செயற்கை நுண்ணறிவுடனான உரையாடலைத் திற

en: Autocorrect Text
ta: உரையை தானாக திருத்துவது

[ctx: @action]
en: Autocorrect Full Text
ta: முழு உரையையும் தானாக திருத்து

[ctx: @action]
en: Autocorrect Selected Text
ta: தேர்ந்தெடுத்த உரையை தானாக திருத்து

[ctx: @title:window]
en: Auto Generate Answer
ta: பதிலை தானாக உருவாக்குவது

[ctx: @action]
en: Autogenerate Answer
ta: பதிலை தானாக உருவாக்கு

[ctx: @action]
en: Summary Text
ta: சுருக்கம்

[ctx: @action]
en: Correct Text
ta: உரையை திருத்து

[ctx: @action]
en: Quick Answer
ta: விரை பதில்

en: An error occured: %1
ta: சிக்கல் ஏற்பட்டது: %1

en: Error
ta: சிக்கல்

[ctx: @action]
en: Insert Text
ta: உரையை நுழை

[ctx: @action]
en: Insert Email…
ta: மின்னஞ்சலை நுழை…

[ctx: @label:textbox]
en: Select Short URL server:
ta: குறுகிய முகவரிகளுக்கான சேவையகம்:

[ctx: @action]
en: Insert Short URL…
ta: குறும் முகவரியை நுழை…

en: No network connection detected, we cannot shorten URL.
ta: இணைய இணைப்பு இல்லாததால் முகவரியை சுருக்க முடியவில்லை.

en: String doesn't seem to be a URL
ta: சரம் ஓர் முகவரிபோல் தெரியவில்லை

en: An error occurred: "%1"
ta: சிக்கல் ஏற்பட்டது: "%1"

en: Error reported by server:
    '%1'
ta: சேவையகம் தெரிவித்த சிக்கல்:
    '%1'

[ctx: @action]
en: Insert Special Character…
ta: வேறுபட்ட எழுத்தை நுழை…

[ctx: @title:window]
en: Insert Special Character
ta: வேறுபட்ட எழுத்தை நுழைப்பது

en: Insert
ta: நுழை

[ctx: @action]
en: Insert Non Breaking Space
ta: உடைக்கமுடியா இடைவெளியை நுழை

[ctx: @title:window]
en: Configure quick text
ta: விரை உரையை அமை

[ctx: @action:button]
en: Import…
ta: இறக்குமதி செய்…

[ctx: @action:button]
en: Export…
ta: ஏற்றுமதி செய்…

[ctx: @action]
en: Variables
ta: மாறிகள்

[ctx: @action:button]
en: Variables
ta: மாறிகள்

[ctx: @action]
en: Add Group…
ta: குழுவை சேர்…

[ctx: @action]
en: Rename Group…
ta: குழுவிற்கு மறுபெயரிடு…

[ctx: @action]
en: Remove Group
ta: குழுவை நீக்கு

[ctx: @title:window]
en: Save
ta: சேமி

en: General
ta: பொதுவானவை

en: Share Mail Text…
ta: அஞ்சலின் உரையைப் பகிர்…

en: Zoom: %1%
ta: உருப்பெருக்கம்: %1%

en: Zoom…
ta: உருப்பெருக்கம்…
