kdepim-addons - en to ta translation catalogue (19 entries)

[ctx: @info:placeholder]
en: Click on button for selecting contacts…
ta: தொடர்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்க பட்டனை அழுத்தவும்…

[ctx: @info:tooltip]
en: Select Emails
ta: அஞ்சல்களைத் தேர்ந்தெடுக்க விடும்

[ctx: @title:window]
en: Select Emails
ta: அஞ்சல்களைத் தேர்ந்தெடுப்பது

[ctx: @title:window]
en: Create Folder
ta: அடைவை உருவாக்குவது

en: Error during creating folder: %1
ta: அடைவை உருவாக்குவதில் சிக்கல்: %1

[ctx: @action:button]
en: Create Folder…
ta: அடைவை உருவாக்கு…

[ctx: @title:window]
en: Select IMAP folder
ta: IMAP அடைவை தேர்வு செய்வது

en: Unable to load folder list
ta: அடைவுப்பட்டியலை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Loading in progress…
ta: ஏற்றப்படுகிறது…

[ctx: @info:placeholder]
en: Search…
ta: தேடு…

[ctx: @info:tooltip]
en: Refresh IMAP Folder List
ta: IMAP அடைவுப்பட்டியலை புதுப்பிக்கும்

en: Create Folder
ta: அடைவை உருவாக்குவது

en: Folder Name:
ta: அடைவின் பெயர்:

en: Slashes are not allowed in folder names.
ta: அடைவின் பெயரில் சாய்வுக்கோடு இருக்கக்கூடாது.

en: Empty folder name is not supported.
ta: அடைவின் பெயர் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Error during loading folders: %1
ta: அடைவுகளை ஏற்றுவதில் சிக்கல்: %1

[ctx: @title:window]
en: Load Folders
ta: அடைவுகளை ஏற்றுவது

[ctx: @info:tooltip]
en: Select IMAP folder
ta: IMAP அடைவை தேர்வு செய்ய விடும்

[ctx: @info:placeholder]
en: Click on button for selecting folder…
ta: அடைவை தேர்வு செய்ய பட்டனை அழுத்தவும்…
