kdepim-addons - en to ta translation catalogue (53 entries)

en: Current URL is not a shortened URL.
ta: தற்போதைய முகவரி சுருக்கப்பட்டுள்ள முகவரி அல்ல

[ctx: @action]
en: Expand URL
ta: முகவரியை விரிவுபடுத்து

[ctx: @action]
en: Ask AI…
ta: செயற்கை நுண்ணறிவிடம் கேள்…

[ctx: @info:tooltip]
en: Close
ta: மூடு

en: Close
ta: மூடு

[ctx: @action]
en: Translate…
ta: மொழிபெயர்…

en: &Save
ta: &சேமி

[ctx: @action:button]
en: Open &Editor…
ta: &உரைத்திருத்தியை திற…

[ctx: @label:textbox]
en: Event:
ta: நிகழ்வு:

en: Calendar where the new event will be stored.
ta: புதிய நிகழ்வை சேமிக்க வேண்டிய நாள்காட்டி.

[ctx: @info:tooltip]
en: Calendar where the new event will be stored
ta: புதிய நிகழ்வை எந்த நாள்காட்டியில் சேமிக்க வேண்டும்

[ctx: @label:textbox]
en: Start:
ta: துவக்கம்:

en: Select start time for event.
ta: நிகழ்வின் தொடக்க நேரத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: @label:textbox]
en: End:
ta: முடிவு:

en: Select end time for event.
ta: நிகழ்வின் முடிவு நேரத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Create new event and close this widget.
ta: புதிய நிகழ்வை உருவாக்கி இந்த சாளரத்தை மூடு.

en: Open event editor, where more details can be changed.
ta: மேலும் விவரங்களை மாற்ற விடும் நிகழ்வு திருத்தியைத் திறக்கும்.

en: Close the widget for creating new events.
ta: புதிய நிகழ்வுகளை உருவாக்குவதற்கான சாளரத்தை மூடு.

en: Create Event…
ta: நிகழ்வை உருவாக்கு…

en: Create Event
ta: நிகழ்வை உருவாக்கு

en: Allows you to create a calendar Event
ta: நாள்காட்டி நிகழ்வை உருவாக்க விடும்

[ctx: @label:textbox]
en: To-do:
ta: செய்யவேண்டியது:

en: Todo list where the new task will be stored.
ta: புதயி பணியை எந்த பட்டியலில் சேமிக்க வேண்டும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Todo list where the new task will be stored
ta: புதிய பணியை எந்த பட்டியலில் சேமிக்க வேண்டும்

en: Create new todo and close this widget.
ta: புதிய செய்யவேண்டியதை உருவாக்கி அந்த சாளரத்தை மூடு.

en: Open todo editor, where more details can be changed.
ta: மேலும் விவரங்களை மாற்ற விடும் செய்யவேண்டியவை திருத்தியைத் திறக்கும்.

en: Close the widget for creating new todos.
ta: புதிய செய்யவேண்டியவற்றை உருவாக்குவதற்கான சாளரத்தை மூடும்.

en: Check I received a reply about "%1"
ta: "%1" பற்றி பதில் வந்ததா என சரிபார்

en: Reply to "%1"
ta: "%1"-க்கு பதிலளி

[ctx: %1 is summary of the todo, %2 is name of the folder in which it is stored]
en: New todo '%1' was added to task list '%2'
ta: '%2' எனும் பட்டியலில் '%1' எனும் செய்யவேண்டியது புதிதாக சேர்க்கப்பட்டது

en: Create To-do
ta: செய்யவேண்டியதை உருவாக்கு

en: Allows you to create a calendar to-do or reminder from this message
ta: இவ்வஞ்சலிலிருந்து செய்யவேண்டியதையோ நினைவூட்டலையோ உருவாக்க உதவும்

en: This option starts the KOrganizer to-do editor with initial values taken from the currently selected message. Then you can edit the to-do to your liking before saving it to your calendar.
ta: தற்போதைய அஞ்சலிலுள்ளவற்றின் அடிப்படையில் ஓர் செய்யவேண்டியதை அமைத்து, அதைத் திருத்த விடும் கேமெயில் சாளரத்தை இது திறக்கும். நீங்கள் விரும்பும் விதத்தில் அதை மாற்றிய பின் உங்கள் நாள்காட்டியில் சேமிக்கலாம்.

[ctx: @title:window]
en: Configure "External Script" Plugin
ta: "வெளி சிறுநிரல்" சிறுநிரலை அமைப்பது

[ctx: @action:button]
en: Add Script…
ta: சிறுநிரலை சேர்…

[ctx: @action:button]
en: Remove Script
ta: சிறுநிரலை நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Modify Script…
ta: சிறுநிரலை திருத்து…

[ctx: @label:textbox]
en: External Script:
ta: வெளி சிறுநிரல்:

en: Do you want to remove this script "%1"?
ta: "%1" எனும் இந்த சிறுநிரலை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Remove External Script
ta: வெளி சிறுநிரலை நீக்குவது

[ctx: @title:window]
en: Add or Modify External Script
ta: வெளி சிறுநிரலை சேர்ப்பது அல்லது மாற்றுவது

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Description:
ta: விவரணம்:

[ctx: @info:placeholder]
en: Add command arguments…
ta: கட்டளைக்கான தருமதிப்புகளை உள்ளிடவும்…

en: Command Line:
ta: கட்டளை வரி:

[ctx: @label:textbox]
en: <qt><a href="whatsthis1">Argument format information…</a></qt>
ta: <qt><a href="whatsthis1">தருமதிப்பு வடிவ விவரங்கள்…</a></qt>

en: <qt><p><strong>These expressions may be used for the arguments:</strong></p><ul><li>%s - the subject of message</li><li>%from - the from email address</li><li>%cc - the list of cc email address</li><li>%bcc - the list of bcc email address</li><li>%body - the body of message</li><li>%inreplyto - the reply email address</li><li>%akonadiUrl - the akonadi url (as akonadi:?item=187020)</li></ul></strong></p></qt>
ta: <qt><p><strong>தருமதிப்புகளில் இந்த கொள்ளிடங்களை பயன்படுத்தலாம்:</strong></p><ul><li>%s - அஞ்சலின் தலைப்பு</li><li>%from - அனுப்புநரின் முகவரி</li><li>%cc - நகல் முகவரிகளின் பட்டியல்</li><li>%bcc - மறைநகல் முகவரிகளின் பட்டியல்</li><li>%body - அஞ்சலின் உடல்பகுதி</li><li>%inreplyto - பதில்பெறவேண்டிய மின்னஞ்சல் முகவரி</li><li>%akonadiUrl - akonadi முகவரி (akonadi:?item=187020 என்பதைப் போன்றது)</li></ul></strong></p></qt>

en: Executable:
ta: நிரல்:

en: '%1' not found
ta: '%1' கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @title:window]
en: Executable not found.
ta: நிரல் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Impossible to start executable
ta: நிரலைத் துவக்க முடியவில்லை

[ctx: @action]
en: External Script
ta: வெளி சிறுநிரல்

en: Configure
ta: அமை
