kdepim-addons - en to ta translation catalogue (26 entries)

[ctx: @title:window]
en: Configure Markdown Plugin
ta: Markdown செருகுநிரலை அமை

[ctx: @option:check]
en: Enable embedded LaTeX
ta: உட்பொதிந்த LaTeX தனை அமை

en: Failed to compile the Markdown document.
ta: Markdown ஆவணத்தை செயல்முறைப்படுத்துவது தோல்வியடைந்தது.

[ctx: @title:window]
en: Add Image
ta: படத்தை சேர்

[ctx: @option:check]
en: Keep original size
ta: உண்மையான அளவை வைத்திரு

[ctx: @label:textbox]
en: Width:
ta: அகலம்:

[ctx: @label:textbox]
en: Height:
ta: உயரம்:

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: Image Link:
ta: படத்திற்கான இணைப்பு:

en: Alternate text:
ta: மாற்று உரை:

[ctx: @title:window]
en: Add Link
ta: இணைப்பைச் சேர்ப்பது

en: Link:
ta: இணைப்பு:

[ctx: @title:window]
en: Markdown Rendering Preview
ta: Markdown-இன் முன்னோட்டம்

en: Converter Error
ta: மாற்றியில் சிக்கல்

[ctx: @action]
en: Generate HTML from markdown language.
ta: Markdown-இலிருந்து HTML-ஐ உருவாக்கு.

[ctx: @action]
en: Markdown Action
ta: Markdown செயல்

en: Add Title
ta: தலைப்பை சேர்

en: Level %1
ta: %1-ஆம் நிலை

en: Horizontal Rule
ta: கிடைமட்ட கோடு

en: Change Selected Text as Bold
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள உரையை தடித்ததாக்கு

en: Change Selected Text as Italic
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள உரையை சாய்வாக்கு

en: Change Selected Text as Code
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள உரையை நிரல்தொடராக வடிவமை

en: Change Selected Text as Block Quote
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள உரையை மேற்கோளாக அமை

en: Add Link
ta: இணைப்பை சேர்

en: Add Image
ta: படத்தை சேர்

en: Generate HTML from markdown language.
ta: Markdown-இலிருந்து HTML-ஐ உருவாக்கும்.
